ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ต้น เราไปแซวกันออกสื่อด้วยดีไหม
    หาใน fb ชื่อ Tampong Wanwiwat แล้วแอดมาหน่อยสิ
  • สงสัยต้องเล่นบทพระเอกอีกแล้วว่ะ ต้น
    เซงเลยยยย เรามันผู้เสียสละ นีหว่า ทำใจไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_0494.jpg 72K
  • หายไปแป็บเดียวเปลี่ยนหน้าเลย.....คุณต้นกับพี่แต๊กจัดยาวตลอดเลยนะครับ..เกาลง...เกาหลี

ไม่ค่อยเจอพี่แจ็ค..พี่คล..เลยครับช่วงนี้หายไปแอบซุ่มกันที่ไหนเอ๋ย
  • เค้ารับวันจันทร์ไม่ใช่หรอต้น วันเสาว์เมาได้ไง ชิมิ ชิมิ มาละนี่ไงพี่แจ๊ค แหมลูกหมาแต่ละตัวแสบๆทั้งนั้น เห็นหมาแดงเล็กๆมันโคตรน่าฟัดเลย โตไปแล้วน่าถีบ5555+
  • ไม่ได้หรอกปิ๊ก คุณต้นเค้าเป็นหนุ่มขี้เหงา
    ส่วนพี่กำลังจะเป็นตามต้น แล้ว เลยซัดกันยาวเลย
  • สวัสดีค่ะทุกๆคน
    เข้ามาเวบนี้ประจำเลยค่ะ
    แต่ไม่เคยได้เข้ามาในบล็อคนี้เลย..เพิ่งเจอวันนี้เอง
    ดีใจมากๆ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ..
    อยู่ที่ศรีราชาค่ะ
    มีพิทบูลแสนสวย(ตรงไหน)สุดรักหนึ่งตัว
  • หน้าตาของน้องบูลค่ะ
    5 เดือนแล้ว
    ...
    ถ้าไม่นอนหลับถ่ายภาพนิ่งไม่ได้ค่ะ
    ซนโคตร..
    ไฟล์แนบ
    PA260891.JPG 47K
    PA260880.JPG 44K
    PA031150.JPG 40K
  • ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ครับ คุณ..nizeze

บ้านหลังนี้อบอุ่นครับ พี่ๆๆๆเค้าใจดีกันทุกคน

โดยเฉพาะพี่แต๊ก..พี่แจ็ค ..คุณต้น..พี่่คล..(ชมรมคนรักครอบครัว)
  • 555+ ชัวร์อยู่แล้วแก๊งค์เรารักครอบครัว ยินดีต้อนรับสมาชิคใหม่คับ แหมคึกครื้นขึ้นเยอะมีคนมาเยอะขึ้นเนี่ย
  • เห็น Theเเก๊งซ์ นี้เเล้วอยากเมาด้วยจัง....ไม่ทราบว่าไปลพบุรีเปล่าคับ....ตอบที่มิ๊ตติ้งปทุมด้วยนะคับ....อยากเจอจัง..
    ......................bye...vios-pitbullpathumthani....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG00762-20101114-1452[1].jpg 31K
  • เออว่ะคล ช่วงนี้บอร์ดเราหัวกะไดไม่แห้งเลยว่ะ
    มีสมาชิกใหม่ เข้ามาในนี้เรื่อยเลย

ยินดีต้อนรับนะครับ มีอะไรก็ถามได้นะครับ คุณ nizeze
    พวกเราในนี้ เป็นครอบครัวเดียวกันครับ มีไรปรึกษาได้ครับ

แหม ปิ๊ก นี่มาตอบสาว ๆ ไวเหมือนกันนะเนี่ยะ แย่งหน้าที่เจ้าต้น เค้าได้ไงเนี่ยะ

เกาหลี แฮร์สไตร์ ไปไหนหว่าวันนี้ ไม่เห็นเลย (สงสัยติด ภาระกิจ ของวันที่ 16 นั่นเอง)

