ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(。'-')y-。o0○ งานMeeitng ที่ลพบุรีใกล้เข้ามาแล้ว y-。o0○ (。'-')
  • 7.คุณ tumdale จังหวัดเลย 1 บูธ

ขอแก้ จองลงเป็น กลุ่ม พิทบลูเลย นะครับ...:015:
  • ยินดีด้วยสําหรับการประสบความสําเร็จก่อนงานเริ่มครับ...:015:
  • เออ อย่าว่างั้นงี้เลยนะครับ ผมอ่านหลายรอบแล้ว จัดวันไหนครับ หรือถ้าผมอ่านตกหล่นจริงๆก็ขออภัยด้วยครับ
  • ...แก้ให้แล้วนะคะ คุณtumdale

ต้องขอโทษคุณผีด้วยนะค่ะ ลงวันที่ให้แล้ว ขอบคุณทุก ๆ ท่านมากค่ะ
  • เด็กสิงห์บุรี.....จะไปเดินชมงานด้วยครับผม จะไปเก็บภาพหมาสวยๆของเพื่อนๆพี่หน่อยครับ
  • ..ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านเสมอค่ะ..
  • เอ่อ "NEWLINEKENNELS" ครับ
    ไฟล์แนบ
    _1_~3.JPG 55K
  • งานนี้จะไปดูน้อง tatdy แสนสวยคนเดียวเลย