ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**** BIZ markie JR. X FIVE5 puppy **** AT 12 DAYS อยากเห็นกันนัก มาดูกันเลย มา....
  • สวยครับชุดนี้น้ายุทธ หัวขาวฟันธง:020::067:
  • ราคาเดิมนะเสี่ยยุท 2500 นะคนกันเอง ............แฮะๆๆๆๆ ล้อเล่น ขายหมดไวๆ ครับ ซื้อหมาแถมเพื่อนเชิญๆๆๆ
  • ยีน อย่าพลาดงานนี้ เห็นแล้วสุดๆจริงๆ ยุทธพี่ดีใจด้วย ยอดๆๆ
  • ได้คำชม จาก บิ๊ก ชิว บิว และบิ๊กบัง 2บรีดเดอรืชั้นยอด ทำให้มีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย ขอบคุณมากๆสหาย :062:

น้าอู หายไปซะนาน กลับมาเล่นหมาดีกว่ามา เห็นขายจักรยาน ไม่ใช่รึ มาเก็บลูกFIVE5 ชุดนี้ดีกว่า
    เรามันคนที่ต้องมีหมาเคียงข้าง อย่าหนีไปเล่นอะไรที่ไม่ใช่เราเลย เชื่อเค้าเฮ้อ.....:019:

ตอนนี้ล่าสุดนะครับ ตัวผู้ได้จองกันหมดแล้วนะครับ

รอเพียงรอการโอนมัดจำ จาก พี่ที่ศรีสะเกษนะครับ ส่วนคนที่โทรมาเมื่อสักครู่
    ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้โพสบอกล่วงหน้าครับ ยังไงถ้ามีอะไรคลาดเคลื่อน จะโทรไปบอกนะครับ น้องที่เชียงรายกับนนทบุรี

สวัสดีครับ พี่หมอ ลุ้นให้ยีนส์ได้เจ้าหัวขาวไป เกรงว่าจะผ่านด่านยากหละสิ
    เจ้านี่ตอนเกิดมาไม่ได้หน้าสั้นธรรมดานะพี่หมอ แมร่งแบบยุบเข้าไปเลยอะ พี่
    เจ้า BIZ JR.สอบผ่านแล้วเต็มๆครับ ยินดีกับพี่ด้วยเช่นกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9243_resize2.jpg 78K
  • ตูตัดสินใจลำบากเลย หมาหมวดเป๋ก็โดน ดันออกมาพร้อมๆกันอีก
  • ระวังเจ้าเติร์ด พิคให้ดี มันจะซ้ำรอยเจ้าบิสอีกครั้ง ฮ่าๆ
  • ง่ายจะตายไป ป๋า
    กดมันทั้งสองชุดเลย 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9264_resize2.jpg 90K
  • พี่หมอพูดมีเหตุผล ตอนนี้ ผมเอาลูกหมามาอยู่ข้างๆผมนี่ ผมมองยังไงก็ใกล้กันสุดๆ
  • :051: ........... สุดยอดโปรแกรมคับพี่ยุทธ :063::063::063:
  • คุณหมอ เตรียมตัวรับลูกสะใภ้เพิ่มได้เลย จ่ายลูกแบบนี้
    รออีกหนึ่งเดือน หากลูกชุดนี้โตมาแล้วสวย คิวยาวแน่
  • พี่ยุทธ ในที่สุดก็ออกมาแล้วนะพี่
    วันงานที่นครปฏม ยังคุยถึงชุดนี้กันอยู่เลย

ส่วนผลสรุป ที่ออกมาไม่ต้องพูดถึงเลยพี่ โดนใจจริงๆ
    พรุ่งนี้เปิดบ้านไหมพี่ ขอแวะไปชมหน่อยได้ไหมคราบบบบบบ
  • แจ่มมากครับท่านยุส กระบอกปากบานเป็นจานเชิงเลย:063:
  • มันไม่ใช่หมา มันคือ สัตว์ประหลาด ๕๕๕
  • ไม่ยากเลยพี่ พี่ยุทธก็โยนเจ้านี่เป็น 3 pick สิ

