ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาคุณผีที่เคยเห็นพิทบูลขี้เรื้อนแถวหลังม.ธุรกิจบัณฑิต
  • จากหัวข้อพิทบูลใครทำหล่น มีคุณผีท่านหนึ่งให้ข้อมูลว่าพบเห็นพิทบูล เริ่มเป็นขี้เรื้อนมีอาการหวาดกลัวคนแถวหลังม.ธุรกิจ
    เลยอยากทราบว่าเป็นเจ้าอาร์มี่ที่หายไปรึป่าวค่ะ อยากให้ช่วยให้ข้อมูลเพิ่มเติมหรือรบกวนติดต่อกลับเบอร์ 089 494 0220 ด้วยค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ
    ป่าน
    ไฟล์แนบ
    72419_1200480868610_1726202156_371488_4198047_n[1].jpg 79K
  • ขอให้เจอน้องหมาไวๆนะคับเอาใจช่วยคับสู้ๆ
  • คุณป่านตามหามานานแล้วนะคับ ใครเห็นช่วยแจ้งคุณป่านด้วยนะคับ เป็นกำลังใจให้นะคับสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เห็นใจครับคุณป่าน ขอให้เจอตัวไวๆครับ ช่วยดูอีกทางครับ
  • สู้ๆ ถ้าเราไม่หยุด ก็ยังมีหวังเสมอ
    ผมเชื่อว่าต้องเจอมันครับ
  • มาเป็นกำลังใจช่วยครับสู้ๆๆ
  • แท๊กซี่ไม่น่าเอาลูกเขาขึ้นรถไปเลย ถ้าปล่อยให้เดินแถวนั้น ก็คงเจอกันแล้ว

ขอให้เจอไวๆนะคะ
  • น้องป่าน

ใบประกาศ ที่น้องเอามาให้พี่เมื่อเย็น
    พี่เอาไปติดประกาศ ตามวินมอไซด์รอบๆละแวกนี้ ไปฝากแม่ค้าหน้า ม.ธุรกิจ
    และให้พรรคพวกที่อยู่แถวนี้ ช่วยตามให้แล้วนะครับ
    คาดว่าคนแถวนี้ หลังจากเห็นประกาศ ก็น่าจะมีสายตาคอยเฝ้ามองอีกหลายคน

แถวนี้หมาไทย หน้าตาคล้ายเจ้าอาร์มี่ เมื่อตะกี้ ก็เจออีกตัว อยู่แถวตลาด
    อย่าหมดความหวังนะครับ

เจ้าอาร์มี่ มันก็คง รอคอย ที่จะได้กลับบ้าน และคงอยากนอนที่ที่มันเคยอยู่ และคิดถึงทุกคนที่บ้านเหมือนกัน
    เดี๋ยวช่วงกลางคืน พี่จะออกไปตระเวณดูให้ หลังจากกลับจาก รพ.
    และพยายามจะดูให้ ทุกๆ คืน ครับ
  • พี่จุ๊บ อย่าให้น้องผิดหวังนะ เอาใจช่วยสุดๆ
  • ขอบคุณพี่จุ๊บ พี่มาร์ค คุณหนิง และทุกๆ ท่านที่คอยให้กำลังใจและช่วยเหลือมาตลอด
    ทำให้มีแรงสู้ต่อไป ที่จะตามหาอาร์มี่ให้เจอค่ะ

ป่าน
  • :022::002::002:
    วันนี้มีแม่ค้าขายตับปิ้ง บอกว่าเห็นพี่วินตรงหลังป้อมตำรวจอุ้มไปเลี้ยงน่าจะใช่อาร์มี่
    แม่ค้าท่านนี้ก็น้ำใจงามมากๆ พอเก็บร้านเสร็จก็พาไปตามหาบ้านพี่วิน พอตามไปดูถึงบ้านกลับไม่ใช่
    เศร้าค่ะงานนี้

......
  • วันนี้ช่วงดึกๆ ขี่มอไซด์ ตระเวณดู
    เงียบเหมือนเดิม อ่ะ น้องป่าน

วินมอไซด์ที่น้องว่า พี่ก็เอาในปลิวไปติดไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
  • ป่านนี้จะเป็นไงบ้างไมรู้ สงสาร:024::024:
  • ไม่ใช่คับตัวนั้นไม่ใช่เรดโน๊ต
  • ทำไมหมาที่เจ้าของเค้ารักจิงต้องเจอกับเหตุการณ์แบบนี้ด้วยว่ะ
    ตัวที่โดนทิ้งๆขว้างๆ เสือกไม่ไปขโมย เช้ดเข้เอ๋ย น่ากระทืบจริงๆ
  • ป๋า โหด อิอิ ขอไห้เจอ ไวไวนะครับ