ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ระหว่าง Rad nose ผอมแต่มีกล้าม กับ หนา ล้ำ บึก คุณชอบสไตล์ไหน?
  • บางคนชอบ Rad nose ผอม เพื่อเพาะให้มีกล้าม พอไปเห็น Rad nose หนา ล้ำ บึก บอกหมาอ้วน
    บางคนชอบ Rad nose หนา ล้ำ บึก พอไปเห็น Rad nose ผอม แต่กล้ามยังไม่ขึ้น บอกหมาผอมเกินไป
    แล้วคุณหล่ะ ชอบ สไตล์ไหน................
  • พอดีๆๆๆ คับ 55

เอาเป็นว่าแนวนี้เลย ตัวนี้ ไม่ผอม มากนะคับ ถ้าเปรียบก็เหมือนนักมวยไทย อ่ะ

สวยเท่ แข็งแรง
    ไฟล์แนบ
    1-186[1][1].jpg 18K
  • ต้องใช้เงินเท่าไหร่หรอถึงจะกล้ามออก แล้วหยุดอาหารมันจะเหียวไหม แบบนี้ทำไปทำไม
    ผมขอแบบที่มันเป็นของมันเองดีกว่า
  • ผมชอบแบบหนา ล่ำบึกครับ มันถึงใจดี
  • ชอบแบบนี้อะครับขอยืมรูปหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GiOSteroidFireLion2.jpg 106K
  • ภาพหมาของ คุณ tutie งามมากๆ
  • ของผมขอแบบนี้ก้อพอคับ กำลังพอดี ไม่มากไปไม่น้อยไป ขาหน้าตรงๆ ยืนแบบเท่ๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    flashstd.jpg 40K
    dog369picture1.jpg 36K
  • แบบนี้ก้อเท่ไปอีกแบบคับ
    ไฟล์แนบ
    20081111093840_IM.jpg 123K
  • ผมเปิดดูเวปไซต์ Pitbull rad nose นอก...ส่วนมาก เห็น Pitbull rad nose อย่างหนา ล่ำบึกๆ ทั้งนั้น นานๆจะเห็นหมามีกล้าโผล่ มาที แต่ในเมืองไทยส่วนมากนิยม เพรียวๆแล้วให้ออกกำลังโดยการลาก, ว่ายน้ำ, โด๊บยาเพื่อให้กล้ามขึ้น ไม่รู้นะผมว่าหลักการเพาะกล้ามให้ pitbull คงไม่ต่างจาก ชายงามเพาะกล้าม เท่าไหร่หรอก ต้อง บำรุงมากว่าสุนัขทั่วไป ต้องออกกำลังกายอย่างหนักเพื่อที่จะทำให้มีกล้ามขึ้น ไหนต้องอัดยา เป็นตัวกระตุ้นสร้างลายกล้ามเนื้ออีก ชายงามถ้าหยุดเล่น ก็อ้วนลงพุง ฉะนั้นถ้าไม่อยากลงพุงหรือกล้ามแฟบลงก็ต้องเล่นให้ตลอด หรือเล่นประคองๆไว้ไม่ให้เหี่ยว แล้วมันจะเป็นไปได้มั๊ย ไหนจะอายุแก่ตัวลง วัยสังขาร หรือเกิดโรคภัยมาเบียดเบียน คงจะกระทำได้ตอนที่ยังหนุ่มยังแน่นเท่านั้น แก่ตัวคงต้องปล่อยไปตามวัย และสังขาร
    ส่วนสุนัขที่เล่นกล้าม ผมไม่รู้นะว่าจะอยู่สภาพเช่นใด..แต่ผมก็ขอชี่นชม ทั้งเจ้าของสุนัขที่พยายามทำให้สุนัขของตนเองสง่างาม และตัวสุนัขที่มีความพยายาม อดทนการการฝึก จนเป็นที่พอใจของเจ้าของ ส่วนตัวผมเองแล้ว..ผมชอบหนาๆแบบธรรมชาติ ที่มันควรจะเป็น
    อย่างรูปข้างบนนี้แหละ .....ชอบครับ ได้ความเป็น pitbull ดี หนา ล่ำ บึก...........
