ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อพันุธ์ หมา3สี รายงานตัวด่วน
  • :m109::m109:หาพ่อพันหมา3สี หนา เตี๊ย โพสรูปพร้อมเบอร์โทรและจังหวัดไว้นะ:m025::m025:
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18847&page=1#Item_4
  • ตามนี้เลยครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15595&page=1#Item_0
  • :063::063:
    ไฟล์แนบ
    1485.jpg 115K
  • ตัวนี้นะ ถ้าน้องทำให้มันถูกต้องมันจะเป็นสุดยอดแม่พันธุ์อีกตัวนึงเลยละ
    ลองโทรหาเฮียใหญ่รามสาม กะคุณกระทิงดูซิ ว่าจะมีแนวทางอย่างไรดี
    เสียดายหมาดีๆต้องมาเลี้ยงหลบๆซ่อนๆ เงินก็เสีย ถ้าเสียเงินแล้วต้องหลบๆซ่อนๆ
    ลองนึกถึงอนาคตดิ ลูกหลานมันใครได้ไปก็คุยได้ไม่เต็มปากว่าเชื้อสายเป็นไง
  • :065::065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0212.jpg 83K
    IMG_0209.jpg 65K
    350.jpg 75K
    255.jpg 91K
  • สวยมากมาย...ชอบๆ
  • สวยๆๆๆๆๆมากเลยบอล
  • ถ้าเป็นลูกตัวนี้ใครไม่เอา ผมรับเองเด้อ บอลที่คุยไว้อย่าลืมเด้อ555+
  • สวัสดีครับคุณผี ที่ถูกต้องคืออะไรครับ ที่ถูกต้องคือหมาตัวนี้เป็นของผม และผมไม่ได้ขายให้ใคร ถ้ามีหลักฐานว่าผมขโมยก็ไปแจ้งความเลยครับ ถ้าคุณโดนขโมยหมาคุณจะควายยอมให้คนอื่นขโมยเหรอครับ นี้ที่อยู่บ้านผมที่เลย 32/32ถนนนกแก้ว ตำบลกุดป่อง อำเภอเมือง แต่ถ้าคุณจะชนกับผมก็โผล่หัวมา กล้าหน่อยครับ ไม่รู้อะไรอย่าปากพล่อย และผมไม่ความจำเป็นต้องไปขอใคร และนี้เบอร์ผมครับ 0863461836
  • ป.ล. ผมไม่เคยหลบไอ้คุณผี ผมรู้ว่าคุณเป็นใครมีแต่คุณที่หลบ
  • Satan_Kamphaengphet ลองบอกซิว่ามันเป็นลูกใคร
    ตอนนี้อยู่ไหน บอกมาอย่างสง่าผ่าเผยเลย
  • ปล. แม่มันก็ไม่ได้ยักยอกพระรามสามไปใช่มั้ย
  • สวัสดีครับคุณผี. ผมไม่ได้ใช้ชื่อซาตานกำแพงเพชร. ผมชื่อบอล ตอบคำถามคุณมันเป็นลูกบีเจกับบาซูก้า และผมไม่ได้ยักยอกใครมา หมาอยู่จังหวัดเลยบ้านคุณพ่อผม อยากรู้อะไรอีกไหมครับยินดี โทรมาก็ได้จะได้เคลีย ขอบคุณ
  • สวัสดีคุณบอล
    สรุปว่าคุณยังเลี้ยงหมาตัวนี้เอาไว้เองใช่มั้ยครับเจ้าบาราคูด้า
    ยังไม่ได้ขายให้ ซาตานกำแพงเพชรใช่มั้ย
    บาซูก้ายังมีความสุขดีกับคุณที่จังหวัดเลยใช่มั้ย

