ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ยังไม่ได้เข้าไปดูเหมือนกันเลยต้น มีแต่รูปพ่อมัน เอาไปดูแก้อยากก่อนละกัน 5555
    ไฟล์แนบ
    chillchill4.jpg 105K
    chillchill3.jpg 109K
  • เมื่อคืนไอ้ตัวแสบ

เกือบทำผมเสียตังอีกแล้ว

ก้อเมื่อคือกองปราบปรามเค้าบอกว่ามีคนโทไปแจ้งว้ามีการเล่นการพนัน

แล้วได้เดินมาบริเวณบ้านของผม

ตอนนั้น นาโน มันกำลังคลานออกมาจากใต้โต๊ะ

มันทำถ้าคล้ายกับว่าจะกระโดดใส่ยังไงก้อไม่รู้

ไม่ทราบว่าถ้าหมาของเรากัดคนอื่น

ในช่วงยามวิกาล เราจะเสียเงินมั๊ยคับ

ใครเรียนกฎหมายมารบกวนตอบที่คับ
  • ถ้าอยู่ในเขตพื้นที่บ้านเรายังไงก็ไม่ผิดอะครับ
    แต่ถ้านอกบริเวณบ้านเรากัดตอนไหนก็ผิดอะครับ(ไม่ได้จบกฏหมายมาแต่เพื่อนเคยโดนมาครับ)
    แต่ทางที่ดีกันอย่าให้ไปกัดดีกว่านะครับ
  • ทำไมวันนี้ บอร์ดเราเงียบเหงาจังเลยครับ

เก่ง พี่ว่าเราต้องล่ามมันบ้างแล้วล่ะ กันเหตุสุดวิสัย
    เดี๋ยวเกิดขึ้นมาแล้วมันจะยุ่ง นะน้อง

แหมมมมม !!!! นาน ๆ จะตื่นเช้าสักที ทักกันใหญ่เลยนะ

พี่แจ๊ค หน้าอกไอ้ชิวมันจะกร่าง ไปไหนเนี่ยะ เด่วจับมาเฟียดึงหน้าอกออกบ้างดีก่าาาาา
  • บ้านไม่มีรั้ว ล่ามดีกว่า อยู่ในสายตาค่อยปล่อยเอาชัวรืดีกว่าคับดีกว่าต้องไปเสียเงินละดดนคนข้างบ้านมองไม่ดีอีก
  • นั่นสิหายไปไหนหมดสงสัยไม่ค่อยมีเรื่องให้แซวกันมั้งพี่แต๊ก
    เราไปสร้างเรื่องกันมะบอร์ดจะได้ไม่เหงา
  • คุณต้น..เอาอีกแล้ว
  • หวัดดีพวกหน้าตาขี้เหร่ทั้งหลาย เสาร์นี้ใครไม่มามีเรื่องจิงๆนะ
  • ตายละหว่า ชลบุรีมีใครไปมั่งรึเปล่า ก็ไม่รู้ครับ ป๋า

แต่ผมมีธุระไปที่ กทม ว่าจะแวะเข้าไปครับ

นายต้น คืนนี้เอาอีกแล้ว อยู่เฮอเมส
  • ไม่ได้เข้ามาซะนาน เฮฮา เหมือนเดิมเลยนะครับแต๊ก
    อย่าเพิ่งดื่มกันจนหมดหละ เก็บไว้ดื่มช่วงปีใหม่ด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ
  • เฮ้ย เดอะแต็กนี่ฮอตจริงๆ ตั้งแต่โฉด เอ้ยโสดเนี่ย ทุกวันเลยน๊า อิจฉาโว๊ย

พี่มันคนรักครอบครัว คงทำแบบเดอะแต็ก กับ ต้นเกาหลี ไม่ได้ อิอิอิ

เอาหมาแดงมายั่วใครบางคนหน่อย 555555
    ไฟล์แนบ
    heffea3.jpg 114K
    heffea7.jpg 115K
  • วันที่27ฝากพี่แต๊กด้วยละกันะครับผติดเลี้ยงรุ่น
    .เดี๋ยวนี้ฮิตตื่นเช้ากันจัง
    เอามายั่วใครเอ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    อีกกี่วันนะครับจะไปเอาลูกชิวชิวอะ
    เดี๋ยวนี้แลจะเสนอตัวเป็นคนรักครอบครัวบ่อยจริงนะพี่ชาย
  • ใครรู้ช่วยบอกหน่อย นี่งูอะไร เจอในบ้าน รู้แต่ว่าล่วงมาจากหัว เดอะต้นเกาหลี ตอนมาบ้านวันนั้น 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7905.jpg 103K
  • เอะอะไรก็เราตัวนี้อะของพี่หรือของผม:018:
  • มันคล้ายๆ งูกะปะเลยพีแจ๊ค..
  • ต้นไม่เอากลับไปด้วยหรอฝากไว้บ้านพี่แจ๊คเลยหรอเนี่ย555+(ตัวใหญ่ไม่เบานะพี่) ดีนะเจอก่อนไม่งั้น-*-สยอง
  • ....สวัสดีครับ พี่ไฮ้ เอา THE NANO มาให้ดูครับ ของพี่เป็นไงบ้างเอามาให้ดูบ้างน่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0812.jpg 64K
    IMG_232323233232.jpg 72K
  • สำหรับน้อง nano พี่ว่าหากรงไว้ให้มันดีกว่า แล้วก็ปล่อยมาล่ามเป็นเวลา

