ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ยาสลบขาดสต๊อกครับ เด๋วลองหาให้ครับพี่เก่ง เรื่องห้ามเลือดเด๋วถามพี่หมอให้ครับ
  • กลับมาแล้วคะ ไปลอยยี่เป็ง ไม่มีเพื่อนเรย
    ไปครั้งนี้ ไม่ได้ไปนั่งชิวที่ไหนเรยคะพี่เต๊ก
    ว่าจะโทรหาพี่อยู่ แต่คิดว่าพี่คงไปเที่ยวกับครอบครัว
    ไว้ เจอกันปีใหม่เมืองนะคะ

น้องเตย เสาร์นี้เจอกันที่ ดีวัน นะ
  • ไว้เจอกันครับน้องวา

แบบนี้ใช่มั้ยจอห์นที่เรียกว่าผ้าไขมันที่คุมรถ Porsche...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC09090.JPG 84K
  • โธ่ท่านจอห์น นึกว่าหมาในสต๊อคหรือลูกหลานอดัม

แต่สนามพื้นลาดขึ้นก็น่าสนุกครับ ไม่แน่พี่จะทำสนามดิน แข่งตามสภาพเลย วัดดวงเอา
    บ้านเราจะได้มีสนามหลายๆแบบ แชมสนามดินเจอแชมป์สนามลาก อะไรพวกนี้สนุกดีครับ
  • โอว์....เต็ก เอาอาไรมาให้ดูเนี้ย อย่างกะคลื่นน้ำทะเลเลย:m029: โอว์ๆ ไม่ได้ ลดลงอีก

จายเย็นๆคร้าบพี่มาร์ค หมากล้าม รอสักพักคร้าบ หมาผมกำลังแปดเดือนเอง เดี่ยวรอดูสักปีกว่าหนุกแน่
    การแข่ง สนามมันต้องมีหลากหลายรูปแบบสนามดิน สนามพรหม แต่ต้องไม่ต่างกันมาก เดี่ยวหมาปรับตัวไม่ทัน มันถึงจะมันคร้าบ ฮ่าๆๆๆ:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC00755.jpg 59K
  • มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ สนับสนุนเต็มที่ พิตบูลแนวกิจกรรม
  • นักกีฬาสมัครเล่นหน้าใหม่คู่แข่ง พิทบูล

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/2010/PIC_0092q_resize.jpg

กับยางมอไซค์ถือว่าไม่เลว หมาเมืองเฮาเองคร้าบบบ5555

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/2010/PIC_0138q_resize.jpg
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/2010/PIC_0089q_resize.jpg
  • ตัวนี้แม้พละกำลังเป็นรองแต่ความดุบ่แพ้ ไอ้เจอร์เก้นนนนน ฟาดทั้งคนและหมา หมาแดงต้องระวังงงงงง!!!!!!

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/2010/PIC_0122q_resize.jpg
  • พี่จอนท์เอามาอีกนี้เมียไล่ออกบ้านแน่พี่อิอิอิอิอิอิ พี่อ้วนนนนนไปขามันยังสั้นนนนนอยู่ลดลงอีกซิพี่555555555555555
  • ตั้มวันหลังเอามาดับเสียงเห่าไอ่เก้นหน่อยนะ ลำคาญเสียงมันวะ5555555555
  • เอาน่ารำคาญทำไมเค้าเรียกสร้างบรรยากาศ เผื่อๆ เค้าตามหาสถานที่มิตติ้งพิทบูลก็บอกเค้าว่าตามเสียงเห่าๆๆ ไปนั้นแหละเด๋วก็เจอเอง!! ขาดผมไม่มีใครชวนชนแก้ว ขาดไอ่เก้นเงียบเหงาวิโวกโหวงเวง!! 555++
  • เอามันยังมาอยู่อะ นึกว่าไปหลับไปนอนแล้ว เออแต่จริงวะขาดเล็กไม่มีใครชวนชนแก้วจริงๆ แต่ขาดไอ่เก้นก็มีมีอะไรให้เอ็ดมันได้วิจารณ์นะดิเน้าะ.............ฮ่าฮ่าฮ่ากิ้วกิ้วกิ้ว
  • หมาเมืองสุดยอดครับ ไม่มีอะไรที่ตั้มทําไม่ได้...:013:

