ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ไปผ่อ หละอ่อน ลอยกระทง ตังไดดีหา
  • ลำปางเลยอ้าย เชียงใหม่ไปหมั่นหล่ะ
  • ยังอยู่ไม่ได้หายไปใหน.....ดื่มเบียร์กันหน่อยมั้ยคร้าบพี่น้อง:005:
  • หมาสวยๆ
    ไฟล์แนบ
    BC7PT5CKKP9NNI2JH3.jpg 44K
  • ตั้มอย่าลืมทำเจ้าแดงตัวเล็กนะเผื่อ ปีหน้า คราวหน้า ไอ้หน้าขาวโชว์แน่ เดินหยุด เดินหยุด เดินหยุด.....ตามstep.
    ไฟล์แนบ
    DSC01994.jpg 62K
    DSC01992.jpg 60K
  • พี่จอร์นจะเอาเข้ามามั้ยครับ :030:
  • :m001:ไม่เอาเข้ามาหรอกคร้าบ....มีเลี้ยงอยู่แล้วคร้าบ ฮ่าๆๆ:m001:
    พี่สมพงษ์ ...ตามstep. รับรองไม่ผิดหวังแน่คร้าบ
  • แบบนี้ละต้องการ! จัดมาซักดอกเด้เพ่จอห์น ถ้าให้!! จาไปชนแก้วด้วย กิกิๆๆ
  • :m073:จายเย็นๆ คร้าบเจอเก้น เดี่ยวจัดแน่....ฮ่าๆ เอาให้มาชนแก้วก่อนล่ะกันนะคร้าบ :m001:
  • ไปกินด้วยได้ไหมครับลวดเพ่
  • รบกวนใครรู้สายเลือดหมาคู่นี้บ้าง พอดีเพื่อนผมมีลูกไอ้คู่นี้ตัวเมีย ตอนนี้อายุปีกว่าๆฮีทมาได้สองวัน เขามีความจำเป็นเลี้ยงต่อไม่ได้เลยจะเอามาให้ผมเลี้ยงต่อ รบกวนใครพอรู้สายเลือดบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับพี่น้อง เผื่อจะได้วางแผนผสม อิอิอิอ
    ไฟล์แนบ
    Copy%20of%20DSC00765.jpg 123K
    Copy%20of%20DSC007652.jpg 98K
    220DSC00765.jpg 78K
  • พี่จอนท์โทรไปก็ไม่เปิดเครื่องจะชวนไปนั่งดื่มซะหน่อย เซ็งเลยยยยยยยยยยย
  • ไม่หาย.....แต่เราทำงานอยู่ใกล้แค่นั้นไม่ปั่นจักยานไปแอ่วหาเราผ่องเลย เมื่อเช้าผ่านหน้าร้าน10โมงแล้วมั่งยังไม่เปิดเลย คนรวยก็สบายอย่างนี้แหละะะอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ไอ้แดงเล็กของผม ไม่รู้จะไหวหรือเปล่าไม่รู้พี่สมพงษ์ ท่าทางจะชอบบินมากกว่าลาก

