ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ออกมาแป๊ปเดียวไม่ได้อะครับออกมาทั้งทีต้องยาวตล๊อดดดครับ
  • จะไปไหนกันก็กริ่งกร่างมาหน่ะ
  • เดี่ยวผมเป็น เด็กดริ๊งให้น่ะคุณต้น...ขอ 2 ดริ๊ง
    ไฟล์แนบ
    attachment_006.jpg 70K
    attachment_012.jpg 74K
    attachment_021.jpg 76K
  • จะดีหรอครับพี่ปิ๊คผมล้วงลึกนะ
  • จมูกดูสันเป็นคม :021:
  • @เฮ้ย พี่แจ๊ค ทำไมเอารูปเดอะต้น ตอนอุ้ม yesmon มาโชว์ล่ะพี่ 555

@เดอะต้น ไอ้ตอนที่เย่อ นี่เบ็ดไปติดท่อนไม้รึเปล่า แล้วไปถ่ายรูปตอนที่คนอื่นตกได้อ่ะครับ พี่ไม่เชื่อว่ะ ต้องพาไปลองหน่อย

@ปิ๊ค พี่ว่าช่วงนี้ ปิ๊ค ต้อง...... แน่เลย ลงรูปทีไร มีเสียวตลอดดดดดดดด แต่พี่ชอบว่ะ แหล่ม

@ได้เลยครับ ไนท์ อยากไปเห็นเจ้าบีบี้ มากๆ ถ้ามีโอกาสวันไหนเด่ว พี่ไปแน่นอนครับ

@@@@ สำหรับวันนี้ มีโปรแกรมไปไหนกันไหมอ่ะครับ ผมคนโสด ว่างครับ @@@@
  • ว่าไงคับเพื่อนๆ ไปเล่นน้ำกันเปล่า
    นัดเลยคับ ทั้งโดดน้ำ ทั้งน้ำเมาจัดไป:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_03751.jpg 111K
  • ถ้าคอแห้ง กินโค้กก็ไดคับ
    :021::021::021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    xnn17.jpg 79K
    katoylovecoke00.jpg 115K
    joylovecoke001.jpg 44K
    iba30.jpg 41K
    30000000.jpg 61K
  • หิวโค๊ก จัดมาหน่อยนะกอล์ฟ 5555
  • เฮ้ย นึกว่าเค้ามาผิดบอร์ด
    อย่างว่านะ ช่วงนี้หน้าหนาว หนุ่มๆ กำลังคึกคัก 5555
  • แหม๋หิวโค๊กขึ้นมาทันทีเลยนะพี่
    นั่นนะสิพ่แต๊กเข้ามาผิดป่าวนี่มันซี๊ดดดดดดดดดดดดดีจัง
  • ซี๊ด อย่างนี้ เจอกันหน่อยมั้ย เดอะต้น

คล พี่แจ๊ค กอล์ฟ ปิ๊ค
  • เฮอร์เมทไหมพี่ แต๊ก พี่คล พี่แจ๊ค พี่กอล์ฟ คุณต้น......
    นานแล้วน่ะเนี๋ยไม่ได้เจอกัน

แล้วน้องคิงมันหายไปไหนหว่าไม่เห็นเข้าบอร์ดเลย
  • จัดไปครับ ปิ๊ค
    กายพร้อม ใจพร้อม เงินไม่พร้อมเท่าไหร่ แต่ไปได้ เจอกันคืนนี้ ok ไหม?
  • มาถึงแล้วโทรหาด้วยนะพี่แต๊ก....

คุณต้นไปไหนหว่า
  • โย้วๆยังอยู่จร้า
  • คืนนี้เฮอเมส เจอกัน3-4ทุ่มนะนัดรวมพลๆ
  • ผ่านไปแว๊บๆได้ไหม หว่า ^ ^

หิวโค๊กด้วย 555
  • วันนี้ไปไม่ทัน พรุ่งนี้ พวก พี่ๆหน้าตาดีไปกันอีกไหมเอ่ย :028:
  • ไม่รู้ได้ไปไหม๊อะครับลองถามพี่แต๊กดูแล้วกันพี่เขาอยู่วงการบันเทิง
    โทษทีนะครับเมื่อคืนหนีกลับก่อนพอดีเพื่อนมาไกล
    ไปนั่งร้านสบายๆมาพี่เหมาะพาสาวๆไปกินข้าวมากบรรยายกาศในร้านดีมาก
    วันหลังเด๋วพาพี่แต๊กไปกินนะครับเผื่อจะพาสาวในสังกัดไปกินบ้าง
  • 555 จัดไปครับเดอะต้น

ผมคุยกับกอล์ฟแล้วนะครับ ว่าวันจันทร์นี้จะพาหมาไปว่ายน้ำ และจะไปเล่นเองด้วย

ผู้ใดสนใจ เชิญนะครับ ที่วัดป่าอัมพวัน
    ตอนนี้มี ผม กอล์ฟ เจ็ท ม่อน ที่confirm นะครับที่เหลือว่าไง สนใจไหมครับ
  • อาหารป่า อันโอชะ จำกันได้รึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0199.JPG 62K
  • ขุดรูปมากระตุ้น พวกเรากันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_16122.jpg 53K
  • โทดทีมะวานไม่ได้ไปแก้มือวันจันทร์ละกันน้องเอารถไปมันปิดเครื่องอีกโทรมาอีกทีเที่ยงคืนละหมดอารมณ์
  • หายไปไลหนหมดครับพี่น้องวันนี้ไปเที่ยวไหนกันดี
    สาวๆในนี้ก็หายหน้าหายตาหมดเลย
  • วันนี้วันพ่อทำดีกับพ่อกันรึยัง ซื้อเหล้าให้พ่อคนละขวด
  • อย่าลืมพาไปเที่ยวเพลย์เกริลด้วย
    มันเปิดแล้วววววววววว
  • ซื้อเหล้าให้พ่อคนหล่ะขวดเลยเหรอ พี่เห๊อะๆ :027:

