ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • Sorry all my friends
    i can not type in Thai now !
  • เอาไปทำมั้งป่ะแต๊กเครื่องจับหมา555+ ไม่ต้องเจ็บตัวด้วย
  • ผมชื่อ รถ คับ
    ลูกชายชื่อ คิลเลอร์
    ลูกสาวชื่อ กระรอก
    ชื่อในบอร์ด road
    ไฟล์แนบ
    ภาพ070.jpg 39K
    ภาพ069.jpg 37K
    ภาพ0623.jpg 35K
  • ยินดีต้อนรับนะครับ คุณรถ
    ว่างๆพาลูกชาย ลูกสาวมาเที่ยวด้วยกันสิครับ
  • จัดให้เดอะต้น หน่อยนะครับ

ต้น+กีกี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1579.jpg 39K
  • ไปดูนะครับ วันลอยกระทง สมาชิกเราไปไหนกันบ้าง วันนี้
  • จัดไปด้วยรูปแรก พึ่งมาถึง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1598.jpg 52K
    IMG_1599.jpg 52K
  • กับ บรรยากาศสบาย ๆ เล่นน้ำได้ด้วยทั้งคนทั้งหมา

ต้น พี่ขอโทษษษษษษษ นะรูปนี้ เพื่อนๆเค้าบอกให้ลงว่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1604.jpg 58K
    IMG_1603.jpg 47K
  • มาเฟีย & TW
    ไฟล์แนบ
    IMG_1606.jpg 49K
    IMG_1605.jpg 57K
  • รูปสุดท้าย รวมซะหน่อย ตามประเพณี เย้ๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1610.jpg 54K
    IMG_1611.jpg 55K
    IMG_16122.jpg 53K
  • นี่แหล่ะ ครับ วันหยุดง่ายๆของพวกเรา
    ไม่ต้องมาก ไม่ต้องมาย แค่มากันง่าย ๆ
    ก็เฮฮา กันได้แล้ว มีแต่รอยยิ้ม มีแต่เสียงหัวเราะ
    ตามประสา คนที่รัก และ ชอบ ในพิทบลู ครับ

เพื่อนๆ ที่อยากมาพาหมามาเที่ยวมาเล่นน้ำ เชิญเลยนะครับ
    ต้องลองมาดูนะครับ อย่าไปเกร็ง พวกเราทุกคนเป็นเพื่อน กันครับ
  • ว้า ไม่ได้ไปเลยเรา

โทษทีแต๊ก ที่ไม่ได้รับโทรศัพท์
    หลับไม่รู้เรื่อง เมือคืนหนักไปหน่อย

เอาไว้โอกาสหน้า เจอกันครับ
  • โดนจนได้ทำกันได้ลงคอนะพี่แต๊ก
    กะแล้วว่ายังไงก็ไม่รอด
  • ง่า....... เริ่มจะเครียดดดดดดดดดดดดดดดด

ฮึ่ม ๆๆ ไปลอยกระทงกันที่ไหนกันบ้างค่ะเนี่ย......

:002::002::002::002::002::002::002::002:
  • เป็รไปหรอครับ
    ไม่ได้ไปลอยไหนเลยลอยน้ำแข็งในแก้วอย่างเดียว
  • หวัดดี ครับๆ.....พี่ๆ ทุกคน
    *สบายดีมั๊ย ครับ

อยากมีน้องหมามาโชว์ ด้วยจังเลย
    รออีกหน่อยนะครับ......
    อิอิ
  • สบายดีไหมดูจากในรูปได้เลยครับตอนเล่นสบายดี
    ตอนนี้จะไม่สบายแล้วสิครับ
  • ไหนๆก็ไหนๆ
    ไปไหนโดนมันทุกงานสิเราไม่รู้ไหงชอบถ่ายตอนเค้าเซ็กซี่
    คิดไรกะเค้าป่าวนี่
    ไฟล์แนบ
    thip 631.jpg 45K
  • รูปแรกดูดีๆ คุณต้นก็แอบแซ็กซี่เหมือนกันนะครับ

