ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • พี่แมท ใช่เขาด้วยเขาเข้าร่างตัวเองไม่ได้
  • เอ้า..เวรแล้วมางัยวะนั่น....?????????
  • ช่วงนี้ยิ่งหลอนๆอยู่เห็นหัวกะโหลกไม่ค่อยได้.........
  • :o028::o028::o028::o028::o028:
  • จ้ะเอ๋ เขาเองอิๆๆๆๆๆ ทำเป็นกัว เดียวปะหลอกให้หัวโกนเลยนิ 555555555555555 พี่เรา
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 98K
  • เล่นเอาตรูหลอนเลย
  • โดนผีพิษโลกหลอกหรือท่านแมท:030:
  • 555555 เมื่อวานเปิดมา เห็นหัวกะโหลกแว๊บๆ...

ตกใจนึกว่า มีใครไปทำงานงอกไว้ที่ไหนอีก...

ช่วงนี้ยิ่งเสียวๆหลังยังงัยชอบกล จน เครียด กินนม...

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • เสลดเป็ด..พอส่งเสร็จมี:009:ลึกลับมาแจ้งข่าวร้าย ไฟจะไหม้บ้านแล้วพี่น้อง....

:008::008::008:เย็นนี้ประชุมด่วน...ทุกคนมาเครียร์ให้จบทุกเรื่อง จะเอายังงัยก็ว่ามา...

ไม่ไหวแล้วครับพี่น้อง ขึ้นเหนือล่องใต้ กรูโดนทุกสารทิศเลย ไปไหนก็เอาตะพานหินไปขาย...

>>>>> วันนี้ต้องเครียร์ให้จบ...ทุกคนเค้าทำกันมาดีๆ...แมร่งเสียชื่อกลุ่มหมด
  • สราดดดด..ใครว่ะทำเสียชื่อกลุ่ม

ที่ไหน เมื่อไหร่ ว่ามาเลยพี่เติ้ล เค้าพร้อมแว้วววววว
  • เรียกกู้ภัย+ดับเพลิงด่วน!!!:016::016::016:
  • >>> 55555 ไม่ต้องถึงขนาดนั้นมั้งเจ้...

>>> พี่ศักดิ์ เค้านึกว่าตัวเองพร้อมแต่กับสาวๆ...
  • สงสัยจาเรื่องใหญ่ เดี่ยววันนี้ปิดสตู555555 ตัวใครตัวมัน5555 ล้อเล่น
  • ใจเย็นนะครับ ทุกอย่างมีทางออก ก็ออกตรงทางเข้านั่นแหละพี่ :001:
  • ยังไม่เสร็จงานเลย
    เหนือยจังวันนี้
  • ยังไม่เสร็จงานเลย
    เหนือยจังวันนี้
  • >>>> เป็นกำลังใจให้นะคราบพี่ๆทุกท่าน.. รักนะจุ๊บๆ. :o020:
  • สวัสดีคับ พี่ๆ ที่เคารพรักทุกๆท่านคับ

รักทุกคนนะจ้ะ จุ้บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เติ้ล... สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....เรื่องไร บอกน้องมั่งนะพี่
  • รักทุกคนเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบเย็นแล้ว มากันกี่โมงอ่ะครับ จาตั้งวงรอน่ะคร๊าบบบบบบบบ จุ๊บๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    meet01.jpg 60K
  • พี่อ้วนเด่วไปครับ อิอิ

โอ้ยอยากอยู่ไกล้ๆๆจังเลยครับจะได้ดื่นด้วยกับพี่ๆๆบ่อยๆๆ
  • พวกพี่ก็อยากให้อู๋อยู่ใกล้ๆ จะได้เจอจุ๋ม เอ้ย!!จ๋อมบ่อยๆ...

555555 เขี่ยวันละนิดจิตแจ่มใส...........

:013::013::013::013::013::013::013::013:
  • บลูม่า..ล่าสุดเมื่อเช้า ยังหุ่นสะบึมอยู่มั้ย....

ตูดเป็นตูด นมเป็นนม เลยใช่มั้ยล่ะ.....
    ไฟล์แนบ
    DSCF1517.jpg 117K
  • ทดสอบ..ทดสอบ...

20 วันแล้วจ้า...
    ไฟล์แนบ
    DSCF1556.jpg 99K
    DSCF1541.jpg 102K
  • สาวน้อยหนึ่งเดียวของชุดนี้ครับ.....
    ไฟล์แนบ
    DSCF1537.jpg 103K
  • โห..น่ารักจังเลยพี่เติ้ล..
  • :017::017::013::063:
  • พี่เติ้ล++++ช่วยเอารูปลูกชายผมลงหั้ยดูหน่อย

อยากเห็นจังอ่ะพี่

ไม่รู้ตอนนี้เปนยังไงบ้าง
  • เออผมลืมไปปปปปปป

ผมขอตั้งชื่อเลยแล้วกันนะพี่

หั้ยชื่อว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไจแอ้นท์ แล้วกันนะพี่

ไม่ค่อยจะเห่อซั๊กเท่าไหร่เลยเนอะพี่เนอะ

รบกวนพี่ช่วยเอารูปให้ผมดูหน่อนนะค๊าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รับทราบครับ และต้องขออภัยด้วยพอดีว่าตอนถ่ายรูปมีแค่สามตัวนี้ที่นิ่งหน่อย...

นอกนั้นยังกะลิง เลยเอามาให้ชมแค่นี้ก่อน เพราะช่วงนี้มีเรื่องให้ต้องรีบเคลียร์เยอะ

ส่วน " ไจแอนท์ " เดี๋ยวพรุ่งนี้เย็นๆจะจัดให้นะครับ....:063::063::063:
  • ปล. ถ้าทำให้มันอยู่นิ่งๆได้นะครับนาจ.....
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับคุณดา และนายหล้าจอมหื่น....
  • >>>> ก๊อกๆ.. ตื่นหรือยังคราบพี่ๆอันเป็นที่รัก จุ๊บๆ ตีห้าครึ่งแล้ว.
  • พี่เต้ ตี 5 ครึ่ง นี่ตื่นเช้ารึว่ายังไม่ได้นอน คร้าบบบบบบบบบ..........
  • โห เอะอะอะไรก็หล้าจอมหื่น.............ผมเลิกหื่นแล้วพี่
    แบบว่าไม่มี พาหนะ พาไปหื่น คร้าบบบบบบ.........
  • หวัดดีพี่ๆๆพานหินจร๊า....

ไม่มาซะนานเลยยังไงก็ยังร๊ากๆๆๆพี่ๆๆเสมอ

55+
  • พี่แมท ติชมนู๋น้อย lil JAY-LO(เจย์โร) พัฒนาการพอได้ไหม:032:

อาทิตย์หน้าเตรียมลงสนามแล้ว จริงๆจะลงแต่เมื่อวานแล้ว ดันลืมว่าตัวไหนเป็นตัวไหน :001:

(ปล.ในรูปตัวเมียทั้งคู่นะ:032:)
    ไฟล์แนบ
    _MG_2226.jpg 49K
    IMG_2205.jpg 50K
  • พี่ๆ ตะพานหิน สู้ๆคับ

:063::063::063::063:
  • พี่เติ้ล หมาสวยมากมายคับ

:063::063::063::063::062:
  • พี่เป้ สวยสุดๆเหมือนกันคับ

นึกว่าหมาแถว อีสาน เห็นดั้งหักๆ ฮ่าๆๆๆ

:044::063::063::062:
  • บลูม่าเลี้ยงลูกเก่ง หล่อๆทั้งนั้น

เป้ ลูกหมาสวยมาก
  • วันนี้มีประชุมอีกรึเปล่าวะ..

เมื่อคืนเมาเลยไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะ...

นายคี หายไปนานเลยนะ.

บูม เด็กพานหินสู้ทุกคนคร้าบบบบ

หล้า ถ้าจะหื่น.ไม่ต้องมีพาหะก็ได้.555
  • พี่ศักดิ์ ตอนนี้ที่พิดโลกมีที่ใหม่ แจ๋วกว่า ราดพึก อีกพี่............
    นิว สลูบี้ พี่มาขยี้ ได้เลย ค้าบบบบบบบบ..........มาไม่ถูกเด๋วผมพาไป แต่พี่เลี้ยงผมนะ:m024::m042:
  • พี่สักหนีผมไปอ่ะ ผมกินกันถึง ตี 2 อ่ะ โค-ตะ-ระ ง่วงเลยอ่ะพี่
  • OK ได้เลยนายหล้าขาหื่น..

น้าอ้วน ผมม่ายด้ายหนีผมง่วง.เลยปล่อยโอกาศให้ปลัดไชยาเค้าหลีเด็กเล่นๆ.555
  • คิดถึงพี่ศักดิ์อะดิ........

งานยุ่งมากๆๆคัฟ....ไม่ค่อยด้ายมา งานเสร็จละ

จามาเปืดบ้านไห้ทุกวันเลยจ๊
  • ไปนอนดูดาว ที่เขาค้อ ก่อนดีกว่า..
    พรุ่งนี้จะได้สดชื่นนนนนนนนนน............
  • >>>> มาวกันหรือยังคราบพี่ๆ..................
  • มาเปิดบ้านไห้คร๊าฟ.....

พี่หล่าไปลองมาแล้วหราสลูบี้อะ

ไปแอบมาวกันที่ไหนพี่ๆๆเงียบเลย
  • เจ้าของบ้านไปไหนหมดเนี่ย
    ไม่เฝ้าบ้านเดี๋ยวหมาหายนะโว้ย