เดี๋ยวยีนเอาตัว 3 ก็ได้ไม่เเย่งกะใครไง 5 5 5 :o046:
    ไฟล์แนบ
    1602.jpg 78K
  • ที่บ้านก็ยังเหลืออยู่มิได้เลิกเลี้ยงหรอกเสี่ยยุท บอร์ดเข้ามาดูทุกวันแต่ไม่ค่อยได้โพส มาดูหมาใหม่สวยขึ้นทุกวัน
  • BiZ markie Jr. เป็นลูก Biz กับใคร ขอดูแม่มันหน่อย
  • พี่มาร์ค เลี้ยงดี ๆ หน่อยนะ ถ้าลูกเบื่อแล้ว
    มาปล่อยที่ ด๊อกฟันพาร์ค นะเราจะช่วยดูแล
  • ตี๋ย ของเค้าอย่าให้พลาดน่ะเตรียมกรงกั้นห้องรอ สาวน้อยล่ะ
  • พี่ยุธ เจ้าm3 เป็นหมาพิการ ตาไม่สามารถเปิดกว้างได้หมด เดี๋ยวผมขออาสารับเจ้าm3 มาเลี้ยงเอง5555
  • พอดีวันนี้ เอาหมาไปตัดหูมา
    พร้อมกับรับมือ เจ้ายีนส์ด้วย เลยไม่ได้ทำงานกันเลย ตั้งแต่เช้า

รายงานล่าสุดนะครับ
    น้องยีนส์ GUPAO จองตัวเมียไปอีกตัวแล้วครับ ล็อคเป้าเลย เป็นเจ้าตัว F3
    เค้าใจร้อนบอกมาว่า ผมเือกวันนี้เลย เป็นไงพี่ มาจัดมา เราก็จัดให้

เท่ากับสรุปตอนนี้ เหลือตัวเมีย อีกหนึ่งตัว ระหว่างเจ้าหัวขาว F1 กับ F2 ว่าตัวไหน จะเป็นพิคของเฮียเหลียงเค้า

ตอนนี้ขอแอบไปดูงานก่อน วันนี้ทิ้งงานทั้งวันเลย ลูกน้องเริ่มโวยละ :066:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6140.jpg 60K
  • :031:เอาจริงๆมะพี่ หมาคอกเนี่ยตัวไหน first pick ...ผมต้องเป็นคนเลือก 555 คนอื่นมองไม่ขาดหรอก ต้องเซียนอย่างผม :006:
  • งั้นกอล์ฟมาเลือกตัวผู้ให้มาเฟียก่อนเลยมา
    ของแกต้อง THE BEST เท่านั้น ไม่งั้นเอาเข้าบ้านไม่ได้ มันเหมาะสม 555

สรุปนะครับ

FIRST PICK MALE ::: MAFIA
    SECOND PICK MALE ::: P'AE (BKK)
    THIRD PICK MALE ::: P'CHAI (SRISAKET)

เดี๋ยวผมจะอัพเดทให้ดูอีกที ตอน ลูกหมาเริ่มลุกได้นะครับ
    แล้วไปเที่ยวปีใหม่ กันให้สะใจ แล้วกลับมาค่อยมาเลือกหมา

รายงานล่าสุดเมื่อเช้าเข้าไปดู แล้วคนแรกจะหยิบลูกหมายังไงอะ มันบี้กันมาติดๆเลย
    มีหักปากกาเซียนแน่ๆ งานนี้ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9271_resize3.jpg 80K
  • ไหนๆก็มาละ เลือกตัวเมียให้อีกตัวเซะ คราวนี้ของเฮียเหลียงเค้า
    รู้อยู่นะ ขานี้ เลือกผิดมา โวยลงบอร์ดนะโว้ย กอล์ฟ 5555สบายตรูมีคนมารองรับงานพอดี
    ขอบคุณมาก กอล์ฟ 555

