ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้โอ๊ด แม่สอด
  • ที่บอกไว้
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 115K
  • ที่อีกรูปคุยที่ไว้คลอดวันที่5 พ.ย.53 [บลูลี่]
    ไฟล์แนบ
    DSC00570.jpg 88K
    DSC00579.jpg 77K
    DSC00569.jpg 81K
  • คลอดทั้งหมด7ตัว ตัวผู้3 ตัวเมีย4
    ไฟล์แนบ
    DSC00688.jpg 103K
    DSC00687.jpg 97K
    DSC00681.jpg 82K
  • หมาแดงตัวบน สวยดีลูกไครครับ
  • หัวอย่างสวย เป็นตัวเมียเปล่า ที่รัก :o034::o034::o034:
  • อิเลกตร้าล่ะ ใกล้คลอดยังง่ะ
  • พี่โอ๊ด เจ๋งอะ สวยมากเลย หมาแดงข้างบน อะ เลือกไม่ถูกแล้วอะ
  • โผล่มาจนนะได้นะมรึง ไอ้ตัวบนนี่มันชื่อ บาราคูด้า งัย หมาที่ถูกไอ้บอลขโมยไปตั้งแต่เล็ก ๆ พอโตขึ้นมาก็เอามาปั่นราคาขาย ได้ข่าวว่าไปเร่ขายแถวภาคเหนือ ใครซื้อไปแล้วจะซวย ข้อหารับของโจร โดนทั้งคนซื้อ และคนจัดหา ขอบอก ขนาดตัวมันเองยังไม่กล้าเก็บไว้ เหอ ๆ
  • คุณผีก็ไปคุยกับเก่งเชียงใหม่สิครับ
  • ลืมเบอร์พี่เก่ง 081-5341659
  • CommentAuthorGhost CommentTime10 ชั่วโมงก่อน | November 9, 2010, 7:29 am
    โผล่มาจนนะได้นะมรึง ไอ้ตัวบนนี่มันชื่อ บาราคูด้า งัย หมาที่ถูกไอ้บอลขโมยไปตั้งแต่เล็ก ๆ พอโตขึ้นมาก็เอามาปั่นราคาขาย ได้ข่าวว่าไปเร่ขายแถวภาคเหนือ ใครซื้อไปแล้วจะซวย ข้อหารับของโจร โดนทั้งคนซื้อ และคนจัดหา ขอบอก ขนาดตัวมันเองยังไม่กล้าเก็บไว้ เหอ ๆ

555+ตอนนี้มันกำลังท้องอยู่มั้งครับ บาราคูด้า ได้ยินมาว่ามันถูกเก็บไว้ อย่างดี ที่ แถว เมืองเลย
  • เจ้าตัวเมียสีแดงผสมกับตัวไหนครับลงรูปพ่อพันธ์ให้ดูหน่อยครับ หรือส่งเข้าเมลล์ผมก็ได้ครับ visutsak@hotmail.com เป็นตัวเมียที่สวยมากเลยครับ
  • เวรละ......ไปซื้อหมาที่ถูกขโมยเค้ามาเพาะพันธุ์ขายคงเจริญยากวะ...รู้ทั้งรู้.....ระวังจะหาที่ยืนในวงการนี้ไม่ได้ ไปไหนเค้าก็รู้กันทั่ว โผล่มาละเป็นโดน....คุกนะพี่น้อง
  • ผมไม่ได้ขโมยหมาใคร คุณมีหลักฐานไปตามตำรวจมาจับเลยครับ 32/31ถนนนกแก้ว ที่อยู่บ้านผมถ้าคุณเป็นเจ้าของหมาคุณจะควายให้คนอื่นขโมยเหรอ มีสมองใช้คิดซะบ้าง แล้วผมไม่เคยหลบ ใครมีอะไรมาเคลียกับผมได้ เบอร์โทร0863461836กล้าหน่อย คนเลี้ยงพิทไม่เหาแต่กัด
  • :063::063:
    ไฟล์แนบ
    1484.jpg 115K
  • ก็ถ้ามึงแน่จริงทำไมมึงไม่ ออกมาเลยล่ะไอ้หน้าตัวเมีย มึงก็ขายได้แต่กับพวกเด็กเมื่อวานซืน ที่อวดดีทั้งนั้น คนชื่อ บอล เหมือนกันก็ ขายให้กันนั้นล่ะ ควาย