ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความรู้สึกดีใจ เมื่อ เจอ เพื่อน บนท้อง ถนน
  • :005::061:
    ไฟล์แนบ
    5096.jpg 79K
  • โดนเสียแล้วคนแรก รอลุ้นว่าป้าพรจะได้ของขวัญอะไรจากคุณมุ ฮ่าๆๆ
  • เอาไอติม ไปถึงนึง โอเค..??
  • เย้! หนูขอด้วย...
  • กลัวจะได้ยินเสียงกระจกแตก เพราะป้ายพิทโซนอ่ะดิ่ - -*

โจทย์ใครโจทย์มัน มาเฟียเยอะหน่อยก็ระวังมากหน่อย 555555

สวัสดีงาม ๆ พี่ ๆ ป้า ๆ น้า ๆ สาว ๆ ในกระทู้นี้ ทุกคนครับ ต้องทำเวลา ไปอีกหลายกระทู้ แม่งให้ผมเล่นแค่ 15 นาทีเอง เซ็งเป็ดและสัตว์ปีกทุกชนิดเลย
  • โดนเสียแล้ว :063::063::063::063::063:
  • ป้าพร เด๋วเอาของขวัญไปให้วันงานปีใหม่เว๊ปล่ะกัน
    เราก็สงสัยว่าทำไม รถแคมรี่ ขับตาม นึกว่าจะโดน
    สอยซะแล้ว 555
  • สะใจว่ะ โดนซะแล้ว คนแรกเลย ฮิ้วๆๆๆๆ
    น่าจะรางวัลใหญ่นะ เพราะเป็นคนประเดิม
  • ท่านมุ ของขวัญที่จะมอบ ป้าพร ขอให้เป็นรางวัลพิเศษ สำหรับงานปีใหม่นะคะ

เสียดายที่ปีนี้ ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยค่ะ เพราะติดภารกิจ เอาเครื่องกันหนาวไปให้พี่น้องที่อ.อุ้มผาง จ.ตากค่ะ

******เราจะเดินทางต้วยรถตู้เช้าวันที่ 27 พย จุดนัดพบจะแจ้งอีกครั้ง

เข้าพักที่ จว ตาก ที่ทางการจัดเตรียมไว้ 1 คืน

เช้าวันที่ 28 เดินทางไปอุ้มผางด้วยรถของทางการ เพื่อไปแจกสิ่งของ

เสร็จภาระกิจเดินทางกลับ กทม คะ ********

พี่น้องท่านใด มีเสื้อหนาว ที่ไม่ได้ใช้แล้ว ฝากป้าพรไปทำบุญต่อได้นะคะ 081 255 4791
    ไฟล์แนบ
    tour.jpg 43K
    group.jpg 124K
  • ป้า ของขวัญวันปีใหม่ที่ D1 ผมเตรียมนำไปร่วมจับฉลากอยู่แล้ว
    6 รางวัล ให้เพื่อน ๆ ที่มาร่วมงานได้รางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้าน
    กันไป (วันก่อนพึ่งคุยกับพี่มาร์คเอง) ส่วนของป้าถ้าไม่สะดวกแจ้ง
    ที่อยู่มา เด๋วผมจัดส่งไปให้ ไหน ๆ ก็โดนซะแล้ว
  • ที่อยู่ป้าพรจ้า
    ไฟล์แนบ
    ม่าน.jpg 42K
  • โหนั่งรถมาไกลเลยน่ะครับ ทางมันสุดยอดครับ โค้งเยอะมาก1219โค้งน่ะครับอุ้มผาง ไม่รวมตากมาแม่สอดอีกอีกโค้ง มีอ้วกกันบ้างละงานนี้555+ ผมอยู่แม่สอดครับ แต่ที่อุ้มผางหนาวมากครับ บรรยากาศสุดยอดครับ
  • ไหนเห็นว่าเจ้าของบอร์ดไม่อนุญาติ ไอดี lumpotorn19 มาเล่นบอร์ดนี้ไง

งง งง งง งง อิอิ
  • เรื่องมันจบไปแล้วครับ เขาก็ขอโทษไปแล้ว ก็ให้มันจบๆไปเถอะครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ก็คือการให้อภัยครับ
  • :m110:ป้าพรแก่แน่ วะเอาจนได้อิๆๆๆ เสือปืนไวจิงๆๆ:m110:
  • Ghost Comment

เอามาฝาก เจ้าโดยเฉพาะเด้อ
    ไฟล์แนบ
    image011.gif 59K
  • http://www.youtube.com/watch?v=XMcMZ9kpj_A