ว่าแต่ว่า วันนี้มีผู้ใดสนใจ ไปนั่งทานข้าว(หรอออออ) ที่ร้านเฮอเมสกะผมไหมครับ ชิว ๆๆ ไป
  • เฮ้อแย่งหน้าที่เราหมดเลยทีนี้ทำไงดีละ
    ยินดีต้อนรับนะครับ คุณ nizeze หมาหน้ามันมึนได้อีกเหอะๆ
    อยู่ศรีราชาอีก1ทานแล้วเด๋วจะจัดพิทบูลศรีราชาเลยดีไหมครับ
  • 5555
    ไม่ยอมเข้ามาเฝ้าบอร์ด ก็งี้แหล่ะน้อง
    โดนแย่งหน้าที่ หมดแล้ว
    ว่าแต่ว่า ฝนตกรึเปล่าครับ บางแสน
    ที่อมตะ นี่ตกเฉยเลย ตกลงนี่มันหน้าอะไรหว่า งง จริง ๆ
  • พี่แจ๊คสงสัยช่วงนี้งานคงเยอะอะครับไม่งั้นก็เด็กเยอะ:018:
    เข้ามาทีไรดึกทุกทีวันนี้พี่แต๊กนัดหกินข้าวอีกแล้ว
    กินทีไรไม่เคยอิ่มเลยสักที
  • ร้านไหน ดีล่ะครับต้น
    พอดี พี่ไม่ชอบเสียงดังๆ ด้วยสิ ( ฟังทีไร เดี๋ยวอดเต้นไม่ได้ )

ปล พี่ว่าเราน่าจะโทรคุยกันนะครับ
  • 555+ ออกล่าอีกแล้วหรอหนุ่มๆ
  • จะไปล่าด้วยกันไหมละพี
    เอ.........หรือว่าวันนนี้ตัวเล็กละครับ:032:
  • ปิ๊กขอเมลหน่อย จะส่งภาพลับ 555555
  • neo1536@gmail.com นี่ครับพี่แจ๊ค

โทษที่นะครับคุณต้น.ทีี่แย่งหน้าที่เห็นสาวๆๆๆไม่ได้ผม..555
  • ก๊ากๆๆๆ ตาต้นก็ว่าไปเป็นไงไปกินข้าวกันเมามะ พี่แจ๊คไม่ได้ลงมาแจมกะเค้าหรอ มะวานง่วงหลับยาวเลย
  • สวัสดีวันพุธ นะครับ สมาชิกทุกท่าน
    เมื่อคืนลากกันยาว ยันตี 4 เลยทีเดียว เกือบมาทำงานไม่ไหว
    ส่วนไปที่ไหน เป็นความลับ ใครอยากรู้ต้องมาด้วยกันนะครับ รอบหน้า

เมื่อวาน เราบังเอิญเจอ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ในแก๊ง ซะด้วย
    ไม่ต้องนัดหมาย แล้วเด่วนี้
    เดฟ กับ มาย เป็นไงกันบ้าง เมากันไหมคราบบบบบ ?
  • แก็งนกฮูก ดูแลสุขภาพกันด้วยนะน้อง สุรามันเป็นสิ่งไม่ดี กินแล้วมันติดลมมมมมมมมม

ช่วงนี้เก็บตัวไว้หน้าหนาว อ่ะคล เดี๋ยวเดี้ยงก่อน อดเที่ยวอีก โปรแกรมยาว

แล้วไอ้หนุ่มขี้หลี เอ้ยไอ้หนุ่มเกาหลีมันหายไปไหนนี่
  • เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆเมื่อคืนตาม่อนโดนสาวเหยีบหน้ากร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พี่แจ๊คส่งภาพไรกันอะแหมเดี๋ยวนี้ทำเป็นมีความลับนะ
  • ใครกล้าเหยีบหย้าเพื่อนม่อนเราฟ่ะ 5555+ สมน้ำหน้า แต่ไปไหนกันหว่าอยากไปมั้ง
  • สวัสดีวันพุธ นะครับ สมาชิกทุกท่าน
    เมื่อคืนลากกันยาว ยันตี 4 เลยทีเดียว

ลากใครคับพี่แต็ก ใครไม่ยอมกลับบ้าน
    ไปเที่ยวกันอยากดื่มหนักนะคับ

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
    ไม่รู้จะหน้าฝนหรือหน้าหนาวกันแน่

ยังไงก้อดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ
    ด้วยความห่วงใยจาก (น้องเล็กในกลุ่มคับ)

และยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคับ
    บ้านนี้มีแต่ความสุข และคำปรึกษาอีกมากมายคับ
  • ช่วยไม่ได้น่ะน้องต้น

ความหล่อมันสู้กันไม่ได้อยู่แล้ว

ช่วงนี้คนมันกำลังร้อนแรง..สาวๆต้องการตลอดดดดดดดด
  • เพื่อนๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในบ้านหลังนี้ครับ
    ผมมีเรื่องอยากจะขอความเห็นหน่อยครับ

ณ ตอนนี้บ้านหลังนี้ ก็ได้ก่อกำเนิดมานาน และ
    จึงอยากจะชวน เพื่อนๆ ทุกคน มารวมตัวกัน และจัดงานสังสรรค์ประจำปี
    ให้เป็นเหมือนงานประจำปี ของเราไปเลย เพื่อน ๆ ว่าดีไหมครับ