• ไผ่หนีเมียแอ่วปิกบ้านยัง ขะไจ๋รายงานตั๋วเน้อ55 จาดผ่องลักเมาอยู่ตี้บ้าน เด้อ
  • ก็ไปด้วยกันกี่คนเมื่อคืน หรือว่าตอนกลับหิ้วติดมือด้วย
  • ตะคืนบ่ได้ไปหาซักกำอ้ายหมู่น้องผมมันมีเรื่องผมเกือบบ่ได้ปิ๊กบ้านวัยรุ่นมันมาเป็น20คนก่อนถ้าน้องบ่ยิงปืนขึ้นฟ้าแตกกันหมดตำหนวดมาเลยยาวเลยกำนี้เซ็งแต้ๆๆบะ่หน้าแวะหาเขาเลย:025:
  • พี่จอนท์เมื่อคืนหายไปไหนเนี้ยรอพี่จนมาวววววววววววววเลย
  • สานฝันหมาอาภัพ :o037:
    http://www.picza.net/uppic/pic/2010_11_21/613/61301bdce0a2aae6544556ba9b9f0d76.jpg
  • พี่้น้องคับวันนี้ไปลอยกระทงที่ไหนกันบ้างเนี้ย ยังไงก็เมาอย่าขับนะคับบบบบบบ หลับในรถเรานั้นแหละดีที่สุดด
  • เมาบ่าขับเนี้ยกะ แหมวันไปได๋ออกบ้านหยัง เฮ้อ ไอ้เก็นหูบินนะหล่ออยู่แล้ว ตัดบ่ได้ แม่เมียจะตัดออกจากกอง มรดก
  • แล้ววันนี้ไปตางไดละอ้ายยยยยยยยยยยยย
  • พี่น้องคับไปลอยกระทงกั๋นตางไดผ่องเอิ้นกันผ่องเน้อ พี่จอนท์วันอาทิตย์เราไปแอ่วบ้านอ้ายสมพงษ์กั๋นบ่ จะไปผ่อรางอ้ายเปิ้นทำอะ (ตี้แต้หาเรื่องไปกิ๊นเหล้ายะดีก่)
  • เสาร์ หรือว่าอาทิตย์ ไปแน่บ้านพี่สมพงษ์ จะไปดูพัฒนาการของนักกีฬาคร้าบ ใครจะไปยกมือขึ้น:m075:
  • Pulling Surface
    1. ความกว้างของพื้นผิวในการลาก ต้องไม่น้อยกว่า 3 ฟุต และไม่เกินกว่า 5 ฟุต โดยวัดจากความกว้างของรางลากเป็นเกณฑ์
    2. ความยาวของสนามลาก ต้องไม่น้อยกว่า 25 ฟุต ตั้งแต่จุดเริ่มต้นจนถึงเส้นชัย
    3. เลนลากจะเป็นดิน หรือ พรม ก็ได้ แต่พื้นที่จะไม่ใช้พื้นคอนกรีต หรือ Asphalt เพราะเป็นอันตรายต่อสุนัข
    4. จุดเริ่มต้นและเส้นชัย ต้องทำเครื่องหมายให้ชัดเจน โดยจะทำระยะ 15 ฟุต
    5. ถ้ารางลากมีความลาดขึ้นเกิน 12 นิ้ว จากระดับ ต้องทำจุดหยุดรถลากให้เหมาะสม เพื่อกันรถลากตกราง
  • น่าสนใจ แต่เสาร์นี้ไม่รู้เจ้าบ้านจะอยู่พื้นที่หรือปล่าว ได้ข่าวว่าจะลงไป กทม.
  • เล็กโทรมาหาผมแก่หยุดวันอาทิตย์พี่ไปวันอาทิตย์ดีไหมพี่ แต่อ้ายจะไปกทม.ป่าว คุยกันจะไปวันนั้นวันนี้อ้ายไปกทม.ละจะหนาวววววววว อ้ายว่าจะได ถามเจ้าของบ้านเปิ้นก่อนเต้อะ5555555555555555
  • ติดงานที่ ใบเทคบางนา 24-27 เน้อปีน้อง ติทย์หน้าน้อ ลางลากช่วงแรกทำระดับลาดเอียงเอาน้อยๆก่อนดีก้าพี่ ให้นักกีฬาเดินเป็นง่ายก่อนถ้าจาดี max ลืมจื่อละใครกะใครนะ จะได้ค้นหา แนวๆ และอยากรู้ว่าที่เหงื่อโชคเนียะ แอบหากิ๋กมา ก่าว่าฝึกหมา ถ้าฮ้อนนักก่อจาปาไปแจ้ อ่าง
    ไฟล์แนบ
    P1030574.jpg 57K
    PIC_0119_resize.jpg 40K
  • โอเคคร้าบ....เจ้าบ้าน อาทิตย์ก็อาทิตย์หน้าคร้าบ

ไปเที่ยวหลายที่อย่าลืมของฝากล่ะกันคร้าบ ขอหมาแพง ปลอกคอดี ก็หน้าจะพอล่ะ

ถ้าจะเริ่มทำลาง ถ้าทำแบบย้ายไม่ได้ก็เอาslop up นิดหน่อยก็พอ แต่ถ้าเอาแบบย้ายที่ได้เอาแบบปรับระดับโอเคเลยมั้ย คร้าบ:m001:
    ไฟล์แนบ
    image007.jpg 118K
  • เอางั้นวันเสาร์ไปกินที่ร้านพี่จอนท์ดีกว่าว่าไหมพี่(ยังหาเรื่องกินอยู่ดีฮ่าๆๆๆๆ)
  • เป็นอันว่า มาที่ร้านผมล่ะกันนะ แล้วเราก็ไปนั่งร้านข้างกันเนอะ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Dogs4-7-2007040.jpg 40K
  • เอาไอ้เตี้ยที่บ้านมาให้ชมคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    DSC00777.JPG 91K
  • พอได้ป่าว
    ไฟล์แนบ
    DSC00778.JPG 120K
  • สวัสดีเจ้าพี่ๆที่รักทุกท่าน วันเสาร์ที่27 นี้มีใครลงมางานที่ D1 มั้งเอ่ย คิดถึงบรรยากาศมีทติ้งที่นู่นจัง เลย
  • รางลากลาดขึ้น หากพื้นไม่ลาดขึ้นตาม ตำแหน่งของรถลากสูงขึ้น ในขณะที่ความสูงของหมาเท่าเดิม
    มันจะเปลี่ยนจากการเลื่อนสไลด์แนวระนาบด้านข้าง มาเป็นแรงกดแทน หมาตัวเตี้ยจะเสียเปรียบครับ
  • พี่มันเตี้ยเอามาทิ้งไว้ที่บ้านผมดีกว่าพี่ อย่าไปเสียเวลากับมันเลยอิอิอิอิอิอิอิอิ เดี๋วยไม่ทานพลังไอ่เก้นนะพี่55555555555
    นี้ละคับป๋าทางเหนือจึงหาหมาลากแบบสูงๆๆอะป๋า จะได้เอาเปียบหมาเตี้ยไงคับบบบบบ55555
    ไฟล์แนบ
    ดาด้า.jpg 104K
    ไบร่อน.jpg 114K
  • มันจะไม่สนุกอะดิ ยิ่งตำแหน่งรถสูงใกล้เคียงความสูงหมามากเท่าไร หมาก็ยิ่งต้องออกแรงมากขึ้นเท่านั้น
    นี่คือเหตุผลว่าทำไมหมาหลายตัวลากไม่ผ่านทั้งที่ออกตัวมาได้ดีแต่มาหยุดเอาดื้อๆ ครับ

ทำพื้นลาดขึ้นตาม น่าจะแก้ปัญหานี้ได้ครับ
  • ป๋าตอนนี้คุยกับพี่จอนท์ว่าถ้าหาที่ได้จะทำสนามแบบของทางเหนือ อาจไม่เหมือนกับภาคอื่นที่เขาทำ แต่ได้ความมันแน่นอนคับอิอิอิอิ
  • ปีนี้ได้ไปชมประกวดนางนพมาศทุกๆ พื้นที่ในจังหวัดเชียงใหม่มา เห็นแล้วใจแทบละลาย
    เกิดมายังไม่เคิยเจอสาวๆ ขาวๆ งามมีเสนห์แบบนี้มาก่อน สวยกันแทบทุกคน...:039::033:
    ไฟล์แนบ
    DSC09007.JPG 121K
  • อ่าวววววววววววคุณเต็ก แล้วที่มีอยู่บ้านละคับ ระวังหูจะยานนะคับ:m117:
  • ความรู้สึกนั้นอยู่ข้างในครับท่านเก่ง แต่ด้านนอกต้องนิ่งมากที่สุดไว้ จะได้เปรียบเสมอ...:013:
    ไฟล์แนบ
    Pic 03.jpg 59K
  • เอ...........บ้านนี้หายกันไปไหนหมด
    เบสกำจัดหมดหรือยัง ที่นั้นมีสัตวแพทย์ป่าวเบส พี่จะถามเรื่องยาสลบ กับการห้ามเลือดนะเบส
  • พี่จอนท์ไอ่เตี้ยเอามาให้ผมดีกว่า โอมเอามา โอมเอามา โอมเอามา.......5555
  • หมาตัวสีดำที่คุณจอห์นลง สวยดี ของใครครับ กล้ามชัดเลย
  • จะเอาไอ่เตี้ยมาประกบกับไอ่เก้นรือเพ่เก่ง รับคำท้าละกัน แล้วหมาเด็กไซด์ควายหายไปไหนเพ่เอ็ดรือว่าไปกับกระทงใหญ่แว้วๆๆ
  • โอว์....อาไรกันเนี้ย จามาเอาไอ้เตี้ยผมไปทำอาไร มันทำอาไรไม่ได้:m107: เก่งแค่นั้นยังไม่พอเหรอ ระวังบ้านแตก

พี่มาร์ค :m113:หมาตัวนั้น เห็นสวยดีก็เลยเอารูปมาลง ของใครก็ม่ายรู้คร้าบเจอในเน็ท ฮ่าๆๆ

ไอ่เก้น กะไอ้เตี้ย คงไม่ใหวแน่ เดี่ยวเอาจิงๆมา หมาแก่แพ้หมาเด็ก เดี่ยวจะอายเป็นห่วงคร้าบ:m036:
    ไฟล์แนบ
    DSC00754.JPG 122K
  • ลางลาก แบบ slop up กะพื้นเป็นไปทางเดียวกันคร้าบ:o010:
  • :m038:
    ไฟล์แนบ
    DSC00755.JPG 59K
  • ไรๆๆ เพ่จอห์น ไม่ได้ประกบคู่หมาเด็กไซด์ควายถามข่าวเฉยๆๆ ไซด์มาตรฐาน พิกัดเท่ากันไอ่เก้นเอาหมดเพ่!! อย่าเอาไซด์ใหญ่มาขู่ดิ เด๋วผมเปลี่ยนแนวเล่นไซด์ควายซะเลยดีไหม กร๊ากๆๆ
  • โด่!! อย่ามาท้าช่วงนะนี้ยิ่งฝันไม่ดี ฝันว่ากระเป๋าจะฉีกเพราะสัตว์สี่เท้า!!