ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไปด้วยคนดิ...
  • ทักทายครับแหมๆไม่ได้เล่นตั้งนานคิดถึงจังเลย:013::013::013:
  • พี่ศักดิ์แพคของรอเลยพี่ อากาศแบบนี้ เราไม่น่าพลาดนะ ส่วนหมาที่บ้านให้หากินเอง เราก็ไปลั๊ลลา ที่เลยกันดีกว่า แต่รอซื้อกล้องก่อนนะ
    สถานที่แบบนั้น ต้องมีกล้องคู่ตัวไปลั๊ลลาด้วย:032:
  • ถ้านายเป้จะไปขอเกาะรถไปด้วยนะคร้าบ น่านั่งสุด ๆ
  • มาเลยคับพี่ๆร้านชิดลมมีเมนูเด็ดๆทั้งนั้น เต็มที่คับพี่เต้เปิดบัญชีที่ร้านไว้แล้วคับ ลงบัญพี่เต้อย่างเดียวเลยคับ

.......................ใช่ไหมคับพี่เต้555555....................
  • เบนซ์ ยังจำทางไปร้านชิดลมถูกด้วยหรอ ไม่ได้เจอกันนานเลยเรา 555555555555

พี่เต้ พูดไรไม่รู้เรื่องเลย
  • >>>> มาเที่ยวเลยกันนะคราบพี่ๆ ของดีๆมีเยอะมาก กลุ่มเมืองเลยยินดีต้อนรับพี่น้องทุกคนคราบ....................
  • >>>> พี่บาส พี่ศักผิดนัดผมหนึ่งครั้งแล้วนะคราบ ครั้งนี้ห้ามผิดนัดอีกนะคราบพี่... ฮา...................ๆ
  • >>>> 555 นายเบ้น...ไม่เป็นไรลงบัญชีพี่ก็ได้ เดี๊ยวพี่จะอัดนายเบ้นทีหลัง.........................
  • >>>> อู๋... อยากให้พี่พูดรู้เรื้องใช่ปล่าว เดี๊ยวจัดให้ 555.........................

>>>> พี่ว่าเบ้นจำทางเข้าชิดลมไม่ถูกแล้วน้อง............................ฟันธง.เอิ๊กๆ

>>>> ขอตัวนอนก่อนนะคราบพี่น้อง วันนี้ก็มาวเหมือนเดิม นอนหรับฝันดีคราบทุกคน........................
  • สวัสดีคับ
  • อยากไปอ่ะ แต่เอาไว้ต้นปีหน้าได้มั้ยคร๊าบบบบบ http://play.kapook.com/files/play/dookdik/8/36601_1.gif

ตอนนี้ไปไหนไม่ได้ ไม่มีคนเลี้ยงลูก http://play.kapook.com/files/play/dookdik/20/97664_1.gif
    ไฟล์แนบ
    Photo-0231.jpg 56K
  • ร้านน่านั่งดีครับเป้
  • เต้พี่แมท ไม่ใช่เป้ :001:

คิดอะไรกับผมหรือป่าวเนี่ย:032:
  • พี่เป้ ถ้าจะไปกันแวะผ่านมารับน้อง บูม มั่งนะคับพี่ชาย

อากาศ เมืองเลย ตอนนนี้เขาว่า สวดยวดเลยลวดเพ่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ตั้ม คิดถึงนะ จุ้บๆๆๆๆๆ
  • >>>> น่าน้อยใจจริงๆ... พี่แมท ผมเต้คราบพี่ 555........................
  • >>>> ได้เลยคราบพี่เติ้ล.. มาตอนไหนผมก็ดีใจคราบ.
  • เห็นด้วยกับพี่เติ้ล ต้นปีดีกว่า..
  • วันนี้ไม่มีรายการเมาอะคับพี่เต้ พี่ตั้ม:o003:
  • >>>> วันนี้งดมาวคราบเบ้น เพราะโดนหวยกินเรียบ.......................

>>>> พรุ้งนี้ว่ากันใหม่ อยากจะเจอกับสายเเข็งจัง พรุ้งนี้พร้อมไหมนายเบ้น.. ฮา.....................ๆ

>>>> พี่ตั้ม หายไปไหนคราบพี่..........................
  • >>>> นัทคราบ.. พี่อยากจะรู้จักน้องสตางค์จัง. เอิ๊ก........................ๆ
  • พี่ตั้มสงสัยจะโดนจัดหนักมังพี่เต้5555
  • เห็นเป้บอกว่าอยากไปพี่ก็ชวนเป้
    แต่ไม่ได้พิมพ์ผิด
    ยังงัยก็รักกกกกก
  • มันไปน้ำขุ่นๆว่ะ....
  • พี่เต้ อะไรนิ ไม่ดีเลยอะเรื่องเนี้ย คนอื่นจะให้รู้จักได้อยู๋
    อย่ารู้จักคนนี้เลย นะนะ ฮาฮา
  • น้องต๋อมแต๋มทำเหตุแล้วพี่เต้ อาทิตย์นี้ผมคงต้องกิน มาม่า ทั้งอาทิตย์แล้วล่ะมั้ง 5555555555555
  • >>>> 555 อู๋ พี่ก็กิน มาม่า ทั้งอาทิตย์เหมือนกันเลย พี่บอกน้องต๋อมแต๋มว่า โดนกินเรียบเลยยังหัวเราะใส่พี่อีก. ฮา..ๆ
  • >>>>ได้คราบนัท น้องสตางค์น่ารักจริงๆ (สาธุให้น้องสตางค์นอกใจนัท 555) ถ้าไม่อยากให้พี่แซววันที่ 19 นี้มารายงานตัวด้วยนะ

คราบ
  • >>>> จริงด้วยพี่เติ้ล พี่แมทไปน้ำขุ่นๆ.....................อิอิ
  • >>>> โดนจัดหนักจริงๆคราบเบ้น พี่ตั้มโทรมาบอกเรียบร้อยแล้ว. 555.
  • คิดฮอดพี่เต้หลายอยากไปกินเบียร์นำเด:o067::o059:
  • เซงจังหวยไรออกอย่างเน้วะ....

