ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูโดนหนูกัด...จะติดเชื้อไหม
  • :016:ตามหัวข้อครับ...แบบว่าผมกระทืบหนูได้ ตัวใหญ่อยู่หนูก็วิ่งเป๋ๆ แล้ว... แล้วมันยังไม่ตายก็เลยเรียกหมามากัด ไหงโดน มันกัดหมาเราซะได้ เลือดออกเยอะเลย...( เลือดหมานะ ) อยากทราบว่าหมาเราจะติดเชื้ออะไรไหม ต้องป้องกัน หรือ รักษา อย่างไรครับ...
  • 555+ ผมเพิ่งเคยเห้น หมาโดนหนูกัด อิอิ
  • หมาผมโดนที่จมูก
  • ผิดที่เรียกหมามากัด
  • มีหมาพี่ผมอยู่ตัวนึง กัดกับหนูเหมือนกัน :o037:
    เดี๋ยวแกมาเห็นกระทู้คงมาตอบมั้งครับ ชิมิ ชิมิ :o028:
  • ไม่หน้าติดนะครับ เเมวผมโดนกัดตรงปากประจำครับ
    ก็ไม่เห็นมันเป็นอะไรนะ แปบเดียวตกสะเก็ตเเห้ง-หาย