ความเห็นผม นะครับ คือทำคล้ายๆงานเลี้ยงที่ D1 นั่นแหล่ะ
    มาทานข้าว กินเลี้ยง และจับรางวัล อะไรทำนองนั้น
    หมาจะเอามา ไม่เอามาก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร อยากให้คนนี่แหล่ะมาพบปะสังสรรค์กัน

ใครมีไอเดีย อะไร ลองมาพูดคุยกันนะครับ
    วันที่ผมคิดไว้ว่าน่าจะเหมาะสม คือวันที่ 18 ธันวา ครับ หรือใครคิดว่าวันไหนเหมาะสมกว่าก็บอกกันมา
  • ขอโทษนะครับ ลืมไป 18 ธันวา
    งานแต่งเพื่อน ผมอ่ะครับ ไม่ว่างล่ะ

มกรา เลยดีไหม ครับ
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่ต้อนรับด้วยความรู้สึกดีๆและอบอุ่น
    ถ้ามีโอกาสที่จะได้พบปะกันก็ยินดีค่ะ
    จะได้เจอหน้าเพื่อนใหม่ๆบ้าง
    ทำงานที่ป่าไม้ ศรีราชา(อดีตที่เค้าเรียกกัน)
    ปัจจุบันเป็นกรมอุทยานแห่งชาติ ฯ
    เที่ยวที่อุทยานฯไหน ยังงัย...
    ช่วยได้จะช่วยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    PA250536.JPG 30K
    PA250424.JPG 46K
  • เย้ๆจัดงานที่กรมป่าไม้ได้ไหมครับคุณ nizeze

ส่วนเรื่องงานมิตติ้งนั้นผมว่ามกราก็ดีครับช่วงนี้
    แต่ละท่านคงมีดปรแกรมเยอะถึงขนาดเก็บตัวกันเลยทีเดียวจริงไหมคับพี่ชาย

ที่ว่าร้อนแรงไหงเมื่อคืนเอาแห้วมานั่งกินบนรถละก๊าป
  • กรมป่าไม้เค้าให้สงบๆๆครับคุณต้น..จัดผิดที่แล้ว..

คุณต้นก็ชอบแซวจริงๆๆ..

เที่ยวที่อุทยานฯไหนๆๆ ช่วยได้ยังไงบ้างครับอยากรู้ ขอบคุณครับ คุณnizeze

มกราคมก็ดีนะครับ พี่แต๊ก...
  • คงกำลังเดินทางกลับบ้านกันขับรถดีๆนะครับระวังไปตกหลุม..........
    .........รักใครเข้าละ
    ขับรถระวังชน
    ซุกซนระวังเอดส์
    ไปเฮอเมสระวังสาวดุว๊าก55555555
  • ไอ้หนุ่มเกาหลีเรานี่มันคึกจริงๆ สงสัยส่างเมาแล้ว ต่อมั้ยคืนนี้ ให้ yesmon ได้แก้ตัวหน่อย 555555
  • yesmon ไม่แก้ตัวแล้วคืนนี้อะแก้ผ้าอะดิ
  • 555+ คำเตื่อน ระวังสาวดุ
    เมาสิครับ พี่แต๊ก ต้น ไปไหนกันต่ออ่ะครับเมื่อคืน
    (ความลับแตกหมดเลย เจอพี่แต๊ก) 555 นุก นุก
  • เมื่อคืนไปกัสตู้ต่อมาครับ
    วันนี้พี่แต๊กไปงานแต่งสงสัยจะมาอีกทีก็พรุ่งนี้ละมั้ง
    งานแต่งที่ใดเป็นได้แค่แขกรับเชิญ อยากแต่งอย่างเขาเหลือเกิน
  • ฝากถึงพี่ยุทธหน่อยครับ
    พอดีเห็นพี่แต๊กบอกว่าพี่มีบ่อตกปลาเป็นของพี่เอง
    พอดีผมชอบตกปลาครับเลยอยากลองไปตกบ่อพี่จัง
    เผื่อจะได้ขโมยปลากลับบ้าน*-*อยากรู้ว่าอยู่ที่ไหนอะครับ
  • มาแล้วครับ ตอนนี้สภาพร่างกายไม่ไหวเลย
    งดยาว ครับสอง สาม วันนี้

