ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยินดี กับ yut chonburi cool camp ได้ลูกชายครับ
  • :035: สุขสรรค์วันเกิด เจ้าหลานชายตัวเล็กที่ได้ลืมโตดูโลกในวันนี้ครับ ขอให้หลานชายมี สุขภาพแข็งแรง เป็นลูกที่ดีของพ่อแม่ เป็นทรัพยากรณ์บุคคล ที่มีค่าของสังคม ลุงเหลียงสัญญาว่า ถ้าหลานชายโตเมื่อไหร่ จะถ่ายทอดสุดยอดวิชา ทั้งในเชิงรัก และ เชิงรบให้น่ะจ๊ะ ยินดีกับ ครอบครัว ยุทธด้วยน่ะครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    a438987.jpg 53K
  • ยินดีกับพี่ยุทด้วยคับ
    ขอให้น้องมีสุขภาพแข็งแรง
    ไม่มีโรคภัยเบียดเบียดโตวันโตคืนนะคับ
  • ขอแสดงยินดี ด้วยคนนะครับ ขอสุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดี เด็กฉลาด นะครับ ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับ คุณ ยุทธ
  • :005:ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ยุทธ

:006:ดีใจด้วยครับผม:063:
  • :050:ยินดีด้วยคร้าบๆๆๆๆๆๆ
  • แสดงความยินดีด้วยครับพี่ :035:
  • ดีใจด้วยครับ ลุงมาร์คก็สัญญาเหมือนกับลุงเหลียงเลย แต่วิทยายุทธของลุงมาร์ค เคล็ดวิชาของลุงเน้นความเร็วอาจจะไม่ค่อยพลิ้วเหมือนลุงเหลียง ฮ่าๆๆ

ยินดีกับครอบครัว นราองอาจครับ :036:
  • :006:ขอแสดงความยินดีด้วยครับ.
  • :o010:ยินดีด้วยคนครับพี่ยุทธที่ได้ลูกชายสุดหล่อสมดังหวังครับอาทิตย์เดียวกันพี่ได้สมหวังสองครั้งติดเลยน่าอิจฉาจริงๆๆๆๆๆๆๆ:o036:
  • ยินดีด้วยครับ
  • อิอิ ยินดีด้วยเฮีย.....เด๋วแวะไปดูว่า Freak รึเปล่า......แหล่มจริง ....เยี่ยม:063:
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ยุทธ ดีใจด้วยครับ ขอให้แข็งแรงเป็นเด็กดีนะครับ
  • ยินดีด้วยครับ...ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่...และเจ้าตัวน้อยนะครับ.. :063::063:
  • ยินดีด้วยๆๆๆ ครับ แหม ฉลอง หน้าหนาวพอดีเลย
  • :m097: ดีใจด้วยคนครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยคนนะคะ ครอบครัวพร้อมหน้า
    มีทั้งลูกหญิง แล้วก็ลูกชาย เพอร์เฟคจริงๆค่ะ
    ขอให้พี่ยุทธและครอบครัวมีแต่ความสุขนะคะ :013: :035:
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่ยุทธ

ผมมีหลานเพิ่มขึ้นอีก 1 แล้วสิเนี่ยะ :013:
  • ใสสะอาดดุจดัง น้ำค้างกลางแสงเดือน เหมือนกุหลาบดอกน้อย ไร้ร่องรอยราคีแต่เธอนั้นมีใจต่อฉัน

แค่จับมือเธอฉันรู้ทันใด ใจของเธอเคลิ้มสั่น

เมื่อมือนั้นเริ่มเย็น เพราะเป็นคลื่นใจ สื่อไปยังรัก

รักเถิด รักให้สมดังใจ รักมั่นไว้ใจเดียว ผูกพันกลมเกลียว เกี่ยวกันไปใจเรา

ที่รัก...รักเถิด รักให้สมใจปอง รักเพื่อสองใจเรา จะคอยเป็นเงา เฝ้าดูแลเพียงเธอ เสมอ...

