ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วางแผงแล้ว THAILAND PITBULL MAGAZINE !!!
  • เนื่องจากฉบับแรกติดขัดเรื่องขั้นตอนการขออนุญาตินิดหน่อยครับ
    จึงทำให้การวางแผงล่าช้าไป
    ตอนนี้เราได้ให้ทาง นานาสาส์น (ซึ่งเป็นผู้จัดจำหน่ายรายใหญ่ของไทย เช่น ทีวีพูล) เป็นผู้จัดจำหน่าย ทั่วประเทศ
    ในขั้นต้นนั้นเราตั้งใจจะวางที่ Se-Ed แห่งเดียว แต่ทาง Se-Ed ยังไม่รับหนังสือไปวางแผงทั้งหมด
    โดยขอรับไปบางส่วน เพราะต้องดูยอดจำหน่ายก่อนครับ (แหม มาดูถูกหนังสือพิทบูลเราซะได้ ฮึ่ม)

THAILAND PITBULL MAGAZINE จึงหาซื้อได้ตามแผงหนังสือทั่วไป, Se-Ed, B2S

หากหาซื้อไม่ได้ ท่านสามารถสมัครสมาชิก เพื่อรับหนังสือได้โดยส่งตรงถึงบ้าน ตามที่อยู่ที่ท่านแจ้งครับ
    อ่านรายละเอียดได้ทางเว็บไซด์ http://www.thailandpitbull.com

ขออภัยในความล่าช้านะครับ
    สงสัยและติดต่อสอบถาม โทร. 089-8263563
    โปรดช่วยกันสนับสนุนด้วย ขอบคุณครับผม

:o030:
    ไฟล์แนบ
    Issue.jpg 70K
  • ออกทุกๆๆวันไหนของเดือนครับคุณต้อม
  • :063::063:สมัคสมาชิกน่าสน
  • เดือนแรกจะลองซื้ออ่านดูถ้าน่าสนใจก็จะสมัครเป็นสมาชิกครับ พี่ครับไม่ทราบว่าจะมีเรื่องราวเกี่ยวกับพิทบูลสายใช้งานรึเปล่า แล้ววางแผงทั่วประเทศหรือเปล่าครับ
  • เยี่ยมมๆๆๆ
  • :030:
    รอมาตั้งนานแล้ว
    หาแล้วหาอีก
    จะได้อ่านสักทีเก๊าะตานี้ละ
  • ช่วยกันครับ ซื้อคนละฉบับ ไม่เดือดร้อนแน่ๆ พวกเดียวกันช่วยกันสังคมของพิตบูลอยู่รอด ขอให้กำลังใจทีมนี้จริงๆ ถ้าคนไม่รักจริงไม่กล้าทำหนังสือเฉพาะพิตบูลและบูลลี่อย่างเดียวหรอกครับเขาจะทำแบบรวมหมาทุกสายพันธุ์ โอกาสรอดสูงกว่าเยอะ
  • เดี๋ยวจะไปลองหาซื้อมาอ่านครับ
  • เหอ เหอ มีสัมภาษณ์พี่บิวด้วย 555
  • เยี่ยมไปเรยคะพี่ต้อม ^^
  • วันนี้ไปเดินหาไม่เห็นมี
  • se-ed เดอะมอล์บางกะปิ กับที่ lotus บางกะปิ วันนี้ไปก็ไม่เห็นมีเลยครับ
  • โคราชไม่มีซักที่เลย
  • ที่พารากอนยังไม่มีเลยพี่
  • แย่เลย...วางแผงไม่ทั่วถึง...

ขอเวลาให้ผู้จัดจำหน่ายหน่อยนะครับ...ยังไงช่วยๆ กันดูด้วยครับ

ถ้าไม่เจอยังไง ผมจัดส่งให้ถึงบ้านได้

วันเสาร์ผมไปที่ D1 จะติดหนังสือไปด้วย
    ถ้าใครจะสั่งซื้อ ก็เตรียม ชื่อ-ที่อยู่ ให้ผมที่งานได้เลยนะครับ
    เดี๋ยวส่งให้ถึงบ้าน ราคาเดิม
  • ที่ร้านต่างๆ ของสาขาชลบุรี ศรีราชา
    se-ed , ดอกหญ้า ,นายอินทร์
    ไปตามหาเมื่อวานนี้ วันก่อน ก่อน ก่อน...
    ไม่มีเลยค่ะ
    ยังรออยู่นะคะ
    :o040:
  • ที่ชลบุรีก็ไม่มีเลยครับ se-ed เซ็นทรัล บีกซี โลตัส คาร์ฟู และที่ อื่นๆ หาไม่ได้เลยครับ
  • พี่ต้อม แล้ว se-ed โลตัสนครปฐม จะมีปล่าวพี่...ดูที่โลตัสกำแพงแสนยังไม่มีเลย..
    วันอาทิตย์ว่าจะเข้าไปซื้อซะหน่อย :m021:
  • โอยเครียด...วางไม่ทั่วๆๆๆ เอาไงดี? ส่งตรงถึงบ้านเลยดีไหม?
  • ที่ไหนๆก็ไม่มีแล้วหาดใหญ่จะมีมั้ยเนี้ย ผมเอา2เล่มครับ 29ถ.รวมใจ ต.สะเดา อ.สะเดา จ.สงขลา 90120 ขอเลขที่บัญชีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • รังสิตก็ไม่มีคับ
  • ที่ศรีสะเกษ รายงานมาแว้ววว

ขณะนี้ Se-Ed เริ่มวางแผงแล้วครับ
    ลองไปหาดูกันได้เลยนะครับ
  • ผมกำลังคิดๆ อยู่ว่าจะพิมพ์เพิ่มอีก 1500 เล่ม จัดส่งให้ถึงบ้าน

เพิ่งแค่โอนเงินมา 60 บาท แล้ว E-mail ชื่อ-ที่อยู่มา

ดีไหม?
  • พี่ต้อม se-ed โลตัสนครปฐม มีวางแล้วครับ...
  • เอาแล้วๆ กว่าจะวางแผงได้นะ Se-Ed 555

Se-Ed รับไป 1,000 เล่มครับ หาอ่านกันได้เลย