ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red nose เชียงใหม่
  • คุณMafiaใจเย็นๆนะครับ ผมต้องขอโทษด้วยที่ทำให้คุณต้องเดือดร้อนเพราะเรื่องของผม ผมคิดว่าผีที่ว่าผมเป็นถึง"ตัวเงินตัวทอง"คงเป็นเด็กวัยคะนอง ทำอะไรไปโดยไม่คิดหน้าคิดหลัง หลังจากที่เขาได้อ่านข้อความที่สมาชิกหลายๆท่านได้แสดงความคิดเห็น เขาคงจะคิดอะไรออกได้บ้างแล้ว ส่วนตัวผมได้แต่อโหสิกรรมให้แก่เขาไปแล้ว
  • อาจารเฉลียว อย่าลืม M1 ของผมนะครับ วันอาทิตย์ จะนำเงินไปจ่ายครับ ไม่แน่ก่อนหน้านั้นอาจจะเข้าไปมัดจำไว้ก่อนนะครับ
  • ใครไม่ชอบพี่มาร์ค ไม่พอใจเค่า พวกคุณก็ไปเล่นเวปอื่นดิ ไปให้ไกลๆเลยครับ ขนข้าวขนของเมิงออกไป

เรื่องนี้ผมมองว่า เจ้าของหมาเค่าจะขายหมาตัวเท่าไรมันก็เรื่องของเค่า มันอยู่ที่ความพอใจของผู้ซื้อ

เค่ามันใจในหมาเค่า เค่าก็ขายราคานี้ ถูกหรือแผงมันก็อยู่ที่ผลตอบรับจากผู้ซื้อ การซื้อขายมันอยู่ที่คนสองฝ่าย

แล้วไอ้ใบเพดที่เมิงว่าช้วยไปหามาหน่อยครับ ลูกหมาแดงตัวใหนมีใบเพดในราคานี้ ผมรับซื้อครับ

มีเท่าไรเมิงรีบเอามาขายกูด่วน ถ้ามีปัญญา แม่ง...ที่พิทบลูราคาเหี้ยๆอย่างทุกวันนี้ก็เพราะแม่งเล่น

กดราคากันจนต่ำติดดิน อีกหน่อยซักคงแจกกันแล้วครับ "ไอ้ส้นตีน"
  • ป๋า ขอเสนอกดถูกใจแบบเฟสบุ๊คบ้างได้มิ เห็นแต่ละความคิดเห็นถูกใจโคตรๆ

แต่ป๋าอย่าอะไรมากเลยค่ะ คนที่ดูถูกคนอื่น ก็เท่ากับดูสมองตัวเองแหละ สมองพิการ
  • เป็นกำลังใจให้ครับอาจารย์ ไม่ได้เข้ามาดูนิดเดียวกลายเป็นกระทู้ฮอตซะแล้ว555

ชอบลูกหมาครับและพ่อแม่ด้วย ใครได้ไปราคานี้ผมว่าไม่แพงหรอกครับ(เชียงใหม่เมืองหมาแดงอยู่แล้ว สายดีๆเพียบ)

โต้ง พะเยาครับ
  • อ้าวหมาของอาจารย์เองหรือครับ ขออภัยที่พูดว่าไม่รู้จักครับ

ผมรู้จักอาจารย์เฉลียวครับ ตอนไปเชียงใหม่แวะไปเจอมาด้วยครับ แต่ชื่อในบอร์ดผมจำใครไม่ค่อยได้หรอกครับ
    เพราะว่าสมาชิกเราเยอะ บางท่านคุยกันบ่อยมากทางโทรศัพท์ แต่ตัวจริงๆไม่เคยเห็นกันเลย
    บางคนรู้จักหน้าแต่ไม่รู้จักชื่อ บางคนรู้จักวื่อแต่ไม่รู้จักหน้า บางคนรู้จักเพียงชื่อสมมุติแต่ไม่รู้ชื่อจริง

