ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • วันนี้เมาที่ พิดโลกต่อ....:015:
  • พี่เต้ถ่ายรูปไม่มีท่าอื่นเลยหรือพี่มีแต่ท่ากอดอกแล้วก็ยิ้ม5555
  • เบ้น ก็ตั้งชื่อให้ พี่เต้ เลยว่า เจ้าพ่อท่าเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

:o028::o028:
  • บึดจ้ำบึดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ท่าเดียวจิงปล่าวคับพี่น้อง เมือีคืนเมาปริ้นเลย
    ไฟล์แนบ
    191.jpg 71K
  • ผมว่าคงไม่ได้เมาแล้วละแบบนี้

มันโดนลุมโทรมมาชัดๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำไมไม่เอาภาพที่บูมเดินถ่าย ทั้งงานมาลงบ้างล่ะ
  • :o003:ไปว่าน้องเขาได้ไอ้นี้ น้องเขาเมามันอะคับ อิๆๆ:o003:
  • พี่บอย ถ้ามีเมา...มันส์ แบบนี้ ชวนพี่เติ้ลเค้าด้วยนะ พี่เค้าชอบ 5555:019:
  • เพชร ตามที่คุยกันไว้ จัดการให้ผมด้วยนะ
  • นั่นอยู่เฉยๆยังโดนกับเค้าด้วย....

ผมคน"รักครอบครัว"นะครับน้าเหน่ง....

:039::039::039::039::039::039::039::039:
  • งานยุ่งชิปเป๋ง ไม่มีเวลาเข้ามาเลย แต่มีข่าวดีมาบอกด้วยสำหรับชาว พิทบูลพิด'โลก แม่หมาสายก็อตติ+พ่อหมาสายเรเซอร์เอจ อีก 4 วันจะผสม ใครอยากชม ติดต่อหลังไมค์ และอีกไม่นาน จะบินตรงมาจากแคลิฟลอเนียร์อีก 4 ตัว ต้องติดตามตอนต่อไป
  • เดี๋ยว ว่างๆจะเอารูปมาลงให้ชม...บอย บูม เป็นไงบ้าง บรรยากาศช่วงนี้เงียบๆ มีกิจกรรมอะไรมั่งเปล่า มีอะไรโทรแจ้งด้วย ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้เข้ามา ว่างวันไหนมาเที่ยวหาพี่บ้างก็ได้...ยินดีต้อนรับ
  • รับทราบคับ พี่กลม ที่เคารพรัก

ผมว่าพี่เก็บเรื่องหมาใว้เป็นความลับดีกว่าคับ (เดี๋ยวมีคนไม่หวังดีไปกดราคาหมาหมดนะคับ)

พี่กลม ว่าเหมือนผมเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาวววแล้วววววว....คร้าบบบบบบบบบ
  • :o036::o036::o036::o036::o036:
  • พี่กลมเดียวพรุ่งงี้โทรหาเนอ จะถามเรื่องขอใช่สถานที่คับ
  • ไม่ได้ไปน่าเสียดายจัง

เห็นรูปแล้วอยาก..........เหอะๆๆ
  • สนุกกันหย่ายยยยยยยยย.....เลยนร้า.........

ว่างๆ ให้มรสุมชีวิต เงียบสงบซะหน่อย ไว้เจอกันเด้อ พี่ น้อง..
    ว่างจากงาน ยังมีเรื่องรถ ให้ต้องเคลียอีก เฮ่อ ชีวิต..........
  • เหยหล้าถามไอ้ทอมให้หน่อยดิว่ามันจะไป D1 ปล่าว
  • เด๋วถามให้พี่ ถ้าไม่มีไร เด๋วให้มันโทรหาพี่ก็ได้มั้ง
    แต่ว่าช่วงนี้พ่อมันไม่ค่อยสบาย นอนอยู่โรงพยาบาล ไม่แน่ใจว่ามันจะว่างรึป่าวดิพี่

ช่วงนี้พิทบลู เสือลากหาง มีแต่มรสุม หว่ะพี่
  • มรุสุมมันไม่ได้อยู่กับเราตลอดไปมันมาเดียวมันก็ไป มันมาสิดีทำให้เราคิดได้แล้วกันตัวใหม่ไม่มีไรศูนย์เสียแค่เสียหาย มันเป็นบดเรียนที่มีค่าสำหรับเราเสมอและไอ้น้อง สู้ๆๆไอ้น้องคนที่เขาแย่กว่าเรามีอีกเยาะ
    ไฟล์แนบ
    1254722925.jpg 90K
  • ถึงแม้ตัวอักษรที่พี่พิมพ์ มันจะไม่ค่อยถูกอักขระ สักเท่าไหร่
    แต่ผมขอให้พี่รู้ไว้ ผมเข้าใจ ในความห่วงใยของพี่เสมอ พี่บอย...

