ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบใจมากจ้อน:036:
  • วันเกิดวันไหนน้า
    มีความสุขมากๆๆนะ
  • ผ่านมา2วันและพี่
    เมื่อวันที่ 16
    ขอบใจมากพี่เคน
  • อ้าวหรอคงไม่ช้าไปนะ
    ช้าแต่ชัวร์555555555555
  • ถึงคุณ mancandy ช่วยลงรูปเจ้า แรมโบ้ (จัมโบ้ X โอเว)หน่อยจะได้มั้ยคับพอดีผมชอบคอกนี้มากคับ
  • เบิร์ดเดย์ย้อนหลังพี่เอก
    โหคุณจ้อนปั้มเองเลยเหรอ
    หวัดดีพี่เคน
  • ของขวัญวันเกิดอยู่โคราชว่างๆๆมาเอานะน้า555 สุขภาพแข็งแรงเป็นพรที่ประเสริฐสุดครับ เงินหามาเพื่อซื้อความสุข ไม่ใช่หามาเพื่อรักษาตัวเองครับน้า
  • ขอบคุณมากน้า
  • ลอยกระทงกลับมากันยังหรือว่าลอยตามกระทงกันไปหมดแล้ว
  • HDB ด้วยคนคุณเอก
  • สวัสดีครับพี่เคน พี่เอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

เย้เย้.. พี่เคนกลับมาพร้อมกระทง...:o028:

พี่เอกเงียบเลยสงสัยงานยุ่ง...เสาร์นี้ว่าไงคับ ส่ง ข่าวบ้างนะคับ....:o068:
    ไฟล์แนบ
    286763.jpg 44K
  • HBD.ด้วยคนน่ะพี่เอก มาช้านิดส์นุงน่ะ:035::035::035: :008:
  • ไปลอยไหนมาพี่เคน

ขอบคุณมากครับ พี่มุ
    พี่มุยังจะเอาเสื้อยู่มั้ยครับ
    ตอนนี้เหลือสีดำไซด์ L อย่างเดียว แค่ 8 ตัว
    เดี๋ยวผมแบ่งพี่เค้าไว้ให้ เพราะเค้าจะเอาหมดเลย

3-4วันนี้ยุ่งมากจ้อนลูกค้าเข้าวัน5-6คนไม่ได้ว่างเลย
    เสาร์นี้ ฟูลทีม ใครไม่ไป ผมไปกะพี่โชค แต่อาจจะเย็นๆค่ำๆ

ขอบคุณมากครับเจ๊อร
    ไฟล์แนบ
    panic.jpg 78K
  • เพิ่งเข้ามาดู สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะท่านเอก

:035:

ว่าแต่ไอ้ตัวบนนี่กบหรืออึ่งอ่างหละท่าน

:o008:
  • ตื่นๆๆๆๆ ได้เวลาทำงานแล้ว
  • สุขสันวันเกิดนะคับท่าน:035: มาช้ายังดีกว่าไม่มา
  • ขอบคุณมากครับคุณตั้ม
    ไอ้ตัวนั้นสงสัยจะกบยักษ์อะครับ
    หัวใหญ่อรังการมาก

ดีครับป๋า เค้าตื่นเช้าทุกวันแหละป๋า
    เพราะว่าลูกร้อง5555 แล้วก็นอนต่อ อิอิ
    วันเสาร์เจอกันครับป๋า ฟูลทีม

ขอบคุณมากครับท่านบอย
    ไฟล์แนบ
    pachanga_2.JPG 61K
  • ป๋าลมอะไรพัดมาว่ะเนี้ย
    นึกว่าลืมน้องๆไปแล้วเสาร์นี้จัดครบ
    เออแล้วจะไปกันกี่โมง
    เอกเอาตัวไรมาลงน่าเกลียดว่ะ
    จัดมาสักตัวดิ
  • คุณเอก ยังเอาครับ จัดให้ด้วยนะ
    วันงานปีใหม่เว๊ปไปอ่ะป่าว เอาไป
    ให้ด้วย
  • เคอรัปกะG2มาเจอกันว่ะพี่เคน
    แม่งอย่างที่พี่ชอบเลยแหละ เลยเอามาฝาก
    หัวแม่่ง26วัดแบบรัดๆเลยนะ แต่ไม่ใช่แนวผม5555

พี่มุ เอา1หรือ2ตัวครับ จะได้ติดไปครับ
    ไฟล์แนบ
    YUKM.jpg 20K
  • ^
    ^
    ^
    ^

