ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ....ไอ้แทรกเตอร์สุดยอดเลย..หุ่นโครตเท่ส์อะ
  • ขอบคุณพี่เอกที่แนะนำครับ อ้นจะได้จำไว้ครับพี่
  • สวัสดีชาวปทุมทุกท่าน สวัสดีตอนบ่ายๆ กินข้าวกินปลากันยังครับ .....

นึกว่าท่านเอกเลี้ยงแต่เรดโนส เห็นเจ้าแทรกเตอร์แล้วตกใจฮ่าๆๆๆ
    หน้าอกมันกว้างดีนะครับท่าน

อ้นเรื่องเสื้อแบบโอเคเลยหละ ที่เหลือก็รอเลือกร้านผลิตออกมา
    แบบนี้สงสัยต้องจองซัก 2 - 3 ตัว ฮ่าๆๆๆ

ท่านมุก บ่อน้ำใสกิ๊งเลยนะฮ่าๆๆ ได้เวลาแล้วนะท่าน ว่าแต่วันไหนว่างๆ
    เราชวนกันไปเที่ยวต่างจังหวัดซักทีดีไหมฮ่าๆๆๆ

ท่านออส ได้เลย วันไหนว่างสะกิดมาเลยครับ แต่ต้องให้เป็นช่วงมีตังค์นะครับท่านฮ่าๆๆ
  • *** โอ้ๆๆๆๆๆ...ตามไม่ทันจิงๆๆกระทู้นี้ๆๆๆ ขอข้ามมาเลยละกานนะคร๊าบๆๆๆ 55555..+++ ***
    ไฟล์แนบ
    Screen shot 2010-06-28 at 4.20.42 PM.png 84K
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม..ผมเลี้ยงอยู่2หนุ่มกับ1สาวครับ....
    อ๊อด..แทรกเตอร์มันก็เป็นๆหาย...เหมือนเจ้าของ....ไม่ค่อยสาบายยยยยยยย
    อ้นสำหรับนน้องๆไม่มีอะไรต้องเก็บบอกได้บอกเลย.55555555:o028::o028:

***อ้นเจ้าG_cell คาดว่าฮีต2มา ได้เจอกับตัวนี้แน่นอนไม่เปลี่ยนใจ..(แฟนพี่เน้นยำ้ว่าใช่เลย)***
    G_cell + BIG SHOT พี่น้องกับเจ้าไบเล่ย์ ลูกโจโจ้
    ไฟล์แนบ
    aDSC_0743 copy.jpg 107K
    aDSC_0993.jpg 95K
    aDSC_07282.jpg 75K
    aP3013142.jpg 79K
  • สุดจิ๊ดเลยพี่เอก....จัดไปอย่าให้เสีย....
  • สวัสดีครับ ชาวพิทปทุม
    ขอบคุณนะครับ พี่อ๊อด ที่เข้ามาทักทายกัน บ้านหลังนู้นเราจะเน้นสังสรรค์ซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
    เรื่องหมา นี่คุยกันประมาณ ห้านาที นอกนั้นเข้าเรื่องตลอดเลย

งานลพบุรี ยังคุย ๆ กันอยู่ครับ เนื่องจากช่วงนี้ ภารกิจแน่นกันเกือบทุกคนเลย
    ถ้ามีโอกาสได้ไป รอบนี้ ได้ดื่มกันแน่ ๆ เลยครับ พี่ ๆ
  • พี่ตั้มหวัดดีครับ ใจจริงอยากชวนพี่ นานละครับ แต่ดีใจมากกว่าที่พี่ชวนเที่ยวเองเลย ดีใจๆๆ ไว้รอเวลาว่างๆก่อนงงาน ลพบุรี จัด ทริป ไปทะเลซักหน่อยมั๊ยครับ พี่มุกว่าไง เสาร์ อาทิต มั๊ย อากาศดี

พี่เอกครับ แทรกเตอร์ กร่างจริงๆ อกเต็มมาก ชอบครับ ส่วนG_cell นี่ใส่กับตัวนี้แน่นอนแล้วใช่ป่ะครับ นั้นขอให้ได้ตามใจหวังเลยครับพี่ ลูกๆๆออกมาคงเป็รหมาแดง ที่สวยเลยละครับ ตัวผู้ตัวนี้ท่าทางแรงขับไม่เบา

พี่คิน หวัดดีครับ ขอบคุณที่แวะมาทักทายครับ

พี่อ๊อด สุดหล่อหน้าใส หวัดดียากดึกๆๆครับบ555+

พี่แต๊ก หวัดดีครับผม งานลพบุรี ไปสนุกกันด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    logo25.jpg 99K
  • :063:วันนี้ขอแจกแจงเรื่องเสื้อนะครับ พอดีได้ร้านที่ บางบัวทอง กลับจากมหาลัย พี่มุก รีบเดินเรื่องโทรหาอ้นทันนทีครับ

ก่อนอื่นนะครับ
    เสื้อที่ใช้ทำนะครับ เป็นผ้า COTTON100 ครับ ผ้า นิ่ม หนา ไม่แข็ง ซักแล้วนิ่มกว่าเดิมครับ
    ส่วนค่าบ๊อกนะครับ เฉพาะ ด้านหน้านะครับ ใช้จำนวน4 บ๊อก ค่าบ๊อกด้านหน้า 1500บาทนะครับซึ่งบ๊อกมีขนาดใหญ่เหมือนกัน เจ้าร้านบอกว่า ทำออกมาต้องสวยและดูอลังการมาก พูดไปนั้น

ด้านหลังอีก 1บล๊อก จำนวน 300บาทนะครับ ( พี่มุกได้มัดจำ ไปแล้ว1 พันบาทครับ )แล้วสั่งให้เค้าเร่งดำเดินการทำ ได้ทันทีครับ

ส่วน การ สกรีน เป็นการ สกรีนยาง เหนียวพิเศษ ด้านหน้าทำกานสกรีนซ้ำ 2ครั้ง เพื่อได้ความสวย และหนามากขึ้นครับ

ส่วนด้านหลัง เป็นการ สกรีน แบบตัวนูนนะครับ ทำให้ตัวอักษร มีความเป็นมิติมากขึ้น สกรีนซ้ำ 2ครั้งเช่นเดียวกันครับ เพื่อให้หนาขึ้นมาอีก

ส่วน ขนาดไซร์ นะครับ ใช้ไซร์ต่างประเทศเลยนะครับแบ่งได้ตามนี้ครับ
    S รอบ อก 36
    M รอบ อก 40
    L รอบ อก 44
    XL รอบ อก 48

ต่อไปชี้แจงเรื่องเสื้อที่ใช้ทำไมต้อง cotton100
    คือที่้รานเค้าบอกว่า เวลาสกรีน นูน ถ้าเบอร์32 ถ้ามันอาจจะย่น และหดได้ครับ ซึ่งมันดูไม่สวย อีกอย่างcotton100 พี่ๆที่เคยใส่จะรู้ว่าเนื้อจะทน พอสมควร ตามอายุเวลา ที่เหมาะสม

ส่วนเรื่องจำนวนบ๊อกที่ดูอาจจะเยอะ เพราะว่างานเรา ค่อนข้าง ละเอียดครับ ทางร้านแนะนำว่าต้องใช้ขนาดนนี้เพราะงานละเอียด อ้นย้ำกับเค้าแล้วว่าต้องทำให้ดีที่สุดน่ะ

ส่วนด้านหลัง ก็สกรีน ชื่อกลุ่ม ตามที่พี่ๆเห็นกัน โดยสกรีน ตำแหน่ง CENTER ครับ

ส่วนเรื่องราคานะครับ พี่มุกได้ให้ทางร้าน เฉลี่ย ราคาแล้วนะครับ ราคาต่อตัวที่ร้านตีมาให้นะครับ ตัวละ 280บาท ทุกตัวทุกไซร์ 280บาท นี่คือเป็นเสื้อสำเร็จแล้วนะครับ คือสกรีนทุกอย่างเรียบร้อยหมดครับ

*** ทั้งนี้ อ้นจึงอยาก ทราบจำนวนเสื้อที่สั่งของพี่ๆแต่ละคน พี่ๆต้องการจำนวนกี่ตัว ไซร์ อะไรบ้างรบกวนพี่ๆ ทุกท่านที่สนใจ รบกวนลงมาแจ้งไซร์ ให้อ้นในนี้ด้วยครับ เพราะพอได้ไซร์แล้ว อ้นกับพี่มุกต้องไปดิว กับทางร้านเพื่อให้เค้าเริ่มทำได้ทันที เพราะงานร้านนี้ค่อนข้างยุ่งพอควรเลย พี่ลองเริ่มวัดหน้าอกแล้ว สั่งได้เลยนะครับ

**** เรื่องเสื้อไม่ต้องห่วง พี่มุกกับอ้นจะตามดูงาน เค้าทำทุกระยะครับ ตั้งเริ่มจนเสร็จครับ รับประกันไม่มีการปล่อยงานให้ร้านทำตามใจ มันแน่นอน แต่ตอนนี้อยากทราบจำนวน และไซร์ ของพี่ๆทุกท่านที่จะสั่งครับ ขอวันพรุ่งนี้เลยนะครับ

ราคาเสื้อ 280บาท ครับ แต่ถ้ามีพี่ท่านไหนโอนมา 300 บาท เงินส่วนที่เหลือจะมาสมทบ เรื่องค่าโต๊ะจีนของงานลพบุรีด้วยครับ ส่วนเรื่อง บิล ค่าใช้จ่ายทุกอย่าง รออ้นได้จากพี่มุกแล้ว จะถ่ายรูป หรือสแกนลงมาให้พี่ๆทุกท่านดูครับ เพื่อความสบายใจ

ส่วนเรื่องบ๊อกนั้น พี่มุกบอกกับอ้นไว้ว่าพอได้มันคือชิ้นงานที่มีค่าของกลุ่ม ทุกคนเป็นเจ้าของ สามารถ นำบ๊อกนั้น มากรีนเสื้อเพิ่มได้ ขอแค่มีการยืมคือโพสให้พี่ๆทุกคนในกลุ่มเลยว่านำไปใช้ทำเสื้อจำนวนกี่ตัว( แต่พี่ๆท่านไหนใช้ พอใช้เสร็จก็นำมาคืน ที่ พี่มุก ด้วยแล้่วกันครับ ช่วยกันรักษา ครับ มันจะได้อยู่นานๆ)

พี่เอกครับร้านนี้เค้าบอกว่าเค้ามืออาชีพพอ อ้นเลยหายห่วงเรื่องสกรีนไป หน่อย แต่ไม่ต้องห่วตามตลอดงานแน่นอนครับ

อ้นคิดว่ามันน่าละเอียดพอนะครับ เรื่องเสื้อ อย่าลืมนะครับ พรุ่งนี้ อ้นชอ จำนวน และไซร์ ของพี่ๆที่จะสั่งด้วยนะครับ ขอบคุณครับบบ

***ใครจะโอน ตัวละ 280 หรือ 300 ได้เลยตามสะดวกนะครับ เพราะเงินที่เหลือก็นำไปใช้กับกิจกรรมอื่นครับ ไม่มีการเก็บมาเป็นเงินส่วนตัวแน่นอนครับ:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    Logo Pitbull pathum3.jpg 104K
    Logo Pitbull pathum12.jpg 67K
  • งั้นเริ่มที่อ้นก่อนเลยแล้วกันนะครับ ของอ้น
    จำนวนเสื้อ ที่สั้ง 3 ตัว
    M 1 ตัว
    L 1 ตัว
    XL 1 ตัว
    รวมเงิน 900 บาท ครับ
  • L1 M1 600 บาท
    ไฟล์แนบ
    jkk3.jpg 25K
  • S = 1

L = 1
    ไฟล์แนบ
    สี่เพชร1.jpg 123K
  • พี่เป้หวัดดีครับ ขอบคุณครับ ที่ลงไซร์ไว้ให้อ้นได้รวดเร็วมากๆ

ป้าพรหวัดดีครับ สบายดีนะครับป้า ขอบคุณมากครับที่ติดตามตลอดครับ
  • อาบน้ำเสร็จแล้วขอตัวไปนอนก่อนนะครับไม่ไหวแล้ววันนี้ เหนื่อยจริงครับ 555+ แตาสนุกดี เนอะพี่มุก ฝันดีครับทุกท่าน บายครับผม
  • หวัดดียามเช้าครับ.... เมื่อคืนหัวถึงเหมือนสลบ คาที่ 555+ ดีนะมีเรียน10.30 มีเช้าท่าทางตาย 555+
    ยังไงวันนี้ อยากฝากเรื่อง ไซร์เสื้อ และจำนวนที่สั่ง ของพี่ๆ แต่ละคนนะครับ เมื่อคืนมี
    อ้น
    พี่มุก
    พี่เป้
    ป้าพร
    **ที่สั้งมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ**
  • ****ขอย้ำเรื่องเสื้อนะครับ ถ้าไำม่แน่ใจวัดรอบออกมาเลยนะครับ อิอิ กันพลาด ส่วนสาวกHiphop ไม่ต้องวัดจัดใหญ่สุดพอ 555+
    ไฟล์แนบ
    915.jpg 94K
  • ดูรูปเก่าๆ แล้วฮาจริง
    ไฟล์แนบ
    311220091097.jpg 94K
    181.jpg 91K
    186.jpg 101K
  • ขอด่วนหน่อยนะครับ *วันนี้เย็น* ผมได้เข้าไปแจ้งไซร์
    งานเค้าเยอะจะได้เสร็จเร็วๆ
    ส่วน ขนาดไซร์ นะครับ ใช้ไซร์ต่างประเทศเลยนะครับแบ่งได้ตามนี้ครับ
    S รอบ อก 36
    M รอบ อก 40
    L รอบ อก 44
    XL รอบ อก 48
    ไฟล์แนบ
    jigky22.jpg 41K
  • หวัดดีคับเด็กๆ....
    ....ของพี่ L-1
    ............M-1...
    ......ขอบคุณคับ
  • ของน้องต้น l1 m1
  • มาแจ้งเรื่องไซด์ก่อน ฮ่าๆๆๆ ของผมมีตามนี้เลยครับ

1. Size M 2 ตัว
    2. Size L 1 ตัว

แต่รุ่นน้องที่พี่บอกมุกไป พี่โทรไปแล้วสงสัยมันเรียนอยู่ แต่ยังไงสำรองเป็น M มาก็ได้นะ

ขอบคุณมากอุตส่าห์โทรแจ้ง :o008:
  • เสื้อคิดราคา300บาทครับลงตัวดีเหลือเศษ20บาท
    ค่อยซื้อน้ำอะไรมากินกันวันรับซื้อที่ม.รังสิตนะครับ
    ไฟล์แนบ
    jigky4.jpg 46K
  • อ้นก๊าบบบบบบบบบ

ฝีมือ อ้น นะเนี่ย ไอเพชร ได้ลงปฏิทินด้วย

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9923985/J9923985.html
    ไฟล์แนบ
    ASS.jpg 111K
  • เดือนไหนป้าหาไม่เจอ555
    อยู่ปกหลังเพิ่งเจอ
  • ขนาดเสื้อมี38 42 44 48ทางร้านโทรมาบอกเป็นผ้าCOTTON100
  • มุกของพี่ 42 2 ตัวนะ.. และขนาด 40 ไม่มีหรือ...
  • สรุป ขนาด
    S=38
    M=42
    L=44
    XL=48
    เสื้อได้ประมาณวันอาทิตย์ที่27/11/2553
    มารับเสื้อพร้อมกันที่ม.รังสิตที่เดิมเวลาบ่าย3โมง
    ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    jigky6.jpg 34K
  • ของผม m 1 s 1 นะครับ
  • เสร็จสักทีโล่งเลยตรูมันบอกมืออาชีพokลองดูแต่ดูจากชิ้นงานร้านนี้ถือว่าผ่าน
    เป้จะได้มีเสื้อใส่สักที พี่ตั๊มเดี๋ยวว่างพร้อมๆกันเดี๋ยวโทรแจ้งสำหรับtripทะเล
    ไฟล์แนบ
    100_0770.jpg 78K
  • ขอเบอร์หน่อยพี่ชวง
  • โหว เพิ่งกลับมาครับ เห็นพี่ๆที่น่ารักให้ความร่วมมือกันดีมากๆๆแบบนี้ อ้น ก็ดีใจครับ โหวป้าพร ได้ลงปฏิทิน น่ารักดีครับ เจ้าเพรชสวยอยู่แล้ว อ้นก็ถ่ายตามความสวยแหละครับ อิอิ ขอบคุณคร้าบบ

พี่ตั้มขอบคุณมากครับที่สั่งเสื้อ
    พี่ชวงขอบคุณมากครับผม
    และขอบคุณพี่ๆที่น่ารัก ทุกท่านครับ เห็นแบบนี้ค่อยชื่นใจ พิทบลูปทุมไม่ทิ้งกัน

พี่เอกครับ ขนาด 40 ไม่มีอ่ะครับ มันใหญ่ มานิด นะพี่ อิอิ
  • หวัดดีครับ.เสื้อสวยครับ..ใส่มาอวดงานลพบุรีด้วยนะครับลพบุรียินดีต้อนรับครับท่านมุก
  • ทำเสื้อมาเพื่อ ใส่งานนี้เลยละครับ อิอิ พี่ ไว้เจอกันครับผม
  • ok พี่

ต้นรับทราบ L1 M1

ฮ่าๆ:o023:พี่อ้นรูปพี่นี่ถ้าเป็นภาษาวัยรุ่นเค้าเรียกว่า "เกาหลี...สัด"

อิอิ

พี่มุกต้นเอาพระมาฝากด้วยพี่เป็นศิริมงคล....สาธุ
  • สวัสดีพี่น้อง ช่วงนี้ดูหมามากไปหน่อย ตาลายเบลอๆ ฮ่าๆๆ เห็นแต่ละคอกแล้วแจ่มๆทั้งนั้นฮ่าๆๆ

ตกลงพี่จองเพิ่มอีกตัวนะ เป็นไซด์ L เท่ากับว่าเป็น 4 ตัว มี M 2 L 2 นะพี่น้อง ขอบคุณมากๆครับผม

เรื่องเที่ยวเดี๋ยวลอยกระทงต้องรีบเก็บเงิน ฮ่าๆๆ จะได้ไปเที่ยวกัน :o003:
  • อิอ้น รักษาสุขภาพด้วยนะจ๊ เจ๊เปงห่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • สั่งเสื้อไปเรียบร้อยแล้ว เสร็จเมื่อไรจะใส่โชว์ให้ดู
    หายไปไหนวะอ้น
    ขอบใจมากวะต้น
    ไฟล์แนบ
    DSCN8131.jpg 106K
  • พี่มุกโทดทีโทรสับหายหาไม่เจอ เพิ่งเจอมันหม่กอยู่ในกระเป๋าเสือกปิดเสียงอีก เนื่องจากไปดูน้ำตาลแดง 2 มาด้วย ต้องปิดเสียง หนังก็งั้นๆ เเสงสวยมากกว่า
  • พี่ตั้มดูแล้วตาลายเลย

หรอ สงสัยสิ้นปีนี้พี่คงได้ มอนเตอร์ตัวใหม่มาวิ่งเล่นแล้วละมั้งงง
  • เกาหลีสัดเลยหรอต้น ฮ่าๆๆ เดินทางกลับมาดีๆๆครับเอาของฝากหร่อยๆๆมาฝากพี่ด้วยนะเฮ้ยย
  • หวัดดีครับ ทุกท่าน

วันที่ 27 นี้ ผมไม่ว่างไปรับเสื้ออ่ะครับท่านมุก น่าเสียดายจังอยากพาหมาไปสนุกมันส์ ๆ อีก:m019:
    พอดีพี่ชายมัดมือชกให้ซือบัตรนำเที่ยวแพที่เมืองกาญจ(อนุญาตให้ผมเอาหมาไป 1 ตัวกลัวผมไม่ไปจัด)
    ไปค้าง 1 คืน ถ้ายังไงผมขอไปรับเสื้อที่บ้านท่านมุกได้มั้ยครับ ก่อนวันที่ 27 ก็ได้อ่ะ

แต่ถ้ามีใครสะดวกไปกับผมในวันที่27 ก็เชิญนะครับ....พี่ชายผมเค้าจ้างวงดนครีของปอกุ้งเผาปิ่นเกล้า...
    ไปเล่นสดบนแพด้วย เหล้ายาปลาปิ้งเค้าบอกพร้อมครับ....แต่ผมขับรถไปเองไม่นั่งรถนำเที่ยว
    เพราะมีหมา กลัวหมาตับแตก เพราะเค้าบอกว่าจะเปิดเพลงในรถทัวร์ให้ดังตับแตกไปเลย...55555
  • อ้นพี่ทำ มาใหม่อีกแล้ว 55

ขำดีเหมือน กัน พอดีชอบเพลงนี้ มากก็เลยทำมา ให้ดูกัน ชีวิตยามเย็นของพี่ 55 หลังเลิกงาน

http://www.youtube.com/watch?v=xY6Z6DBBhJg
  • หว่าๆๆพี่ตั้มหนี เที่ยว ซะงั้น 5555+ ไปกินลมชม บรรยากาศ ที่กาญเลยนะ น่าไปมากๆๆๆอยากไปถ่ายรูป โคตรๆ ตอนนี้ไม่มีทริปใหม่ๆเลย ไม่ได้ถ่ายรูปซะที 555+ เด่วเรื่องเสื้อ หลังวันที่ 27ก้ได้พี่ สบายมาก ไปเที่ยวก่อนแล้วค่อยมาเอาเสื้อไปใส่ไง 555+
    ขอให้เดินทางโดยสัวสดิภาพครับพี่ ของฝากคือการกลับมาอย่างปลอดภัย และภาพสวยๆ 1ใบละกัน

พี่ตี้ คลิปชอบเพลงตอนเปิดตัวมาก ทหารชัดๆๆ มีที่วิ่งแบบนี้ สุดยอดกว่าลู่วิ่งอีก 55+ ได้อารมณ์ วิ่งไกลป่าวเนี่ย วิ่งเสร็จ ลงน้ำคลายร้อนด้วยแจ่ม เลยฮ่าๆๆ

คุณเก๋งขอบคุณมากครับ รักษาสุขภาพด้วยเช่นกัน คร้าบบบ เจ๊
  • คอมเป็นไรไม่รู้เขียนภาษาไทยไม่ได้คับ

งงเลยเลยเอาโน้ทบุ๊คมาเล่นแทนคับ

พิมไม่ได้หายวันเลยคับพืมได้แต่อังกฤษ

เส้งซิปหายเลยพึ่งเอาไปซ่อมมาหมดไป 2300

ยังไม่ได้ด้งใจเลยคับเปลี่ยนเมนเบอร์1700

ทําโน้ทบุ๊ค300เองคับ

คอมใหญ่เล่นไป2000เดือนนี้เลยไม่มีเงินใช้เลยคับ

55555555555555555
    คอมใหญ่เล
  • ชอบรูปนี้มากเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN81312.jpg 106K
  • โหวพี่เป้ อ้นลืมเข้าไปเอาโน๊ตบุ๊ดพี่ไปซ่อมเลยแต่ ดีแล้วพี่ สามร้อยเอง ฮ่าๆๆ

ส่วนเรื่องที่พิม ไทยไม่ได้ เป็นเพราะพี่ไม่ได้เปลี่ยนภาษาตรงมุมจอ ด้านล่างขวามือรึป่าวครับ ถ้ายังไม่เปลี่ยน มันจะขึ้นว่า EN ให้กดไปตรงนั้นเลยแล้วเปลี่ยนเป็น Th ซะครับ ลองดูๆ
  • เย็นวันเสาร์มาบ้านพี่ป่าวเป้ อ้นด้วย จัดมาหน่อย
    หมึกย่าง กุ้งเผา เพียบใครว่างก็มาเลยครับ
    นั่งใต้ต้นคูณรีบางๆ เพลงเพราะๆ บรรยากาศบางส่วน
    อ้นhobbitมันมากนั่งเล่นกีต้าได้อารมมาก
    ***************ถูกทีผิดเวลา*****************
    ไฟล์แนบ
    t 003.jpg 51K
  • อ้นพี่ว่าไปแพ คงจะไม่ได้ไปบรรยากาศธรรมชาติแหละ พี่ชายมันจัดแพเทค ฮ่าๆๆๆๆ
    วัยนี้แล้วมันยังจะแด๊นซ์อีก เวรกรรมจริงๆ มันบังคับพี่ไปบอกจัดครั้งนี้ทิ้งทวนแล้ว

เลยไปเสียหน่อย เกิดมาไม่เคยไปกับเขาหรอกแพเทคเนี่ยฮ่าๆๆๆ

:o003:

.........................................................................................

ว่าแต่ท่านเป้ จัดคอมพ์ใหม่ซักชุดไปเลยดีกว่า จะได้หมดปัญหาฮ่าๆๆ เพราะพักนี้
    ไม่ค่อยเป็นท่านเป้เลย

:o008:

.........................................................................................

ท่านมุก จิ๊กกี๋เป็นไงบ้างท้องใหญ่ขึ้นบ้างหรือยัง แต่ฟังจากบรรยากาศวันเสาร์นี้แล้ว
    น่าไปดีเหมือนกันฮ่าๆๆ ท่าทางจะได้บรรยากาศน่าดูเชียว จิบเหล้าเคล้าเสียงกีต้าร์เนี่ย

:o028: