ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ไอ้โบ้ฟัดรั้วหน้าบ้าน ช่วงนี้หน้าแหก-*- ต้องไปทำรั้วใหม่อีก
  • ทำรั้วแล้วหน้าไอ้โบ้อะช่างมันหรอครับ*-*

ครับพี่เรียนศรีราชาครับหมาน้องจูนบอกสองโลนี่ลืมสิบไปหรือป่าวอะถ้า2โลนี่มันก็เล็กเกินไปนะเหอะๆ
  • ทำไม่ให้มันหนีออกไปอีก กลัวคนไม่รู้ไปตีมันอะดิ เลยต้องกันไว้
  • ตื่นกันหรือยังพวกขี้มาวววววววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_7772.jpg 118K
  • ว่างๆ up หมาบ้า เล่นดีกว่า 7เดือนแล้วววววว
    ไฟล์แนบ
    iron25.jpg 119K
    iron15.jpg 110K
    iron3.jpg 109K
    iron4.jpg 107K
  • ช่วงนี้กำลังบ้า ตั้งแต่ได้เพื่อนใหม่มา กินน้อย เหมือนหมาติดสัดเลย :o022:

ส่วนภาพล่างโดดทีไข่แทบขาด 5555
    ไฟล์แนบ
    257.jpg 112K
    355.jpg 112K
    439.jpg 116K
  • เข้าใจผิดตั้งนาน คิดว่า nongbuu = หนองใน :o023:

คล ของพี่ก็พังยังไม่ได้ซ่อมเลย ซ่อมเสร็จเดี๋ยวมันก็ชนพังอีกเลยปล่อยช่างมัน 55555

แต็กหาคนแต่งได้ยัง แล้วที่อยู่ในสต็อกอีก 7-8 คนไม่โดนหรอ 5555555

yesmon โดนถีบได้ยังไงเนี่ย สงสัยไปทำ.....อะไรเขาก่อนปล่าว 55555
  • เปล่าเลย(2ที่เอง)พี่แจ็ค ผมแค่เข้าไปคุยกับน้อง

แต่พี่มันนี้ดิ..แม่งดุยิ่งกว่าหมาอีกแล้วอีกอย่างพี่มันเมาแล้วด้วย

โต๊ะข้างๆมันยังไปกัดเขาเลย..ส่วน7-8คน นั้งมองกันอย่างเดียว(คงงงกันอยู่)

ว่าแต่ ศุกร์- เสาร์-อาทิตย์ นี้มีโปรมแกรมไรกันบ้างป่าว
  • คล เพื่อนแต๊ก คนนึง มันก็ไปฟัดกับอะไร มาไม่รู้ หน้าแหก เหมือนกัน 5555

ไอ้ iron แมร่งสวยดีว่ะ พี่แจ๊ค

เออ พี่ว่าน้องจูน ลืมหลักสิบไปรึเปล่า น่าจะสิบสองโลนะ อิอิ
  • ขออนุญาตเจ้าของก่อนนะคะ
    น้องบูลตัวนี้เป็นของใคร มีท่านใดรู้จักบ้าง
    เป็นตัวเมีย ที่เราขอเค้าถ่ายรูปมา
    ไปเจอที่ Supercar Thailand เมื่อวันอาทิตย์ที่ 14 ที่ผ่านมา
    เค้าน่ารักมากเลย
    ให้ทำอะไรก็ทำ ทั้งๆที่เราก็เป็นคนแปลกหน้า
    แถมยังอ้อนสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    ลูกใคร 140466.JPG 36K
    ลูกใคร 140468.JPG 42K
  • ฟื้นแล้วหรอพี่แต๊กวันนี้ไปไหนอีกละครับ
    พี่แจ๊คจะไปดูลูกชิวๆอีกเมื่อไรอะครับตื่นเต้นและ
    หมาใครไม่รู้แต่หน้าตามันทะเล้นดีเหอะๆ
  • ตื่นกันแต่เช้าเลยนะครับพี่ทั้งหลาย...เจ้าIRON หล่อขึ้นทุกวันเลยนะพี่
  • ตัวนี้ ของใครก็ไม่รู้อ่ะครับ แต่หน้าตามันน่ารักดี

วันนี้ พี่ต้องไปงานแต่ง อีกแล้วครับ ไม่รู้เค้านัดกันรึไง ช่วงนี้ถี่เหลือเกิน
    ใส่ซองกันกระเป๋า ฟีบเลย
  • ซองนั้นเป็นของพี่แต่ตังค์ในนี้ละเป็นของใคร

เฮ้อหนาไปแล้วนะironเด๋วน้องๆตามไม่ทันนะ
  • พี่แจ๊ค ตอนนี้ไปซื้อลวดแบบ3มิลมาละเอาไม่ออกแต่เจอลวดเก่าข่วนหน้าแหกเป็นริ้วๆ5555+ อาทิตยืนี้ไปไหนละพวกเรา
  • Dคับทุกคน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ063.jpg 55K
    ภาพ062.jpg 62K
  • ดัครับคุณ road อยากใหตัวข้างบนชัดๆจังท่าทางมันเอาเรื่องน่าดูเลยนะครับนั่น
  • พี่แจ็ค คล โอ๊ต ปิ๊ก กลอฟ์ ต้น แต๊ก..ขาดใครไปอีกป่าวเนี้ย

พอดีมีความคิดว่าวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้จะรวมตัวกันที่ฝ้ายกันน้ำ

นั้งดืมกันซักนิด..รวมตัวกันซักหน่อย เนื่องจากช่วงนี้มากันไม่ครบองค์ประกอบซักที่

มีความเห็นว่าไงกันบ้าง..กินเสร็จแล้วก็ลอยกระทงพอดีเลย
  • อืมก็ดีนะ กุไปทุกอาทิตย์เลย อาทิตย์ที่แล้วไปเจ๊ว่าไม่ต้องดูเมนูละเห็นหน้าก็รู้ละสั่งอะไร555+
  • เรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับวันอาทิตย์นี้สัก10โมงไหมใครว่างก็มาเลยครับจะได้เจอสมาคมคนรักครอบครัวตัวจริงเสียงจริง(รึเปล่า)
    พาน้องหมามาเล่นด้วยก็ได้นะครับพี่แจ๊คเอาredboyมาโชว์หน่อยไหมพี่
    เด๋วให้พี่แต๊กพาลงน้ำ55555555555+
  • ไม่รู้สิครับ ว่าจะว่างรึเปล่า yessmon
    แต่เป็นไอเดีย ที่ดีนะ น่าสนอยู่เหมือนกัน

หวัดดรครับ คุณ road
    เป็นธรรมเนียมเราไปเลยและกัน เนอะ
    แนะนำตัว พร้อมรูปถ่ายเลยครับ
  • เอาเป็นว่าใครว่างก็มาใครไม่ว่างก็ตุ๊ดแล้วกันเนอะ
    ต๊าย....แล้วจะว่างไหมละย๊ะหล่อน
  • 555555 ก็ดีนะ ฮ่ะ
    ไม่เลวเลยทีเดียวนะหล่อนอ่ะ

น้องต้น ครับ เรื่องลงเล่นน้ำนี่
    เด่วพี่จัดให้เอง พี่มีเพื่อนอยู่คนนึง
    มันชอบเอาไก่ลงไปกิน ตอนมันเล่นน้ำ
    เด่ว พี่ให้มันพาเจ้า Red boy ลงไปเอง

เออ ว่าแต่ว่า เราต้องขออนุญาติ คล ก่อนเข้าไปไหมนี่ (เห็นไปบ่อยนึกว่า เป็นเจ้าของ )
  • เอาอีกและพาหมามาเล่นน้ำ ครั้งที่แล้วยังจำติดตา ทรมานทั้งคนทั้งหมา 5555
  • ลืมเพื่อนเราไปหนึ่งคนสำหรับคุณJTM

ไงวันอาทิตย์จะโทนบอกอีกทีแล้วกัน

มากันเยอะๆน่ะ...มากันน้อยแล้วไม่มันเลย

ถูกใครไม่มาตุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • พี่แจ๊ค เด่วเราเก็บค่าตั๋ว กันดีกว่า

มาดู กันครับ เรามีโชว์ ลากไก่ไปกินใต้น้ำ อาทิตย์นี้่ โดย มิสเตอร์ม่อน นนนนนน 555555

