ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาหาย ขอความช่วยเหลือด่วน
  • มีเพื่อนชาวต่างชาติของพวกเราท่านหนึ่ง ที่พาหมามาที่ดีวันบ่อยๆ (ตัวในรูป)
    โทรมาขอความช่วยเหลือ หมาโดนขโมย มีผู้หญิงกับผู้ชายสองคน
    ชอบแวะมาเล่นกับหมาแก มาตี้ซี้ แล้ววันหนึ่งก็มาอุ้มหมา ขึ้นมอเตอร์ไซต์หนีไป

แมร่งด้านโคตร เจ้าของเขาเสียใจมาก จับได้ต้อง .... ให้เละ

ผมเลยให้เขาเมล์รูปหมามาให้เผื่อพวกเราจะมีใครผ่านหูผ่านตาบ้าง
    หรือ ใครรู้เบาะแสของสองผัวเมียคู่นี้ แจ้งด่วน โทร.087 100 1580
    เจ้าของได้แจ้งความไว้แล้ว เหตุเกิดย่านอุดมสุข สุขุมวิท 101 ซอย 23

dear mr. Mark

My dog was stolen on sukhumwit road 101 soi 23 in my home boy and girl come with motorbike scoopy honda red color without number

on 30 november 2010 2.30 pm hes name is rocky red nose 3 year old.

he is very friendly dog.

i feel so much pain to lose hem after 3 year.

please mr. mark if you can hear something or your community can see hem help me to find hem i m also ready to pay some money who can find hem

p.s
    see attachment of rocky

kind regard for you help

marco 0871001580 dpswiss@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    IMG_0128.jpg 73K
  • ช่วยแสดงพลังกันหน่อยนะพี่น้อง

หมาที่เขาปล่อยทิ้งๆขว้างๆ เสือกไม่ไปเอา ดันมาเอาหมาที่เจ้าของเขารัก
    นี่รายที่สองแล้วของปีนี้
  • ถ้ามานมาแถวชลบุรีเดียวดูให้นะคร้าบ ไอคนขโมยแมร่งกวนหว่ะ :025:
  • เดี๋ยวผมจะช่วยกระจายข่าวทางอีเมลล์ให้อีกทางนึงครับ
  • อุดมสุขใกล้บ้านเลยครับ ถ้าเห็นเดี๋ยวจะแจ้งด่วนเลยครับท่าน
  • เดี๋ยวผมช่วยตามหาครับ บ้านผมอยู่ สุขุมวิท62 ถ้าเจอยังงัยเดี๋ยวผมจะโทรบอกครับ
  • เดี๋ยวจะช่วยหาอีกแรงครับ
  • เลวได้ใจจริงๆ อยู่ลำปางครับ ถ้าเจอจะโทรบอก
  • เลวชาติ จริงๆ นะไอ้คนขโมยหมาเนี่ยยยยยยยยยย..............:060:
  • ช่วยกันครับ :063:
  • น่าจะถ่านรูปให้ดูหลาย ๆ มุม พร้อมทั้งบอกจุดเด่น จุดสับเกตุ
    เพราะหมาแบบนี้มันมีเยอะ
  • มันมาตอนเจ้าของเผลอ แล้วอุ้มหมาขึ้นมอเตอร์ไซต์หนี
    ผัวขับ เมียอุ้ม ชั่วได้ใจจริงๆ
  • คิดภาพออกเลย
  • ทำไปได้คนเราขโมยแม้กระทั่งหมา
  • ช่วยกันครับพวกเรา แสดงพลังสังคมเราหน่อยครับ......:065:
  • จับได้ถ่ายรูปมาประจานหน่อย อยากเห็นหน้ามันจัง
    หมามันเหมือนคนธรรมดาทั่วไปหรือเปล่า ทำไมจิตใจมันต่ำขนาดนี้

มีการวางแผนมาอย่างดี แสดงว่าตั้งใจขโมย ไม่ใช่ความคิดชั่ววูบแน่ๆ
  • หน้าด้านกันสุดๆ
  • ช่ายๆกันนะคะ... ขอใหได้คืนเร็วๆ และขอให้จับตัวการให้ได้เร็วๆด้วย
  • อย่าปล่อยให้ หน้าชั่ว ลอยนวล
  • ฝรั่งต้องรู้ว่าคนร้ายเป็นใคร มีชื่อ หรือ รูปมันมัย
    เอามาลงประจานไปเลย เพราะทำเนียนมาตีซี้
    เข้าออกบ้านได้ เสร็จแม่งอุ้มหมาเลย ไอ้เวร
  • ขอให้เจอ เจ้าร็อกกี้ ไวๆครับ
    เอาใจช่วยและจะช่วยหาครับ
  • คนขายอาหารหมา ก็ปากหมา นิสียหมาอีก อย่าไปเชื่อถือมันเล้ยยย
  • น้าผีตัวบน เป็นไรครับ
  • ด่าคนขโมยหมา มันผิดตรงไหนว่ะ สงสัยไอ้ผีตัวนี้มีส่วนรู้เห็นแน่ๆ
    เดี๋ยวจะลองเช็ตไอพีมันดู บ้านมันอยู่แถวไหน ถ้าย่านนั้นชัวร์
  • เฮ้ยยังมีคนเหี้ยได้ถึงขนาดนี้เลยเหรอว่ะ เค้าช่วยกันหามึงเสือกเหี้ย คอยๆ
  • เรื่องของกู มึงเสือกไรด้วยวะ อีกอย่างเช็คไอพีหาพระแสงห่าไรของมึง
  • ขอแสดงความคิดเห็น อยากให้เข้าเวปได้เฉพาะสมาชิก รังเกียจพวกผีเลวๆ
    คนที่เปิดเผยหน้าตา ชื่อ ที่อยู่ อาจโดนพวกแอบอ้างเป็นผี หรือผีจรจัด ข่มขู่ ทำให้เสียหาย ต่างๆนาๆ
    ทำยังไงให้ดีๆ ช่วยกันออกความเห็นหน่อย
  • หรือว่าไอ้ผีที่กลัวเช็คไอพีมันจะเป็นหัวขโมยเองว่ะ
    แม่งเค้าทำที่ให้มีงสิงสถิตย์ เสือกปีนเกลียวอีก
  • ใช่เเน่ๆเลย..กูว่ามันเเน่ ดูจากคำพูดเเล้ว...
  • ไอ้พวกตะกวด อยากเช็คก็เช็คเลย ไอ้คนใจบุญทั้งหลาย ต่อหน้าสังคมแม่งทำดี ลับหลังแม่งอีกอย่าง ทุกอย่างก็เพื่อตัวเอง
    หมาแม่งยังดีก่า พวกมึงเลย เชิดชูแม่งเข้าไปเหอะ
  • คนที่ด่าคนอื่นจิตใจต่ำทราม มึงก็ไม่แพ้เค้าหรอก มึงทรามยิ่งกว่า ด่าคนอื่นหัดดูตัวมึงก่อน ข้างนอกดูดี ข้างในมึงอ่ะ
  • เจ้าของ...ชอบผสมพันธุ์แต่ไม่ชอบสืบพันธุ์ (ของฟรีใครก็ชอบ) เสนอได้
  • โหย ขโมย หมาเอาไรคิดว่าสิ้นคิดมาก ๆ

ไปปร้นธนาคารดีกว่ามั้ย
  • ไอ้วรนุชชชชชชชช ชั่วววววมากคงไม่เอาหมาไปกินนะ:002::002::002::002::002::016::016::016::016::067::067::067::022:
  • น่ากลัว และก้อ ใจร้ายที่สุด มันคงไม่เอามาโชว์หรือขายในเว็บแน่

ต้องไปดูแหล่งที่เค้าขายสัตว์เลี้ยงกัน ไม่แน่อาจเจอที่นั่น
  • จับได้เอาให้......