วัดป่ามันอยู่ตรงไหนหว่าพี่ แล้วไอบู้ไปตัวเดียวได้มะ ไอบี้ ผมรักษา โรคผิวหนังให้มันอยู่ใกล้หายหล่ะ เหลือ แต่ ตา มันไปโดนอ่ะไรอีกไม่รู้ :062:
  • วัดป่า ไนท์ก็เคยมาแล้วนี่
    แล้วแต่ไนท์เลยครับ พามากี่ตัวก็ได้
    ถ้ามาไม่ถูกโทมาหาพี่ได้เลยครับ

เพื่อน ๆ พรุ่งนี้เจอกัน ว่าแต่ว่าพี่แจ๊คไปไหนเนี่ยะะะะะ หายไปเลยพี่ชายเรา
  • ไปกันกี่โมงครับแต๊ก

ยังไงโทรนัดกันอีกที่นะ
  • สงสัยพี่แจ๊คคงรับศึกหนักอยู่แหงเลย
  • มีของมาฝากตอนเช้าๆ จะได้คึกคัก

ม่อน...เป็นไงบ้างครับมาติดตามผล
    ไฟล์แนบ
    sj676.jpg 86K
    qqcc6.jpg 37K
    oit14.jpg 41K
    frbc2.jpg 58K
  • สวัสดีคับ ผมน้องใหม่ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00055-20101203-1643.jpg 45K
  • ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
    รูปลูกหมาน่ารักมากเลยครับ
    แนะนำตัวเลยครับชื่อ ถิ่นที่อยู่ เบอร์โทร
    ถ้าวันนี้ว่างก็มาเที่ยวฝายด้วยกันไหมครับ
    อยู่ทางไปบ้านบึงแถวหนองรีอะครับโทร 0859650006
    ถ้ามาน้องหมามาเล่นน้ำด้วยกันครับผม
  • ยังไม่ออกอีกหรอต้น5555+ ยังมาเม้มอีกจะเที่ยงละนะ
  • ผมชื่อ กั๊ก หมาชื่อ โฟล์ค อยู่บ้านสวน ซ.11 เบอร์ 0877821251

รอโฟล์คโตกว่านี้หน่อยผมไปแน่คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00054-20101203-1614.jpg 99K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ กั๊ก
  • ยินดีที่รู้จักคับคุณกั๊กซอย11เองหรอผมอยู่ซอย7
  • ไวจริงๆนะ คล ถึงบ้านแล้วเข้าบอร์ดเลย รอชมรูปได้เลยครับเด่วจัดให้

เอากันให้อายไปเลยทีเดียว
  • สงสัยต้องพรุ่งนี้แล้วอ่ะครับ
    ไม่มีสายเสียบการ์ด

พี่แจ๊ค ถ้าลงได้ลงกล้องพี่ก่อนเลยนะครับ
  • -*- อนาถจิงรอลุ้นกันอยู่นะเนี่ย :012:
  • มัน ม๊ากๆ เดี๋ยวลงรูปให้ดูนะ พี่น้อง เพิ่งสร่าง :025:
  • มันมากเลยครับปิ๊กสำคืนนั้น

มั่วไปหมด..ต้องเต้นกับคนโน้นที่คนนี้ที่

เหนื่อยมาก..อย่างงี้ล่ะครับคนหน้าตาดี...คริคริ
  • หน้าตารูปหล่อก็อย่างนี้แหละ....ม่อน

พี่แต๊กเอารูปมาโชว์กันหน่อย
  • yesmon คนหน้าตาดี พ่อชาคริต ช่วยแบ่งสาวๆมาให้ผมบ้างดิ

tb อยากดูรูปแล้วครับ ช่วยจัดหน่อย :065:
  • หน้าตาดีจริงๆด้วย

สงสัยว่าพี่แต๊กยังเมาไม่สร่างมั้งครับเห็นบอกว่าเมื่อวานต่อยันเช้าเลย
  • จัดไปเอารูปกอนเล่นน้ำไปดูก่อนเริ่มที่หนุ่มสุดhot นามว่า yeske เอ้ย yesmon
    ไฟล์แนบ
    IMG_8226.jpg 119K
    IMG_8227.jpg 115K
    IMG_8240.jpg 109K
  • แล้วก็เตรียมตัว พาหมาโดดน้ำ อันนี้ติดเรตนิดนึง ต่ำกว่า18ห้ามดูนะคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8238-horz.jpg 115K
  • ถ่ายรูปรวมนิดนึง ใครเป็นใครดูเอาเองนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8249.jpg 108K
    IMG_8248.jpg 100K
    IMG_8247.jpg 108K
    IMG_8246.jpg 115K
    IMG_8245.jpg 110K
  • แล้วก็มาเตรียมหมากันบ้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_8232.jpg 121K
    IMG_8236.jpg 112K
    IMG_8235.jpg 110K
    IMG_8234.jpg 104K