ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> อู๋ รอดได้อย่างไง แบบนี้ไม่น่ารอด......
  • วันนี้จะยังดิ้งกันอีกมั้ย...
  • >>>> 555 รอคำนี้มานานแล้วพี่ตั้ม..........
  • บ้านนี้มันกินแต่เหล้ากันจริงๆ มันน่ามาอยู่กลุ่มด้วยจริงๆเลย
  • เอาละวุ้ย มีคุณท่านผีมาเยือน แต่มาแบบนี้ถือว่ามาดีเนอะ..........
  • จัดไปคับพี่ๆแต่น้องขอบายนะคับหนาวจริงๆ:o071::o047:
  • อยากไปเมาด้วยจังครับ...
    ไฟล์แนบ
    22102010043.jpg 58K
  • เด่วได้เมาด้วยกันแน่ ครับ พี่บาส ซ้อมคอไว้รอเลย 20 นี้เจอกันครับ
    วันนี้ว่าจะไม่ได้กิน ยังมีคิวโดนเรียกให้ไปดิ้งอีกล่ะ ชิดลม อีกล่ะ
  • บ้านนี้บ้านผี อยู่เเล้วครับ (ผีแดง)....:013::013::013:
    อย่าดื่มกันมากเด้อพี่น้อง อากาศเริ่มจะหนาวๆลงอีกแล้ว
  • นอนก่อนคับพี่ๆวันนี้หนาวจริงๆ
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวันไปไกลกันจังเลย
    อ่านตามตาลายเลย
  • สวัสดีครับ ผมบอล อยู่เลยครับ อยากรู้จักครับ เบอร์โทร 0863461836
  • เลี้ยงบลูลี่ครับ bully red
  • ผีบานเลย.....
  • บอลเมืองเลย คุ้นๆๆเนอะ
  • ....ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณบอล...

ผมชื่อเบนซ์คับ คนบ้านเดียวกัน
  • หวัดดีครับ บอกแล้วบ้านนี้ ผีทั้งนั้น(ผีแดง)....:013::013::013:

คี...20นี้ไปบ่ ไม่ต้องมาเยือนเเล้ว เด่วไปเยือนเองเลย
  • >>>>>สวัสดีตอนสายๆคราบพี่น้อง... และคุณบอลด้วยนะคราบ คีตอนนี้เมืองเลยหนาวมากๆ ปีนี้อย่าให้พลาดนะโว้ยน้องรัก...
  • >>>>ไปเที่ยวไหนมาคราบพี่แมท.................
  • มีใครจะเอานมสด ไปไว้ให้หมาที่บ้านกินบ้างครับ ... จะไปซื้อมาใครสนใจจะซื้อมาเผื่อ กก.ละ20บาท:015:

ไปซื้อที่สหกรณ์ตรงบ้านไร่ทาม
  • เมื่อคืนก็ดิ้งครับ :001: หนาวมาก กินแจ่วฮ้อน กันกลับตั้งตี1:013::013::013:
  • คุณบอล ที่บ้านอยู่ซอยหลังโรงพยาบาลป่าวครับ
  • พี่ตั้มกับพี่เต้มาผมไปแน่ยุแล้วจร๊า.....

ไม่พลาดคร๊าฟพี่เต้เดวคุยกันอีกทีคร๊าฟ
  • เก็บไว้ได้นานไม่พี่นนสดที่ว่านะพี่
  • :015:เออว่ะ เบ้นท์เด่วพี่ลองดูก่อน....:015:
  • ใช่ครับ บ้านผมอยู่หลังโรงพยาบาลครับ ผมกำลังบรีด gotti red ครับ คิดว่าน่าจะติดเเล้ว สาย พ่อมาจาก west cost มี black ace + monster สายเเม่ camelot มี brix + tonkga+ chavy ครับ
  • ว่างก็โทรมาคุยกันเลยครับ ใครเลี้ยงสายไหนกันบ้างครับ 0863461836
  • คุณ บอล คาดว่าจะเปิดตัวล่ะประมานเท่าไหร่ครับ
  • คอกนี้ที่ทำออกมาตั้งใจจะเก็บไว้เอาไว้เองครับ ถ้าเหลือเก็บเเล้วค่อยว่ากันครับ ตั้งใจเก็บ 4 ตัว
  • งั้นเด่วโทรไป ถามเผื่อได้ราคางามๆ:013:
  • วันนี้จะพาหมาไปฟิตเน็ต (หัดลากยาง) ว่างๆๆเล่นหมากิจกรรมกัน
  • กลับเลยเดี๋ยวเจอกันครับ
  • >>>>หลับฝันดีนะคราบทุกท่าน...............................
  • พี่ เต้!!..มั้ย หลับ ดั้ย มั้ย อ่ะ..

