ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • จะไปไหน มาไหน ขอให้ปลอดภัยนะครับ พี่น้องชาวเลย

เสียดายจังคืนนี้ต้องไปธุระที่ยุดยา ไม่งั้นอยากคุยกับพี่ตั้ม-พี่เต้-พี่น้องชาวเลยร่วมกับ บูมจัง ครับ
  • พี่ตั้มตกลงเราไปกี่วันพี่
  • ไว้วันหน้าก็ได้ครับ หล้า เดินทางปลอดภัยครับ

อู๋ อยากไปกี่วันล่ะครับ ก็กลับซักวันจันทรืมาถึงก็เย็นๆอะไรงี้ (ประมาณนั้น)
  • อยากไปนำเด้
  • เดินทางปลอดภัยคัฟพี่น้องชาวเลย
  • นอนก่อนคับพี่น้อง
  • สวัสดีคับ
  • >>>> สวัสดีคราบพี่น้องทุกท่าน........

>>>> เบ้น.. มาปลุกแต่เช้าเลยนะ.......

>>>> คีน้อง พร้อมหรือยังพี่ซ้อมคอมาแล้วนะน้องรัก.......
  • >>>> พี่ตั้ม..ผมพร้อมแล้วนะ ออกเดินทางสามโมงเจอกันที่ภูเรือคราบ ตามเวลาที่นัดไว้นะคราบพี่................
  • ไข่คับ
    ไฟล์แนบ
    ไข่.JPG 8K
  • ไปเที่ยว อ ภูเรือมาครับเช้าวันที่ 20 พฤศจิกายน 2553 เวลา6โมงกว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01054.JPG 6K
  • กล้องไม่ค่อยชัดครับแต่ข้างบนสวยจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01044.JPG 17K
  • ใครไปไหนกันบ้างน้อเงียบจัง
  • ไปภูเรือมาคับน้องbenz
  • อยู๋อย่างเหงาๆๆ ไปไหน กัน หมด แล้ว
  • เราก็เฝ้าบ้านกันไปคับพี่นัท พี่แคร์
  • :m117:ยิ้มวันระนิส จิตแจ่มใส อ่อนกว่าวัย โรคภัยไม่มี :m117:
    ไฟล์แนบ
    1111111111.jpg 57K
  • ให้ประธานเลย
    ไฟล์แนบ
    เลย.jpg 78K
  • พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง เลย
  • เมื่อคืนถึงที่หมายกี่โมงคับพี่ๆ
  • อู๋ไม่ได้ไปเที่ยวกับพี่ตั้มพี่แต่หรือคับ ไม่เห็นมีรูปเลยอะ
  • ขอบคุณ กลุ่ม เลย มากครับ เริ่มจาก1ได้สวยครับ ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ
    ไม่ว่าหมาคุณจะราคาเท่าไหร่ แต่พวกคุณคือพี่น้อง ผมครับ ราคาหมาไม่ใช่ตัวตัดสินมิตรภาพครับ
  • เมื่อคืนเมาหนักไปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    1_original.jpg 85K
  • สวัสดีคร้าชาวพิทบูบจ.เลย.....หนึ่งในสมาชิกA.P.S.(Assosiate pitbull Sakolnakorn)แวะมาทักทายคร้า.....meetingจ.เลยดูแล้วอบอุ่น...น่าหนุกหนานดีนะค่ะ.....หวังว่าสักวันคงได้join นะคะ
  • :063::063::063:ว่างๆเชิญmeetingที่จ.สกลนครบ้างนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG1079A.jpg 9K
  • พี่ๆกลับถึง จ.เลยกันหรือยังคิดถีง:o003:
  • น้องจ๋อมถึงบ้านรึยังคร้าบบบบบ..
  • สวัสดีคับทุกคน
  • ไวจริงๆๆพี่ศักดิ์.....

พี่ตั้มถึงบ้านรึยัง

อู๋ติดใจพิดโลกก็แอบมาหาผมอีกนะ

เบ๊นช์ไม่มาน่าเสียดายวะ
  • พี่ศักก้อเป็นห่วงอยู่คนเดียว....เค้ามากันตั้งหลายคน

ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพกันทุกคนนะครับ....เอาไว้มาคราวหน้าจะต้อนรับให้ดีกว่านี้ครับ

ตั้ม...ไอ้ตัวเล็กเป็นไงบ้างสงสัยจะร้องทั้งคืน แน่ แน่....
  • กลับมาแล้วครับ พี่ๆน้องๆ ถึง แค่ 6ทุ่ม (ไปจอดกินข้าวที่ นครไทยอีก ชั่วโมงกว่าๆ) มาทางที่ ป๋าเจี๊ยบ บอกใกล้มากครับ น่าจะประมาน 250-260 กม.เองแปปเดียวครับนี่ขับช้า ง่วงตอนถึงแถวภูเรือ...:015:

