ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบูลลี่สายเลือดดีราคาพิเศษ
  • อายุ 3 เดือน เพศเมีย
    สนใจลองโทรมาคุยครับ 081 999 2330
    ไฟล์แนบ
    d1.jpg 50K
    d3.jpg 38K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ อยู่แถวไหน
  • ตัวนี้ผมซื้อมา 3 หมื่นห้า
    แต่ขายไม่ถึงครับ ยอมเจ็บตัว เพราะลองเลี้ยงดู มันไม่ใช่สไตล์ผมเท่าไหร่ครับ
    อยู่แถวๆ บางใหญ่ครับ
  • รูปเพิ่ม
    ไฟล์แนบ
    d2.jpg 42K
  • หมาสวยมากเลยครับ แต่ผมคงสู้ราคาไม่ไหวช่วยอัพล่ะกันครับ

ขอให้หาเจ้าของใหม่ให้ได้ไวๆนะครับ

แต่ผมว่าซักพักต้องมีผีโผล่มาแน่ๆคอยดู
  • รูปเพิ่มครับ
    ไฟล์แนบ
    d5.jpg 28K
    d4.jpg 40K
  • น้องหมาน่ารักนะคับขอให้เจอเจ้าของใหม่เร็วๆนะคับ ถ้าที่บ้านมีที่เหลือจะเอามาเป็นเพื่อนเล่นกับเด็กๆๆที่บ้านซักหน่อยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    2510.jpg 120K
    196.jpg 109K
    2113.jpg 100K
    813.jpg 105K
    261.jpg 114K
  • ผม ชอบ มาก น่ะ เเต่ รา คา คง สู้ อยู่

รา คา ปะ มาน ได้ ไหม้ ครับ อยาก ได้ เหมือน กัน ครั บ
  • โทรมาคุยจะง่ายกว่าครับ
    ถ้าชอบจริง ราคาไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ:005:
  • ราคาแรงใช้ได้ทีเดียว ลูกเต้าเหล่าใครครับตัวนี้
  • แม่ผสมติดท้องนำเข้ามาครับ
    พ่อยังอยู่ที่เมืองนอก
    สายเลือดไม่ธรรมดาแน่นอน
  • ขอปิดการขายครับ
  • ดีใจด้วยครับ นักกล้ามกับบูลลี่ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3527.jpg 111K
  • ใช่ชุดนำเข้าจากฝรั่งเศษหรือเปล่าครับ เห็นลงว่าชุดนี้ 70000 ทุกตัวไม่ใช่เหรอ
    ยินดีด้วยครับที่ขายออกได้