ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASTLEKING THAILAND HEFFEA X PENNY
  • MATAHNOI I SAW THAT FEMALE. SHE IS A GOOD LOOKING FEMALE AND NOTHING IS WRONG WITH HER. SHE LOOKS HEALTHY TO ME. SHE IS NOT BULLY AND THAT IS JUST A BAD ANGLE OF HER IN THE LOCK PIC. TURST ME MARIO TOOK A GOOD CARE OF HIS DOGS. MOST OF HIS FU*K**G DOGS GOT A HEATER IN THEIR KENNELS FOR THE WINTER. I DONT KNOW HOW MUCH U PAID FOR THE DOG, BUT SHE LOOKS FINE TO ME. I TOLD ALL U THAIS PPL B4, IF YA WANT ANYTHING FROM MARIO GO THRU ME, BUT YA JUST WANNA BE SUPER HERO AND DO IT URSELF. AGAIN BROTHA GOOD LUCK MAN.

ใครรู้แปลให้ที
  • เห็นน้าผีโพสข้อความนี้แล้วจี๊ด " ไอ้พวกปล่อยหมามากัดกันในวันงานนครปฐม " 555555555

หมาพิทบูลนะครับน้าผี มันจี๊ดน่ะเข้าใจมั้ยครับบบบบ หมาแดงโครงสร้างดี อกกว้าง สายเลือดเยี่ยม แรงขับมันๆ

จ่ายลูกก็เจ๋ง เสือกดังอีก มีคนหลายคนอยากผสมแต่ผิดหวัง น้าผีนี่คงเป็นอีกคนซินะที่ผิดหวัง ไม่เป็นไรผมเข้าใจ

ของอย่างนี้มันอยู่ที่การกระทำ คิดดีทำดี อยู่ที่ไหนก็ดี คิดชั่วทำชั่วทำอะไรก็ไม่ขึ้น 5555555555
    ไฟล์แนบ
    iron23.jpg 122K
  • ขอบคุณน้าผีด้วยนะครับ กับความหวังดี เดี๋ยวถ้าหมามันวิ่งชนบล็อกหลุดออกมาอีก ผมจะตามน้าผีมาช่วย 55555

น้าผีคงจะเก่งเรื่องกัดโดยกำเนิด 5555555

PITBULLPOWER STYLE เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    338.jpg 102K
  • คงหมายถึงผม

คุณผีครับเรื่องเอาหมาออกจาก Box นั้นผมยอมรับว่าผมผิดครับผมเอา Same Same ออกมาก่อน Chill Chill มัน อยู่ใน Box

แล้วมันวิ่งทะลุ Box ออกมาผมถามหน่อยว่าถ้าเป็นคุณผีๆจะทำอย่างไรครับ

Pitbull ผมก็ชอบตรงที่มันเป็น"นักเลง"นี่แหละถึงได้เลี้ยงมัน

คนอย่างผมคงไม่ไปทำเก๋าด่าใครเขาไปทั่วหรอก ถ้าไม่มากวนผมกับเพื่อนผมก่อน

ผมซื้อหมาเพื่อนผมเท่าไรเท่ากัน

"เลี้ยงพิทใจพิทหน่อย"

image
  • แล้วไอ้พวกปล่อยหมามากัดกันในวันงานนครปฐม มรึงกลับไปเลี้ยงหมามรึงดีดีเถอะ
    ทำเก๋า ด่าเค้าไปทั่ว แค่หมาออกจากบ๊อก ยังเอาไม่อยู่
    มรึงไปขอ ผสมพระรามสาม มรึงไม่ต่อราคาเหรอ ซื้อหมาเค้าแล้วมรึงไม่ต่อเหรอ