สรุปตัวเมียนะครับ
    FIRST PICK FEMALE ::: JONNY 'LHIANG
    SECOND PICK FEMALE ::: OPEN (ยังว่างอยู่นะครับ)

ขอเปิดแค่ 2 PICK นะครับ
    พอดี น้องยีนส์ GUPAO บุกมาถึงบ้านเลย วันนี้ ขอล็อคคอ F3 ไปแล้วครับ
    ตัวนี้พอดีหางมันมีตำหนิ นิสนึง ผมเลยล๊อคไว้ให้มันเป็น THIRD PICK
    แต่ยีนส์บอกเค้าไม่ซีเรียส ขอล็อคคอเลย

เท่ากับตอนนี้ยังมีตัวเมียว่างอยู่อีกหนึ่งตัวนะครับ ระหว่างคู่นี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_91993.jpg 74K
    IMG_92032.jpg 72K
  • เจ้านี่ครับ F3 ที่ผมขอล็อคว่าให้เป็น THIRD PICK FEMALE ที่ว่าหางมันมีตำหนิหน่อย
    ไปอยู่กับ GUPAO ซะละ....:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9222_resize3.jpg 83K
    IMG_9245_resize2.jpg 79K
  • เอาว่าถึงบ้านเเล้วพี่ วันนี้ขอบคุนมากครับ

พอดีตอนนี้ไม่มีกะตังค์เลยเอา F3 พอถูกดี 5 5 5

เก็บมาให้ชาลีมันหน่อย เดี๋ยวมันงอนอะพี่ :o022:
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 79K
  • เห็นลูกหมาแล้วภูมิใจแทนเจ้าของครับ ออกมาสวยๆทุกตัวเลย ผลิตหมาคุณภาพแบบนี้.......เยี่ยมครับ
  • อ้าว ตกลงจะเหลือถึงผมซักตัวมั้ยเนี่ยเสี่ย ไม่รู้ละผมกลับไปเที่ยวนี้ตัวไหนเข้าตาผมอุ้มเลย ถ้าไม่ให้นะ ใบชุดนี้ก็กลายเป็นลูกไอ้โต้ไปแล้วกัน 5555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • โอรอลูกพี่เล่นเบื่อแล้วจะส่งไปให้ ท่าทางจะเห่อไม่กี่วันว่ะ
  • ก็ลองดูดิ โอ
    ที่จองมาแต่ละคน ไม่มีอะไรหรอก
    ตัวผู้ตัวแรก ก็ มาเฟียอะ หือมาก เดี๋ยวจ้างคนกระทืบนะโว่ย ..555
    ตัวผู้ตัวที่สอง ก็ P'AE คนนี้เค้าก็เป็นนายทหาร เห็นว่าจะสั่ง ลูกปืนรุ่นใหม่ หัวเจาะเกราะมาลองอยู่ ลองโทรไปหาความรู้ได้ 555
    ตัวที่สาม P'CHAI คนนี้เค้าก็แค่เปิดบ่อนอยู่ปอยเปต เห็นว่าใครดื้อ งง ไม่รู้เรื่อง เค้าชอบอุ้มไปคุยเล่นๆ แต่เห็นคุยนาน ไม่กลับออกมาได้สักคน 555
    ----------------------------------------------------------
    มาที่ตัวเมีย ตัวแรก ก็เฮียเหลียงนักเลง พระประแดง ไม่อยากคุยมาก ตอนนี้เข้าตำแหน่งผู้บริหารระดับสูงอยู่ เดี๋ยยวกระทบกระเทือน
    ตัวที่สอง ยังไม่มีใคร แต่ตั้งใจจะหา มือปืนมาซื้อสักหน่อย
    ตัวที่สาม หางดุ้ง ของไอ่ยีนส์ บ้านทำเกี่ยวกับเครื่องประดับ เอาของ ไอ่ยีนส์นี่หละ สรุปให้เลย 5555