ทะเลาะ กะ หมอน......งอล กะ ข้าว......ฮาๆๆๆๆ
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกๆคน
  • >>>>เบ้น.. เมื่อไรจะมามาวด้วยกัน คิดฮอดหลายๆ............................ง
  • .>>>>> ฮา............ๆ โต้งน้อง...เข้าใจคิดอะน้อง.
  • .>>>>วันนี้คี.. หายไปไหนไม่มาเปิดบ้านเลยวะน้อง........................
  • พี่ตั้มว่าไงแล้วโทรหานะพี่เต้:o003:
  • ฟังม้วนๆ555

http://www.youtube.com/watch?v=K-2a9JEFFPI&feature=related
  • >>>> 5555.. นายเบ้น เอาแบบฉบับแปลไทยมาด้วยน้องพี่ฟังไม่ออก.......................
  • มาเลยงั้นวันนี้ ดิ้งกันหน่อยดิ แก้หนาว เมื่อคืน ต้นRRK ก็ไปนั่งดิ้งเบียร์ (มาแบบมาเร็วไปเร็ว)
  • อะไรพี่ตั้ม RRK:o015:
  • ก็กลุ่ม ไง เสื้อสวยด้วยนะ กลุ่มของเพื่อนต้นเค้า

อู๋-จ๋อม เสื้อเราใกล้รึยังน้อง:015:ออกแบบมาก่อนเลยถ้าไม่ว่างเด่วพี่เอาไปทำให้ เสาร์นี้พี่จะเข้า ขอนแก่น อยู่จะพาเจ็ ไปทำฟัน:001:

นัท ...วันที่ 20 นี้ไปลอยกระทงที่สุโขทัย-กำแพงเพรช-พิษณุโลก ด้วยบ่:015:

อู๋-จ๋อม รับปากว่าจะไปด้วยแล้วเด้อ...:016:
  • พี่ตั้ม จ๋อมไม่ว่างทำให้เลยช่วงเนี้ยงานเยอะพี่ไม่มีคนทำให้ เอาแบบนี้ดีมั้ยพี่ให้ร้านเค้าออกแบบให้เลยเป็นไงผมว่าหน้า

จะออกมาดีกว่านะพี่ มันจะได้แบบว่ากราฟฟิกไรด้วยไงมีแต่รูปหมามันก็ไม่สวยหรอก
  • พี่ตั้ม มากันจิงเปล่า อย่าพูดเล่นนะ มากันให้จิง

ผมจะต้อนรับให้ดีกว่าวันนั้นแน่นอนคับ เดี๋ยวมี กับข้าวเด็ดๆรอเสริฟเลยคับ

แต่ว่วันมา จะมากี่คนโทมาบอกด้วยนะคับ จะได้จัดเตรียมต้อนรับ ไม่ให้ขาดตกบกพร่องเลยคับ

ยินดีต้อนรับ พี่น้อง เมือง เลย ทุกๆท่านคับ
  • ฝากให้เต้ และพี่น้องเมืองเลยครับ
    เต้ดูให้ดีนะ 2 แดง 2 ตัวนี้ มีอะไรพิเศษ ทุกอย่างเหมือนกันหมด ยกเว้น สีที่ปาก
    เดินไปพร้อมกัน ทำใบไทยให้ดีที่สุด
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=32&start=120
    ใครเล่นMSN แชต มาคุยกันได้นะครับ papae229@hotmail.com

ปล.ฝากรูปลูกหมาให้ดู เผื่ออนาคต เต้จะเหนื่อยเหมือนผม 10 ตัว ทุก 3 ชั่วโมง:002:(แต่มีความสุขนะที่ได้เห็นผลผลิต)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1323.jpg 50K
    IMG_14542.jpg 35K
    IMG_13594.jpg 62K
    IMG_13174.jpg 44K
    IMG_134ghf4.jpg 44K
  • ได้ครับ อู๋ ยังไงเด่วเย็นๆพี่โทรหาเด้องั้นน่ะ

ไปอยู่แล้ว น้องบูม ....:015: น้ำแก้วเดียวก็ประทับใจแล้วน้อง ครั้งก่อนก้อร่อยมากครับ

สวยครับ คุณ เป้ เจ้าตัว แดงกับสีออกฟร้อนท์ น่าจะเด่น ตัวผู้กี่ตัวครับ
  • >>>>ขอบคุณมากคราบเป้.. แดงๆต้องมีดีแน่ๆ ฟันธง.. ฮา.................ๆ ต้องหาเวลาขอไปดูด้วยตาซะแล้วเป้.
  • >>>>เบ้น.. มีอะไรอร่อยบ้างที่ค่าย ต้องมีของดีๆนะถ้าพี่ไปหาอะน้อง.. เอิ๊ก........................ๆ