ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++COWBOY PRESENT+++&+++OPEN FOR STUD+++
  • :020::063::020::063: BUG : 086-8886680
    ไฟล์แนบ
    Current2-copy.jpg 89K
  • pachanga !!!!!
    ไฟล์แนบ
    P2091191.jpg 46K
  • นี่คือที่มาของหัว เจ้าคาวบอย
    PACHANGA .....
    ไฟล์แนบ
    pachangae-1.jpg 37K
  • และอีกมุมที่ชัดเจน....
    PACHANGA...!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    PACHANGA10.jpg 83K
  • ตอนมาอยู่เมืองไทยได้ประมาณ 2 สัปดาห์
    WOW...!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_1201.jpg 89K
  • ภาพจากงานประกวดที่ นครปฐม กับรางวัลชนะเลิศ รุ่น EXTREME ....
    กร่างได้อีก......5555
    ไฟล์แนบ
    NKT85.jpg 86K
  • แต่ชอบรุปนี้ที่สุด...!!!!!!
    มาเต็ม
    ไฟล์แนบ
    RIMG_2300B.jpg 89K
  • อีกหน่อยคงกลับไปเป็น บูลด๊อก แน่ๆ เหอะ เริ่มละ เริ่มคล้ายกันเข้าไปทุกที
  • นี่แม่เจ้าคาวบอย....พี่น้องกับ KURUPT ....
    ไฟล์แนบ
    star0501.jpg 20K
  • ย้อนกลับมาดู COWBOY ตอนเด็กบ้าง
    บ้าที่สุด.....
    ไฟล์แนบ
    RIMG_9195.jpg 94K
  • ลูก COWBOY ที่เมกา...
    ไฟล์แนบ
    RCIMG_2775.jpg 46K
  • :006:ขนาดตัวเมียนะเนี่ย:006:
    กร่างได้อิก....
    ไฟล์แนบ
    Current3y.jpg 53K
  • ดูกันชัดๆอีกที
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    ped-cowboy2.jpg 84K
  • สุดยอดเลยพี่..ชอบๆๆๆ
  • เอามาฝาก
    ไม่รู้ว่าล่าสุดหรือป่าว
    แต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
    :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    Cowboy.jpg 44K
  • จัดให้ แม่งตัวไรวะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    Cowboy..jpg 45K
  • ติดแล้วรอลุ้นอยู่กี่ตัว
    ไฟล์แนบ
    weejik992.jpg 42K
  • น่าฟัดจริง ๆ
  • ผมคืออีกหนึ่งคนที่ส่งเสียงโหวต คาวบอย ในงาน อิอิ แม่งกร่างโดนใจ 555 สะใจดีที่บ้านเรามีแบบนี้
  • มันพิทบูลหรือ กบ วะนั่น
  • COWBOY : สุดยอด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o027:

ขอบคุณ ท่าน BUG ที่เราได้ใช่ เจ้า COWBOY :o030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0497.jpg 25K
  • พี่เอก...กล้องดีหรือคนถ่ายฝีมือเนี่ยะ...สวยจริงๆ
    ขอบคุณครับที่ไว้วางใจ COWBOY ......
    สำหรับท่านที่ชื่นชอบในตัวเจ้า COWBOY
    สิ้นเดือนนี้มีข่าวดี LAYLOW MEET PACHANGA...!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    RIMG_1482.jpg 78K
  • คะแนนบวกโดยรวมแดกฮัมตี้ขาด
  • จัดไปอีกรูป ยืนยัน ว่าของเขาดีจริงๆ:o063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0514 (4).jpg 35K
  • คาวบอยหัวสวยมากครับ
  • อยากเห็นผลงานเร็วๆๆจังเลย
  • *** ยิ่งอยู่ยิ่งสวยวะบั๊กคาวบอยนะ
    ใช้ได้เลยทีเดียวๆๆ รอดูผลงานๆๆ ***
  • ไอ้เหี้ยนี้มันกบชัดๆ
  • กบชัด ๆ พัมนาให้กลายเป็นกบไปทุกวัน
  • ใครชอบทรงหน้าแบบสมัยใหม่
    ตอนนี้แนะนำเลยครับตัวนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน
    สำหรับท่านที่ชอบหมาแนวนี้ขอให้เข้าไปดูตัวเป้นๆ
    ผมว่าโดน ขนาดผมชอบแนวใหญ่ๆยังมีหวั่นไหวเลย
    บัคคราวหน้าพี่ไม่พลาดแน่ๆ เปรี้ยวหวานๆๆๆๆเสียดายว่ะ
  • แม่งซอยอย่างกะเจ้าของ
    ล่อไปเกือบชั่วโมง
    :o028::o028::o028:
    โดนจริงๆ cowboy
    ไฟล์แนบ
    IMG_0511.jpg 42K
  • แล้วจะขายต่อหนึ่งนิวรวยอีกป่าวคัฟ
  • :057::057::057:
    พี่เอก มันล่อไปเกือบชั่วโมง แบบนี้ลูกมันไม่ออกเป็นขโยงเลย หรอครับเนี่ย! :m001:
    * Cowboy มันโดนจริง ๆ
  • ที่ล่อไปเกือบชั่วโมงนี่ ตอนจับ น่ะเบน
    แต่ตอนมัน ฉีดอะ ไม่ถึง5นาที 55555
  • เจ้าcowboyสวยมากๆๆๆๆแต่ผมถูกใจพ่อเขามากกว่าพอดีชอบทางสายpeeveeเป็นการส่วนตัวอย่ากให้คุณbug1113เอาเจ้าpachangaเข้ามาคับขอบคุณครับ
  • พี่เอก บูม ขอเบอร์โท พี่เอก ด่วนคับ

