ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เมืองเลย จัด งั้นงานนี้ก็มี มันส์ อ่ะดิพี่ตั้ม
  • มันสนุกอยู่แล้วคับ เพื่อนคี

ฝากถึง พี่ตั้ม ถ้าเมืองเลย จะจัดงานมิ้ตติ้ง ก็จัดก่อนได้เลยคับ เพราะว่าทาง พิด"โลก ต้องรออีกพักละคับ

ต้องรอให้งาน หลายๆงาน หมดก่อนแล้วค่อยมาว่ากันว่าจะเอาไงดีก็ได้คับ แต่ตัวผมอยากให้ เมืองเลย จัดเร็วๆเลยก็ดีคับ

อยากไปเที่ยว เมืองเลย มากเลยคับ พี่ตั้ม ปลายๆ ธันวา จัดเลยคับ พี่ตั้ม พี่เต้ (เชียร์ๆ)
  • ขำๆๆคู่นี้เจอกันแน่คับ ขอบอกว่าสุดติ่ง
    ไฟล์แนบ
    0110.jpg 95K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ดา1.jpg 92K
    0102.jpg 103K
    064.jpg 114K
    0512.jpg 113K
    027.jpg 98K
  • 0850493881 คัฟพี่บอย

มีงานอะไรโทรบอกผมมั่งเน้อพี่

เรื่องงานมิตติ้งพี่จะคุยกันวันไหนก็โทรบอกด้วยคร๊าฟ

ขอบคุณคัฟ
  • งานเมือง เลย คงต้องรอประธานบอย ลงวันงานของ พิดโลก ก่อนล่ะกัน เมืองเลยจึงจะ หา วันเหมาะๆ....ก็อยากให้มาเที่ยวหนาวๆนี่ล่ะ:015:
  • จัดไปคับ พี่ตั้ม
    ไฟล์แนบ
    IMG_6742.jpg 97K
  • ไม่มีใครมาเปิดบ้านให้มั่งเลยคับ

ใจร้ายกันจังคับ ฮ่าๆๆๆ น้องบูม มาเปิดบ้านให้แล้วนะคับ
  • งั้นเขาปิดเอง 55+
  • เงียบจัง.......

:041::065::065::065::065::065::065::065::065:
  • สายเลือดแบบนี้อย่าช้านะคี....

http://www.youtube.com/watch?v=VnF7O_H2rLM
  • บูม เมื่อเช้าทำไม่แวะบ้านพี่วะ พอไอ้หล้าเอาสายจูงมาพอมันออกไปเองก็ขี่พ่านน้าร้านไปเรียกไม่ทัน ว่างเมื่อไรก็มาเอาระกัน
  • กลัวพี่แตะหรือไงบูม..จึงไม่กล้าเข้ามาล่ะ...5555 วันที่26ก่อนจะถึงวันงานนอนพักผ่อนเยอะๆๆน่ะโว้ย..พี่ได้ไม่ต้องห่วงอะไรอ่ะ
  • อ้าว...เฮ้ย บูมอย่าลืมไปเอาสายจูงที่บ้านพี่บอยเด้อ
    เอาไปฝากไว้ให้แล้ว.....
    แถมสายที่เหลือ ยังถักให้ท่านประธานอีก......
  • เดี๋ยวตอนเย็นให้ หญิง ไปเอาให้คับ

ขอบคุนมากๆคับ พี่หล้า

ว่าจะแวะนั้นแหละคับ แต่แม่งมีรถมาข้างหลัง เลยไม่ได้แวะ

พักเต็มที่คับ
  • หวัดดีตอนเช้าจร้า....
  • จ้าแม่มๆๆๆ พี่ตื่นเช้าจังเนอ
  • วันนี้เป็นวันศุกร์แห่งชาติ ใครมีโปรแกรมไรดีๆ มั่งครับพี่น้องงงงงงงงงง...........

ทำงานเสร็จตอนเย็นคลายเครียดสักหน่อยคงดี...........
  • ท่านประธานบอยครับ ตอนเย็นเจอกันเด้ออออออออ..............เย็นๆนะ
  • ดีคร๊าฟพี่น้อง......

เงียบจัง.....อิอิ
  • ไอ้เราก็คิดว่าทุระสำคัน มันพาแม่เอ่ยไม่ใช่ พาเมียมันมาแปะโกเอี๊ย
  • เข้ามาช่วยอัพ เดี๋ยวหลุด...:065:
  • ถ้าตกหน้านะ จะหัวเรอะให้ฟันหักเลย..

:013::013::013::013::013::013::013:
  • ซาหวาดดีคับพี่ๆ มะคืนที่ D1 มาววววกันป่าวคับ ...

พี่บอยคับ มะคืนด้ายชนแก้วกันครังแรก ขอบคุนคับพี่ และมันจะต้องมีครังต่อๆไปอีกเนาะคับ 55+ ..
    ไฟล์แนบ
    156610_162968697075188_100000861762129_281416_5767200_n[1]2.jpg 37K
    75389_162968007075257_100000861762129_281401_2676166_n[1].jpg 34K
  • ท่านปะทานสังสัยยังไม่ฟื้น ขอบคุณมากๆน้องชาย
  • ขอบคุณทุกคนนะครับ หมูสะเต๊ะกับลูกชิ้นมาได้ทันเวลาพอดี อร่อยมากกกกกกกกกกกกกก
  • ท่านประธานฟื้นจากอาการเมามาย แล้ว อัฟรูปด่วน อยากดู.............:016::016:
  • บูม ใกล้มีปีศาจน้อย แดงๆ ออกมารึยังอ่ะ
  • ผมก็รอลุ้น ตัวโก่งเหมือนกันคับ พี่บอย

เดี๋ยวรอข่าวก่อน ผมว่ารออีกสองสามวัน เดี๋ยวเอาไป ซาว แม่งเลยว่าท้องไม่ท้อง

ขอบคุนมากๆคับ
  • พอดีอยากได้เพิ่มอีกสักตัวตอนนี้ หุหุ
  • เงียบจัง.......................................................................
  • สงสัย ต้องทับเอง แล้วบูม ....ซำเองเลยน้อง
  • ผมก็ว่างั้นแหละคับ พี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใจเย็นๆคับ พี่บอย ถ้าติดจิง คงให้ พี่ๆน้องๆ ของพวกเราเล่นกันคับ (ถ้าสู้ราคาได้นะ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุนมากๆคับ สำหรับ มิครน้ำใจ ที่มีให้ น้องบูม หมาแดงคับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้เพรียๆไงไม่รู้คับ

...ประธาน ไปไหนไม่ทราบคับ เงียบจางเลยลวดเพ่

พี่บอย อย่าลืมเอารูป หมาแดงของผมส่งมาให้มั่งนะ พี่ จะเอารูป ให้ พี่ใหม่28k ดูคับ
  • ตาบอยอยู่มั้ยเอ่ย...สงสัยเมาข้ามปีแน่ๆ.555
  • ได้เยไอ้น้อง
  • ทำไม น้องบูมจะไม่เพลียล่ะคร้าบบบบ..........ก๊ะมรึงเล่นโทรมาเตี๊ยมกะ กรูแต่เช้า..
    ว่าจะไป.................ฉึก ฉึก..............สราด มะแบ่งเพ่ม่างเยย
  • สักหน่อยเผื่อลืมมมมมมม........
    ไฟล์แนบ
    0073.jpg 98K
    0044.jpg 89K
    0015.jpg 97K
  • สุดหล่อครับ...
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ9.jpg 113K
  • :m024:เหยสรุปว่างานน้า ม.ค. นะคับพี่น้องเดินสายเหนื่อยมากช่วงนี้น้างาน พิด,โลกจักไม่มีผิดหวังแน่นอนมีร้องเพลงกันด้วยชมริมแม่น้ำน่านของเราอีกบรรยกาศดีที่สูดดดดดเยยคับพี่น้อง:m024:
  • ก่อนจะ มกรา เอาดือนนี้ก่อนมั้ยเพ่ ลพบุรี อ่ะ
    ตรงวันหยุดพอดี
  • จัดไปเลยคับ พี่หล้า

แต่ผมจะเอาหมาผมไปได้งัยก็ไม่รู้อะ ไม่มีรถใส่นะสิพี่

แล้ว ดีแม็ค จะออกตอนไหนจะได้อาศัยไปด้วยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

... พี่หล้าคับ กลับบ้านมา ฟ้าเหลืองเลยคับ เกิดมาจากท้อง แม่ ก็พึ่งเจอนี้ละคับ ว่า ฟ้าเหลืองเป็นเช่นไร ฮ่าๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • คลองขอนแก่น ไปไหนกันหมดคับ

แต่ได้ข่าวมาว่า เพื่อนคี กำลังทำนาคับ พี่น้อง

เพื่อนโต้ง ก็ สร้างบ้านใหม่เลยไม่ค่อยมีเวลา กันชิมิ

เราและนาย:063:
  • บูม.....น้องเป็นไงบ้าง
  • งวดหน้ามีดีๆ บอกพี่มั่งนะ บูมมมมมมมมมมมมมม...........:018::032::032::032:
  • ก็ดีคับ กวาง แล้วไอ้ตัวที่บ้านเป็นไงบ้างคับ

ว่างๆพามาเล่นกันอีกนะคับ น้ำเริ่มแห้งมากแล้วนะคับ

จ้า กะ กวา่ง เงียบๆไไปนะช่วงนี้ โทหา บูม มั่งนะ
  • ขอบใจมากบูมที่ไม่ลืมกัน 555+ ครบ45วันเอาไปซาวด์โลด จะได้สสบายใจ มอนสเตอร์ตัวน้อยๆๆๆกำลังจะมา ใช่มั้ยๆๆๆๆๆ
    พี่บอยจัดให้น้องหน่อยนะครับ กูเกิ้ล*ซันนี่ เจ้าบูมสารภาพมาแล้วว่าต้องให้พี่บอยลงให้คร้าบบบบ
    :021::021::021::033::033::033:
    รูปนี้เจ้าซันนี่ ตอนละอ่อนนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    2222222.jpg 26K
  • บ้านเรา ทำไมไม่คึกคักเลยคับ

แต่ก่อนนี้เปิดอ่านแทบไม่ทัน แต่ทุกวันนี้เงียบๆที่สุด ฮ่าๆๆๆๆๆ

คึกคักกันหน่อยคับ หรือว่าอิ่มตัวกันแล้ว เลยเบาๆเข้า เวป กัน
  • สวยงามเป็นที่สุดคับ พี่ใหม่ (ซันนี่สวยตั้งแต่เล็กๆเลยนะนี้)

อย่างว่าละคับ ระดับ บรีดเด้อ ขั่นเทพแล้ว สวยทุกคอกคับ ฮ่าาา

เรื่อง รูป กูเกิ้ล รอแปปนะคับ พี่ใหม่ แต่ที่แน่ๆคือ ผมถ่ายเรียบร้อยแล้วคับ

ผมว่างาน ลพบุรี ว่าจะเอา กูเกิ้ล ไปงานด้วยคับ พี่ใหม่ว่าไงคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