ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยู่แปดริ้ว ตัดหูที่ครับ
  • น้องหมาเดือนเศษ ตัดหูได้หรือครับ และหมอไหนดีอยู่แปดริ้วครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • 3 เดือนจะดีกว่า
    ผมก็8 ริ้ว แต่ตัดที่ ชลอ่ะ ที่เบอร์ 038 758236:o001::o001::o001:
  • เอ้าสองคนนี้อยู่แปดริ้วเหรอ

ที่ผมขึ้นกระทู้ขอเสียงคนแปดริ้วไม่มาแนะนำตัวเลย

อยากรู้จัก

ผม สน นะ
  • จะตัดหูแนะนำให้ตัดที่ใบหูนะครับ อย่าไปตัดที่โคนนะครับ แผลหายยากอ่ะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอก เย้!
    ไฟล์แนบ
    562.jpg 35K
  • ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ ตอนนี้ลูกสาว 1 เดือน 11วันอยู่
  • ครับคุณสน ผมอยู่หมู่บ้านกรุงไทย ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้าไปทักทาย
  • เอาแล้วไง.....กรุงไทยเหมือนกัน ซอยไหนอ่ะ
    คุณ สน อยู่แถวไหนอ่ะ:o032::o032::o032:
  • อ้อไม่เปงไรคับผมอยู่หน้าโรงงานไทแอร์โรว์อ่ะคับ

ไม่ไกลกันเลย

อยากรู้จักกันคับ
  • ลงรูป ที่ ทำเนียบสมาชิกเลย
    จะได้รู้จักกันไว้......:m019:
  • ซอย 2 ครับ
  • ทำเนียบสมาชิกอยู่ตรงไหนอ่ะคับ

แนะนำหน่อย
  • ตัดมายังครับ เปงไงบ้างตกลงตัดที่ไหน ราคาและผลงานเป็นไงบ้าง ลงรูปหน่อยคับ
    8ริ้วเช่นกันคับ
    note_loso
  • เอ้าน้าผีอยู่แปดริ้วเหรอ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