พี่บาส ไอ้ตัวเล็กมาถึง อึใส่ห้องนอนก่อนเลย กว่าจะได้นอน เพราะเจ้าถิ่น 2 ตัวมันไม่ยอมวิ่งทั้งบ้านทั้งเห่า...:015:

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับของพี่ๆ ตะพานหิน นะครับสนุกมากฮามากพวกพี่ๆ...:013::013::013:
  • ไปแวะบ้านพี่ๆ ตะพานหินมาครับ พี่น้องเลย...:015:
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 110K
    p22.jpg 121K
    p3.jpg 121K
  • เห็นหมอก ที่น้องหัวฟู เอามาให้ดุ แล้วอยากไปเที่ยวจัง
    แต่รถพัง สงสัยอดไป แน่ๆ.........เฮ่ออออออออ.........
  • มาได้เหมือนเดิม ว่าแต่ หล้าจะมาจริงมั้ยล่ะ หนาวๆ ขาวๆ รออยู่
  • ไอ้หนาวๆนี่ไม่เท่าไหร่ แต่ไอ้ขาวๆนี่ดิพี่.....ฮึ่มมมมมมมมม.........
  • เสียดาย จังเลย ครั้งน่าไปไหน ไปด้วย เด้อบอกด้วย พี่ตั๋ม
    ไหนไหน ไอ้ตัวเล็งมาดูหน่อยพี่ตั๋ม อยากเห็น
  • นายหล้าชอบอากาศขาวเหมือนพี่เลย..
  • หลาน โอเวย์ เอามาฝากเต้ครับ เชื่อว่า โอเวย์ ต้องจ่ายลูกได้เยี่ยมแน่ๆ ตัวเมียทุกตัวที่มาจากโอเวย์ เชื่อว่าจ่ายลูกดีและเลี้ยงลูกดีแน่ๆครับเต้ สบายใจได้เลย

3 ทหารเสือ แห่ง lil-cairo
    ไฟล์แนบ
    IMG_17692.jpg 65K
    IMG_18572.JPG 51K
    IMG_18243.jpg 51K
  • น่านุกจริงๆพี่ตั้ม พี่เต้ ช่วงนี้ผมไม่ขอเที่ยวขอตัวเก็บตังค์ซื้อ ลูกเจ้าโอเวย์ของพี่เต้ก่อนเดี๊ยวจะไม่ทัน

ช่วงนี้งานอย่างหนักพรุ้งนี้ต้องทำ ot อีกขอตัวพักผ่อนก่อนคับพี่ๆ เหนื่อยจริงๆ คงไม่ว่ากันนะคับ
  • สวัสดีคับ พี่น้อง เมืองเลย

คิดฮ้อดหลายๆเด้อคับ ดูแลสุขภาพกันบ้างนะคับ ดื่มกันทุกวัน ตับเหล็กกันแน่นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

พิด"โลก จัดงานครั้งต่อไป พี่น้อง เมือเลย มากันชุดใหญ่เลยนะคับ

:063::063::063::062:
  • สวยมากครับ เป้ :063::063::063: จะเก็บไว้หมดเลยหรอครับ:015:
  • เต้.ถ้ามีเวลาว่างให้จ๋อม.เอ้ย.ให้แนนถ่ายรูปรถให้ดูหน่อย..
  • ว่างๆ พี่ๆเมืองเลย เอาหมูยอมาฝากม้างนะคับ 55+
  • จังหวัดเลย มีมิตติ้งคับ จะได้ไป:m107::m108:
  • :m113::m102:จังหวัดเลยจะมีมิตติ้งเมื่อไร จะได้ไปกับสะที
  • พี่เต้หายเลยคับสงสัยจะหนัก:o003::o071:
  • พี่เต้ถึงยังรายงานตัวด้วย
  • ไม่ได้เก็บไว้หมดครับพี่ตั้ม จะลงขาย อีก 15 นับจากนี้ ตอนนี้ขอเลี้ยงให้ได้คุณภาพก่อนครับ ลูกค้าได้ไปจะได้ดีใจ ว่าเราก็เลี้ยงได้มาตรฐาน ครับ มีไรโทรหาน้องได้ตลอดครับ พี่ๆน้องๆเมืองเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1779.jpg 79K
  • ชอบตัวนี้จัง....:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    l1.jpg 51K
  • น้อง Satan_Kamphaengphet ไว้ถ้าได้จัดนะครับดูก่อน