ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า "รัก" well come home
  • สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า "รัก" well come home .... ช่วงนี้กำลังเห่อลูกสาวสุดๆ ฮ่ะๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2153.jpg 84K
  • จ่ำม่ำน่ารักจัง
  • ปูเป้เคนเนล มันมาทุกวัน เห่อหลานตัวน้อย "ยิ่งกว่าตูอีก"
    ไฟล์แนบ
    IMG_2154.jpg 87K
    IMG_2145.jpg 109K
  • ช่วงนี้ งด ออกงานทุกงานครับ .... ขอ"งด"งานเหล้า เพื่อทำหน้าที่พ่อ ฮ่ะๆๆๆๆ:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_21532.jpg 80K
    IMG_2155.jpg 68K
  • ดีใจด้วยนะคับ พี่ชาย สุดที่รัก

:063::063::063::062:
  • ขอบคุณครับน้องบูม และน้าจิ๊กโก๋ ครับ กำลังเห่อครับช่วงนี้ ฮ่ะๆๆๆๆ:020:

................ชื่อ น้องปิ่นโต.......................
    ไฟล์แนบ
    IMG_2148.jpg 66K
  • สงสัยเป้มันอยากมีน้องบ้าง
    ดีใจด้วยครับน้าบัง สาวน้อยอีกคน
    ปีหน้าผมจะบรีดมั่ง ขอMALEน๊ะ555 FEMALEมีแระ
  • ลูกสาวน่ารักจังเลยน่ะ..พี่บัง..อยากไปเยี่ยมหลานซักหน่อยถ้าว่างเมื่อไหร่จะไปหาน่ะค่ะ

แหม..พี่บังเป็นพ่อที่ดีน่ะเนี้ยงดงานเพื่อลูกสาว"ปิ่นโต" อิจฉาครอบครัวนี้จังเลย
  • ดีใจด้วยนะคับท่านพี่กับลูกสาวคนใหม่
  • ยินดีด้วยคับพี่บัง
    ลูกสาวน่ารักมากๆเลยคับพี่
    เด็กคนนี้โตขึ้นต้องเป็นคนดีเหมือนพ่อเค้าแน่ๆคับ
  • ยินดีด้วยพี่บัง
    3 สาว เลยงานนี้
    หัวกะไดไม่แห้งแน่ พี่เอ้ย
  • ขอบคุณน้าหนึ่ง สบายดีนะน้า

ขอบคุณคุณดาครับ ต้องคอยช่วยแม่บ้านดูแลก่อน เค้ายังเดิน นั่งไม่ค่อยสะดวกช่วงนี้ครับ

ขอบคุณน้ามุครับ สบายดีนะครับน้า

น้าเอกสุพรรณ คิดถึงท่านเสมอ ไว้ไปสุพรรณจะแวะไปหานะครับ

ขอบคุณ vespapink โอ้! ท่านให้เกรียติผมเกินไปแล้วคร๊าบ ขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ

โย่ว! น้าเอก ครับ สองคนเค้าโตหมดแล้ว เลยเห่อเจ้าตัวน้อยช่วงนี้ ฮ่ะๆๆ ว่างๆจะแวะไปสนทนาด้วยนะน้า

........ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมหลานครับ.......:020:
  • :m056: :m056::m015:น่ารักมากๆเลยค่ะ
  • เดี๋ยวก็รู้ ว่า...555

ยินดีด้วยเน้อออ :o032:
  • ยินดีด้วยครับบิ๊กบัง.
  • ชื่อน้องปิ่นโต น่ารักดีอ่ะพี่บัง น่าฟัดที่สุดเลยสาวน้อย
  • ไอ้รูปหล่อๆหลายรูปไม่ลง ไอ้ที่อ้วนๆอ่ะลงจัง:001:
  • เลี้ยงลูกด้วยนมแม่ มันสุดยอดจริงๆ
  • ดีใจกับนางฟ้า ตัวน้อยๆ ที่ลืมตามาดูโลก ในอ้อมกอดแห่งความรัก.. ...
    ไม่มีความรักใด ยิ่งใหญ่กว่าความรัก ของพ่อและแม่ ที่มีต่อลูกน้อยครับ...
    ดีใจด้วยครับพี่ บัง
  • :063:ดีใจด้วย สหาย
    ลูก คือ คนที่สำคัญที่สุดในชีวิต
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับบิ๊กบัง
  • ขอบคุณดิสนี่บลู

น้าต้อมขอบคุณหลาย

น้าศักด์ผ่านไปพานหิน ขอแวะซ้อมคอซักสามจอก

น้องเตย คิดถึงจังน้องสาวสุดสวย

ปูเป้เคนเนล (สโลแกน เลี้ยงหมาหาเรื่อง) ขอบคุณมากน้องชาย ฮ่ะๆๆๆ

คุณ ไทสัน ผมและคุณไทสัน ไปลุ้นลูกคลอดวันเดียวกัน โรงพยาบาลเดียวกัน สุดยอดครับ

ขอบคุณครับบูม

น้าตี๋ สหายข้า คิดถึงท่านที่สุด วันที่ผมสดุด มีท่านคอยให้กำลังใจ ยังมิมีวันลืม สหายข้า

น้าโต ขอบคุณยิ่งครับ:020:
  • ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับ ของขวัญเจ้าตัวน้อย

ขอบคุณ เจ๊อร แล ะพี่โฟ๊ค ครับ ให้สองรอบเลย ก่อนคลอดหนึ่งรอบ หลังคลอดหนึ่งรอบ

ขอบคุณป๋า ดิษ (ประธานพิทบูลคอนหวัน)และครอบครัวครับ

ขอบคุณ น้องเบ๊นส์ น้องนะ

ขอบคุณน้องอ้น และครอบครัวครับ

ขอบคุณ ปูเป้ เคนเนล (สโลแกน เลี้ยงหมาหาเรื่อง) ครับ

ขอบคุณน้อง อั๋นและน้องหนิง ครับ

และขอบคุณทุกๆสาย ที่โทรมาร่วมยินดีครับ และขอบคุณอีกครั้ง สำหรับคำว่า"เราครอบครัวเดียวกัน" ที่ท่านมอบให้ครับ .......
  • ใครเคยแซวบิ๊กบังไว้งานนครปฐม คงเปลี่ยนคำพูดได้น๊ะครับ เปิดตัววันพ่อพอดี
  • :063::063::063:.............คำสั้นๆที่มีความหมายได้ลึกซึ้งกว่าสิ่งใดและใหญ่กว่าสิ่งใดๆในโลก ..............:039:

ยินดีด้วยคับพี่ชาย ขอให้มีความสุขกับคำว่า " ป๊ะป๋า " คับ :036::036::036:
  • น้องปิ่นโตชื่อนี้ได้แต่ใดมา?:013:

ไปนั่งเมาท์แตก 3 ชั่วโมงกว่าๆนอนเงียบกริบไม่ร้องสักแอะเลี้ยงง่ายและน่าชังจริงๆ:063:
  • สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก:063:
  • :m097:ยินดีด้วยครับบิ๊กบัง ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก

และคุณพ่อคนใหม่ก็รักษาสุขภาพด้วยครับ:039:
  • ขอแสดงความยินดีจากใจจริงครับบิ้กบัง ผมเองก็คอยวันแห่งความอบอุ่นแบบนี้ให้มาถึงเช่นเดียวกัน...
  • ยินดีด้วยครับพี่ ลูกสาวหน้าเหมือนพ่อเนี่ยเค้าว่ามีบุญครับ น่ารักๆครับพี่
  • หางคดมั้ยครับตัวนี้