เอามาให้ดูครับจอห์น ว่าสิบวันหลังจากการลดอาหารและฟิตหนัก
    คลื่นทะเลไขมันยังมีอยู่ สงสัยต้องให้วันละแค่ถ้วยกาแฟแล้วมั้ง:003:
  • ถ้วยกาแฟเยอะไป ให้แค่ 5 เม็ดก็พอ ไอ่เบิร์กกินแล้วก็นอน / สระเอ มอม้า สระอาพรุ่งนี้ที่ไหนบ้างเอ่ย!! ขอเสียงคอทองแดงหน่อยเร็วๆๆ
  • ช่วงนี้มีเสือสุ่ม (หมาเด็กไซด์ควาย) คงรู้ว่าใครนะ!!
    ไฟล์แนบ
    261120101729-0013.jpg 106K
  • อ้าว! พรุ่งนี้มีดริ้งกิ้งด้วยเหรออัตมาเล็ก เพื่อจะได้เอาไก่งวงทอดไปแจม
    แก้มด้วย ลุยกันสองคนกับหมาเบิกยังไม่ถึงครึ่งของครึ่งตัวเลย...
    ไฟล์แนบ
    DSC09108.JPG 115K
    DSC09128.JPG 114K
  • พรุ่งนี้กินแน่ๆๆๆ555ไม่บอกเรารู้กัน2คนเน้าะพี่จอนท์เน้าะอิ้วๆๆอยากรู้ก็โทรมาถามเองอิอิอิอิอิ
  • นัดกันสองต่อสองอีกละ...
  • โอเค...เจอกันที่เก่งเวลาเดิมค้าบ:m021:
  • ว้า พิม ผิด
  • พิมพ์ผิดแก้ไขได้ครับจอห์น...:020:
  • ตอนไม่เมาอู้อี่ๆๆ ถูถี้ๆๆ กันสองคน ตอนเมาตอนยังไม่ทันได้ถามตอบหม๊ดๆๆ ยังงี้มันน่าหม๊ดแก้วๆๆ ซัก 5 แก้ว เน๊อะใช่ใหมเพ่จอห์น ฮิ้วๆๆๆ
  • รือว่าจะแมทช์กันเย็นนี้ไปเลยบ่เพ่
  • อัพๆๆๆๆหน่อยก่อนนอน
  • วันหยุดเลยถ่ายรูปไอ้นอร์ทเล่นๆ ฝากติชมด้วยคับ ใกล้จะ 7 เดือนหละ ไม่รู้อนาคตจะดับซ่าพ่อมันได้หรือป่าว 555 ว่าไงพี่เล็กลูกไม่จะหล่นใกล้หรือไกลต้นอะพี่
    ไฟล์แนบ
    CIMG0391.JPG 122K
    CIMG0390.JPG 99K
    CIMG0389.JPG 95K
    CIMG0387.JPG 89K
    CIMG0379.JPG 102K
    CIMG0395.JPG 89K
  • เม็คมิตติ้งครั้งหน้าเอามาให้ชมกันบ้างนะ อยากเห็นตัวจริงมันนะ เห็นมันตอนเล็กแต่โตมายังไม่เห็มมันเลย
  • เฮ้ย!! เพ่แมคไอ่นอร์ทหล่อวันหล่อคืนเลยนะ ถูกที่ ถูกเวลา ถูกคนใช่มั้ยๆๆไอ่นอร์ทเอ่ย ดีใจด้วย ดูแววตามีแววฆาตรกรแน่นอนๆๆ
  • เฮ้ยเล็กฆาตกรหนูหรือเปล่า.........55555555555555
  • พี่จอนท์ตื่นหรือยังพี่ เมื่อคืนกลับโมงพี่ เอาเลยพี่แหย่อ้ายเลยยยยยยยยยยยย
    เอ็ดตื่นแล้วมาอัพกันหน่อยเน้ออออออออออออ
  • ตื่นแล้ว....ตีสามคึ่งเลยเมื่อคืน
    เก่ง โทรบอกพี่สมพงาเหรอยัง ให้แกแวะเอาบักโทนี่กลับมาด้วยสิ :o069:เดี่ยวที่เหลือฝึกให้เอง ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีคับ จาวหมู่ล้านนาหมาแดง ผมละ่อ่อนน่านฝากเนื้อฝากตัวคับ
    ไขหัดหัดอีหนูตัวนี้ลากผ้อง หุ่นห้างปอไปได้ก่อคับ ขวบกว่าละคับ ช่วยแนะนำจิ่มเน้อคับ
    ไขมีโอกาสไปมิตติ้งโตยขนาด
    ไฟล์แนบ
    เน่1.jpg 81K
    go2.jpg 95K
  • หมาทุกตัวทำได้หมดและคับอยู่ที่ว่าเจ้าของจะมีความสามารถหรือเปล่าเท่านั้นเองคับ55 ถ้าว่างก็มาเลยคับไม่ต้องกลัวมีคำแนะนำดีๆจากพี่ๆในกลุ่มให้แน่นอนคับ หรือโทรมาถามก่อนก็ได้นะคับ 0848056364เก่งคับ
  • อ้ายยังไม่ตื่นมั้งพี่หนักแน่ๆเมื่อคืนอะ5555555555
  • ขอบคุณคับอ้ายเก่ง
  • เหรอ!! เพ่เก่ง 555++อิ้วๆๆ
  • งานหน้าจัดมาตัวเมียนะเล็ก ยางพร้อมแล้วนาาาาาาาาาาาา
  • ใครมีตัวเมียเอามาลากกัน ที่บ้านมี1สาวนะคับ:m021:
  • ตัวไหนก็ได้ แต่ยังก่อนเลก้ามันยังไม่เต็มที่ ต่อให้ก่อนแล้วกันเพ่เก่ง รอขวบก่อนใจเย็นเพ่ ถ้ารีบต่อให้ก่อนละกัน 555
  • ลากยางเค้าซ้อมที่บ้านเพ่!! ข้างนอกต้องลงลางอย่างเดียว ลากยางสิวๆๆๆ เพ่กร๊ากๆๆๆ
  • ส่วนมากมันก็ไม่ลากนะ...แต่มันวิ่ง!!
  • ถ้ารอขวบนี้จะผสมหรือวายังไง....สาวที่บ้านตอนี้8-9เดือนเองเอามามันน่า วิ่งแบบล้อฟรีอยู่ที่เดิมหรือเปล่า555555555555
  • เอาน่าติดปลายนวมเลยดีกว่าขี้เกียจโม้วะเพ่!! ว่าแต่ว่าทำไมไม่เอาตัวผู้มาชนกันเลยจะได้ไม่ต้องรอเพ่!!
  • แต่ถ้ารอไม่ไหวถือว่านังเลก้าต่อให้ก่อนละกันเพ่!
  • แต่ถ้ารอไม่ไหวถือว่านังเลก้าต่อให้ก่อนละกันเพ่!
  • ไอ่ทูรัพถ้าไม่ลัดขั้นตอนจนเสียนะป่านนี้ท้าชนหมดแล้ว เลยได้กลับมาเริ่มต้นไม่เท่านั้นแหละ แต่มิตติ้งหน้าก็เอาไปอยู่แล้ว เพราะครั้งที่แล้วที่เอาไปมันทำได้ดี ก็กลับมาเก็บรายระเอียดที่บ้านแล้วก็ทำตามเสตปใหม่ ยังไงก็เจอกันอยู่แล้วววววววว555555:m003:
  • พี่สมพงษ์ ถึงบ้านหรือยังครับ
    หวังว่าคงไม่โดนพวกบีบี พาเสียคนนะครับ
  • อ้ายถึงบ้านละ อย่ามัวหลงแสงสีกรุงเทพละบ่ะยอมปิ๊กบ้านเฮาเน้ออออออ55555:m041:
  • น่าสงสารแกมาก มาคนเดียว โดนพวกจิ๊กโก๋กรุงเทพ รังแกตลอดคืน
  • ผมก็อยากไปนะป๋าแต่งานมันเร่งไม่ได้หยุดเลยอดไปเลย ช่วงนี้มีงานต้องรีบเก็บหน่อยเดี๋ยวไม่มีก็นั่งๆนอนๆเป็นคุณชายอยู่บ้านอย่างเดียวละคับป๋า5555
  • วันนี้บ้านเราทำไมมันเงียบจังงงง มาน้ำลายกันหน่อยเร็ว
    ซ้อมไอ่ทูรัพมาตามเสตปเลยพี่จอนท์ดีขึ้นมากเลยพี่แค่ขยับเท้ามันจะเดินแล้ว ยังไม่ได้สั่งเลยพี่ เสตปนี้ดีจิงๆๆๆ:m001:
    มิน่าถึงเป็นขั้นเทพจิงจิง อย่ามัวไปน้ำลายอยู่เวป pitbull thai จนลืมมาบ้านเรามั่งเน้อ ผมจะเข้าไปแซวพี่เก่งสมัคแล้วแต่ต้องรอตอบตกลงนานไหมพี่:m108: