ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันอาทิตย์นี้ ชาวพิทนครศรีใครว่างบ้างครับ
  • :o001::พอดีกลับมาบ้าน ไม่ทราบว่าชาวพิทนครศรีใครจะมาหน้าเมืองมั่งครับ
    น้องเอก :ช่วยประสานให้หน่อยนะ เดียวพาลูกน้องตัวใหม่ไปเที่ยว:o058:
  • ถ้าฝนไม่ตกหาเรื่องกินน้ำชากัน
  • :006::006::006:หรอย กันหล่าวววแหละนั่น
  • d0g_p อยู่แถวใหนหรอครับ
    ถ้าว่าง / ฝนไม่ตก เจอกันครับ
  • นัดกันได้หลายๆคนเดี๋ยวว่างๆเดี๋ยวผมจะหาหมาที่บ้านไปแจมด้วยครับ แต่ไม่ใช่ช่วงนี้น่ะครับ
  • หวัดดีครับ พี่golf ผมไปแน่นอนครับ
    เจอกันครับ
    ถ้าฝนตกก็ค่อยโท
    ปรึกษากัน
  • แล้วเจอกา....น......
  • กิฟท ก็ว่าจะไปชวนพี่เอกเหมือนกัน
    พอดีกะว่าจะเอาหมาที่บ้านพี่ไปเที่ยวด้วย
  • red วันนี้โทรไป โทรไม่ติดเลย
  • สงสัยแบต คงหมดครับเพ่.......
  • ชาวพิทเมืองนคร
    หายไปไหนกันหมด
    พี่ golf แล้วคนที่อยู่ที่พรมคีรี
    ผมไม่มีเบอร์
    คนที่บอกว่า
    เป็นสมาชิกใหม่ของพิทบูลนะ

ปล. วันอาทิตย์นี้อากาศดีแน่นอนท้องฟ้าเป็นใจ
  • พรุ่งนี้ไปกันกี่คนคับ จะได้พาหมาไปด้วย ฝนคงไม่ตกแน่นอน confirm กันหน่อยคับ
  • ผมไปแน่...คนนึง
    กะว่าจะไปขอความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกะการดูแลหมา...ช่วงหน้าฝนซะหน่อย
    เพราะตั้งแต่ฝนเริ่มตก...หมาผมทำรัยไม่ได้เลย
    หน้าฉงฉาน..มันอ่ะ มันยิ่งบ้าพลังอยู่ด้วย.......
    แล้วเจอกานเพ่น้อน.....
  • ผมเอาตัวนี้ไปคับ ตัวเมีย 4 เดือนครึ่ง เพื่อนๆช่วยลงรูปหมาที่จะพาไปด้วยก็ดี จะได้จำได้
    ไฟล์แนบ
    semon.JPG 80K
  • ไปเจอที่ร้านไหนกัน บอกพิกัดด้วยครับ เวลาด้วยยิ่งดี
  • วันนี้...อากาศไม่ไหวเลย
    คงแย่อ่ะ..ถ้าฝนยังตกหนักแบบนี้.......
  • ท่าน red นครฝนตกเปล่าคับ
  • สวัสดี พี่ nirvana13 และพี่ๆ คนคอน ผมอยู่ พรหมคีรี แต่คงไม่ด้ายไปครับ หมาผมโดนรถชน ครับ โดนแบบจังๆ กระเด็นไกลราว 10 ม. แต่รอดครับ ตอนนี้รักษาอยู่ ที่ ร.พ สัตว์ แถว หัวถนน อาการก็ปรอดภัยแล้วคับ แต่ กระดูกเชิงกราง ร้าว
    พี่ๆ มีขอความรู้การดูและรักษาพิทบูล เรื่องกระดูกเชิงกราง กันอย่างไร บ้าง ขอบคุณครับ
  • เสียใจด้วยคับ แล้วโดนรถไรชนครับ
  • ถึงที่นัดหมายแว้ว..........
    อากาศดีมากขอบอกกกกกกกก,.......
  • เหรอคับ ของผมฝนตกซะงั้น เลยไม่ได้พาไป
  • วันนี้ผมไปกับคุณแดง
    พาคูก้าเดินเที่ยว
    เจอ(บางแก้ว)น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    วันอาทิตย์หน้าเจอกันใหม่นะครับ
    ทุกวันอาทิย์เป็นวันที่ผมและเจ้าคูก้าตั้งตารอมาก
    เพราะอยากเจอชาวพิตบูล