หมาพิทบูลต้องเข้าใจมัน ถ้าสถานที่เรารั้วไม่มิดชิด ไม่ควรปล่อยโดยเด็ดขาด

ของพี่ปล่อยมาล่ามเป็นเวลาเช้ากับเย็น พาเดินเล่นเป็นเวลา ขี้เยี่ยวเป็นที่เป็นเวลาครับ

เลี้ยงหมาพันธ์นี้ต้องไม่ประมาทครับ พลาดครั้งเดียวไม่คุ้มครับ รักและรับผิดชอบนะครับ

ถ้ามันเริ่มสตาร์ทแล้วจะหนักยิ่งกว่าครับ เลี้ยงหมาแดงเหนื่อยโครตๆ แต่ใจรัก 555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_79202.jpg 113K
  • ทำไมอยู่ในรั้ว ต้องล่าม ดูเอาเองครับ วันแรกวิ่งชนรั้ว 1 อัน อาทิตย์ต่อมาเพิ่มอีกอัน

หมาพวกนี้เวลาเจอสิ่งยั่วยุจะลืมตัว และไม่กลัวเจ็บ เรียกว่าสติแตกไปพักนึงครับ

ถ้าคิดว่ารั้วไม่มั่นคงต้องล่ามครับ แต่ถ้ารั้วแข็งแรงต้องระวังคนเปิดเข้าออก เพราะพวกนี้จะคอยจ้องตลอด

พลาดครั้งเดียวงานงอกครับ เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ นะครับพี่น้องชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    1101.jpg 103K
    270.jpg 99K
  • แบบนี้ใช่ปะที่เขาเรียกว่าแหกคอกอะ
    เห็นพี่แจ๊คแล้วเหนื่อยแทนเลยอีกไม่นานจะมาอีก1
    แต่พอเห็นพี่คิงแล้วสุดๆ
  • นี่คือโฉมหน้าหมาบ้า 5555 แต่ก็โครตรักมันเลย มันทำให้พี่เข้าใจคำว่า RED NOSE ครับ

ตอนมาใหม่ๆ เรียกว่านิ่งที่สุดในคอกแล้ว มันนิ่งมากๆ แต่ตอนนี้กวนตีนมากกกกกกกกก

สำหรับคิง ต้องยกให้เลยครับ ถ้าใจไม่รัก ทำไม่ได้ครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    หมาบ้า.jpg 113K
  • 555+ หมาแดงเลี้ยงละต้องบ้าด้วย ตามหมาไม่งั้นเอามันไม่อยู่จะไปอย่างเดียว
  • เลี้ยงหมาแดงละต้อง บ้าด้วย บ้าแบบไหนกันหว่า

พี่แจ็ค ของพี่มันฉี่ใส่กรงป่าว ผุเฉียว
  • หวัดดีค่ะ..หวัดดีตอนเย็นๆ
    เลิกงานแล้ว เก๊าะกลับบ้านไปอยู่กะลูกสาว(บูล)

วันอาทิตย์นี้ มีท่านใดไปงานเพื่อนรักสัตว์เลี้ยง
    ที่ รร รามาการ์เด้นท์ บ้างคะ
    ถ่ายรูปมาเผื่อด้วยนะ

ติดงาน ไม่สามารถจริงๆ
    อยากไปๆ
  • สวัสดีครับ ทุกๆท่าน
    แหม วันนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ยาวกันเลยทีเดียว

ดีครับ บ้านเราจะได้ไม่เงียบเหงา

พี่แจ๊ค เหมือนงูพิษ เลยอ่ะครับ น่ากลัวจริงๆ
  • ต้องถามต้นเกาหลีดูนะแต็ก ว่ามีพิษหรือปล่าว ไม่ยอมมาเอากลับไปซะที อิอิ

กรงนั้น คิงให้มา น่ะโอ๊ต พี่ไม่มีตังซื้อว่ะ ช่วงนี้จน เหล้าก็ไม่ได้กินมาหลายชั่วโมงแล้วเนี่ยยยยย

บ้าอย่างเดียวไม่พอว่ะ คล ต้องวิ่งเร็วด้วย ไม่งั้นไม่ทันมัน งานงอก 55555

อยากได้แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    33y0rgx.jpg 31K
  • แต่ไม่มีตัง เอาแบบนี้ไปก่อนล่ะกัน 555555
    ไฟล์แนบ
    48891-1.jpg 36K
  • พี่แจ๊ค ขาดสารบำรุงเลือดมาหลายช.มละ ต้องไปเพิ่มละอะดิเนี่ย:013:
  • น้องต้นเกาหลีบอกจะโทรมาหาพี่