:o045:ใจเย็นไว้ครับพี่ๆ 555555+++:o016:เดี๋ยวเจอมีดหมอนะคุณผี อิอิ เดี๋ยวไล่มันไปศึกษาดิ"พิทบูลนะเว้ย"นี่แหละ "พิทบูล"แล้วหยุดซะคุณผีมีสามัญสำนึกหน่อยโว้ย อยู่ในเหตุการหรือป่าว ถ้าไม่หยุดซะผมขอเถอะถ้าคุณอยู่ตรงคุณจะรู้ว่าเป็นอย่างไรและต้องเห็นใจด้วย ไม่อยากอธิบายแล้วคุยกับผีอย่างนี้ไร้ประโยชน์ ไม่มีตัวตน
  • ไม่อยากผูดถึงรุ่นน้องผมคนนี้ มรึงหรือเค้าที่เป็นรุ่นน้อง มรึงนี่มันวัวลืมตีนแถมยังสันหลังหว่ะ ใช่ดิก็เล่นเค้าซะขนาดนั้นทุกวันนี้เค้าเสียก็เพราะพวกมรึงรวมหัวกัน ไอ้เหี้ยคินนี้สงสัยอยากกอดคอกันตายกับลูกพี่มันซะจิง ใครช่วยขุดปูมหลังมันมาทีเด๊ะเอาแค่เรื่องผสมหมาแบบจับฉ่ายเมิงก็ตายแล้ว เหี้ยพอกัน2คนนี้ แล้วก้อถ้ายังไม่เลิกเสือกเรื่องของกรูเที่ยวเอากรูไปด่าให้พระรามสามฟังเรื่องมันก็ผ่านมานานแล้ว ถึงกรูจะเลวแต่ก็เลวไม่เท่ามรึงสองคน
  • ผสมหมาแบบจับฉ่าย ลูกน้องก็ผสมหมาเป็นฮิป ส่วนลูกพี่ผสมหมาข้ามสายพันธุ์

ชักจูงและชี้นำ รู้เห็นและเป็นใจ ทุกวันนี้จึงเดินทางสายเดียวกัน

พูดจาก็ภาษาเดียวกันเหมือนแฝดคนละฝายังไงหยั่งงั้น ผีเน่าควรคู่กับโลงผุ

เหี้ย+เหี้ย เลยได้เหี้ยยกกำลัง2
  • บักอนาจคัน เฮ้ยไม่ใช่ บักเอน็ดอนาจเอ๋ยอย่าให้กูขุดว่ามึงโคตรเหี้ยแค่ไหนเรื่องที่คนอื่นไม่รู้แต่กูรู้แต่ไม่อยากพูดกลัวมึงดังแล้วมึงก็ไม่ใช่คนสำคัญอะไรในวงการพิทบลู บรีดเดอร์ก็ไม่ใช่ คนรักหมาก็ไม่เชิงกึ่งๆแต่เป็นแค่กาฝากตัวหนึ่งที่ขอหมาเค้าเลี้ยงทำมาเป็นรู้จักคนนั้นสนิทคนนี้ ที่เค้าคุยกับมึงตามประสาคนไทยใจดีเท่านั้น แต่ถ้ามึงมีเรื่องโดนคนกะทืบเค้าไม่ช่วยมึงหรอก อาจจะช่วยปลอบใจและซับเลือดแล้วพูดว่า โอ้อย่าร้องนะ
  • น้าผีนี้เก่งเนอะ กล้าด่าแต่ไม่กล้าโชว์ตัว
    ถึงกรูจะเฮียกรูจะเป็นยังไงก็ไม่เคยขอ
    พยกมึงแดก ถ้ามึงคิดว่าตัวมึงดีนักหนา
    คนเค้าคงไม่ด่ามึงหลอก แล้วอย่าเที่ยว
    เอาชื่อเฮียกรูไปอ้างว่ารู้จักกัน
    กรูจะทำหมรฮิปก็หมากรู ไม่ได้ให้มึงมา
    เลี้ยงอย่ามาด่ามั่วๆๆ หมากรูเป็นฮิปแน่
    ป่าวมึงเคยเห็นเรอะยัง พวกกรูจะผสม
    หมามั่วเคยเป็นภาระใครเรอะไงๆๆ
    ถ้าพวกกรูแว้วคงไม่ได้อยู่ในวงการนี้
    แต่คนดีอย่างมึงหายหัวไม่กล้าโชว์ตัว
    แอบกัดลับหลังมันก็นิสัยหมาดีๆๆนี้แหละ
    คิดเอาเองใครลงมามีชื่ออ่านดูดีๆๆผม
    กำลังคุยกับใคร ปล่อยผ่านไปถ้าไม่ใช้
    แต่ถ้าน้าผีอ่านแว้วคิดไม่ได้ก็แอบอยู่ใน
    รู.......มรึงนะดีแว้ว ไม่ต้องสืบเรื่องกรูนะ
    อยากรู้โทมาถามเอาเดียวกรูบอกให้ๆๆ
  • กูจะเล่นตอนมึงเผลอไงงานหมาไหนสักงานระวังไว้เถอะ555
  • AnakinJaguarPits โครตภูมิใจในชื่อนี้เลยนะ เปลี่ยนชื่อกลุ่มเหอะเสียชื่อยี่ห้อรถเค้าหมด

