ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • โอ อ้วนแท้พี่มุก จิ๊กกี๋ใกล้แล้วดิพี่

ฮ่าๆอยากเหนๆ
  • นั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆบารากุ............
  • อ้าวพี่เอกหวัดดีคร้าบบบบ ขอนิดนึงพี่ ปลอ่ยผี ฮ่าๆๆ G_cell เป็นไงบ้างพี่ได้เรื่องยังอีกนานป่าวสรุปขึ้นกับตัวนั้น แน่นอนแล้วใช่ป่าวพี่
  • อ้น คับ ผมขอสั่งเสื้อของทางกุ่มปทุมสักตัวได้มะคับ ไซm อยากด้าย ราคารวมค่าส่งมาเลยคับ ด้วยโอนตังหั้ยนะคับ
  • ได้ครับคุณเก๋ง เด๋วอ้นลองถามพี่มุกให้ว่า
    M ยังมีอยู่รึป่าวนะครับ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ....
    .......................เอารูปเด็กๆที่บ้านมาให้ดู..พาวิ่งโครตเหนื่อยเลยคนนะ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01624.jpg 31K
  • หวัดดีครับพี่อ๊อด วันนี้เหนื่อยมากพี่ สุดมันเลยอ้นลากกันเละ เด๋วรอมาดูคลิปกัน ฮ่าๆๆๆ
    ไอมิกเซอ นอนได้ทุเรศมากๆๆพี่ ฮาๆๆน่ารัก เจ้าไอซสงสัยอึด ลิ้นไม่ห้อยวุ้ย ไอtiggerอ้น ลากแปปเด๋วแฮ่กละ สนุกมากวันนี้

เตรียมตัวววว
    ไฟล์แนบ
    tigger3.JPG 74K
  • พร้อมละครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    tigger1.JPG 91K
  • ลุยเลยลูกพี่ฮาๆๆ ดีใจมันลากแล้ววว
    ไฟล์แนบ
    tigger22.JPG 89K
  • เหนื่อยๆ ลากเป็นสิบเที่ยว สนุกมาก
    ไฟล์แนบ
    tigger4.JPG 100K
  • พี่เป้ว่างๆเจอกันร้านี้เลยมั๊ยฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    27.JPG 99K
  • ศรันยูเท่ดี ฟิตจัดเลยนะทิกเกอร์
    ไฟล์แนบ
    remy.jpg 24K
  • ฟิตหน่อยพี่ เด๋วรอดูอะไร มือตัดต่อเทพอยู่ใกล้ตัวกะลังทำอะไรมาเล่นให้พี่ๆดูกัน
  • นั้นมันไอธอนชัดๆๆๆ
  • อาหารใช้ได้เหมือนกันนะท่านมุก อร่อยดี ไว้วันหน้าค่อยว่ากันใหม่เน้อ

:o037:

อ้น พี่ว่ารูปที่ท่านมุกเอามา พี่ว่าไม่ใช่ไอ้ธอน ร้อยเปอร์เซนต์เพราะว่า ไอ้ธอนจู๋เล็กกว่าแล้วก็ไม่ดำด้วย

ปล. แต่ไข่ดำฮ่าๆๆๆ

:o028:
  • นั้นไงมาแบบไอต้นละ พี่ตั้ม มองไข่หมา 5555+ พี่มุกพาไปทัวร้านไหนละครับำ เด็ดป่าว อาหารน่ะ
  • Good Morning In the thengturng พี่ๆทุกคน

วันนี้อากาศดีจัง

ไรพี่อ้นมองไข่ๆเข่อไรกล่าวหากัน ฮ่าๆๆๆ

เหนกะทู้ลูกweezyแล้วอ้วนโคด

แต่ถ้าลูกจิ๊กกี๋ต้องน่ารักกว่าอยู่แล้ว

อยากเหนๆทำคลอดวันไหนแจ้งด้วยนะพี่มุกกกกก
  • ไม่เกิน10 วัน แน่นอนจากการคำนวน น่ารักกว่าไม่ กว่า มันอยู่ที่คนชอบไอน้อง 555+ ออกมายิ้มแน่รับรอง ฮาๆๆๆๆ
  • ทำคลิปเสดแล้วดันอัพโหลดเสด แมร่งบอก erro งามใส้เลยครับ
  • ผมก็เพิ่งไปครั้งแรกพร้อมพี่ตั๊มนี่แหละครับ5ทุ่มร้านปิดเกือบหมดแล้ว
    เอาใหม่อ้นรอชมอยู่ สอนพี่ทำมั่งนะโว๊ย
    วันที่1ต้นว่างป่าวมาช่วยกัดรกหมาให้พี่หน่อย555
    ไฟล์แนบ
    1462.jpg 100K
  • มุกเน้นตัวเมียแบบแจ่มๆนะ....ขาวโบ๊ะ...ขาวโบ๊ะ....
  • จัดให้ในทันที
    ไฟล์แนบ
    normal.jpg 23K
    zombi136.jpg 78K
  • สวัสดีครับ ชาวปทุม เห็นหมาลากแล้วดีใจ มีแนวร่วม เอาไว้ว่างๆ จะไปแจมด้วยนะครับ:062:
  • หวัดดีครับพี่ ปอม ว่างๆเชิญนะครับ ต้องขอคำแนะนำด้วยครับ
    ไอต้นกัดรกด้วยหรอกวะ อาชีพใหม่5555+