ขอบคุณ คุณ nizeze ด้วยนะครับ
    ว่าแต่ว่า ชื่ออะไรครับ จะได้เรียกกันถูก

เออ จริงของต้นว่ะ ไปงานแต่งแล้วอยากแต่งเลยอ่ะ
    แต่ ไม่มีคนจะแต่งด้วยนี่สิ สาว ๆ สมัยนี้ก็แรงส์ กันเหลือเกิน
    แถม โคตรดุ เลยอย่างเมื่อคืน นี่ ผมว่าสายกัด แน่นอน
    yessmon confirm !
  • น้องจูนครับไหนอัพรูปหมาล่าสุดให้ดูหน่อยครับไปถึงไหนกันแล้ว

ถึงน้องคิงพี่ไม่รู้ว่าน้องเข้ามาดูบ้างหรือป่าวแต่พี่อยากเห็นเฉาก๊วยตอนนี้จังเลย

ไปหาหลายทีและไม่เจอลงรูปอัพกันหน่อยนะจ๊ะ
  • You can call me short Nam= น้ำ(น้ำทิพย์) หรือจะเรียก แหนมก็ได้ 55

ตอบคุณ tidmuk (อ่านว่างัยเนี่ย ไม่ค่อยแน่ใจค่ะ)
    กิจกรรมที่พอจะช่วยได้ เช่น ถ้าต้องการไปเที่ยวตามพื้นที่อุทยาน ฯ ในภาคตะวันออก
    อาจจะฟรีค่าเข้าได้ หรือ ขอบ้านพักได้ (ถ้ามันว่างพอดีในช่วงนั้นๆ)

แต่ถ้าไปกับน้องบูล คิดว่า หัวหน้าอุทฯ แต่ละที่คงไม่อนุญาต
    มันผิด พรบ. อุทยาน ฯ ค่ะ เสียดายเหมือนกัน
  • แล้วมีใครที่ติดตามนิตยสาร THAILAND PITBULL ของ คุณ TNT บ้าง
    ไปหามาแล้วแถวๆศรีราชา ไม่เจอเลย
  • ผมแซวเล่นอะครับพี่เรื่องจัดงานที่นั่นผมพอรู้ครับที่นั่นเป็นอย่างไรพอดตอนเด็กๆเรียนศรีราชาแอบเข้าไปเล่นในนั้นบ่อยเหอะๆ
    อีกอย่างผมชื่อต้นครับ nongbuu ย่อมาจากหนองบู่ หรือหนองยายบู่ เหอะๆ
    หาซื้ออยู่เหมือนกันครับพี่แหนม (ชื่อเท่ห์ดีเนอะ)
  • เออ คิงเอารูป เฉาก๊วย มาดูหน่อยสิครับ
    ส่วนนายต้น ถามแต่คนอื่น อัพรูปเด็กๆ ของตัวเอง
    มาให้ชมหน่อยสิครับ
  • ยังไม่ได้กลับบ้านเลยอะพี่คร๊าป
    ก็พี่อะชวนไปดูเด็กๆที่เฮอเมสอะเลยลืมไปดูเด็กๆที่บ้านเลย
  • ขอบคุณสำหรับคำตอบครับคุณ.น้ำ(น้ำทิพย์)

ชื่อในบอร์ด ทิดหมึก...ครับ...ชื่อจริง ..ปิกครับ

ใช่ครับพี่แต๊ก..ยังไม่เคยเห็นเลย..
    คุณต้นเอารูปเด็กๆๆมาให้ดูหน่อย...ไม่ใช่เด็กที่ร้านเฮอเมสน่า+5555 ล้อเล่นน่า
  • ไม่มีคนโสรูปหมานานละคุยกันอย่างเดียว5555+ รอตัวเล็กตาต้นมาค่อยโชว์ทีเดียว
  • ช่ายๆพี่ปิ๊คก็ด้วยไม่ลงรูปหมาให้ดูบ้างเลยอะ
    ที่ลงบ่อยๆก็พี่แจ๊กกะพี่แต๊กนี่แหละ
  • โห... หนุ่ม มีสาว ๆ ให้แซวกันแล้วค่ะ

ครึ้นครื่นจิง ๆ เลย ตอนนี้เจ้าน้ำแข็งได้อายุ 55 วันแล้วค่ะ

พาไปหาหมอฉีดยาแล้ว ถ่ายพยาธิแล้ว น้ำหนักสองโลกว่าๆ สภาพดีทุกอย่างคุณหมอบอก
    ไฟล์แนบ
    101120101544.jpg 84K
    041120101529.jpg 92K
    1511201016032.jpg 101K
  • อ้าวพี่ต้นเรียนศรีราชาหรอ......... จูนก็เรียนศรีราชาตอน 123 อะ

อิอิ.............

ดีค่ะพี่ ๆ ทุก ๆ คน