ไม่ว่ากี่ครั้งที่พี่โวยวาย ด่าน้องเท่าไหร่ นั่นก็หมายความว่าพี่ก็ห่วงน้องมากเท่านั้น...

ขอเวลาน้องตั้งตัวสักพักแล้วจะกลับไปยืนอยู่ข้างพี่อย่างสง่า ผ่าเผยอีกครั้งครับพี่..........

อุปสรรคทำให้คนเข้มแข็งใช่มั้ยพี่..................
  • :063::063::063::063:ใช่แล้วไอ้น้องรัก:063::063::063::063:
  • พี่หล้า ไม่ได้เดียวดายเวลาที่มีปัญหา

เราก็เหมทือน พี่น้อง กัน มีไรก็ให้กำลังกันเสมอคับ

มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน
  • ว่างๆก็มาหา ที่สงบๆพักที่ จ.เลย บ้างก็ได้นะ หล้า...:015:
  • รักกันจังนะไอ้พี่น้องคู่นี้มันน้าอิจฉาวะ 55555555 ดีใจวะมีน้องมันก็รักกันดีอย่างนี้พี่ก็มีกำรังใจที่จะทำให้ พิด,โลก ของพวกเราเดินไปได้อย่างสง่าผ่าเผย มีน้อยรักกันดี ดีกว่ามีมากแล้วแตกแยกจิงใหม่ คุณภาพไม่ได้อยู่ที่ปริมาณคับ บันทัดธานเราอยู่ที่ความจิงใจ คับพี่น้อง
  • ประธานบอย-เจ๊ดา ที่ให้แวะไปเที่ยวที่บ้าน...:015:

ลืมขอบคุณอาหารกลางวัน มื้อใหญ่ วันที่ไปถึง ปลาไหลผัดเผ็ด ฉู่ฉี่ปลาช่อน ต้มยำ ที่น้องบูม จัดไว้...แซบมาก:063::063::063:
  • :o061:..............................ลากทานของความมั่นคง อยู่ที่ความซื่อตรงและจริงใจ.................................:o061:
  • ว่างๆๆจะแวะไปเลยบ้างเดอ
  • รากฐาน ครับพี่บอย ไม่ใช่ลากทาน.....เด๋วให้คัดตัวบรรจง 10 บรรทัดเลยนี่....

ขอบใจมาก บูม.....(วันไหนดี ที่จะมารับสายจูง มันเสร็จนานแล้วนะ)

ได้เลยครับพี่ตั้ม ขอบคุณมากครับพี่............วันไหนพี่ตั้ม มาพิดโลก ผมอยากทำ ต้มยำปลาไหลให้ลองชิมครับ
    เอาปลาไหลไปย่างแบบห่อใบตองให้เนื้อแตกๆก่อน แล้วนำมาต้มยำอีกที แซ่บหลายครับพี่..........
  • เออนะอ่านออกเหมือนกันและ :o015:แคะตรูจัง:o015: หัวตรูยิ่งล้านๆๆ:o066:อยู่เดียวตรูน้อยใจเดอ:o066:
  • วันไหนถ้า คุนพี่มีน้ำใจก็กรุณาเอามาให้ด้วยนะคับ

จะสองเดือนแล้วคับ ยังไม่ได้ใช้สายจูงหมาเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ว่างวันไหนค่อยเอามาให้ผมก็ได้คับ พี่หล้า (เร็วๆหน่อยก็ดีนะคับ)ฮ่าๆๆ
  • อ่าวสรุปว่ามันรีบหรือไม่รีบวะหล้า55555555
  • ถึงเจ๊ดา 27 นี้แก้วต่อแก้ว ขวดต่อขวดน้องขอชนหน่อย เอิ๊กๆๆ :o024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0835.jpg 75K
  • งานแบบนี้ ต่อไปเป็นที่ไหนหว่า..
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1].jpg 124K
    IMG_07822[1].jpg 102K
    00532[1].jpg 110K
  • พิด"โลก คับ พี่สัก