PLEASE แจ้งใบให้กระผมด้วยนะ ท่านโอ อันเป็นที่เคารพรัก
    เดี๋ยวคราวนี้มา จะไปปูพรมรอหน้าสนามบินให้นะ จุ๊ฟส์ จู๊ฟฟฟฟฟ......:024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9226_resize2.jpg 84K
  • เซ็งจิต พ่อชอบพิตบูล ลูกร้องเลี้ยงชิวาว่า ไม่ได้ดั่งใจเลย

โตมาเป็นแบบไอ้บิซละมีเฮ ไปเลือกหลังปีใหม่ก็แล้วกันว่ะ
    ขอเที่ยวให้สบายใจก่อน เดี๋ยวไม่มีใครดูแล
  • เฟิสพิ๊กคงไม่ไปไหนเสีย ตั้งชื่อเรียบร้อยแล้วครับ

Bully Max of Pitbullzone หรือ ไอ้บูลลี่แมกซ์
  • ของผม ตัวผู้ตัวที่สาม ชื่อ ทริบเปิ้ล เอ็กส์ นะครับคุณยุทธ
  • 3 Males with new name

1. Bully Max of PitbullZone
    2. ????
    3. Tripple XXX of Poy Pet

ฮ่าๆๆ ชื่อใครจะโดนกว่ากัน
  • ตัวที่สองชื่อ .357 MAGNUM OF ARMY เค้าตั้งมาละ

1. Bully Max of PitbullZone
    2. .357 MAGNUM OF ARMY
    3. Tripple XXX of Poy Pet

แรง............ทุกตัว:052:

3 FEMALES WITH NEW NAME

1.QUEEN EXTREME OF SCUBAPIT
    2.????????
    3.???????? ยีนส์ตั้งชื่อมาด้วย จะได้แจ้งชื่อเก๋ๆไปเลย ช้ามา โอตั้งให้นี่เป็นลมเลยนะ พี่เคยโดนมาแล้ว.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_9272_resize2.jpg 87K
  • ตัวเมียผมตั้งชื่อรอไว้แล้ว miss tukky of cha cha!! สุดเงี่ยงมั้ย
  • งามหลายๆๆเลยเสี่ยยุทธ
  • สามตัวผู้ชื่อ สุดติ่งหมดเลย สรุปคอกนี้ซื้อโดนๆทั้งนั้น

ของเสี่ยยีน ตั้งชื่อให้มันมีคลาสหน่อยนะ
  • งั้นเอาเป็น LADY BULLDOG PRODUCT BY COOL CAMP

เป็นไงพี่โดนมะ :o028:
    ไฟล์แนบ
    97.jpg 117K
  • อะไร ตั้งชื่อหมา ไม่มีคลาสเลย ไม่ผ่าน....ไปตั้งมาใหม่

สมาชิกล่าสุด และสุดท้ายได้มาแล้วนะครับ
    เมื่อเย็นนี้เอง พี่ไก่ เอา SECOND PICK มาครับ

ยังไงก็ช่วยตั้งชื่อด้วยนะครับพี่ ขอแบบเจ็บๆจี๊ดส์ๆอะพี่

ตกลงครับแล้วนะครับ ตัวเมีย
    1.FIRST PICK FEMALE ::: JONNY LHIANG
    2.SECOND PICK FEMALE ::: P'KAI
    3.THIRD PICK FEMALE ::: GUPAO

อีกสักสิบวัน จะมาโพสรูปให้ คุณพ่อคนใหม่ทุกคนได้ชมลูกๆอีกครั้งนะครับ
    อย่าลืมตั้งชื่อมาด้วยนะครับ โพสลงมาเลย ......ไอ่ยีนส์ไปตั้งมาใหม่ ชื่อไม่ผ่าน :012:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9261.jpg 86K
  • ฮีอตมาก ลูกหมาเพิ่งสัปดาห์กว่าๆ แต่หมดแล้ว