ตัวอะไรอีกแล้วเนี่ยท่านเอก ฮ่าๆๆ :o028:
  • แมวผสมบลูลี่ครับคุณตั้ม 55555
    ไฟล์แนบ
    _DSC0412.jpg 101K
  • ใชอย่างเอกว่าหน้าเหมือนแมว
    แต่ชอบว่ะ
  • เอก จัดให้ 1 ตัวครับ
  • ได้ครับพี่ มุ จัดไปครับ
    ไฟล์แนบ
    BAD-ASS-BULLY.jpg 79K
  • พี่มุจะให้ไปส่งที่ร้านเลยไหมพี่
    เพื่อจะได้ไปนั่งเล่น
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    เวลาว่างเยอะหรอ5555
    ทำเป็นว่างนะ
  • ปีนี้ไม่ฟูลทีมไม่ยอมนะเว๊ย

ช่วงนี้สายตาไม่ดี จ้องจอนานไม่ได้
  • ยินดีต้อนรับเสมอครับ เอก
  • พี่ครับงานหน้าบ้านผมไม่ไปได้ไง
  • อ้าวพี่ไปหรอ55555
    ถ้างั้นก็จัดการเรื่องที่คุยกันเมื่อเย็นให้ผมด่วนเลยนะ
    เดี๋ยวจะไม่มีของเด็ด อร่อยๆ กิน
    ไฟล์แนบ
    20090123152530_IMG_3823.jpg 68K
  • เซงเลยครับพี่ติดธุระไท่ได้ไปเลย
  • ใครไม่ไปตัดออกจากกองมรดก
  • มารับผมด้วยนะ ผมไปไม่ถูก
  • กลับมาสู่ ภาวะปกติ
    จ้อนหน้าไหม้ไปแล้วมั้ง
    ย่างหมู ย่างเนื้อ กัน ไม่ได้คุยกะใครเลยเรา
    ไส้กรอกอีกบานเลย 55555
  • :043:ขอคารวะ1จอก เนื้อย่างสมคำร่ำลือเจรงๆๆ จานติดมันน๊ะ สุดยรอดดดด
  • แวะมาขอบคุณ กลุ่มนี้ไม่เคยขาดเช็คชื่อเลย เยี่ยมมากครับ
  • น้อมรับไว้ครับท่าน 1

ปีนี้ อาจจะไปกันน้อย เนื่องจากติดภาระกิจในเรื่องหน้าที่การงานกันหลายคน
    แต่พวกผมก็ยัง เต็มที่กับงานของพี่อยู่ เหมือนกับทุกๆปี ที่ไปกันไม่ขาด

ก็ขอบคุณพี่มาร์คด้วยที่จัดงานนี้ขึ้นมาให้พวกเราได้สนุกกันครับ
  • ยินดีครับป๋า ป๋าเหนื่อยจัดงานแล้ว
    ผมต้องไปร่วมอยู่แล้ว เดี่ยวป๋าน้อยใจไม่จัดอีกซวยพวกผมดิ
    ตาหนึ่งแกหนีกลับก่อนได้ไง
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ๆชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

กลิ่นเนื้อย่างยังติดตัวเลยพี่..5555
    ปีหน้าเปลี่ยนเป็นอะไรที่เย็นๆดีกว่านะผมว่า เสียโฉมหมดเลย:o014:
  • เนื้อย่างอร่อยครับ
  • 5555กลิ่นไม่จางเลยใช่มะ เบื่อเนื้อย่างกันไปเลย
    ไม่ใช่เบื่อกินนะ แต่เบื่อย่าง 5555
    ปีหน้าเป็นว่ากันใหม่

ขอบคุณครับพี่มุ เสื้อใส่ได้มั้ยครับพี่
  • หายไปไหนกันหมดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    ciroc11.jpg 57K
  • ขอบคุน พี่เอก และทีมงานมากๆคับ

สำหรับเนื้อ ย่างรสเด็ด และลืมไม่ได้เลยคือ หลานสาวตัวจี้ด (ขยันเหมือน พ่อเลยคับ ฮ่าๆ)

พี่เอก ชุดที่ทำ ขอเมียสวยๆตัวนะพี่ชาย
  • เสียดายอดกินของอร่อยเลยพี่
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทักทายพี่ๆเลยครับ
    กำลังวุ่นกับเรื่องที่มหาลัยอะครับ
    ถ้าไม่พลาดปีใหม่นี้
    จบแล้วครับ
  • ดีบูม ลูกพี่มันสนุกกับการทำอาหารอะ ก็ตามประสาเด็ก ได้ปฏิบัติจริง

ส่วนตัวเมีย ที่ว่า จัดให้เลย ถ้าติดนะ ไว้โทรคุยกัน นะบูม
  • ดีแล้วน้องอาร์มจบไว้ๆ จะได้มามันส์กันเต็มที่หน่อย
  • รับทราบคับ พี่เอก

ลพบุรี มีย่างอีกเปล่าคับ พี่เอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • ลพบุรี ยังไม่แน่เลย ว่าจะได้ไปกันมั้ย
    เพราะแต่ละคนยุ่งกันเรื่องงาน แล้วหมาก็จะคลอดด้วย
    เลยยังไม่รับปาก
    แต่ถ้าได้ไป หาคนย่างให้ด้วยนะ กลัวหน้าไหม้ 5555