ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ใครอยู่ใกล้กะพี่ติ้ง พลาบอกแกด้วยนะครับ

รึว่าถ้าไม่สะดวกก็บอกกันเนิ่นๆนะ อิอิอิ
  • ผมอยู่ใกล้คร๊าบบอกมันแล้วครับ

พี่ติ้งเขาบอกว่าจะจัดที่บ้านเขาก็ได้ไม่มีปัญหาหรือ เปลี้ยนสถานที่ไม๊ครับ แล้วแต่พี่ติ่งครับ

บ้านเจ๊อุ๊จะเบื่อไหมหรือจะไปบ้านพี่ติ่งได้ทุกที่ครับ นัดวันได้ครับ ทางนี้พร้อมครับ

เรสสัก 3 ขวดพอไม๊เบียร์อีกสัก 3 ลัง

ผีที่เฝ้าดูจากบนท้องฟ้า
  • จัดไปพี่ติ่งตามที่คุณผีมานพเรียกร้องเลยพร้อมบอก5555
    ไฟล์แนบ
    leo.5 (Small).JPG 35K
  • ไอ้ลีโอกูเกียจมึง มึงกัดน้องซู่ซ่าทำไม เดี๋ยวเล่นแม่งทั้งหมาทั้งเจ้าของเลย ขับรถผ่านโยนยาเบื่อบอมสัก 3 ลูก
  • 555555 หน้าตาไอ้ลีโอ มันเหมือนจะไม่ต้อนรับเลยนะ ท่านติ้ง
    โตมาหน้าตามันน่ากลัวอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    1106.jpg 39K
  • ลีโอสวยมากครับคุณติ้ง
  • วู้ๆๆๆๆๆระยองไปไหนกันหมดๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาเฝ้าแล้วคร๊า พอดีน้องเพิ่งตื่นอะน๊าเลยมาเฝ้าเลยน่ะนิฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ได้ไปไหน แต่งานเยอะแค่นั้นเอง พี่หนึ่งก็ดูแลไปก่อนนะ 555555
  • แมมพี่นพทำงานมากมาย ถ้าไม่มีที่เก็บเงินเอามาเก็บที่น้องก้อได้น่ะ ฮ่าๆๆ
  • งานเยอะเงินแยะ ก็เอามาแบ่งปันกันมั่งจิ ช่วงนี้พี่ก็เข้ามาดูแลตลอด แต่ไม่ค่อยมีใครเข้ามาเลย
    3-6 พี่ก็หยุดงาน คงไม่ได้เข้า คงต้อง ฝากไอ้เฟิร์นเฝ้าห้องก่อนนะ
  • เรื่องเก็บเงิน ไม่ต้องห่วง ที่บ้านมีคนเก็บให้แล้ว
    แต่เรื่องเสียเงินสิ ทำให้ต้องรีบหา นี่ปลายปีแล้ว ยังไม่ทันไร ไปหลัก.....แล้ว
    หาไม่ทันจ่าย ใครเหลือๆ ก็เอามาแบ่งละกันนะ
  • ดีดีดีดี ค่ะพี่ ปีใหม่ไปไหนกันเอย
  • สวัสดีครับเพื่อนบ้าน วันที่ 4 5 6 มีโปรแกรมทำอะไรกันไหมครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน แวะมาทักทาย
    ไฟล์แนบ
    24182.jpg 85K
  • :013:สวัสดีครับ ชาวระยองทุกท่าน
  • ไปไหนกันหมดเนี่ย

สวัสดีวันพ่อล่วงหน้าเลยละกันนะครับ ใครเป็นพ่อแล้ว ก็ขอให้มีลูกที่ดีนะครับ มีความสุขมากๆ
    ใครยังไม่เป็นพ่อ ก็ขอให้ดูแลพ่อให้มีความสุขนะครับ see you
  • ไม่ได้อยู่กับพ่อ แต่ก็คิดถึงพ่อเสมอจ๊ะ:m082:
  • วันพ่อพาพ่อไปหาหมอฮ่าๆๆดีมากมาย
  • สวัสดีค่ะพี่ชาวระยอง
  • D ดีทุกคน น้องใหม่ยินดีรู้จักพี่ๆๆทุกคน อยากเลี้ยงนะแต่ยังเรียนอยู่คงจะไม่ไหว

ขอดูอย่างเฉยๆๆก่อนนะ คร๊า
  • บ้านนี้ร้างแล้ว ไม่มีใครเฝ้า
  • หายไปไหนกันหมดครับเพื่อนบ้าน
    หรือว่ายังไม่สร่างกันละครับนี่
  • สวัสดีครับ หยุดหลายวันเงียบไปเลย
    กลับกันมารึยังครับนี้
  • ล้างจริงๆๆๆๆ สะอาดหมดจดเลยครับ 55555555
  • พี่หนึ่ง ไม่ทำงานเลยนะ เดี๋ยวปีนี้ ไม่พิจารณาปรับพิเศษแน่นอน
    วันอาทิตย์นี้ ไปปล่อยสัตว์ป่าวพี่ ที่ระยอง มีงานเทศกาลปล่อยสัตว์ ที่สถานธรรม ฉือหมิง ว่างๆก็มาเจอกันพี่
    สวัสดีเฟิร์น และเพื่อนบ้านด้วยครับ
  • พี่หนึ่ง Update มู่หลาน ให้ดู ตอนนี้ 8 เดือนเต็ม ไม่น่าจะแพ้จูเลียแล้ว แรงเยอะมาก
    วิ่ง 9 รอบ ทุกวัน มา 3 เดือนแล้ว เจอกันหน่อยมะ ว่ายน้ำคาบลูกเทนนิสก็ไม่กลัว หรือจะวิ่งแข่งกัน 5555555
    ไฟล์แนบ
    mu2.jpg 118K
    mu1.jpg 87K
  • เลี้ยงได้ดีจริงๆเลยครับตัวข้างบนนี้อะ
    ขนงดงามใส่ใจมันมากเลยถูกใจครับถูกใจ
  • ขอบคุณครับ คุณ nongbuu
    เมื่อก่อนขนก็แตกปลาย นี่ดีนะที่นุ่นเขามาแนะนำ แพนทีน ลืมไปเลยว่าขนเคยเสีย 55555555
  • :063::063::063: สวยขึ้นเยอะเลยว่ะ แต่หน้าตาดูน่ากลัวกว่าเดิมอีก จะกล้าไปเที่ยวบ้านป่าวหว่า
  • รับขู่หมาจรจัด ทั่วระยอง ไม่เน้นกัด เพราะมันจะเป็นแผล สนใจติดต่อมา คิคิ
  • พี่จะมาบ้าน ก็มาเลย เปิดด่านด้วย พูดเดิ้ล 3 ตัว
    ถ้าผ่านด่านมาได้ ก็เจอ หมาไทย อีก 2 ตัวรุม ตัวนึงเข้าหน้า ตัวนึงเข้าหลัง
    แต่ถ้ารอดได้ เจอไอ้มู่ มันไม่มีถอยนะ กระโดดใส่ แล้วเลียหน้าอย่างเดียว (แต่ตอนที่เลือดไหลออกจากหน้าแล้วนะ)
  • พี่นพงั้นมาแถวบ้านผมหน่อยสิ แถวบ้านหมาเยอะ
  • 55555 ทำมาคุย เห็นหน้าพี่ วิ่งหนีกันหัวซุกหัวซุน สงสัยต้องไปเยือนใหม่ จะมีไรให้ตื่นเต้นมั่ง
  • สวัสดีต้อง สบายดีนะ ตัวเล็กเดินได้ยัง 5555555
    นี่พี่หนึ่ง หมาไม่ดุ ก็ต้องพูดให้ดุไว้ก่อน เดี๋ยวคนอื่นจะเข้ามาบุกรุกเอาได้
    แต่เมื่อก่อนไม่รู้นะ เดี๋ยวนี้มันเปลี่ยนไปแล้ว ดุมาก กัดมานับไม่ถ้วน
  • :013:สวัสดีครับทุกคน
  • กัดนับไม่ถ้วนนี่โดนกัดรึพี่นพ
  • 5555555555555
    ไม่ใช่ละต้อง ที่โดนกัด ไม่มีนะ แต่กัดของพังละเพียบ
  • สวัสดีครับทุกคน
    คุณหนึ่ง ไปดูแข่งรถอ๊อฟโรดมารึเปล่าครับ
  • :005:หวัดดีคะพี่ๆชาวระยอง:033:...ทุกท่านปีใหม่จะไปมาววว:027:...ที่ใหนกันคะ:030:
  • ดีครับท่านปุ๋ย ผมเป็นคนประเภทกลัวแดดน่ะครับ เดี๋ยวตัวดำ เลยใช้เวลาว่างอยู่กับหมา และ นก ทั้งวัน
    สวัสดีครับ วันนี้มีน้องสมชายแวะเข้ามาเยี่ยมเยียน ดีใจมากครับ ว่างๆๆก็แวะเอาเด็กๆๆมาโชว์มั่งครับ
  • คุณหนึ่ง ทาครีมกันแดด ก็เอาอยู่นะ
    แต่ spf 120 ขึ้นนะ:013:
  • คุณ beeken ชื่อ ปุ๋ยรึป่าวครับ
    พี่หนึ่ง เขาแพ้ครีมกันแดด เลยต้องเฝ้าบ้าน ไปไหนไม่ค่อยได้ ยกเว้นสายล่างช่วงกลางคืน
  • ฮ่าๆๆๆๆแต่ว่ามันอยู่แถวไหนล่ะ ว่างๆๆรบกวนพาไปจักหน่อยจิ จะเป็นพระคุณอย่างสูง
    ฝากเป็นการบ้านน่ะ ท่านนพ
  • :021:วัสดีพี่นพ ถ้าไปกันเมื่อไรผมไปด้วยนะครับ
  • บอกนู๋ด้วย555+ แล้วตกลงพวกพี่จะไปไหนมารับน้องด้วยอิอิอิ คิกถึงพวกพี่ๆๆจังฮิ อิอิอิ
  • สวัสดีครับ ทุกคน เงียบเลยฮิ
  • ช่วงนี้งานยุ่งๆครับ ไม่ค่อยมีไรมาอัพเดตด้วย ไว้รอว่างๆๆก่อน จะอัพรูปมาลง
  • วัดดีคร๊าบบบบบบบบบ พี่น้องชาวระยองฮิ ทุกคน
    ไฟล์แนบ
    DSCF6729.jpg 39K
  • ประกาศหาบ้านใหม่ให้พิทบูลตัวผู้อายุ 4 เดือน กว่าๆ ครับ

พอดีมีปัญหากับแม่ ไม่สามารถเลี้ยงเค้าได้ (ที่บ้านผมถึงขั้นบอกว่า ถ้าเจ้านำโชคอยู่ที่บ้าน แม่ผมก็จะไม่อยู่บ้าน) ได้ยินแล้วอยากจะร้องไห้ ใครที่อยู่ระยอง อยากได้ไปเลี้ยง ติดต่อได้นะครับ

ปล.เน้นนะครับ ว่าขอคนอยู่ระยอง เผื่อผมคิดถึง..จะได้ไปเยี่ยมไปดูได้บ้าง

087-5876565 เบสท์ครับ