ต้องขออภัยจริงๆครับ
  • ผมอยากเห็นคนไทยสนับสนุนคนไทยด้วยกัน มากกว่าตัดแข้งตัดขากัน ประเทศเราจะได้เจริญๆขึ้น
    หากคนไทยไม่ทะเลาะกันเอง ไม่จ้องทำลายกันเอง ป่านนี้ประเทศเราไปไกลถึงไหนแล้ว

ในทางธุรกิจ อยากให้มองคู่แข่งคือเพื่อนร่วมอาชีพ ร่วมทางเดิน ร่วมสร้างสีสันและความคึกคัก
    ไม่ใช่คู่แค้นที่ต้องทำลาย ให้ย่อยยับเหมือนกับที่หลายๆคนกำลังกระทำอยู่

เราแข่งกันพัฒนา ไม่ใช่คอยจับผิด หรือเตะตัดขากัน วงการเจริญขึ้นแน่ๆ ครับ
  • ทีหมานอกตัวเป็นแสนยังซื้อกันใด้ เจ็ดพันบอกแพง คนไทยยยยย
  • มีเหี้ยอะไรก็โทษคนไทย ผมเคยซื้อหมานอกตัวเป็นแสน ผมหรือคนที่นำเข้าหมามาเคยบอกตอนไหนว่าเจ็ดพันแพง
  • เอาใจช่วยครับอาจารย์ ลูกหมาสวยมากเลยครับ