ยังไงก็อัพเดทรูปให้ชมบ่อย ๆ นะครับ

ชอบมากครับตัวนี้ แต่หน้าไม่ค่อยหักเท่าไหร่

ดูจากสายเลือดแล้ว โตมาน่าจะ BULLY ครับ

อิอิอิอิอิ

:013::013::013::013::013::013:
  • ขอบคุณท่าน อภิชาติครับ วันงานนครปฐมผมเพี้ยนไปนิดนึง ฮ่ะๆๆๆๆ

อ๊อฟน้องชาย ขอบคุณครับ

เจ๊อร ขอบคุณอีกครั้งครับ

น้าเหรก คิดถึงเด้อสหายข้า

c4 ขอบคุณอย่างสูงครับท่าน

น้าเต๊ก รอชมวีดีโอท่านอยู่นะครับ

ผู้หมวดเป๋ ขอบพระคุณครับท่าน

ป๋าคน ไม่ใช่หมา ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ มาเยี่ยมหลายวันนี้ใช่ปล่าว ลากไอ้บิวมาด้วยนา:020:
  • ยินดีด้วยค้าบิ๊กบัง น้องน่ารัก น่าชังมากมาย
  • มาช้าไปหน่อยคงไม่ว่ากันนะน้า
    ยินดีด้วยครับ สำเนาถูกต้อง
  • ประธานพิทบลูอุบลมาเห็นสงสัยจะตาร้อนแน่ ๆ คับ อิอิ

เฮียสองแกกำลังอยากได้คนที่สองมาก ๆ คับตอนนี้
  • วันที่ 27 ขาดเช็คชื่อ กำลังจะโดนยำ
    บิ๊กบังมันเข้าใจเอาหลานบังหน้า งานนี้เลยรอดตัวไป

ทำหน้าที่พ่อที่ดี บารมีลูกจะคุ้มครอง ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่มาโดนขาดเช็คชื่อยังไม่เท่าไหร่ หลังจากนี้ถ้าไม่รับผิดชอบขยันทำการบ้านตัวใคร ตัวมัน ล่ะบิ๊กบัง ฮ่าๆๆ
  • ยินดีด้วย บิ๊กบัง

ฝากบอกหลานด้วย โตมาเป็นเด็กดีของพ่อแม่นะ
  • น้ายินดีด้วยผู้หญิงหมดเลยนะ
    ผมบอกแล้วอย่าใช้งานบ่อยๆ
    ขอให้หลานแข็งแรงๆนะครับ
  • บิกบัง .... ยินดีด้วย !
  • รอดตัวไปนะพี่บัง ใช่ไม๊ พี่กอฟ ฮึ่มๆๆๆ

ยินดีด้วยน๊า พี่บัง น้องน่ารักมาก หน้าเหมือน ไอ้แป้งแป้งเรย ฮ่าๆๆๆ
  • มาช้ายังดีกว่าไม่มีคับ พี่บังไปครหวันหลายรอบแล้วแต่ไม่ได้แวะไปหาเลยเที่ยวน้าจะแวะไปนะพี่
  • ยินดีด้วยนะคับ พี่บังหลานน่ารักจังคับ

ของรับขวัญหลานไว้ก่อนนะพี่ เพราะตอนนี้ตัวจะแตกอยู่แว้วววววววว
  • ขอบคุณครับป๋ามาร์คมาเฟีย ที่เข้าใจ พ่อลูกอ่อน ป๋าก็รู้ ถ้าไม่มีลูก ไม่มีพลาดอยู่แล้ว ฮ่ะๆๆๆ

น้าโอ๊ค ขอบคุณหลายๆครับ

สไป๊ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับน้าอภิชาติ

ขอบคุณน้าเคนครับ

ขอบคุณน้ายุทธ สกูบ้าครับ

ขอบใจกอล์ฟ วาราบี้ และดรีม

ขอบคุณน้าแบดบอยครับ

.....................และที่ขอบคุณที่สุด คือกลุ่มตะพานหิน ที่ขับรถมาเยี่ยมหลาน และเอาของขวัญมาฝากครับ.............