:063::063::063::062:
  • :o018:ตรูคิดไม่ออกวะ บูม ที่ใหนวะจำไม่ได้แล้ววะ:o018:
  • :o002:ใครขี้ออกบอกได้ปะระ:o002:
  • อิ่มแล้วชอบลืม
  • :001: คิดพี่บอย ไม่ใช่ ขี้ (รู้ว่ามุข)

GO TO PIDLOK ลุยยยยยยยยยยยยยย

*******รูปด้านล่าง LIL-(JAY-R) 1 เดือนเต็มแล้วครับ*******
    ไฟล์แนบ
    IMG_18244.jpg 51K
  • สุดทีนคับ พี่เป้ แคนแนล

พี่เป้ เอามาฝากผมเลี้ยงได้นะ ไอ้ตัวนี้นะ มันมีแววนะพี่เป้

ลายเสือด้ว ชอบๆ แต่เรามีชุดที่สัญญากันใว้ ชิมิ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เดี๋ยววันนี้ ว่าจะไปคุยเรื่องงาน มิทเวย์ ไบค์วีค ปีนี้จัดกันที่ 4 แยกอินโดจีน รถมอ'ไซค์ครบทุกแนว ไม่น่าต่ำ1000 คัน เคยคุยกับบอยไว้ ไม่

รู้ว่าสนใจจะเอาหมาไปออกบูธในงานกันรึเปล่า ? ใครมีลูกหมาจะขาย หรือ พ่อ-แม่พันธ์ จะโชว์ หรือจะขาย งานมีเดือนหน้า สนใจกันรึเปล่า

ช่วยแจ้งพี่ด้วย จะได้ไปดูสถานที่ให้ ด่วน!นะคร๊าบ...บ
  • ขอบใจ บูม ที่เป็นห่วง เรื่องราคาหมา ไม่ค่อยได้เน้นเรื่องเงินเท่าไหร่ เพราะไม่ใช่ของพี่...ฮา.. พอดี เจ้าของหมาเค้าให้พี่ช่วยโปรโมทให้

คนรู้จักกัน แต่ดูจากสภาพหมาแล้ว มันคงขายตัวมันเองได้ เห็นตัวพ่อพันธ์ สายเอจแล้ว อยากจับใส่กับซันนี่ของบูมมากๆ ออกมา

ไม่ธรรมดาแน่ๆ ที่บอกเผื่อมีใครสนใจ พิด'โลก จะได้มีหมาสวยๆเลี้ยงในราคาไม่สูงนัก เสียดุลจังหวัดอื่นมาเยอะแล้ว
  • พี่บอย ตุ้ย kpp เค้าอยากดูรูปที่อยู่ในกล้องพี่บอยค่ะ :m006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0801.jpg 115K
  • ได้ข่าวบ้านนี้จะจัด มิตติ้งหรอคับ 55+
  • ไช่คับ อ็อฟ มิ้คติ้งครั้งต่อไปเป็น คิว ของ พิด"โลก คับผม

...ถ้า พี่กลม เห็นว่าดี จัดมาจองตัวเฟิ้ตเลยละกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่กลม คิดว่าชุดนี้น่าจับจองจัดมา ถ้าสวยอย่างว่า หมาผมที่บ้าน ใส่ได้ทั้ง แม่ และ ลูก คับ

ถ้าได้ไปงาน ที่มีรถมาไม่ต่ำกว่า พันคัน ไปโชว์หมา ผมว่า เราอย่าช้าเลยคับ ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • จะจัดกันตรงไหนดีละพี่น้อง.....

สงสัยต้องหลังบ้านประทานใช่รึเปล่าคัฟ บูม
  • คี ขอเบอโทรหน่อยดิ
  • เอาๆๆๆๆๆ............จัดหนักไป
    เอาๆๆๆๆๆ............จัดเต็มไป
    เอาๆๆๆๆๆ............เอางัยก็เอา
    เอาๆๆๆๆๆ............เอางัยก็เอาตามกัน...................
  • ลงกำหนดวัน ไว้เลยนะประธานบอย จะได้จัดคิวให้ลงตัว กลัวมันจะไม่ว่าง....:015:

ไม่งั้น เด่ว เมืองเลย ชิงจัดก่อนนะ...:013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    pukadung1.jpg 54K
    pukadung2.jpg 22K
    pukadung3.jpg 96K
    pukadung9.jpg 84K
    pukadung4.jpg 95K