ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • สวัดดี
    ไฟล์แนบ
    IMG0398A2.jpg 25K
  • สวัสดีครับใครครับนี่มาถึงสวัสดีอย่างเดียวเลย
  • บอร์ดเราจะกลายเป็น 18+ และนะครับ แต่ผมก็ชอบนะ
    แสดงความเป็นตัวตน ของแต่ละคน ดี 555+ หื่นๆ ๆๆ ทั้งนั้นเลย

สบายดีกันนะครับ ทุกคน หลังจากนอนแช่น้ำกันมา ไม่มีใครเจ็บไข้ได้ป่วยนะครับ

อยากเข้าไปดูหมาบ้าน พี่ยุทธ มีใครสนใจบ้างไหมครับ
  • ผ๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เข้า ชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดีแล้ว ยิ้มออกเข้ามาเจอ นางแบบทุกทีเลย :021:

ไปบ้านพี่ยุทด้วยไปวันไหนค๊าบบ
  • หายไปไหนกันหมดครับ เพื่อนๆ
    รูปนี้ใครถ่ายอ่ะพี่แจ๊ค ผมชอบ นังมัฟฟิ่น พิทบลูสายโดด(น้ำ)

ใครได้เห็น ร้องคำเดียวว่า "จี๊ด" จริง ๆ
    คราวหน้า มัฟฟิ่น ไม่มีพลาด ถ้าไปฝาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_82432.jpg 116K
  • ส่วนบ้านพี่ยุทธ ยังไม่ไ้ด้โทหาเจ้าของบ้านเค้าเลยครับ
    ถ้ารู้เมื่อไหร่จะมาบอกนะครับ

ชอบรูป The Hit รูปนี้ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    H-0.jpg 90K
  • นี่มันรถถังหรือป่าวพี่แต๊ก
  • ไปบ้านพี่ยุทธบอกด้วยนะอยากไปชมเจ้าแรดแดงหน่อย ชอบๆ

แต็กส่วนรูปนั้นพี่ไม่แน่ใจว่าพี่ถ่าย หรือ ม่อน11ดริ้งถ่าย จำไม่ได้ 5555

ส่วนมัฟฟิ่น นี่ต้องยกให้เลย พิทบลูสายโดด(น้ำ) ของแท้

ส่วน yesmon สถิติมีไว้ให้ทำลายนะไอ้น้อง 5555
    ไฟล์แนบ
    00042.jpg 112K
  • ตามคำเรียกร้อง update ลูกหมาให้ เดอะต้นหน่อย หมาอยู่บ้านพี่แล้ว จะเอาไปตัดหูเมื่อไรก็บอกนะ :o022:
    ไฟล์แนบ
    ต้น2.jpg 79K
  • 5555+ สายเรื้ิอนดิพี่
  • สายเรื้ิอน กำลังมา
  • น้ำตาจะไหลปลาบปลื้มเป็นที่สุดลกมาสวยมากพี่แจ๊ค
  • หมาช่วงกำลังผลัดขนน่ะ มีมุมขาหลัง เส้นหลังตึง ฟันไม่เหยิน นี่มันฟอร์มหมาประกวดเลยนะเนี่ย
  • ช่วงนี้ดื่มหนักไปไหมพี่ชายยังไงๆก็เบาๆหน่อยนะครับดูอาการไม่ค่อยจะดีแล้วนั่น
  • Red Nose บ้านพี่ยุทล่าสุดผมไปดูตัวเบ้อเริ่ม ตอนแรกเอาไอบู้ มาตัวก็ ใกล้ๆ กับ Red Nose แกน่า ไม่รู้ทำไงตัวเบ้อเร่อเลย

ปกติพี่ยุทแกบอกว่า ผ่านมาก็แวะเข้ามาเลย แต่ถ้าไปกันหลายๆคนก็นัดแกก่อนก็ได้เพื่อแกทำงานยุ่งๆ

ว่าแต่ไปวันไหนอ่ะพี่แต๊ก อยากไป ด้วยย

แล้ววันนี้วันศุึกร์มีใครมีแผน ไปไหน ไหมครับ :013:
  • พี่แจ๊ค เค้าตาถึงว่ะต้น จิ้มมาไม่มีพลาดเชื่อพี่
    แหม ๆๆๆๆจะฮากันไปไหนเนี่ยะ เดอะแจ็คแอนเดอะต้นคาเฟ่

ตอนนี้ยังไม่มีแพลนเลยครับไนท์ พระอาทิตย์ยังไม่ตกคิดกันไม่ค่อยออกพวกนี้

เสาร์ อาทิตย์ นี้ขอแว่บไปเกาะล้านหน่อยนะครับ เจอกันวันจันทร์
    ไฟล์แนบ
    IMG_0294.jpg 91K
  • ไปทไรเกาะล้านอะพี่จุดพุหร๊ออออ
    ตั๊ม ................ตั๊ม...................ตั๊มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
    คืนวันเสาร์จะรอดูทางนี้นะ
  • พี่แจ็ตคืนนี้จัดป่าวพี่
  • -*-ม่อนหื่นๆ55555+
  • หื่นๆๆแล้วไปป่าวคร๊าบบบบบบบบบ..เพื่อนคล
  • ไปไหนกันอ่า......................................................
  • มีใครรู้ที่ทำหมุด อย่างนี้บ้าง จะสั่งทำซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC01116.jpg 61K
  • เป็นไงมั้งพี่เมายับมะมะคืน555+ ซื้อหมุดเต้นก้อยู่ละมั้งพี่เหยีบให้ลึกๆหน่อย
  • :o047::o047::o047::o047:Dคับทุกคน
  • อาทิตย์นี้ไปเที่ยวสวนสยามมาเฮ้อสงสัยอายุนี่มันไม่เป็นเพียงตัวเลขจริงๆ
    กลัวไปซะทุกอย่าง
    เลย...............
  • กลับมารายงานตัวแล้วครับ เพื่อนๆ
    ไปเกาะล้าน แต่ขายังไม่โดนน้ำทะเลสักนิดเลย โดนแต่น้ำเมา เฮ้ออออ
    กลับมาสลบเลย แต่เกาะล้านหน้าเทศกาลขอบอก นึกว่าอยู่สยามแสควร์ ละลานตาเจงๆ

พี่แจ๊ค เสียดายวันนั้นจังมีเสียงอย่างนี้ เล็ดลอดมาบ้างป่าววววครับ " พี่ คนนี้ผมขอ " 5555
    ผมว่าเอาแบบให้ช่างก็น่าจะทำได้นะพี่ ถ้าทำเผื่อผมด้วยสักอันนะครับ

เป็นไงต้น เห็นพุ ที่พี่จุดป่าว
  • วันนี้เงียบๆไปไหนกันหมดหว่ายังไม่ฟื้นกันหรอชาวแก๊งค์
  • เงียบๆบ้างเอะอะไปเด๋วแตกตื่น
    พี่แต๊กพอมีที่เที่ยวที่ไหนในเกาะล้านแนะนำบ้างไหมครับ
    พอพีเพื่อนกลับมาจากอเมริกาจะให้พาเที่ยว
    ว่าแต่พุพี่ผมมองไม่เห็นอะเด๋วดูพุผมบ้างนะ
  • เพิ่งกลับมาแตะคอมเหมือนกัน ไปเกาะล้าน ไม่แวะมาหาผมเลย วันอาทิตย์ผมอยู่บ้านอยู่แล้ว :015:
  • โทษทีไนท์ พี่ไปกับพี่ ๆ ที่ office หลายคนเลยไม่ได้แวะไปหา

เอาไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ

เกาะล้านจริงๆแล้วมันก็ไม่ค่อยมีอะไรนะต้น
    เพี่ยงแต่มันใกล้ และน้ำก็ใสดี แต่สาวนี่ โอเลย