สวัสดีซาตาน
    หมาตัวนี้คุณซื้อมาหรือป่าวเห็นเอามาโพสต์หาพ่อพันธุ์
    ถ้าไม่ใช่เอามาโพสต์เพื่ออะไร
    แต่ถ้าตัวนี้มันเคลียร์แล้วคุณโพสต์หาพ่อพันธุ์ตั้งกระทู้เลยว่ามันเป็นลูกบีเจบาซูก้ารับรองมาเป็นสิบเป็นร้อย
    แต่ตอนนี้รับรองไม่มีใครยุ่ง เสียดายสายเลือดเป็นอย่างยิ่ง
  • คุณผีครับผมบอกคุณตรงๆตามความจริงไม่ปิดบังตอนนี้บาซูก้าไม่ได้อยู่กับผมบอกได้แค่นี้เพราะเป็นสิทธิของคนอื่นไม่อยากไปเปิดเผยข้อมูล และที่ผมเอารูปมาลงในนี้ไม่ใช่เพื่อหาพ่อพันธ์เพราะได้เรียบร้อยแล้ว แค่อยากให้เพื่อนดูเท่านั้นเป็นความต้องการของเพื่อนผม ถ้าคุณเสียดายสายเลือดก็มาซื้อลูกมันจากผมซิครับ ขอบคุณที่ใช้คำพูดสุภาพกับผมไม่เหมือนผีตนอื่น
  • ป.ล. ผมรบกวนคุณซาตานให้ช่วยลงรูปให้เพราะไม่ได้เก็บรูปถ่ายนี้เอาไว้ครับ
  • คุณบอลครับเอารูปพ่อก็อตติสีขาวมาให้ดูหน่อยครับ ถ้าออกมามีสีแดงๆจมูกแดงพอจะประมาณราคาให้ทราบล่วงหน้าได้รึเปล่าครับ ทางเมล์ก็ได้ครับ visutsak@hotmail.com เมลล์ผมครับ
  • ขอโทษนะคูณking ชุดนี้ผมตั้งใจเก็บไว้เองครับ ถ้าเหลือเเล้วคุณยังสนใจ ผมจะติดต่อกลับไปครับ เเต่ลูกหมาต้อง 5 เดือนขึ้นไปครับ
  • สวัสดีอีกครั้งบอล
    เท่าที่อ่านดูผมสรุปได้ว่าตอนนี้บาซูก้าและบาราคูดาไม่ได้อยู่ที่คุณเพราะคุณเลี่ยงคำตอบในส่วนนี้
    ผมว่าคุณขายให้กับคุณซาตาน แล้วคงมีออพชั่นบางอย่างถึงกันอยู่
    แต่ถ้าให้ผมซื้อลูกหมาจากคุณผมคงบาย มีแล้วไม่กล้าโชว์ เปิดตัวที่ไหนก็ได้ไม่เต็มที่ เสียดาย
    เพราะถ้ามันเคลียแล้วจริงๆ คุณซาตานคงโพสต์โชว์ได้อย่างเต็มภาคภูมิและตอบคำถามต่างๆได้เอง
    ไม่ต้องให้บอลมาตอบ
    ปล.รูปบาราคูดาชุดนี้ผมว่าผมเห็นก่อนซาตานอีกนะ
    .......คุณสุภาพผมก็สุภาพเช่นกัน........
  • สวัสดีครับ การที่ผมตอบคำถามคุณ ไม่ใช่ออกมาแก้ตัวหรือพูดให้ใครเชื่อ หรือไม่ได้หวังจะขายลูกสุนัขแต่เป็นเพราะตอบเพื่อสนองความอยากรู้ของคุณเท่านั้น และความภูมิใจของผมไม่ได้อยู่ที่เอาสุนัขมาโชว์ในบอร์ด แต่ความภูมิใจของผมอยู่ที่การเพาะพันสุนัขให้ได้อย่างที่ตัวเองต้องการและเลี้ยงมันให้ดีไม่ได้คิดจะรวยกับหมา ตอนนี้ผมคิดว่าผมไม่มีความจำเป็นที่จะตอบคำถามคุณอีกแล้วมันไร้สาระ คุณจะเข้าใจยังไงก็เรื่องของคุณเพราะคุณจะเชื่อหรือไม่เชือก็ไม่ได้ทำให้ผมถึงสิ่งที่ต้องการได้ จะซื้อหรือไม่ก็เรื่องของคุณ เพราะผมบอกแล้วว่าชุดนี้ไม่ได้ตั้งใจทำไว้ขายแต่ถ้าเหลือมากก็ไม่แน่ ถ้าคิดจะทำการค้าผมคงไปผสมกับพ่อพันหมาแดงดีดีสักตัวแล้ว ส่วนเรื่องที่คุณเห็นรูปสุนัขของผมก่อนซาตานกำแพงเพชร เห็นก่อนแล้วยังไงครับพูดเหมือนเด็กเลยครับ ผมต้องขอบคุณด้วยซำ้ที่ติดตามสุนัขที่ชื่อเสียงไม่ดีของผม ผมคงจะไม่ตอบคำถามคุณอีกแล้วเหมือนเด็กเถียงกัน ตลกดี ก็ขอให้คุณบรีดหมาได้ตามที่คุณต้องการก็แล้วกัน แต่ผมคิดว่าในใจคุณคงคิดที่อยากจะมีหมาตัวเมียอย่างนี้สักตัวใช่ไหม
  • หมาแดงดีๆไม่มีใครเขาให้ผสมอะดิ ต้องบอกมั้ยว่าติดต่อใครไปมั่ง
    พูดจริงๆ ไม่ได้ตอบสนองความอยากรู้อะไรเลย
    ผมรู้แม้กระทั่งคุณติดต่อใครไปมั่งเพื่อขอผสมทั้งหมานอกหมาใน
    พ่อหมาดังๆใครให้ผสมไปก็หมดอนาคตไปด้วย