สุดติ่ง สุโก่ย
  • ขนาดลูกสาวมาเฟียยังให้เกียรติรับมาเลี้ยง แล้วคนอื่นจะเหลือเหรอพี่ 55555
  • ชื่อเลิศหรูบอกไม่ผ่านได้ไงเนี่ย

เเล้วนัง KINK เเน่นอนไม่มี cancel หรอกพี่อย่ามายั่วเลย 5 5 5 :o046:

เอ้าตัวที่ไปตัดพร้อมกันหายเเล้วเน้อ เร็วมะละหล่อด้วย :o022:
    ไฟล์แนบ
    194.jpg 96K
  • หมอ ไม่รู้ผมฝืนธรรมชาติไปหรือเปล่า ถ้าเขาไม่เอาจริงๆ ผมปล่อยออกไปอย่าว่ากันนะ ต้องรีบออกตัวไว้ก่อน
    ลูกสาวผมยังเด็ก และเป็นผู้หญิงด้วย ไม่อยากฝืนมากจนเกินไป เขาเกิดมาก็เห็นแต่หมาตัวโตๆ คงเฉยๆไม่ตื่นเต้น
    พอเจ้านุ่นแฟนเจ็กปอมเอาหมากระเป๋าตัวจิ๋วมายั่ว อยากได้ขึ้นมาเลย คงนึกว่าเป็นตุ๊กตาของเล่น ฮ่าๆๆ

ยีนส์หมาแดงตัวนี้เข้าท่ากว่าหมาลาบาดอร์สองตัวนั่นเยอะว่ะ ฮิ้วๆๆๆ
  • พี่ระวังถ้ามันโตขึ้นมันเทพ น้องยีนจะขำกลิ้งนะ๊พี่ ถ้าตอนนั้นหมามันไม่อยู่กับพี่แล้ว 5555
  • เสี่ยก็คือเสี่ย ขนาดโอกับผมถ้าได้เรียกใครว่าเสี่ย แล้วมันต้องรวยจริงอย่างเสี่ยยุทธเป็นต้น หมาก็ขายหมดแล้ว ไม่มีอะไรทำมาโปรโมทตัวเสี่ยดีกว่า 555 เผื่อเลือกตั้งคราวหน้า555
  • ยีน หมาก็สวย ตัดหูก็สวย คนเลี้ยงหน้าคล้ายๆดาราเกาหลีก็หล่อ comfirm
  • ป๋า ไอ่บูลลี่ แม็กซ์ นี่อุตส่าห์ตั้งชื่อให้เป็น พรีเซนเตอร์อาหารเสริมป๋านะ
    โตมาเปลี่ยนรูปบนกระป๋องเลย ป๋า
    ถ้าน้องเจเจ ไม่ไหว ส่งมา เดี๋ยวผมเลี้ยงให้เอง อย่าไปฝากใครเลยป๋า
    ป๋า หมาแบบนี้ ไม่ได้เกิดมาได้ทุกวัน น้ำเลี้ยงผม เชื่อมือเหอะ.....

พี่หมอ ที่โอ มันเรียกผมเสี่ย เป็นการหยอกล้อ กวนประสาทกัน ครับพี่หมอ อย่าไปคิดถึงเรื่องรวยอะไรเลย
    เดี๋ญวเวลาผมจะหาเรื่องยืมตังเพื่อนจะทำงานลำบากอีก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6133.jpg 96K
  • ถ้าป๋าไม่เอาไม่ต้องไปขายคืนยุทธ เอาให้ผมแทน ผมเกทับยุทธ ผมบวกค่าตั๋วไปกลับเชียงใหม่ สามที่นั่งให้เลยครับ
  • 555 ได้เลย
    งั้นป๋าเอาตั๋วเครื่องบินมา ผมขอใบนึง ปีหน้าว่าจะขี่แมงกาไซค์ไปเชียงใหม่เสียหน่อย
    เผื่อให้เมียบินตามไป พอดีเลย OK..GOOD BUSINESS
  • BJ สวยมากครับ หล่อด้วย