เห็นแล้วซีดดดดดด
  • ไอ้คนนี้ป่าวว่ะ ที่โดดน้ำทีทำปลาเขาตื่นกันทั้งสระ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_16042.jpg 58K
  • ส่วนไอ้คนนี้ น้ำก็ไม่โดด ดันถอดเสื้อทำหล่ออีก กินก็น้อย ดันหนีไปแอบหลับอีก :o023:
    ไฟล์แนบ
    IMG_16112.jpg 88K
  • 555+ นิดนึงจะถ่ายรูปละเดี๋ยวเค้าเห็นว่าแดงหมด กลับบ้านมาหลับเป็นตาย-*-
  • ไปลอยกระทงไหนกันมาบ้างครับ
    ผมลอยบนที่นอน*-*
  • ส่วนผมหลับสนิดเลยครับ แต่ยังมาแอบลอยกระทงตอนดึก
  • ลอยกะใครอ่า
    แล้วนี่พี่แต๊กโดนลอยหายไปไหนหว่า
  • ของผมเครื่องยังแรงดีอยู่ครับ
    กลับมา จากฝาย ต่อ ด้วยเฮอเมส ครับ
    แต่วันนี้ มาทำงานเหมือนซอมบี้ อีกตามเคย

ส่วนวันนี้ ขอแสดงความยินดี กับบัณฑิตใหม่ นายแฟลตของเรานะครับ
    ถึงเค้าจะไม่ค่อยโพสเลย แต่ก็เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหวอยู่เรื่อย ๆ

และก็ วันนี้อาจมี การตะลุยราตรี เฉลิมฉลองกันนิดหน่อย
    ใครสนใจมาร่วมแสดงความยินดี เชิญนะครับ
  • ยินดีกับ บัณฑิตใหม่ ด้วยครับ

พี่แจ๊ค....ผมส่งของให้แล้วนะพี่
  • ไม่เป็นไร เจ็ท โอกาสหน้าก็ได้ครับ

แต่ผม ว่าที่ ๆ เราไปเล่นน้ำด้วยมันดีแฮะ
    คราวหน้า เอาแบบที่ตกลงกันไว้นะ เอาโต๊ะไปตั้งตรงน้ำเลย
    เอาแบบชิว สุดๆ ไปเลย

ส่วนคราวหน้า อย่าหลอกผมมมมมม กันนะเพื่อนๆๆๆๆ
    มีเราเอาหมาไปคนเดียวเองอ่ะ ฮือ ๆๆ ๆ
  • ปิ๊ก พี่ว่า ปิ๊กต้องหาหมอด่วนแล้วว่ะ
    มองนายต้น เซ็กซี่นี่ พี่ว่า มองยังไง มันก็ออกแนว เซ็กเสื่อมนะครับ 55555

ว่าแต่ว่า ส่งของอะไรกันอ่ะครับ ยาบ้ารึเปล่าเนี่ยะะะะะ
  • ได้รับของแล้วครับ ปิ๊ก ขอบคุณมาก
  • 5555+ แต๊กมันแน่จิงๆไปต่อไหวอีก กลับบ้านมาแทบลากไปลอยกระทง3ทุ่มสภาพยังกะศพ
  • แต๊กเอ๊ย เที่ยวระเบิดระเบ้อ แล้วอย่ามาบ่นว่าไส้แห้งนะไอ้น้องรัก.....อิอิอิ:o003:

พี่แจ๊ครบกวนขอรูปสมหวังหน่อยดิ่... ขอบคุณคับป๋มมมมมมมมม
  • รูปสมหวังครับ น้องพอน Razors Edge 100%