(3-4พัน ชิสุแล้วมั้งพี่:o008:)
  • พิมเหนือไมง่ะ อ่านไม่ออก
  • ลูกหมาสวยมั่กมากค่ะ....อ่านแล้วก็เข้าใจอะไรๆได้มากกว่านี้เยอะ....เคยเจอนะค่ะเวลาที่เราโพสต์หมาลงขายแล้วมีบรรดาผีดีๆที่เข้ามาcommentแนะนำเราเราก็รับในสิ่งที่ดี....แต่ผีไม่ดี...ผีไร้จรรยาบรรณ....ขาดวิจารณญาณ.....ขาดสตินี่สิ....ควรเยียวยารักษาอาการทางสมองและสติปัญญาสักแต่ตำหนิหมาคนอื่น....(ไม่รู้ว่ามันมีพิทบูลเลี้ยงกับเค้ารึเปล่า)ถามไปงั้นๆแล่ะ7-8พัน!จิ๊บ....จิ๊บติดตามเวปนี้มาตลอด...ว่างก็แวะมาบ้าง....ดิฉันก็เลี้ยงหมาพิทบูลเหมือนกัน....เข้าใจคนที่เลี้ยงหมาพันธุ์นี้นะค่ะ....ลองคำนวนดูสิ...เราเลี้ยงหมาพิทบูลเราไม่คิดจะทำเป็นธุรกิจแต่เพียงอย่างเดียว....เราได้เพื่อน....มิตรภาพ.....ได้แลกเปลี่ยนความรู้ความคิดเห็นแต่ถ้าในเชิงธุรกิจ...โอ้โห...คุณคิดดู....คุณต้องบำรุงรักษาเค้าทุกอย่าง...ไม่ว่าจะเป็นเร่ื่องอาหารการกิน....การกินอยู่หลับนอนและยังอื่นๆอีกหลายต่อหลายอย่างคุณเสียไปมากกว่านั้น...หมาแค่7-8พัน...บอกแล้ว....จิ๊บบบบบบบบ......จิ๊บถึงเราไม่ได่ขายนานไปอีกหน่อยก็ต้องขายออกหมดจนได้....อย่างของดิฉันออกลูกมาตั้ง 9 คัว ตาย 3 เหลือ6 ...นี่ตัวสุดท้ายล่าสุดเพิ่งขายออกไป...ไปอยุ่กับเจ้าของใหม่ได้ 2 อาทิตย์แล้วพี่เอ๊ย...เรายังขายได้...กับถ้าขายไม่ได้ก็เลี้ยงไว้เองจะเป็นไร......แต่ที่น่าเกลียดที่สุดนี่สิ....(คุณมาร์ค..พิจารณาหน่อยค่ะ)พวกชอบมาขอหมาฟรีๆนี่สิ....แหม่...มันน่า........?กล้าดียังไงมาขอหมาฟรีๆเลยบอกว่าไปเลี้ยงหมาบ้านไป55555
  • :039::039::063::063::063:ขอบคุณคุณมาร์คที่ปักหมุดให้ค่ะ....เป็นกำลังใจ.....พวกปากหมา...ปากหอย.....ปากปู...ผีไม่อยู่สุข...ชั่งแม่................
  • 7-8พันจิ๊บบบบบ
    ซื้อช่วยเค้าสักตัวสิครับ
  • 5555โอ๊ย....คุณผีตัวบนไม่อยากบอกเลยว่าที่บ้านมี 6 ตัวแล้วววววแค่นี้ก็นับเงินไม่หวาดไม่ไหวแล้วที่ๆเลี้ยงไว้อยู่ก็เลี้ยงฝึกเอากิจกรรม กล้ามเนื้อ.....กำลัง....เลี้ยงเพราะรักหมาพันธุ์นี้ชอบที่มันฉลาด....มันฟังคำสั่ง
  • :013::013::013:ตัวนี้ก็ซื้อมา 7000 บาท.....จิ๊บ....จิ๊บ
    ไฟล์แนบ
    IMG1081A.jpg 9K
  • คุณaaaaaa เลี้ยง 6 ตัวเลยหรือครับ ขอวิชาหน่อยดิ สุดยอด เจ้าตัวข้างบนนี้ ท่านได้แต่ไดมา สวยครับ
  • ขอตอบคุณSompongค่ะ...ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ.....ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม...ตัวนี้ชื่อGrafiled ค่ะ...ตัวนี้ซื้อมาแทนตัวเก่าตัวแรกๆที่เพิ่งหัดเลี้ยง...มันตายได้หลายปีแล้วค่ะ...สาเหตุเนื่องมาจาก.....คลอดลูกไม่ออกมันเลยตายค่ะ...ซื้อที่สกลนครแถวคำสะอาดค่ะ...ว่างๆลองแวะเข้ามาดูในเวปนะค่ะ....Assosiate pitbull Sakolnakornค่ัะ ยินดีต้อนรับค่ะ...หรือว่าถ้ามีโอกาสผ่านมาทางภาคอีสานมาดูตัวจริง...เสียงจริงที่จ.สกลนครได้เลยค่ะ....เราA.P.S.ยินดีต้อนรับค่ะ(((((เราเพิ่งจัดmeetingไปเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ)))))
  • :019::019::019:ตัวนี้ชื่อR้hiraค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0812A.jpg 13K
  • ลูกหมาน่ารักมากครับขอให้ขายหมดไวๆครับ
    ไฟล์แนบ
    jk2.jpg 38K
    jk.jpg 35K
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010076 (Small).JPG 38K
  • วันไหนครับ.....ที่พวกผีๆๆๆ จะหมดจากบอร์อดซะทีครับ ทำไมไม่กล้าลงรูปตัวเองครับ ด่าคนอื่นลับหลังไม่เห็นด้วยครับ เราชอบอะไรเหมือนกัน น่าจะตักเตือนและคอยช่วยเหลือกันจะดีกว่าครับ บางทีเข้ามาเห็นพี่ๆ เถียงกันแล้วมันไม่น่าเกิดครับ ผมเป็นคนหนึ่งครับที่เลี้ยง
    A.REDNOSE ครับ ผมรักหมามันเพราะมันซื่อสัตย์ครับ ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็น pitbull ก็ได้ ที่เลี้ยง pitbull ไม่ใช่ว่าเห่ออครับ ผมไม่เคยรู้ว่ามันมีพันธ์นี้อยู่ในประเทศไทยหรือในโลกด้วยซ้ำ หมาอะไรก็ดีหมดแหละครับถ้าตัวเจ้าของมันรักหมา เพื่อนผมแบ่งให้ มาเลี้ยงเพราะเพื่อนผมมันเห็นว่าบ้านผมมีแต่ผู้หญิงกับเด็ก เลยเอามาให้ไม่คิดตังค์ซักบาทผมถึงได้เข้ามาศึกษานี่แหละครับ.....วันหลังจะมาโพสต์ให้ดูครับ ....โก๋ครับ.....