ก็แค่สงสัยว่าทั้งๆที่รู้หมามันมีที่มายังไงทำไมซาตานยังกล้าซื้อ
    ทั้งๆที่ทำคอกเปิดคอกสุนัข(ดูจากชื่อที่เป็นตัวแทนอาหาร จีเอ็ม) เตรียมตัวดับก่อนเกิดได้เลยซาตาน
    เรื่องบาซูกาเฮียใหญ่เขาเอือม ไม่รู้จะทำไงก็ทำได้เพียงแต่บอกให้ดูแลมันให้ดี
    แต่นี่กลับขายแม่งซะงั้น บอลแน่จริง เปิดกระทู้ใหม่เลยดีมั้ยหรือผมเปิดให้ก็ได้
    แล้วเคลียกันตรงนั้นเลย เดี๋ยวเชิญเฮียใหญ่กับคุณกระทิงมาตอบกระทู้ด้วย

เช่นกันความภาคภูมิใจมันไม่ได้คือการโชว์หมาในบอร์ด
    แต่มันคือการภูมิใจที่มีหมาสวยๆได้มาอย่างถูกต้องใครถามก็ตอบได้อย่างเต็มปาก
    ที่มาที่ไปอย่างไร

ซาตานอยากรู้ว่าหมาคู่นี้มีที่มาที่ไปยังไง ลองโพสต์ถามดู ตั้งกระทู้ใหม่เลย
    เดี๋ยวตามเฮียกับคนเกี่ยวข้องมาให้คำตอบ
    จะได้ถามไปด้วยเลยถ้าซื้อหมาคู่นี้มาเฮียจะตามเอาคืนมั้ย(ตัวแม่มัน)
    สงสารที่จะดับตั้งแต่ยังไม่เกิด
  • อยากจะสื่อว่ารูปที่เห็นก็เห็นตอนที่คุณเอาไปเร่หาพ่อพันธุ์นั่นแหละ
    แต่พ่อพันธุ์ทุกตัวเขาเซย์โน ไม่ให้ผสมซักตัวอยากจะสื่อแค่นี้
    คุณกลับไปมองแค่ว่าเห็นก่อนชนะเป็นเด็กๆอะดิ อิอิ
    มีลูกหมาสวยๆก็เก็บเอาไว้ภูมิใจหลังบ้านนะ อย่าเอามาโชว์อายเขา 555

ซาตานถ้าซื้อหมาคู่นี้จริง ซ่อนเอาไว้ให้ดี ภูมิใจหลังบ้าน ระวังเจ้าของเขามาเอาคืน
  • Ghost CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | November 23, 2010, 4:23 pm
    อยากจะสื่อว่ารูปที่เห็นก็เห็นตอนที่คุณเอาไปเร่หาพ่อพันธุ์นั่นแหละ
    แต่พ่อพันธุ์ทุกตัวเขาเซย์โน ไม่ให้ผสมซักตัวอยากจะสื่อแค่นี้
    คุณกลับไปมองแค่ว่าเห็นก่อนชนะเป็นเด็กๆอะดิ อิอิ
    มีลูกหมาสวยๆก็เก็บเอาไว้ภูมิใจหลังบ้านนะ อย่าเอามาโชว์อายเขา 555

ซาตานถ้าซื้อหมาคู่นี้จริง ซ่อนเอาไว้ให้ดี ภูมิใจหลังบ้าน ระวังเจ้าของเขามาเอาคืน

ผมไม่ได้ซ่อนสะหน่อยครับ คุณผี ผมซื้อก็เงินสด ไม่ได้ขอเงินคุณผี 555
  • อย่างที่เห็นในเวบรามสาม เฮียเขาเอือมก็ได้แต่บอกให้ดูแลมันให้ดี
    เฮียใหญ่เคยโพสบอกบอลแบบนี้ บอลกลับเอามาขายแดก

มาถึงมือซาตานก็ดูแลมันให้ดีละกันมันอาจจะกลับมาดังก็ได้ทั้งแม่ทั้งลูก
    แต่นังนี่สงสัยจะถูกโฉลกกะเจ้าของชื่อบอลนะ อิอิ