หน้าแมร่งก็หยั่งกับปลาบู่ชนเขื่อน

ส่วนลูกพี่มันหน้าตาหยั่งก้อ ปลาทูชนเข่ง ใช้ชื่อซะหยั่งกับพระเอกหนัง เสีย เสียชื่อเขาหมด
  • เล่นมันเลย เอามันให้หนัก ทำลายวงการแบบนี้ ยังมีหน้าทำตัวเป็นฮีโร่ มึงบอกไม่หากินกับหมาหรือว่าทำแล้วทำไม่ขึ้น บอกดิว่าไม่เคยแล้วหมาที่ไหนแต่ก่อนเอาไอตัวสามสีมาเปิดผสมเอาเงินอยู่นั่นอ่ะ ขึ้นแมร่งอยู่นั่นอ่ะขึ้นจนเค้ารำคาญ ถ้าหมามันดีจิงอ่ะ เดี๋ยวคนเค้าก็รู้กันเอง ก็คนอย่างมรึงอ่ะ สังคมเค้าไม่ยอมรับไง หมั่นไส่แมร่งฉิบหาย ตอนแรกอยู่เฉยๆก็ดีอยู่แล้ว เสือกออกตัวแทนลูกพี่แมร่งนักทำเป็นแมน ทั้งๆที่รู้อยู่แก่ใจ มันคุ้มมั๊ยหล่ะ แค่นี้ชัดเจนรึยัง ไอ้ควาย

ไม่หยุดเดี๋ยวแมร่งเจออีก มรึงลองมองรอบข้างมรึงเด๊ะ มีใครเค้าฟังมรึง มีแต่คนเค้าสะใจ ที่กรูเอาความจริงมาพูด ไม่จำเป็นต้องลงชื่อหรอก ไอ้โง่
  • ซื้อหมา ผสมหมาของพระราม3 ต่อได้ด้วยเหรอะหว่ะ
    ไอ้ผีกระจอกด่าใครหัดหาข้อมูลมาก่อนนะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ กระจอกจริงๆ สงสัยไม่เคยซื้อของเค้า

จาก ผีแฟนคลับพระราม3
  • ฮอตทุกกระทู้เลยนะพี่เต๊ะ....555
    เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ผมอาจเข้าไปนะพี่
  • โอ๊วยาวยืดเลย หยุดๆกันเถอะพี่น้อง ครับมาดูหมากันดีกว่า 55555555

PITBULLPOWER STYLE เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    red boy22.jpg 107K
    red boy12.jpg 106K
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ อยากเห็นตัวจริงของเจ้ากร่าง ReDLion ตัวนี้จริงๆ :006:
  • งวดนี้เจอของจิง ผีตัวนี้แรงจิง ยกนิ้วให้เลย ไม่ได้ด่าพ่อใครแต่กลับเอาความจิงมาตีแผ่ให้คนรุ่นหลังได้รู้ทันกัน ธรรมมะย่อมชนะๆ อธรรมตายหยั๋งเขียด
  • วงการนี้โคตรเสื่อมเลย เห็นประจำว่ามักจะโพสต์ด่ากันเอง

เอาความเลวมาประจานกัน

มีแต่พวกเข้ามาหาผลประโยชน์ ขายหมาแดงแพงๆสามสี่หมื่น

เหี้ยจริง
  • พวกมือเก่าแต่โง่ทั้งหลาย อย่าอิจฉาพวกเด็กรุ่นใหม่เลยครับ

พวกมึงเลี้ยงมานานแต่ไม่เคยพัฒนา แถมยังคิดกอบโกยโดยไม่สนชื่อเสียง

บางคนจบมาจากเมืองนอกเมืองนาอย่าคิดว่าตัวเองยิ่งใหญ่ จะเอาอะไรให้ได้ดังใจตัวเอง

เจอหน้ากันเขาก็ยกมือไหว้มึงไปยังนั้นแหละ หมดยุคของพวกมึงแล้วครับ
  • PITBULL POWER ฮ๊อต จริงๆ ว่าแต่เจ่า redboy นี่งามจริงๆคิงพี่ชักชอบ style นี้แล้วสิ
  • ไอ้บอลใช่ที่ไปขายตูดที่ฮ่องกงป่าว ที่เกาะผู้หญิงแดกเหรอ
    ไอ้ห่านี้ติดยาหนิ หลงๆลืมๆ เกาะผู้หญิงแดก แมงดานำเข้านิหว่า
  • มาเลี้ยงแล้วมีความสุขร่วมกันดีกว่าครับ