พุ ต้นมันจะไหว เร้อ พีว่ามันอาจจะด้านแล้วมั้ง
  • ช่วงนี้เงียบเหงา จังเลยเนอะ
  • เอารูปมาฝาก เกาะล้านน่าไปเที่ยวดีนะครับ เพื่อนๆ สนไหม
    ไฟล์แนบ
    เกาะล้าน2.JPG 33K
  • มีใครมีกรงมือสองสำหรับตัวเดียวขายบ้างคับ เด๋วไปเอาเองเลย

โฟล์คน้อย
    ไฟล์แนบ
    IMG00072-20101207-0809.jpg 17K
  • หวัดดีพี่น้องชาวชลบุรีครับ ผมบอลอยู่ศรีราชา ยินดีที่รู้จักครับ :015:
  • ยินดีที่รู้จักคับ คนศรีราชาเยอะนะนี่
  • ยินดีที่รู้จักคับ ว่างๆพาหมามาเที่ยว เล่นน้ำที่ฝายกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Red Boy-IRON.jpg 114K
  • ผมชื่อต้ายู่นครสวรรค์คับ nongbuu
    ไฟล์แนบ
    IMG0398A3.jpg 25K
  • ดีนะที่เพื่อนใหม่ๆที่เข้ามาเป็นผู้ชาย ถ้าเป็นผู้หญิงล่ะก็คงได้เห็น nongboo ( ไอ้หนุ่มหัวทอง ) เข้ามาต้อนรับแล้วล่ะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_82172.jpg 111K
  • เห็นรูปแล้วคิดถึงบรรยากาศ อาทิตย์นี้ไปไหนกันหรือป่าว ถ้าไม่มีโปรแกรมหาอะไรไปย่างกินกันไหมครับพี่น้อง
  • จัดไปคับพี่แจ็คชอบอยู่แล้ว
    แล้วพี่ๆน้องๆท่านอื่นว่าไง:065:
    ไฟล์แนบ
    images[7].jpg 4K
    18256_916296[1].jpg 76K
    0-20100912935205Y[1].jpg 30K
  • ถึงคุณ achilics
    ผมมีที่ ๆ เคยไปซื้อมาครับ มือสอง ใส่ตัวเดียวได้สบายๆเลย
    แต่ไม่รู้ว่าขายไปหมดรึยัง ลองโทรหาดูนะครับ 081-865-7504 ชื่อพี่จักรนะครับ

@เพื่อน ๆ ครับเลื่อนหน่อยได้ไหมอ่ะ เสาร์ไปงานแต่ง อาทิตย์ไปงานรับปริญญา อ่ะครับ
    @รูปนี้ พวกผมยังกะคู่เกย์เลยพี่แจ๊ค 555+
  • ผมพร้อมเสมอ ไปละเรียกละกัน555
  • พี่แจ๊ค พี่เลี้ยงหมาหรือกระทิงอ่ะพี่
    ดูกระดูกแมร่งเด่ะ กระดูกควายจริง ๆ เจ้า red boy นี่
  • แต็กพวกมันกินกันอย่างกับหมาอดอยาก ช่วงนี้ให้สูตรเดิมเริ่มไม่พอล่ะ กินกันอย่างกับเครื่องสูบ:o008:

กอล์ฟเรื่องของย่างไม่ต้องเป็นห่วง เดี๋ยวอดอาหารหมาที่บ้านเราก็มีของย่างกินกันอิ่มแล้วเรา 55555
    ไฟล์แนบ
    red2.jpg 116K
    IMG_8176.jpg 109K
  • ขอบคุณมากเลยนะคับ คุณtb
  • ต้น ถ้าไม่ตัดหูไปรับหมาวันอาทิตย์นะ เพราะคิงน่าจะพาหมาไปตัดหูวันเสาร์

เดี๋ยวไปบ้านคิง จะอัพลูกหมาให้ดู แต่ได้ข่าวเด็ดๆทั้งนั้น เลือกไม่ถูก :o024:
    ไฟล์แนบ
    8302.jpg 120K
  • หมาคุณ RED_IRON สวยมากครับไม่ทราบว่าลูกใครเหล่าเต้า:021:
  • ดูมันกินปล้นชัดๆ เป็นผมนะเก็บไว้แจกดริ๊งละ55555+