ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขาย DRZ 400 Supermotard กะเครื่องวิ่ง
  • ขออนุญาตขาย 95.000 บาท รถอินวอย

ใครชอบแนวนี้ ขี่มันกว่า Dtracker เยอะ

Tel 0.8.2. 3.3.3.3. 5.4.5
    ไฟล์แนบ
    06052010(00.jpg 21K
    060520.jpg 28K
  • และอับเดทไอ้เพอร์เฟค 9 เดือนเต็ม
    ไฟล์แนบ
    pf43.jpg 63K
    pf33.jpg 54K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    pf6.jpg 69K
    pf5.jpg 89K
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    pf2.jpg 39K
    pf22.jpg 47K
  • กะนัง Zj
    ไฟล์แนบ
    pfzj3.jpg 62K
  • รถสวยดีครับ แวะมาทักทายครับชอบเล่นรถเหมือนกันครับ และผมเชื่อว่ายังมีหลายคนที่นอกจากเลี้ยงพิตบลูยังเล่นรถอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    1483.jpg 44K
  • เจ้าเฟอเฟค สวยมากๆๆเลยครับพี่โต 9 เดือนหัว ตัวใหญ่จริงๆๆ:063:
  • อยากขี่มอไซต์ แต่เข่าพัง เลยหมดโอกาส เซ็งงงงงงงงงงงงง
  • คุณโต...เจ้าเพอร์เฟค..มี๊กุ๊กกิ๊กกับสาวZJ เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ...
  • รถปีไหนคับสวยดีคับ
  • รถปีไหนครับกำลังอยู่เลยแล้วของแต่งมีอะรไให้บ้างครับ
  • " อยากขี่มอไซต์ แต่เข่าพัง เลยหมดโอกาส เซ็งงงงงงงงงงงงง "

ถ้าเข่ามีปัญหาเรื่องน้ำหล่อลื่นกระดูก นั่งยองแล้วเจ็บ ดัง ก๊อกแก๊ก ลอง
    Gluclosamine HCL 1500mg ช่วยได้ครับ (กินอยู่)

แต่ถ้า แตก หัก เอ็นขาด แหะๆ ช่วยม่ายล่าย
  • ขอบคุณทุกท่านครับ

รถปี 2005 ครับ ของแต่ง ZETA ล้อ excell

ยาง pirelli ไมล์ดิจิตอลโคโซ ยางกะไมล์เปลี่ยนมาไม่นานนี่เองครับ

ส่วนผลงานเจ้าเพอร์เฟคยังอีกนานนนครับ พึ่ง 9 เดือนเอง :062:
  • เครื่องวิ่ง เปลี่ยนสายพานใหม่แล้ว 4,500 บาท ไม่รวมส่งครับ

สนใจรบกวนโทรเข้ามือถือเลยนะครับ 082 3333 545

เพราะกว่าจะเข้ามาอีกก็หลังเที่ยงคืนครับ
    ไฟล์แนบ
    Ttt.jpg 35K
  • หมา ลูกเต้าเหล่าไครอะครับ แล้วเครื่องวิ่งอยุ่ที่ จังหวัดอะไรหรือครับ
  • ลู่วิ่งอยู่ที่ไหนครับ
  • ตัวนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เด็กๆเลยครับผม สำหรับผมมองว่ามันสวยสมชื่อจริงๆครับผม :063::063::063:
  • ที่โทรไปสักครู่ครับ 084- 2 1 1 1 4 5 2 ครับ/สนใจลู่วิ่งครับ
  • เคยขับ แล้วคันนี้ มันโคตร มีตังยังอยากได้เลย ผ่อนได้ไหมพี่โต อิอิ
  • เออๆๆ เครื่องวิ่งจะขายแล้วไง ทามไปตั้งเยอะ เสียดายยยยยยยยยยยยย
    ไม่่เอาก้อไปโยนทิ้งน่าบ้านผมดิ หหุหุหุหุหุ
  • เข่าพัง แต่เป็นที่เอ็นครับ เล่นแบดแล้วล้มเข่าบิดครับ
    ตอนนี้มันเสียวตอนเวลา ไม่กล้าออกกำลังกายเลยครับ
  • เด๋วพาไปนวดเอาวป่าวพี่มาร์คแต่เจ็บนะบอกไว้ก่อนถ้าทนไหวก็หาย
  • โห ป๋า เข่าไม่ดีผมเซงแทนเลย หล่อขั้นเทพอย่างป๋า เข่า ไม่ดีละผมเสียดายแทนสุดๆเลย 555 พักมมากๆครับป๋าปรึกษาแพท
  • ตอนนี้ไปกายภาพ ช๊อตด้วยไฟฟ้า กระตุ้นด้วยอุลตร้าซาวด์ แต่ก็ไม่ดีขึ้นเท่าไร เซ็งมากๆ
    ดำน้ำได้อย่างเดียว
  • เครื่องวิ่งขายแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

มอไซค์ยังอยู่ พี่มาร์คลองเอาไปขี่เล่นมั้ยครับระหว่างรอขาย เผื่อเอ็นกลับเข้าที่ :013:

ขอบคุณท่านกอล์ฟครับ ผมก็ติดตามเจ้า 502 อยู่ตลอดครับ

ฝากไว้อีกรูปครับสำหรับผลงานของ โจโจ้ x ต้องตา + F1 :063:
    ไฟล์แนบ
    pf992.jpg 79K
  • ดูไม่มีเบื่อ PERFECT
    ไฟล์แนบ
    0052[1]2.jpg 87K
  • PERFECT สวยมากครับโดนใจอย่างแรงฮิ:m025::m025:ส่วนตัวชอบทั้งพ่อJOJOและแม่ต้องตา เสียดายช่วงนั้นงบน้อย
    ถ้ามีข่าวดีอย่าลืมบอกกันมั่งเน้อ:m075::m001::m001:
    ไฟล์แนบ
    19112010514.jpg 65K
  • @ พี่มาร์คครับ ลองปั่นจักรยานดูครับ น่าจะดีขึ้น
    @ เจ้าเฟอเฟค สวยมากเลย
  • ไม่ทราบว่ารถขายไปหรือยังครับ