ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Jackket PitBull ได้มาแล้ว
  • เนื้อผ้าตอนแรกที่มองนึกว่าจะหนามากใส่แล้วร้อน แต่พอใส่จริงๆผ้านิ่มมาก ใส่สบายเยี่ยมเลยพี่ ใส่คุลมไปงานD-1เลยนะฮาๆ

ขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับ ได้รับของไวมากๆงงเลลย อ้น
    ไฟล์แนบ
    43.JPG 101K
  • ด้านหลังหน่อยย
    ไฟล์แนบ
    34.JPG 70K
  • หลังแบบเต็มๆ
    ไฟล์แนบ
    66.JPG 78K
  • เต็มตัวละกันฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    54.JPG 91K
  • ผู้ หญิงก็ใส่สวยนะครับบ อิอิ มีเสื้อไปเรียนห้องแล๊ป ที่มหาลัยละ
    ไฟล์แนบ
    93.JPG 96K
    83.JPG 90K
  • นายแบบ ตอนเจอตัวจริงก็งั้นๆ แต่ทำไมใส่เสื้อแล้วดูดีนักว่ะ
    แต่น้องผู้หญิงนี่น่ารักสุดๆเลย มีแฟนหรือยังครับ
  • คิดเหมือนกันเลยคับป๋า โดยเฉพาะนางแบบ :m001:
  • อ่าวๆๆพี่มาร์ค ไม่ชมอ้นแล้วยังมา จีบแฟนอ้นอีกนะ เหอๆๆๆ จำไว้ๆๆ ฮาๆๆๆ
    ตัวจริงก็ดูดีเว้ยๆๆๆ แบร่ๆๆ
  • ใส่แล้วออกมาดูดีแบบนี้ หาเรื่องให้ผมเสียตังค์อีกแล้ว...
  • อ้าวแฟนอ้นหรือ โทษที นึกว่านางแบบ ฮิ้วๆๆๆ
  • ตามาร์ค ทุกงาน ล่ะ อิอิ
  • อ้าววววววววววววว วาราบี้ อยู่ฝ่ายไหนว่ะเนี่ย
  • แนะๆๆๆป๋ามาร์คเจ้าชู้ไม่เบาเลยน่ะ..ระวังน่ะแฟนที่บ้านจะหึงเอาน่ะค่ะ555 ถ้าเป็นไปได้ถ้าหนูไม่มีแฟนและออกกำลังกายให้ผอมและไปทำหน้าให้สวยไปเลยจนกว่าป่ามาร์คจีบหนูให้ได้อ่ะค่ะ5555 ล้อเล่นน่ะค่ะ..
  • น้องดา อย่าเล่นกับไฟ พี่มาร์ค อันตรายมากสำหรับผู้หญิงทุกคน ฮิ้วๆๆๆ
  • ว้าววว วัตถุ ไวไฟซะด้วยวุ้ย พี่มาร์คเรา
  • คุณมาร์คค่ะ เสื้อสวยมากค่ะ จะทำอีกมั้ยคะ
    จองยังไง คราวก่อนโทรไปช้า แต่คุณมาร์คบอกว่า
    จะสั่งทำอีกให้ได้ก่อน 27 ธันวา
    เล็กอยากสั่ง 2 ตัวค่ะ เอา M กับ L ค่ะ
    M สีเทา L สีดำค่ะ
  • มาดูนาย และ นางสาว แบบครับ อิๆๆๆ :o003:
  • แหมะๆๆๆ พี่ตั้มมีเข้ามาแซววุ้ย
  • คุณเล็ก M เทา L ดำ แต่เป็นรุ่นที่ทำตอนแรกยังพอมีเอาหรือเปล่าครับ
    ถ้าเอารีบบอกนะครับ ขนาดปักและเนื้อผ้าแตกต่างจากรุ่นพิเศษเล็กน้อยครับ
  • ของดีมีน้อยใช้ส้อยอย่างประหยัดครับ ฮาๆ
  • วันก่อนตอนลองเสื้อยืดพิทบูลโชนถ้าจำไม่ผิด
    ไม่ใช่คนนี้นี่หว่ารู้แค่ว่าผมสั้นใช่มั๊ยพี่ตั๊ม555
  • คุณ อ้น โทษทีครับ ตัวที่คุณ อ้น ใส่นี่ไซส์อะไรครับ และ คุณ อ้น รอบอกเท่าไหร่ครับ ขอบคุนครับ
  • ครับ พี่ตี๋ ตัวที่อ้นใส่ ไซร M ครับ รอบอก อ้น ไม่รู้เหมือนกันไม่เคยวัด อ้นสูง180 ใส่ไม่ลอยครับพี่ พี่ตี๋น่าจะใส่ได้ครับ
    อ้นก็ตัวใหญ่นะครับพี่ ตั้งแต่เล่นฟิตเนตไม่เคยวัดเลยครับพี่ แต่อ้นใส่ก็ปกติครับ ไม่แน่น ไม่ลอย ใส่สบายครับผม

อารายๆๆพี่มุกๆๆๆ เด๋วงานเข้านะจ๊ะ
  • jikopathum CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | November 25, 2010, 10:32 pm [มีการแก้ไข]
    วันก่อนตอนลองเสื้อยืดพิทบูลโชนถ้าจำไม่ผิด
    ไม่ใช่คนนี้นี่หว่ารู้แค่ว่าผมสั้นใช่มั๊ยพี่ตั๊ม555

ว่าจะทักอยู่เหมือนกัน 555 :013:
  • เสื้อขนาดที่น้องอ้นใส่หมดแล้วนะครับ เหลืออยู่ที่ผมอีกสองตัวกะจะเอาเก็บไว้ใส่เอง และกับที่รอโอนเงิน
    ตอนนี้เหลือแต่ปักขนาด 9 นิ้วครับ ความสวยพอๆกัน แต่ราคาถูกกว่ากัน 200 บาท ใครชักช้ามาบ่นทีหลังไม่ได้แล้วนะครับ

ช่วงนี้เข้าหน้าหนาว โรงงานเขางานเยอะมาก เล่นตัว ราคาแพง และทำน้อยก็ไม่ได้ด้วย

เสื้อแจ๊คเก็ตตอนนี้เหลืออยู่ประมาณ 20 ตัวเท่านั้น คละไซส์ คละสี เหลือขนาดไหนบ้างสีไหนบ้างต้องโทรถามเอา
    ของมันมีจำกัด ดังนั้นสั่งก่อนได้สิทธิก่อนนะครับ
  • เล็กอยากได้รุ่นล่าสุดที่เคยคุยไว้อ่ะค่ะ
    ตัวที่มันเป็นแบบสวย ๆ น่ะค่ะ
  • ถ่ายรูปออกมา ดูดีมากครับท่าน ทั้ง ช ญ เลย
  • พี่โจมาแซว อะไรพี่ คนเดิมเว้ยๆๆๆๆ อิอิ ทีใครทีมันนะปู่ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณคุณn0om ครับ แอบดีใจฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    page6.jpg 48K
  • คุณเล็กความสวยพอๆกันครับ ภาพวาดกับของจริง มันต่างกันครับ