จนเลยตู.....ลงทุนไปเยอะ

หวัดดีพี่เต้ที่เคารพร๊ากๆๆๆๆๆ....ได้เวลาเข้าบอดแล้วจร๊า
  • เออ....ช่ายยยเลย พี่แมทไม่ได้พิมพ์ผิด :001:ผมคิดผิดเอง555+
    แต่อยากไปอากาศที่นั่น สุดยอด พี่แมท พี่ๆตะพานหินพร้อมไหม พร้อมขอแค่บอกเท่านั้น :032:
  • ยินดีต้อนรับครับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มาเที่ยว รับรองไม่ผิดหวัง....:015:
    ช่วงนี้อากาศกำลังหนาวๆพอดีๆ
    ไฟล์แนบ
    pitbull.JPG 41K
  • วันนี้ มาเอาโซ่ใหญ่ด้วยนะ...ขี้เกียจขนกลับหนักรถ:015:
    (ที่เดิมนะจ๊ะ)
  • หนาวนี้อย่าให้พลาด มาเที่ยว จ.เลย นะครับ....:013:
    ไฟล์แนบ
    t1.JPG 81K
    t3.JPG 79K
    t5.JPG 117K
  • เผื่อมีคนสนใจ....:013::013::013:

สนใจติดต่อ 080-1000981 ราคา(2xx,xxx)เดิมๆ
    ไฟล์แนบ
    bmw13.jpg 124K
    bmw1.jpg 103K
    bmw4.jpg 104K
    bmw6.jpg 97K
    bmw8.jpg 101K
  • ตอนเย็นจะมีนัดรึป่าวครับ...:015:
  • จะได้ กลับไป ป่าวละ พี่ 19 นะ
    โลโก้ ดูมึดๆไปนะ เมื่อคืนไม่รู้จะไปไหน
    ซื้อเบียมากินอยู๋คนเดียว สบายใจ
    พี่เต้.....หมาของณัฐ มันเห่าไม่รู้เรื่องเลย ไม่ได้หลับได้นอน แก้ไงอะพี่
  • ถูกนะพี่ตั้ม รถอ่ะ

อยากไปแบบนี้อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    p24012006183653_1.jpg 27K
    00200_0.jpg 26K
    03852_1.jpg 60K
  • แบบนี้ก็ไปมา สภาพแบบที่เห็น เข่าอ่อน ไกลสุดเดินได้แค่นั้น:002:(ใจไม่ถึง)
    (ทุ่งดอกกระเจียว)ชัยภูมิ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0639.JPG 61K
    DSC_0637.JPG 70K
  • ปีหน้าดอกกระเจียวบาน ไปนั่งห่อยขากันไหมพี่ศักดิ์ แล้วจะรู้ว่าที่ยื่นออกมา มันดิ่งอย่างเดียว ไม่มีอะไรรองรับเลย แค่นี้ก็หวิวแล้ว

ไม่งั้นมันจะชื่อ ผาหำหด เหรอ
  • ต้องลองมาครับ ภาพที่ บูม ลงนั้น ผาหล่มสัก ภูกระดึง เดินเท้าอย่างเดียว ไปกลับ 18 กม.จากที่พัก ไม่รวม การเดินขึ้นภูกระดึง 5 กม.ถึงยอด+3กม.ถึงที่พัก แต่ถ้าไปแล้วจะประทับใจครับ ครั้งนึงในชีวิต...:015:
    ของ เป้ ทุ่งดอกกระเจียว ผาหำหด...:015: (ชื่อนี้จริงๆครับ)
    ไฟล์แนบ
    Pe-350.jpg 74K
  • ผมไปแน่่คับ เดี๋ยวรอให้เรามาเจอกันวันงาน กำแพง และวันนั้นจะคุยรายละเอียดกันคับ

ผมอาจนั่งรถ ทัวน์ไปคับ เดี๋ยวให้ เด็กผมพาไปเที่ยวหาคับ

เจอกันวันวานคับ พี่น้องคับ
  • >>>>เบ้น... อยากมาวก็มาเจอกันหน่อย ไม่ได้มาวด้วยกันนานแล้ว วันนี้นะจ๊ะน้อง...................
  • กี่โมงกี่ยามดีพี่น้อง ช่วงนี้ มืดไวด้วยนะ

ดึกมากไม่ได้ เด่วจะไม่ได้ดู บอล
  • >>>> คีน้อง.. หายไปเลยนะซ้อมมาวไว้ กลับบ้านโปรแกรมมาวพี่เต็มๆ...................
  • ต๋อมแต๋ม ...:015: ป้าวัน บอกคิดถึงมากเลย:013::013::013:(ที่แท้ให้วิ่ง 3 นี่เอง):013::013::013:
  • CommentAuthorouzaa55 CommentTime15 ชั่วโมงก่อน | November 16, 2010, 9:34 pm [มีการแก้ไข]
    น้องต๋อมแต๋มทำเหตุแล้วพี่เต้ อาทิตย์นี้ผมคงต้องกิน มาม่า ทั้งอาทิตย์แล้วล่ะมั้ง 5555555555555

ระดับเสื่ย อู๋ มีหรอจะยอมกินมาม่า...:013: