ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พึ่งเข้าบอร์ดรู้ข่าวนายหล้ารู้สึกเป็นห่วงมาก...........รถเสียเยอะมั้ยหล้า.......
  • เป็นห่วงหล้าด้วย..............รถเสียเยอะไหมบุบตรงไหนหรือป่าว:032:
  • โอ๊ๆๆๆ.....พี่หล้า

เปงห่วงเน้อรักษาสุขภาพด้วยจร๊าพี่ชาย
  • ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ...
    รถซ่อม แสนกว่าๆครับ.....คุณเป้
    เปลี่ยนหัวเก๋ง ดึงกระบะ ดัดแคสซี เพาหลังขาด เปลี่ยนแก้มซ้าย เปลี่ยนประตูซ้าย ทำสีทั้งคัน แม็คแตกหน้า-หลัง เครื่องเสียงพังหมด
    ยางเพิ่งเปลี่ยนแตกหมด กระจังหน้าไม่เหลือ แล้วรถผมไฟฟ้าทั้งคัน อะไรเสียต้องเปลี่ยนยาวครับ

เอางี้ดีกว่าครับ พี่บอยรถผมอยู่ที่อยู่แถวโค้งบ้านคลอง
    เยื้องๆหมู่บ้านหัสนันท์ เส้นที่ตัดจากสายหลัก มน. เข้ามาที่วัดจันทร์ตะวันตก
    พี่บอยช่วยถ่ายรูปมาลงหน่อย คือกล้องผมอยู่ในรถพังแล้วครับ
    ลงรูให้ดู จะได้เป็นอุทาหรณ์ ให้ทุกคนไม่ประมาท ครับ
  • ขอให้หายเร็วๆนะหล้า ช่วงนี้อาจจะไม่มีเวลาดูแลเด็กๆ ส่งมาให้พี่ช่วยดูแลให้ก้อด้ายยยยยย:032::032::032:
    ไฟล์แนบ
    64629_5.jpg 42K
  • >>> บ้านนี้มันมีอะไรดีนะ น้าเหน่งถึงมาเยี่ยมทุกวันเลย....

>>> หล้าไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้ว ดีที่หนักแต่รถ ตัวคนไม่เป็นอะไรมากก็พอแล้ว....
  • :m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024:
  • :o019:เหยหล้าพี่ว่าเอง ซื่อรถใหม่เหอ ราคาจะซื้อรถใหม่ได้แล้วเนอ แล้วขายคันนั้นซะรถคันนี้พี่ว่าไม่ถูกชะโรกกับเองวะ:m012: แล้วเวลาขับรถนะเบาๆๆหน่อย
    ตรูเห็นพอเหล้าเข้าปาก มันขับรถอย่ากกะบินตรูคนหนึ่งระไม่กล้าวัดใจไปกับมันแน่ๆๆ:o071::o071:
  • อย่าไปคิดมากพี่ ก็เหมือนที่ พี่เติ้ล บอกละคับ

คนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วคับ ไม่ตายหาใหม่ได้พี่

หายเร็วๆนะจ้ะ
  • ท่านประธาน ก็พูดได้สิ คนมีเงินพูดไรก็ไม่น่าเกียจ ฮ่าๆๆๆ

ซื้อรถใหม่คันหนึ่งมันก็ใช้เงินไม่ไช่น้อยนะคับ ท่านประธาน ที่เคารพ ฮ่าๆๆๆๆ

ผมว่าถ้ามีเงิน จะไปดาวน์ สามล้อแดง ซักคันคับ เดี๋ยวเพ่บอยไป คั้มประกันให้หน่อยนะคับ

คนจนก็ขี่สามล้อไปก่อนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 2ล้อมันกว่า บูมคิดเหมือนพี่มั้ย..
  • บูมเห็นสภาพรถนายหล้าหรือยัง..พี่คิดเลยน่ะรถนายหล้าไม่ถูกดวงนายหล้าแล้วเพราะนายหล้ามีปัญหาเรื่องรถมาตลอดทางที่ดีอยากให้ไปดูรถเข้าดวงนายหล้าดีกว่าน่ะ..รถที่นายหล้าเอาไปซ่อมประมาณ1แสนบาทพี่ว่าเอาเงินตรงนี้ไปดาวน์รถใหม่ดีกว่าน่ะ..
  • ดีนะที่มันไปคนเดียว เห็นรถแล้วไม่น่ารอดมันเมาแล้วขับก็เป็นอย่างนี้แหละ บอกจนปากจะฉีกถึงหูอยู่แล้วเนี้ยเป็นห่วงมันนะสงสารลูกเมียมันดิถ้าเกิดมีไรขึ้นลูกเมียมันจะอยู่อย่างไง แล้วถ้ามันไม่ตายแต่พิการเวรกำเข้าไปอีกเป็นภาระกับลูกเมียอีก หล้าพี่ขอเหอขับรถนะไม่ว่าจะเมาหรือไม่เมาก็พยายามขับให้ช้าๆๆหน่อยเหอไอ้น้องรัก กลุ่ม พิด,โลกยิ่งมีน้อยคนอยู่ไม่อยากเสียกำลังหลักไปโดยที่ตัวเองก็ทิ้งลูกเมียให้เสียใจอยู่ภายหลัง
    ไฟล์แนบ
    009.jpg 90K
  • .
    ไฟล์แนบ
    525.jpg 117K
    431.jpg 113K
    347.jpg 106K
    249.jpg 107K
    188.jpg 113K
  • .
    ไฟล์แนบ
    109.jpg 111K
    916.jpg 117K
    810.jpg 111K
    713.jpg 115K
    616.jpg 108K
  • .
    ไฟล์แนบ
    1121.jpg 116K
  • มันจะเอาผักมาจิ๋มน้ำพริกรึไงวะ 555555555555555
  • >>>> โอโห.. พังไม่ใช่น้อยเลยหล้า ดีแล้วที่คนไม่เป็นอะไร เป็นกำลังใจให้เสมอ สู้ๆคราบนายหล้า....................
  • >>>> ถึงพิโลกจะแวะเยี่ยมนะคราบหล้า.....................
  • หายไวๆนะน้อง
  • อันนี้เป็นห่วงจริง ๆ ว่ะหล้า ยังก้อระวัง ๆ บ้าง หรือจะใช้คติ เมาไม่กลับก้อได้นะ.....

หายไว ไว นะน้องชาย
  • เมาไม่ขับน่ะหล้า...บทเรียนนี้แพงน่าดู..เฮ้อ..:m058:
  • :m034:มันน้าจะขาหักซักท่อนนะคับ:m034:
    :m086:มันจะได้เข็ด:m086:
  • เห็นรถแล้ว เป็นห่วงครับ ไม่เป็นไรมากก็จะได้ระวังๆไว้ครับ หล้า จะได้จำไว้ครั้งนึง ครั้งหน้าจะได้ไม่ประมาท หายเร็วๆนะครับ เด่วไม่มีคนมาเชียร์บอล พรีเมียร์ลีก....:015:
  • เดี๋ยวนี้ ที่พิด'โลก เค้ามีรถแท็กซี่บริการ 24 ชั่วโมง เมากลับไม่ไหวเรียกได้ อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอๆ แต่พยายามอย่าให้เกิดขึ้นจากตัวเราเอง แค่ระวังรถคนอื่นจะมาชนรถเราก็ลำบากอยู่แล้ว ลูกยังเล็ก เป็นอะไรไป แฟนดีใจ..แย่เลย ปกติพี่ชอบกินผักมาก แต่ผักติดรถอย่างนี้ไม่ค่อยชอบกินว่ะ บอย 555555555.....
  • นั้นแน่ พี่กลม ก็มีมุขกับเขาเหมือนกันนะนี้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โห ดาวรถใหม่ ขายซากคันเก่าน่าจะดีกว่านะนี่ เห็นละเหนื่อยแทนจริงๆ
  • พี่กลมขอเราออกจะ ฮา
  • :003::003::003::003::013::003::003::003::003::003:
  • ขอบคุณทุกกำลังใจ และขอขอบพระคุณทุกความห่วงใย ที่พี่ๆ น้อง มีให้ผมครับ
    ครั้งนี้เป็นบทเรียนราคาแสนแพงสำหรับผมเลยทีเดียว
    ผมจะจดจำเหตุครั้งนี้จนวันตายครับ

ขอบพระคุณ พี่ๆทุกท่านที่เป็นห่วงครับ

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่เป็นห่วงครับ
  • ไม่เป็นไรดอกคับ พี่คำหล้า ที่เคารพรัก ฮ่าๆๆๆ

ไม่ตายห่าก็บุญแล้วคับ เราเปรียบเสมือนพี่น้องกัน มีไรสุขก็สุขด้วยกัน

มีทุกข์ก็ทุกข์ด้วยกัน (วันหน้าถ้าจะขับเร็ว ก็ให้คิดถึงน้องๆ นมโต ที่เขารอท่านอยู่นะคับ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หายเร็วๆนะ พี่ชาย
  • บูมจะให้เข้าไป เอาซันนี่มาเลี้ยงให้หรอ...:015:
  • พี่ตั้ม ก็ ถ้าเอาไป ผมจะเอาหมาที่ไหนเลี้ยงละคับ

ซันนี่ ก็เหมือนคนในครอบครัวผมนะคร้าบ รักมากมาย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ผมว่ามาเอาลูก ซันนี่ ดีกว่านะคับ พี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆ

ถ้ามาถึง พิด"โลก แวะมาดู บูลลี่ เทพได้นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขอคุยนิดนะคับ)
  • B.A.น่ะหรอ ตัวที่จะเอามาให้พี่เลี้ยง อะนะ
  • หายไวๆนะน้องรัก..
  • สภาพร่างกายไม่มีอะไรบอบช้ำครับ พี่ศักดิ์ แต่ทางใจอีกนานครับ

ตอนนี้ตั้งใจทำงานหาเงินซ่อมรถก่อนครับพี่:o030:
  • โหหหหหหห......... ไอ้บร้า บูม ยังมีมุขอีกนะไอ้น้องบร้า.........

วันนี้ประมาณ ทุ่ม สองทุ่ม พี่จะไปธุระที่ ยุดยา พี่จะเข้าเมืองเอาสายจูงไปฝากพี่บอยไว้ให้นะ
    ขอโทษด้วยที่ มันนาน ไว้กลับมาจากธุระ ค่อยคุยกัน
  • พี่หล้า ของเค้าดีจริงๆๆครับ ครั้งต่อไปก็ระมัดระวังด้วยครับ เพราะความสูนเสียมันก็คือจุดเปลี่ยนของชีวิตครับ

อันนี้ผมยกตัวอย่างครับเพราะผมเคยเสียคนที่รักไปแต่ทุกวันนี้ยังทำใจไม่ได้เลย รีบหายนะพี่ อิอิอิอิ
  • เสียใจด้วยนะคับ อู๋

:039::039::039:
  • จัดไปคับ พี่หล้า

หายไวๆนะ สาวๆรู้ข่าวมั่งยัง ว่า พี่คำหล้า

รถชน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ระวังนกเขาจะไม่ขันเอานะคับ)

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ของดีอยู่ที่ใจครับน้องอู๋ แต่วันนั้นพี่ทำตัวไม่ดี ครับอู๋ สภาพเลยเป็นแบบนี้.....:o004:
    พี่เสียใจด้วยครับสำหรับเรื่องที่ผ่านมา.....:o030:

ฮึ่มไอ้ บรูมมมมมม........กรูจะไม่ตายเพราะรถหรอกแต่กรูจะตายเพราะมรึงนี่แหละ:o019:
    สราดดดดดดด........พูดจาชวนเมียกรูลองปืนอยู่เรื่อยเลยนะ ไอ้น้อง อกตัณญู:o007::o019:
  • สู้ต่อไปคัฟพี่หล่า...

หายไวๆๆนะพี่
  • สวัสดี ครับ พี่ ๆน้องๆ ชาวพิษ โลก
    ได้ข่าวที่พี่บอย แจ้งเรื่องรถไว้ แล้วสยองมากเลยครับ จากรูปอ่ะนะ

อย่างน้อยก็เป็น อุธาหร เตือนสติได้ดีเลยล่ะครับ
    ต้องยินดีด้วยนะครับ ที่ไม่ได้รับบาดเจ็บ ถือว่าดวงดีมากๆเลยครับ
    ต้องมองโลกในแง่ดีไว้ก่อนครับ
  • ไปกี่โมงโทรหาด้วยเด้อ
  • เอาไปดูแบบขำๆๆก่อนนะคับเมา (ชิหายเลยอะคับ) เดียวบ่ายๆๆจะลงให้ใหม่
  • .
    ไฟล์แนบ
    024.jpg 92K
    017.jpg 95K
    034.jpg 93K
    0022.jpg 85K
  • :o040:ขอบคุณพี่.....มากคับที่ยอมเสียชื่อเพื่อจะให้วงการเราดีขึ้น:o040:
    ไฟล์แนบ
    99999999999999999999999992.jpg 74K
  • o023:ยิ้มวันระนิส จิตแจ่มใส อ่อนกว่าวัย ภัยไม่มี:o023:
  • ต้องขอบคุน ช่างภาพผู้เลยนะคับนี้

ถ่ายได้ฟิวเกือบทุกภาพเลยคับ (คนถ่ายเก่งมากคับ) ฮ่าๆๆๆๆ

สนุกมากมายคับ

(เสียใจแทนคนไม่ได้ไปด้วยนะคับ)