ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกสุนัข
  • ขายลูกสุนัขเหลือ4ตัว ผู้1 เมีย3 อายุ 32 วัน
    เกิดวันที่ 5/11/53
    ราคา6,500 - 8,000 บาท
    สนใจโทรมาคุยกันคับเรื่องราคาลดได้คับ 085-7320910คร๊าบ
    ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่โฆษณา ดีๆ คร๊าบ
    M1
    ไฟล์แนบ
    007.jpg 72K
    DSC01400.jpg 74K
  • F1:005::005:
    ไฟล์แนบ
    0006.jpg 76K
    0004.jpg 76K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    DSC01387.jpg 71K
    DSC01386.jpg 67K
    0005.jpg 71K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    DSC01378.jpg 58K
    DSC01396.jpg 83K
    DSC01398.jpg 89K
  • พ่แ+แม่ หายไปไหน
  • มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ใด้นะเนี้ยราคานี้ ต้องมีความเป็นควายสูงด้วย ส้นตีนเปิดราคาบ้าบอคอแตกไปใหญ่แล้ว ไอ้เหี้ยเปิดไม่ดูสาระรูปหมาตัวเองเลย ส้นตียสภาพนี้เอาไป 1,200 พอโอ้โหเปิดแบบไม่อายจริงๆเดี๋ยวคนเขาพึงศึกษาใหม่ๆหลงซื้อไปละตายห่าเลยโตมาไม่สวยเอาไปปล่อยวัดอีกเป็นพาระสังคมอีกพอใด้แล้วนะ ที่คุณชอบเอาพิทบูล สายหมาวัด มาขายเนี้ย มันเป็นพาระสังคมจริงๆ หมาสวนสวยกว่า
  • สภาพนี้เอาไป 700 พอถือว่าให้ค่านมแม่มัน
  • ทำใจคับน้อง แต่พี่ว่าเราลองตั้งราคาใหม่ดีกว่าไหมคับ อาบน้ำปะแป้งหน่อยแล้วตั้งราคาคนอยากเล่นคนอยากเลี้ยงหรือแบ่งไปใช่ดีกว่าคับ เนาะขายหมาต้องตามสภาพคับจะได้สบายใจทั้งสองฝายเนอ
  • แพงไปนะคับราคานี้ พ่อกับแม่ก็ไม่เห็น
  • บำรุงลูกหมาบ้างนะครับ
  • ผมว่าเอาเวลาไปล้างถาดขี้ก่อนมาตั้งราคาดีกว่านะ
    เห็นขี้เต็มเลยอะ
  • ท่าน BADBOY พูดเป็นกลางที่สุด "ดี" ท่านพูดให้มือใหม่หัดขายเขาเข้าใจหน่อยก็ดีครับ
  • จบการขายครับ ลูกหมาทุกตัวใด้นำไปคืนวัดไปหมดแล้วครับ เพราะว่า พ่อ-แม่ มันอยู่ที่นั่นครับ
  • พ่อ-แม่
    ไฟล์แนบ
    DSC00569.jpg 81K
  • พ่อแม่หมาไม่เลวนิคับ แต่ราคาลองลง ๆ ให้คนที่อยากเลี้ยงจริง ๆ อย่างที่คุณ BAD BOY พูดดีกว่าครับ

6500-8500 ยังแร็งอยู่ครับ ปล. แร็งมาก :o008:
  • ลูกหมาเพิ่งเดือนเดียว มันก็แบบนี้ละครับมองยาก เขาลงรูปพ่อแม่ให้ดูแล้ว
    รอประมาณ 45-60 วัน มันจะต่างจากนี้ครับ แต่สวยไม่สวยไม่รู้นะครับ ตามพันธุกรรมของเขา

รูปไทเกอร์ตอน 45 วันครับ

ตอนสองเดือน

ไม่ได้เข้าข้าง ไม่ได้ช่วยเชียร์ แต่ไม่อยากให้น้าผีด่าแบบขาดความเข้าใจครับ
    ราคาที่ผมดู มันก็ไม่ได้แรงจนรับไม่ได้ แต่ถ้าทำออกมาขายตัวละพันสองพัน น่าด่ากว่าครับ
  • ผมกลับชอบนะครับ ลูกหมาที่ไม่ได้อัดอาหาร มันดูง่าย ราคาไม่เว่อร์เกินจริง
    หมาบางตัวอัดอาหารจนอ้วนตัวกลม ราคาก็สุงเกินจริงเพราะความน่ารักของมัน
    แต่โตมา ทำคนซื้อช้ำใจไปหลายคนแล้ว

สิ่งที่ผมอยากให้คนซื้อหมานำไปพิจารณามากที่สุด ก็คือ ตัวพ่อและตัวแม่ครับ
    ตัวลูกหมาอย่าไปให้น้ำหนักมาก ดูพ่อแม่มันก่อนเป็นอันดับแรก หากพ่อแม่ไม่ผ่านก็มองข้ามไปได้เลย
    ต่อให้ลูกโคตรเทพอีก เพราะว่าพ้นสามเดือน ก็เห็นสภาพที่แท้จริง อาจจะให้ฟรีก็ไม่เอา

ลูกหมาบางคอก พ่อแม่สวย แต่ลุกหมาเล็กๆ อาจะไม่โดดเด่น เพราะเลี้ยงตามธรรมชาติ
    แต่ลูกหมาโตขึ้นมา สวยเหมือนพ่อแม่มันมีโอกาสเป็นไปได้สูงกว่าครับ
  • บอกตามตรงเลยคำถามที่โคตรน่ารำคาญ

ให้กินอะไรถึงจะตัวหนา
    ให้กินอะไรถึงจะหัวใหญ่
    ให้กินอะไรถึงจะตัวใหญ่
    ให้กินอะไรถึงจะมีกล้าม

อยากตอบว่า โธ่ไอ้ปัญญาอ่อน เลี้ยงหมาหัวใจสำคัญไม่ได้อยู่ที่การอัดอาหาร
    เมื่อได้เขามาแล้ว ความรัก ความเอาใส่ สภาพความเป็นอยู่ การอบรมบ่มนิสัย และการออกกำลังกาย
    คือสิ่งที่ควรกระทำ ไม่ใช่มาหวังเอาจากอาหารครับ

ขออภัย หากคำพูดแรงไปหน่อย แต่เริ่มจะรู้สึกทนไม่ได้แล้วจริงๆครับ
  • :063:ชอบที่ พี่ มาร์ค เขียนมากครับ นั้นมันคือความจริงครับ ผมเห็นด้วยอย่าแรง:063:
  • พ่อหมาสวยจริงๆครับ พี่มาร์คพูดหล่อเลยครับ
  • ไม่ชอบก็ผ่านครับ แต่ผมไม่ชอบแนวนี้อยู่แล้ว อิอิอิ แต่คนขายหมาคลองนี้มันคงเด็กมือยังไม่วางขวดน้ำจริงๆๆแหละ อิอิอิ