งั้นอาทิตย์ ผม confirm ที่แรกเลยและกันครับ no.1 ครับ
    อยากพามาเฟีย ไปอวดปลอกคอ ซื้อมานานและ ไม่เคยใส่ไปไหนเลย
  • เจอกันลพบุรีนะแต๊ก
  • ผมคนที่ no.2 :063:เดี๋ยวจะเอาหมาเทพไปโชว์กะเขาบ้าง

พิตบูลตัวไหนทำตัวเปรี้ยวจะสั่งหมาเทพกัดซะให้หางจุกตูดเลย::m073:
  • ใครไปได้บ้างครับลงชื่อไว้เลยนะครับจะได้โทรบอกทางกัน
    ไม่ไกล้ไม่ไกลมากครับเหมาะพาน้องหมามาเดินเล่น
  • รวมพลๆ เดี่ยวจะได้เตรียมพร้อม อยากเห็ยred boy มั้ง พี่แจ๊คพามาทรมาณมันทีดิ เดี๋ยวลากไอ้โบ้ไปโชว์แผลด้วย
  • ว่าเงียบมาตั้งนานพอมีเรื่องเที่ยวมาเท่านั้นแหละ
    ตั่วสั่นเลยนะพ่อคุ๊ณณณณณณณณณณณณ
  • เฮ้ยยย เดอะต้นมันว่าใครว้าาาาาา

1.แต๊ก มาเฟีย
    2.ม่อน หมาเทพ
    3.ต้น เกาหลี
    4.คล เดอะเรด
    5.แจ๊ค family
    ุ6. ??????

เอ้า ๆๆๆ อยู่ดีดี ก็นัดกันซะงั้น เร็วเลยครับใครจะมา โทรมาแจ้งชื่อนิสนะครับ
    ที่เดอะต้น จัดการหน่อยนะครับ 085-965-0006 โทรได้ตลอด 24 ชม เลยนะครับ เบอร์นี้

แล้วก็ เพื่อนที่อยากได้รูป ต่าง ๆ ให้หาอะไรมาใส่ด้วยนะครับ ผมจะเอาโน๊ตบุ๊คไปด้วย
  • ก็ว่าทุกคนแหละรวมถึงตัวผมเองด้วย
    ลงหน้ากลางเลยไหมพี่แต๊กแบบขำๆจะได้ดูไม่เป็นการนัดไปกินเหล้าเฉพาะพวกเรา
    เพราะมีคนชลบุรีหลายคนไม่เข้ามาดูในนี้
    คนที่จะมาโทรมาได้เลยนะครับเปิดเป็นเซเว่นเลย
    1.แต๊ก มาเฟีย อันนี้เม่เอาได้ไหมครับพี่เปลี่ยนเป็น แต๊กการรถไฟไรประมาณนี้
    4.คล เดอะเรด คล ตัวเล้กจ๊าก5555555+
    5.แจ๊ค family โหไรว้าขี้โกงวะฉายาหล่อเลยอะไม่เอาๆ
    แล้วก็ เพื่อนที่อยากได้รูป ต่าง ๆ ให้หาอะไรมาใส่ด้วยนะครับ ผมจะเอาโน๊ตบุ๊คไปด้วย
    ยังกะเอาข้าวสารมาแจก
  • เราอดไปอีกแว๊ววววววว...ตรงช่วงรับปริญาพอดี...พักพวกอยู่กันเต็มเลย

อยากไปเหมือนกัน อาหารร้านเพื่อนพี่คลอร่อยดี
  • ไปได้นี่ครับวันอาทิตย์คงไม่มีใครกินกันมั้งพี่ปิ๊คเพราะเช้าวันจันทร์รับแต่เช้าอะครับ
  • เห้ยตาต้น ขอเป็น family แบบพี่แจ๊คได้ป่าวหว่า 5555+
  • red boy คงไม่ได้ไปว่ะคล รถใส่ไม่พอ ถามเดอะต้นดูเอา ไข่เปียกเลย 5555