  • คับ แล้ว แต่ ชอบ ตามแบบฉบับ ของ เรา เลยคับ
  • ชอบแนวผอมๆกล้ามเป็นมัดๆอ่ะครับ...ไม่ชอบหมาอ้วน
  • ส่วนตัวผมชอบสูง ใหญ่ เท่ดีครับ
  • สำหรับผมชอบแนวsport เพราะเป็นคนที่บ้าพลังครับ rednose มันต้องมีกล้ามเนื้อที่สวยงาม ดูมันมีสง่าราศรี
    ส่วนการเพาะกล้ามหมามันก็เป็นการออกกำลังที่ทำให้มันมีสุขภาพที่แข็งแรง ถ้าทำอย่างถูกวิธีโดยไม่ใช้สารกระตุ้นใดๆทั้งสิ้น
    เหมือนกับคนที่เล่นกล้ามถ้าดูแลร่างกายดีๆรับรองกล้ามเนื้อยังคงสภาพแต่อาจไม่ฟิต ส่วนที่เลิกเล่นแล้วอ้วนลงพุงนั้นน่าจะเกิดจากการอยู่การกินมากกว่า เพราะนักกล้ามทุกคนต้องมีวินัยในการกิน แต่ถ้าตะบะแตกเมื่อไหร่ก็กินเหมือนกับโจรปล้น
    ผมเล่นกล้ามเมื่อประมาณ10ปีที่แล้วที่หาดใหญ่และได้รู้จักพิทบูลก็ที่นี่เหมือนกันจนถึงวันนี้ผมอายุจะ41แล้ว
    ระบบเผาผาญร่างกายของคนเรามันจะเริ่มถอยลงเรื่อยๆตามวัย มีวิธีเดียวที่สามารถชะลอมันได้คือต้องออกกำลังกาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7352_resize.JPG 97K
  • ผมชอบหมาเยื้อแน่นครับ ขอให้ไม่อ้วนเป็นพะโล้ก็เข้าตาหมดแหละครับ...5555
    แหม แต่ภาพที่ท่านburapafahtalay เอามาลงนี่สะใจจริง ๆครับ ผมชอบ
  • ตัวนี้ในฝันผมเลย
    ไฟล์แนบ
    20080926130314_CAY7CH69.jpg 41K
  • ชอบแบบกล้ามๆครับเหมือนรูปตัวแรก แต่เจ้าตัวที่เลี้ยงอยู่บ้านก็รักสุดๆครับ (ชื่อคีลเลอร์ครับ)thai_mk ***081-9549220
    ไฟล์แนบ
    k15.JPG 29K
    เลอร์3.JPG 36K
    k11.JPG 39K
  • ใช่คิลเลอร์ที่ผสมกับพิตตี้ของคุณใหญ่สารคามรึป่าวครับ..
  • อยากให้หมาสวย แต่เจ้าของขี้เกียจ มันขัดๆกันชอบกลนะครับ
  • เขาชอบแบบเนีย
    ไฟล์แนบ
    rangerframe[1].jpg 24K
  • ผมชอบหมาเเบบสมส่วนครับ ไม่อ้วนจนเกินไป หมาอ้วนใหญ่ก็จริงเเต่ถ้าเตี้ยเกินก็ยังไงไม่รู้ ถ้าอ้วนใหญ่ก็ต้องสูงด้วยครับจะได้สมส่วน
  • ถ้าใหญ่ๆต้องเเบบนี้ สมส่วนดี
    ไฟล์แนบ
    189409[1].gif 64K
  • ถ้าไซร์เล็กๆ ต้องเเบบนี้
    ไฟล์แนบ
    vitjo2[1].jpg 91K
  • ชอบหมดเเหละครับ ขอให้มันสมส่วนก็พอ มันจะได้กัดพวกหัวขโมยได้ 555+
  • สวยๆๆๆ แบบ BADBOY รับผสมมั้ยครับ ส่วนตัวของผมชอบ มีกล้ามเนียนๆครับ ไขมันไม่เอาสสสสสสสส...
  • ผมชอบหนาๆ ล้ำๆคับบ