ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสาร์นี้แล้วนะพี่น้อง พร้อมกันแล้วหรือยัง งานสังสรรค์ของพวกเรา
  • มีแต่เป็นบ้องทำจากกระบอกไม้ไผ่ได้ไหมครับ
  • ใกล้งาน อาวุธลับของแต่ละท่านก็ยิ่งถูกปล่อยออกมา
  • เอ่อ แค่เสื้อแจ็คเก็ตก็ทำให้ลังเลใจแล้ว ยังมีเสื้อแมนยูอีก แล้วต่อไปจะมีอะไรอีกก็ไม่รู้

แต่ที่แน่ๆ ผมเปลี่ยนใจไม่ไปงานไบค์แล้ว เพราะอยากอยู่งานเลี้ยงของชาวพิทบูลดีกว่า

หนึ่งปีจะได้อยู่ด้วยกันยันเช้าสักรอบนึง เต็มที่กันไปเลยงานนี้:005:
  • ปีนี้ ผมเองก็ งด ไบค์วีค เหมือนกัน
    อดเอารถไปขี่เล่นเลย
    แถมปีนี้ ออก GS ใหม่มาอีก
    ยังต้องไปงานปีใหม่ พิทบูล โซนเลย เรา ใจ วุ้ยยย ปอม...555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8058 - Copy.jpg 88K
    _mg1.jpeg-342.jpg 111K
  • มาเป็นบ้องเลย วุ้ยแรงจริงๆๆงานนี้ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    55.JPG 91K
  • ยุส จีเอส 800 ตัวในกล่อง เท่าไร สนใจว่ะ
  • ป๋า...เค้าพร้อมแล้วซ้อมคอมาเต็มที่ งานนี้เตรียมเต้นท์ไปด้วย เมาไม่กลับ :o024:
  • GS แบตเตอร์รี่มีไม๊ อยากได้..
    ไฟล์แนบ
    DSC06373.jpg 105K
  • ไปกันแต่หัววันก็ดีนะครับ พี่ไปเที่ยงครับ อยู่คนเดียวมันเหงา
  • โห....ไปเที่ยงทำเป็นนอยส์..!!
    เค้าอ่ะ 10 โมงเช้าเหงากว่าไม๊...??
  • ช่วงเช้าพาลูกไปเรียนก่อน
  • เรื่อง GS ไว้คุยกันที่งานดีกว่าพี่มุ เด๋วไม่มีเรื่องคุย

ส่วนบิ๊ก ช. แบตเตอรี่จะเอาไปเพิ่มไฟที่ไหน
    แค่นี้ไฟตัวเองยังไม่พอ ชิมิ จะได้สุมให้ อิอิ 555

ป๋าไปเที่ยง บิ๊ก ช. ไปเช้า งั้นยังไม่มีใครไปเย็นๆ ผมขอเสียสละไปเย็นๆเองละกัน
    จะได้มีคนไปตลอดเวลา เพื่อนๆจะได้ไม่เหงา ...:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6374.jpg 40K
  • เค้าไปพร้อมบิ๊กชิวแล้วกันจะได้ไปนั่งรอพี่มาเฟียจะได้ไม่เก๋า
    ไฟล์แนบ
    59217_159188657429186_100000141577290_536458_5555243_n.jpg 43K
  • กลุ่มพิทบลูเลย ไม่ได้ไปนะครับ แต่ส่งของ ไปร่วมงานทาง EMS คาดว่าน่าจะทันครับ
    เสียดายมากงานใหญ่ยังงี้....:013::013::013:
  • เสียใจจริงๆ ที่ได้ยินว่าบางท่านมาไม่ได้
  • เห็นเสื้อ สามสีแล้ว น้ำลายไหล
  • ขอแรงๆเลย ยูตะ งานนี้ไม่แรงล้มแน่นอน..!! จริงมะ ตะเอง

วาราบี้ งานนี้ใครล้ม โดน กร๊ากกกกกกกก 55555+
  • ใครล้ม ก่ไม่เปนไร ก่ถือ ว่า อ่อนและป๊อดไป แล้วกัน
  • http://www.siamvip.com/ManageFiles/FileUploads/pitbull/imgUploads/d1-map1.jpg
    http://www.siamvip.com/ManageFiles/FileUploads/pitbull/imgUploads/d1-map.jpg

แผนที่ลงให้อีกรอบ สำหรับพวกไม่เคยจำ
  • แรงกันแบบนี้ จะได้เตรียมหมอนกะผ้าห่มไปด้วย นอนแมร่งที่นั่นเลยละกัน 5555
  • ใกล้ถึงงานแล้ววววว
  • เจอกันที่งานคับ ปี่น้อง
  • เผื่อเค้าด้วยน่ะยูตะ เราต้องเตรียมหมอนผ้าห่มไว้รอดู จุดจบของสายแข็งกันหน่อย555:o024:
  • พรุ่งนี้ มีใคร เอาเตาบารากุ พร้อมยา มาให้เช้าบ้างครับ อ้นจอง1เตานะ 55555555555+