ยินดีกับ บัณฑิตใหม่ นายแฟลตรูปหล่อ ด้วยครับ

พาคณะครอบครัวไปลอยที่อ่างมาบประชัน มาครับ กลับมาต่อกับเพื่อนอีกนิดหน่อย หลับสนิททั้งคืน 55555
    ไฟล์แนบ
    หวัง3.jpg 82K
    หวัง2.jpg 89K
    หวัง1.jpg 52K
  • คุณต้นยังชมพูอยู่เลยนะ พี่แต๊ก..ง

พี่แจ๊ค...เค้าไม่ให้พูดซิพี่ว่าส่งอะไรกัน...
  • แต็ก คราวหน้า เอาชุดแดงๆๆๆ ครบเซ็ต กัดกันช่วยกันแยกด้วยนะ555555
    ไฟล์แนบ
    28.JPG 90K
  • ปิ๊กถ้าพูด เขาจะเรียกของลับหรอ อิอิ
  • ขอบคุณครับเจ๊ ที่เป็นห่วง
    อย่างนี้แหล่ะครับ ตามประสาคนโสด ดดดดดดดด

พี่แจ๊ค ขอมาตัวเดียวก็พอมั้งครับ
    ถ้ายกเซ็ตมา ก็ไม่ต้องทำอะไรกันเลยทีเดียว เหนื่อยแน่ ๆ จี๊ดทุกตัว
  • แบ่งโซนกันอยู่เลยนี่นา เห็นอย่างงี้ละน่าฟัด
  • เอามาหมดเลยเด๋วผมดูแลเรดบอยเอง
    มันกะผมสมสู่กันเรียบร้อยแล้วน่าจะคุยกันรู้เรื่อง
  • เดอะต้น เมื่อคืนนายหนีเรากลับบ้านนะ
    ปล่อยให้พี่ชายนายไปเผชิญโลกกว้างอยู่คนเดียว

นัว หนาววววววมากกกกกก เฮ้ออออออ ยันเช้ากันเลยทีเดียว
  • ก็เห็นพี่สู้ยิบตาน้องก็กลัวบ้างอะไรบ้าง
    แล้วเมื่อคืนมีหน้าที่ที่ต้องรับผิดชอบนิดนึงนะพี่นะ
    อย่าว่ากันเลย
  • 5555
    พี่ชายต้น ก็สู้ยิบตาเหมือนกันนะ พี่ม่อนอ่ะ
    สู้จนตอนนี้ ยังไม่ฟื้นเลยมั้ง สลบอยู่ที่บ้านอยู่เลย
    สงสัยงานนี้ ไม่รอดแน่เลย yessmon เรา
  • ไม่น่าเลยพี่ม่อน
    เห็นเมื่อคืนคึกๆกะแล้วกลับมาตายแหง
  • พี่ๆน้องๆที่เข้ามาใหม่หายไปไหนกันหมดน้อ
    ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับลงรูปให้ดูกันบ้างสิครับ
  • ขอบคุณค๊าบพี่แจ๊ค สมหวังหล่อดี แต่ว่าอยากได้แบบแดงๆอ่ะ
    แบบไอ้แสบไรงี้......
  • ไอ้แสบบบบบบบบบชอบเหมือนผมเลยพี่หน้ามันดุ๊ดุ
    ไปเจอตัวจริงหมาไม่ดุเหมือนหน้าเลย
  • อรุณสวัสดิ์ครับ พิทบลูชลบุรี ตื่นกันรึยังครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1602.jpg 43K
  • ถ่ายรูป น้องหมามาลงกันหน่อยเร้วววววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0331.jpg 63K
  • แต็กตื่นแต่เช้าเลยหรอ หรือว่ายังไม่ได้นอนกันแน่ 5555++
  • นั่นสิเช้ามากไปหรือป่าว
    แล้วนี่พี่ม่อนฟื้นกะเขาหรือยังนั่นหายไปเลย
    พี่แจ๊คไม่มีรูปลูกเจ้าชิวมาอัพบ้างหรอครับอยากเห็นอ่า