อยากโทไปขอรายละเอียดนิดๆคับ

ชอบมากคับ พี่เอก สุดๆๆๆๆ
  • 089-4957160 ครับบูม เบอร์พี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0478.jpg 52K
  • น่าตาโดนมาก ชอบๆ :063::063::063:
    ปล.เอา COWBOY ตอนเด็กมาฝากด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    cboy22.jpg 92K
  • หมาสวยครับ แต่ยังไงก็เลือกๆแม่หมาหน่อยแล้วกันเดี๋ยวจะไปไม่ถึงไหน
    เห็น2ตัวกลุ่มE/S BKK มาเลียๆเดี๋ยวก็คงขอผสม(แบบผ่อนจ่าย) ระวังจะดับเหมือนหลุยนะครับเปนห่วง
  • ว๊ายเค้าผสมไปแล้วนี่COWBOYเตรียมตัวดับ
  • กลุ่มนี้เค้าทำหมากันแบบ "ฆ่าพ่อหมา" โดยเฉพาะเลย ทำกับใคร พ่อหมาดับเรียบบบบ
    อีแม่หมาตัวนี้ก็ฆ่าหลุย์แอนิมอลมาแล้ว อย่าลืมน๊ะครับพี่น้อง5555555555 สัดปะหลาด ขำชิบหายยยยยยย
  • COWBOY จบแน่นอน ดันไปทำกับแม่หมาแบบนี้ เสียดายแทนเจ้าของCOWBOYจริงๆ
    R.I.P. ล่วงหน้าเลย ลูกหมาชุดนี้
  • แม่หมาตัวนี้คือ E-Bay ที่ผสมหลุยส์ไปหรือป่าวครับ
    ถ้าใช่แสดงว่าเจ้าของแม่หมาไม่คิดพักฮีทบ้างเลยเหรอครับ
  • คุณ Mugenครับ
    ถ้าขืนรอฮีทหน้าก็มีคนมาชิงผสมตัดหน้าไปก่อนซิครับ
    เพราะเท่าที่เห็นๆมากลุ่มนี้เค้าไม่นิยมศึกษาเรื่องสายเลือด เค้าเอาซิงๆเข้าว่า
  • เจ้าของหมาอย่าเห็นแก่เงินนัก เลือกๆบ้างตัวเมียตัวนี้ไปผสมกับหลุยมาลูกยังขายไม่หมดเลย
  • ผมว่าเมืองนอกก้อคงไม่พักฮีทหรอกคับถ้าเจอพ่อหมาโดนๆอย่าง cowboy แล้วคงไม่ผิดอารัยนะผมว่าถ้าแม่หมาเค้าสมบูรณ์ดี รอดูลูกหมากันดีกว่าคับคุณผีๆทั้งหลาย:045::045::045:
  • * mugen
    * CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | November 11, 2010, 11:13 am

แม่หมาตัวนี้คือ E-Bay ที่ผสมหลุยส์ไปหรือป่าวครับ
    ถ้าใช่แสดงว่าเจ้าของแม่หมาไม่คิดพักฮีทบ้างเลยเหรอครับ
    ---------------------------------------------------------------------
    ผมขอตอบแทนเจ้าของแม่หมาแล้วกันนะครับ เพราะเค้าเล่นเน็ตไม่เป็น
    E-BAY ใช่ตัวเดียวกับที่ผสมหลุยไปครับ
    เรื่องพักฮีท ก็เป็นฮีทหน้าอะครับที่พัก ผสม2ฮีท แล้วเว้น ก็ทำกันเยอะแยะมากมาย ผมว่า มันก็ไม่แปลกนะครับ

ส่วนพวกพี่ผีทั้งหลาย ผมขอให้กระทู้นี้ พอแค่นี้ดีกว่านะครับ
    เพราะว่า มันเป็นกระทู้ของเจ้าของพ่อหมาเค้า เกรงใจเค้าหน่อยก็ดีครับ
    ถ้าจะด่าอะไรกัน ก็ขอให้ไปในกระทู้นี้แล้วกันนะครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18894&page=1#Item_12

ขอบคุณครับ
  • ผมดูในรูปcowboyตามันเหล่ใช่ไหมครับ แต่หัวกลมมาก น่าอกกร่างดี แต่โดยรวมไม่ว่าจะเป็นช่วงตัวยาว ขาหลังตึง ผอมบาง และกระดูกก็เล็ก ตาเหล่ด้วยดูแล้วไม่โดน แต่คนไทยเราชอบหมาสไตล์นี้ แปลก ๆดี
  • ผม บั๊กนะครับสำหรับคนที่ชมหมาผม ผมขอขอบคุณมากๆนะคับ
    โดยส่วนใหญ่ผมจะไม่ได้เล่นบอดเท่าไรนะเอาหละ
    สำหรับพวกที่ว่าหมาผมไม่ดีอย่างนู้นอย่างนี้
    คุณมีหมาสวยอย่างคนอื่นหรือป่าวคับ
    เลี้ยงแต่หมากระจอกๆมีเท่านั้นก็ควรจะเจียมตัวด้วยนะคับ
    เพราะการเลี้ยงหมามันก็แยกชนชั้นอยู่แล้วถ้ามีปัญหาโทรหาเลยนะคับ
    เพราะผมไม่เคยว่าใครขอบคุณคับ
  • อวดรวยซะจริงๆๆนะ พ่อคุณ ว่าคนอื่นเขากระจอก หมาจะสวยไม่สวยคุณค่าไม่ได้อยู่ที่ราคานะครับ

เพราะค่าของมันอยู่ที่ ตัวของเขาอยู่แล้ว