ปล่อยให้พี่รอซะ...ดึก

พี่ก็โทรไปหาน้องแอมให้หาโต๊ะให้เลยไม่ได้ไปเลย

จะทำคะแนนซะหน่อย:m009:
  • :067:ว้ามีแต่คนรักครอบครัว
    ว่าจะหาหั้ยอยู่แล้วน่าเสียดาย
    จังเลยคับ พี่ พี่ ไม่เอ๋ยนามคับ555
    ใครไม่รักครอบครัวยกมือขึ้น555555
    นานๆจะเข้ามากวนที ว่าแต่ว่าเพื่อนเราจะหางานมาหั้ยอยู่
    (ที่มีอยู่ก็พอแล้วคับแต็ก จะว่าก็ว่าสุนัขที่มีอยู่เลี้ยงได้ยันลูกเลยนะเนีย ขำขำนะคับเพื่อน):002::002::002::024::024:
  • หวัดดีครับ ชาวพิทชลบุรีครับ แจ๊คครับ ว่าแต่ iron ตอนนี้โดนใจมากเลย/เบื่อก็โยนมาทางนี้น่ะ ครับ dozo น้องสาวก็เหมือนกันเลย ยอมใครที่ไหน/คอกหน้าพี่ขอน่ะ
  • หวัดดีครับ พี่ยุทธ คอกนี้รับประกันความจี๊ด 5555

กอล์ฟ ที่ไม่เอ่ยนามคงเป็น ต้นเกาหลี ใช่ไหม แน่เลยขานี้ชอบหลี อิอิ

มีใครไปงานพี่มาร์คไหมครับ พี่น้องชลบุรี
  • 555+ ทำงานอะวันเสาว์ วันอาทิตย์จาขึ้นไปดูบอลที่สนามศุภด้วยคงไปมะได้อะพี่ พี่แจ็คไปทัวร์กะเค้าป่าว ละตาแต๊กไปกะเค้าไหมละ
  • น่าสนเหมือนกันนะ คล แข่งกี่โมง แข่งกะ ท่าเรือปล่าววะ กลัวโดนกระทืบว่ะ 555555
  • แหม คึกคักกันแต่เช้าเลยนะ

ผมยกมือ อยู่นะครับกอล์ฟ รอนานแล้วเนี่ยะ ไม่จัดมาสักที
    ส่วนเรื่องงานเรากอล์ฟ สงสัยต้องล้มเลิกไปก่อน 55555

วันเสาร์นี้ ผมไป กทม ครับ ไปธุระ กะว่าเย็นๆ จะแวะเข้าไป d1 สักแปปนึง
    ส่วนธุระ อะไรนั้นไม่บอก ช่วงนี้ ผมติดเหล็กคราบบบบบบบบบบบ
  • เตะกะเมืองทองพี่ ชิงFAคัพ ขับรถไปเชียร์ซะหน่อย
  • ใจรักจริง ๆ เลยเพื่อนเรา คนนี้
  • ไอ้คลมึงอย่าลืมบัตรผมล่ะ กูหยุดงานเพื่อนัดนี้เลยนะมึง
  • :013: ดีครับแต๊ก เห็นยัง:013:
  • เห็นแล้วครับ พี่ไฮ้
    อย่างหนา แต่ตอนนี้หาคนเลี้ยงยังไม่ได้เลย ครับ
    ขอบคุณนะครับ
  • วันหยุดสุดสัปดาทีไร สมาชกหายกันไปไหนหมดครับ

ยิ่งน้องต้นเรา หายไปเลย สงงสัยจะเมาอยู่
  • โหเงียบเหงากันจังเลย

สงสัยหนีเราไปเที่ยวกันหมด
  • หวัดดีครับบ อยุ่ พัทยา ค๊าบบ ชื่อ ลาวว ฝากตัวด้วยค๊าบบบ
    ไฟล์แนบ
    53754.JPG 63K
    4545.JPG 32K
  • หมาของผม ชื่อ น้องยาอี คับ ยินดีที่ได้รู้จัก ผมอยู่เกษตรศรีราชาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG01401-20101119-01192.jpg 57K
    IMG01387-20101117-2010.jpg 89K
  • ชื่อหมาน่ากินจิง หมาผมชื่อยาบ้า555+ ยินดีที่ได้รู้จักคับผมชื่อคล
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับ ของผมมันเปนลูกผสมพิทบลูกับจิ้งจกฮ่าๆ
  • หมาผมจี๊ดกว่า ชื่อยาไอซ์ ครับ
    เอ่อ ผมว่าระวัง ปปส มาตรวจสอบก็ดีนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่นะครับ เจอกันวันมิตติ้ง นะครับ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

คุณต้นหายไปไหนหว่า พี่แจ๊ค...เงียบเลยไปดื่มที่ไหนวันหยุดนี้

ม่อน....ก็หายเงียบไปแซ่วสาวๆอยู่ที่ไหน
  • :027::027:ห้องนี้เค้าไปไหนกันหมดครับ
    หรือว่าเค้าเลิกเล่นกันแล้วครับ
    5555++
  • ตัวนี้ชื่อไร อยู่ที่ไหนพี่แจ๊ค