ไอ้หมาบ้าก็คงไม่ได้ไปเดี๋ยวกลัวมันไปโดนหมาเทพ ของyesmon กัดเอา 55555

คงเอาตัวใหม่ไป 3เดือนกว่าๆ ยังไม่ได้ตัดหูเลย 555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7859.jpg 113K
  • เอาตัวนี้มาเลยหรอพี่5555+ ขาวอวบๆ
  • ไม่ใช่rednoseนี่พี่
    ไอ้ตัวเล็กทำคิ้วแบบนี้พ่อจะพาหนูไปนอนเล่นในรถอีกแล้ววววววววว
  • เฮ้ยหน้ากลางเลยหรอ เดอะต้น แล้วแต่นะจัดการได้เลย

ส่วนพนักงานการไฟฟ้า พี่เลิกเป็นไปแล้วครับ เพราะรถไฟมัน ชนกันหลายรอบแล้วครับ โดนไล่ออกแล้ว

ผมว่าพี่แจ๊ค เอา civic ไปเปลี่ยนเป็นพวก Vigo สี่ประตูได้แล้วพี่ ใส่เด็กๆที่บ้านสบายเลย

วันอาทิตย์สนใจ หมูย่างกันไหมครับ
  • อยากได้แบบนี้มั่งจังครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2600[1]22.JPG 115K
  • พี่แต๊กลงทีดิ๊ตื่นเช้าน่าดูสงสัยยังไม่ได้นอนหรือปล่าวน้า
  • สงสัยไปเที่ยวเสร็จมาโพสต่อเลย ตาแต๊ก555+
  • เฮ้ย เพื่อน ๆ ผมก็ตื่นเช้าเป็นนะครับ

นาน ๆ ที เมื่อคืนนอนเร็วไง ตื่นแต่เช้าเลยวันนี้
  • น้องไนท์ น้องบิ๊ก ครับ ถ้าเข้ามาดู ช่วยอัพเดทให้ดูบ้างนะครับ

พี่อยากเห็นครับ ว่าตอนนี้เป็นไงบ้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1447.jpg 58K
    CIMG5247.JPG 46K
  • มีเรื่องนึง ขอคำปรึกษาเพื่อน ๆ หน่อยครับ

มีรุ่นน้อง คนนึง มาปรึกษา ว่าพิท ที่เลี้ยงอยู่ ดีๆ กัดคนแปลกหน้า สองรายในหนึ่งวัน

จะมีวิธีสอนมันยังไง หรือทำยังไงได้บ้าง ให้มันลดความอันตรายลง

เนื่องจากปกติ ที่เลี้ยง รั้วบ้านไม่ได้ปิดจนมิดชิด มีโอกาสที่คนอื่นๆ จะโดนสอยอีก

น้องเค้าก็กลุ้มใจนะ ที่เค้าคิดคือ
    1.ทำหมันมันซะ
    2.ตัดเขี้ยวมันออก
    3.ตอนนี้ คือพยายามใส่ที่คลอบปาก (กลัวจะเอามันไม่อยู่ )

มีใครเคยเจอประสบการณ์ประมาณนี้เอามาแชร์หน่อยครับ
  • ล่ามนะครับวิธีนี้ชัว
    อีกอย่างถ้าเจอคนแปลกหน้าแล้วกัดให้พาออกไปเล่นบ่อยๆ
    เจอคนเยอะๆบ่อยแล้วมันจะได้กัดทีหลายๆคนเฮ้ยไม่ใช่
    มันจะได้ชินครับแต่ขอย้ำนะครับต้องบ่อยๆมากๆตัวเก่าผมเป็นเหมือนกัน
  • ต้องดูสาเหตุ ว่ามันกัดเพราะอะไรเค้าแต่ตัวไม่เรียบร้อยหรือเปล่าหรือมีปฏิกิริยายังไงกับมันมันถึงกัด ส่วนมากไม่ค่อยจากัดนี่นา แต่ทำอย่างต้นบอกละดีสุดพาไปรู้จักคนมากๆ คนแถวบ้านเราต้องรู้จักเยอะๆให้เล่นด้วยมันจะได้รู้
  • ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาครับ เพื่อนๆ
    พรุ่งนี้ คุยกันอีกทีนึง ตกลงว่าพรุ่งนี้ เจอกันกี่โมงครับพี่น้อง
  • Golf my friend
    I think we have to do something like this wa !!
    http://www.youtube.com/watch?v=TiJt6LXLbpQ

To easy , just do its dude

Tomorrow see you guy at 11.00
    who interest to join pls call to the ton !