พี่มุกรอลงใหม่อยู่พี่แมร่งมีปัญหาเรื่องเพลงที่ลงในคลิป พี่มุกคนบนนี่ใครเอามาเป็นแบบถ่ายเร็ว ให้ว่องๆๆเลย

พี่เอกเค้าบอกหมาตัวเมีย ไม่ช่ายแบบนี้
  • แต่แบบที่มุกโพส นี่เจ้าของหมาชอบนะ 555 :013::013::013:
  • สงสัยต้องให้ป๋ามุกพาท่องราตรี.....ช่วงนี้แถวบ้านมีร้านเปิดใหม่เพียบ...............โอ้..บะ..บ๊ะ...เมื่อวานมีสาวโทรมาจากตรังมาถามยารักษาหมา....งง...ไม่เคยไปจีบใครแล้วใครดันโทรมา..ดีนะที่ถามเรื่องหมาถ้าถามเรื่องอื่นไม่รู้จะตอบยังไง....โอออออออ้..บะ..บ๊ะ
  • บ้านหลังนี้มีทุกแนวจะลาก จะวิ่ง ว่ายน้ำ
    โชว์กล้ามได้หมดไม่ยึดติดกับแนวไหน
    แค่เลี้ยงพิทบูลเหมือนกันทุกอย่างจบ
    ไฟล์แนบ
    1892.jpg 74K
    32152.jpg 52K
  • พูดได้ดีพี่ มุกโดนมาก 5555+ จะแนวก็ไหน ขอให้ซื่อสัตต่อหมา และเพื่อนที่มีใจรักในแบบเดียวกันเป็นพอ

พี่ชวงชอบออะดิแบบนี้อะ 555+ คนบนจองนะ 5555+
    พี่มุกก๊อปรูปที่ไหนมา เกิดเป็นแฟนในพิทบลูหัวขาดแน่ตรู

พี่เอกสรุปสาวไหน โทรมา โอนมาเบออ้นได้นะ 555+
  • อารายว๊าาา ปากก็บอกว่ารูปหมาๆ ไหงมาจองคนบน เจออีกทีต้องเคลียร์กันหน่อยแล้ว:016::016::016:
  • หวัดดีคับเพื่อนๆเเฟนพันธุ์เเท้พิทบูลปทุมทุกท่านไม่ทราบว่ามีใครสนใจไป d 1 กับผมบ้างไหมคับ...วันเสาร์นี้คับ
    ....vios-pit
  • ต้องเฝ้าถ้ำก่อนละพี่คงไม่ได้ไปเผื่ออีเด้งๆก่อนกำหนดขึ้นมางานเข้าอีกตรู
  • อ้นก็ไปไม่ได้เหมือนพี่ ติดธุระ เหมือนเลย สงสัยแบบเดิมพี่อ๊อดขับมอไซ ใจรักอีกแล้วงานนี้ อิอิ ขับไปดีๆๆนะครับพี่

พี่ชวงแบบนี้ ต้องคุยกันหน่อยพี่ เป็นพี่ต้องเสียสละเดะ แหมๆๆ
  • ทำเสร็จแล้วครับ กว่าจะลงได้ งงกับ เรื่องลิขสิท ตั้งนาน ว่าทำไมลงภาพแล้วไม่มีเสียง แก้ไขเรียบร้อยละคราบดีใจๆๆๆ 555+
    นี่เป็นงานการตัดต่อ ฝีมือภัทรล้วนๆๆเลย ครับมาลองดูกันหน่อยยย
    http://www.youtube.com/watch?v=lt3f3_h6qTs
  • ไปไหนกันหมดวันนี้ อย่าลืมดูคลิปนะครับภัทรอุส่านั้งทำให้ อ้นฮ่าๆๆ อ้นเอาไปลอง บอดกลางแล้วเน้อ
  • :049:พัสตี้ชอนพี่มั่งนะ
  • รกหมาหรอพี่เด๋วกัดออก

เดวเอามาแบ่งกานกินนะ

เอาไปแบ่งกิ๊กพี่ด้วย ฮ่าๆ
  • จ๊าก อะไรกันเนี่ย แค่ไปอาบน้ำร้อนแป๊ปเดียว ยาวเฟ้ยเลยฮ่าๆๆๆ

ต้น ตกลงเป็นกระสือกันเหรอเนี่ยฮ่าๆๆๆๆ :o028: อ้น คลิปเจ๋งไปเลย วันหน้าวันหลังสอนบ้างแล้วกัน อิๆๆๆ :o003:

ท่านมุกเจ้าจิ๊กกี๋นี่ มีเฮแน่นอน พี่รอลุ้นเด็กๆด้วยคน ชอบๆ เวลาหมาจะมีผลิตผล :o043:

ท่านอ๊อด สงสัย D-1 อดไปหละท่าน แต่วันงานลพบุรีจะรีบเคลียคิวเลย:o058:
  • ดูมาสนุกๆ นะท่านมุก ฝรั่งมันขาย อายุ 2 ปีนิดๆนะท่าน

ลืมบอกไป ตัวเมียครับ ดูไว้ก่อน ตอนนี้ยังไม่มีตังค์ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Rumba Ped Resize.jpg 64K
    Rumba Resize.jpg 96K
  • ไอต้นมันโหด รกหมาก็ไม่เว้นด้วย พี่ภัทรก็โดนพี่มุกแซว ทำใจๆๆฮาๆๆๆ
    พี่ตั้มงานลพบุรีไปให้ได้นะพี่ น้องต้นไปได้รึป่าวคับ ออกงานบ้างน้องจะได้กว้างๆ ถ้าว่างไปด้วยกัน วันที่10 ธันวา คับ

พี่ตั้มเค้าขายเท่าไหร่อะ หุ่น สวย รูปที่ 1 ซ้ายมือ หน้าเหมือนพ่อมันเลยอ่ะ เคยให้ลูกยังพี่ตัวนี้ ต้องดูเรื่องวามสูงีกที เพราะเค้าถ่ายมา หหญ้าที่ยืนสูงจนจะทิ่ม อก เลย อิอิ
  • ยังไม่แนวเท่าไรพี่ของผมต้องfreakๆ
    ไฟล์แนบ
    WCGDiabla2.jpg 14K
  • น้องพัด..สุดยอดเลยนะอ้น..
    มุกโทษทีเมื่อวานขี่มอไซค์ทั้งคืนเลย...เลยรับโทรศัพท์ไม่ได้เลยโทรกลับก็ไม่ได้อีกเงินหมด...เดี๋ยวพรุ้งนี้เปลื่อนใช้รายเดือนเเล้ว..จัดไป
    ...คุณตั๊มไปเเพ..น่าอิจฉาจัง..เดี๋ยวว่างๆจะเอารูปไปเเพมาให้ดูน่าคับเเบบหมดสภาพเลย....อิอิ.คอยดูนะ..
    ..........................................bye
  • พี่มุกให้อาหารกี่มื้ออ่าพี่ต่อวัน

ต้นให้เช้า พอให้เย็นมันไม่กิน

ไม่รู้ให้เท่าไรดีพี่บิกสูตรหน่อยยย
  • ให้กินแค่ครึ่งชาม มื้อเย็นมื้อเดียว ถ้าสกาไม่ยอมกิน 5 นาทีให้ยกเก็บทันที
    แล้วให้กินเวลาเดิมแบบนี้ทุกวัน หากรงใส่แล้วให้กินในกรง
    เพราะเดาว่า สกากินบ้างเล่นบ้าง แล้ววางอาหารทิ้งไว้
    สกาก็เลยคิดว่ากินตอนไหนก็ได้มันก็จะติดเป็นนิสัย
    ไฟล์แนบ
    jangle 0033.jpg 111K
  • ชัดเจน ฝึกไว้ต้น ไม่กิน5นาทีเก็บ ปล่อยทิ้งไว้ไม่ดี ไม่ต้องวิ่งตามไปป้อนมันนะ จะเสียนิสัยเอา
  • วันนี้ ออก กอง เหนื่อย จริง ทั้งหนาว ร้อน แตกแดด อบกของ เรียนนิเทศ หรืออะไรวะนี่555+ ทั้งกลุ่ม หยิงหมดดันมีกระเทยอีกคน เรื่องแบกของเลยต้องออ้นเลย งานนี้ ทำช้า จารย์ บ่นอีก555+
  • โก๋กูรักมึง เปิดพัดลมให้กอดกันกลมเลย
    กรงก็มีชอบนอนกรงเดียวกันตรูละงงจริง
    ไฟล์แนบ
    jigky 008.jpg 49K
    jigky 009.jpg 51K
  • พี่ก็ลีลาไปยังงั้นแหละอ้นกลัวคนแก่แกน้อยใจ
    เสาร์นี้ที่d1 ใครไปบ้างขอเสียงหน่อย
  • ลีลาเยอะเด๋วโดนถอดหมุด5555+
    อ้นไป ครับ แน่นอน
  • ฮ่าๆๆๆ เจ้าโก๋ กับเจ้าอ้วน นอนกอดกันกลมเลยนะท่านมุก เห็นแล้วน่ารักกันจริงๆเชียวฮ่าๆๆๆๆ

:o037:

อ้น สงสัยพี่จะอด เซ็งเป็ดพอเห็นกำหนดการตอนแรกวันที่ 27 ดันตรงกับวันไปแพพอดี
    พี่มาร์คแกจะเลื่อนก็ไม่ได้ด้วย เสียดายจริงๆ

:o005:

งั้นไว้เจอกันวันงานลพบุรีดีกว่า :o016:
  • เจ้าอ้วนมันชื่อเล่นลูกหมู
    ส่วนชื่อจริงจังเกิ้ลแอบถ่ายทีเผลอพี่ตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    jgk1.jpg 57K