..ด้วยรัก..จากใจ

นับเป็นเรื่อง น่ายินดีอย่างยิ่ง สำหรับทารกน้อย เพศชาย ก็แสนจะโชคดี ที่มาจุติ ในครอบครัวที่แสนจะอบอุ่น โคตรฮา สุดมันส์ แบบนี้

ยามเกิดเจ้าหนูคงร้องไห้น่าดู ในขณะที่ทุกคนมีแต่ความยินดี แม้แต่ ผมตอนนี้คงเป็น อาแปะ ของเจ้าหนูนี่ อีกคน

เด็กน้อยคนนี้ เปรียบไปแล้ว เหมือนเทวดาน้อย ที่ทำให้พ่อ แม่ และ เหล่า ญาติมิตร แสดงความยินดี เช่นนี้ ขอให้แสดงความยินดี

และ ดีใจ กับ ป๋า ม้า ครอบครัวของ ยุทธ ด้วย กรูมีหลานเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว ไม่แก่คงไม่ได้แล้ว

จากเฮียใหญ่ และ น้องๆ พระรามสามทุกคน
  • สวัสดี ครับ สมาชิก พิทบูลโซน และทีมงานสกูบ้าพิททุกท่าน และชมรมคนว่างงานฯ ขอบคุณมากๆจริงๆสำหรับคำอวยพรครับ

เด๋วผมจะเอารูปหลานมาให้อาๆ พี่ๆ และสาวๆสวยๆทั้งหลายได้ชมนะครับ ว่าcorrect รึเปล่า
    ตอนเกิดมาหมอบอก จ้อนใหญ่มาก ผมเลยสวนว่า อ๋อ ผม โปรดิ๊วซ์ เอง อิอิ
    หมอหันมาบอก เด็กผู้ชายคลอดออกมาแบบนี้ทุกคน แป่ววว...

สวัสดีครับ เฮียใหญ่ เฮียเหลียง พี่มาร์ค เพชร สมาชิก สกูบ้าพิท ขอแจงก่อนคำว่า"แปะ"ของเฮียใหญ่นี่จะใช้กับ เทพเหลียง และ เพชรฆาตมาร์ค มาเฟีย ได้มั้ย 555 ตอนี้เค้าเป็นสองหนุ่มพลังแรดอยู่ด้วย อิอิ

อาทิตย์นี้ มีความสุขมากๆ ลูกcallitoที่ผมผสมมันเองชุดแรก ก็คลอด ตั้งใจทำเก็บตัวผู้ ก็ออกมาลูกโทน ตัวผู้ด้วย สีบลูด้วย ก็สุขแล้ว
    แต่แปลกตรงไอ่โต้นี่ จ่ายกะแม่อื่นนี่ ลูกเพียบ พอลูกพี่มันผสมเอง ให้มาแค่ตัวเดียว สงสัยมันจะเชื่อฟังเจ้าของจัด บอกเก็บตัวผู้ ขอสุดๆ ตัวเดียว มันเลยให้มาตัวเดียวจิงๆ555

และสองวันต่อมา ลูกชายของผมเอง คลอดมาอีก ช่วงนี้มีความสุขแบบเหลือๆเลยคับ พี่น้อง:006::005::004:
  • เอารูปลูก CALLITO x five5 มาฝากก่อนครับ นี่คือภาพตอนหาจุกนมแม่ครั้งแรกของชีวิต ดูขนาดของลูกโทน ไอ่โต้ดิ สะใจจิงๆ
    หมอบอกออกมาอย่างกะหมาสิบวัน ก็มันเล่นท้องซะหกสิบเจ็ดวัน นี่ต้องผ่าออกก่อนนะนี่

ต้องขอโทษแทนเจ้าโต้ด้วยนะครับ ที่ทำให้เพื่อนๆที่จองลูกชุดนี้ไว้ผิดหวัง ดันได้มาหน่วยเดียว

พรุ่งนี้จะมาอัพเดทลูกผมเอง ให้ แปะๆ เจ็กๆ เค้าดูกัน รับขวัญหลาน:035:
    ไฟล์แนบ
    R0012326.jpg 124K
  • ยินดี ด้วยครับ

กับคำพูดที่ว่า "ลุกชายผมเอง"
    และความสุขที่ได้รับแบบเหลือๆ น่าอิจฉาจัง

รอดู ไอ้จ้อนใหญ่ รับขวัญด้วยคน
  • ช้ากว่าเฮียใหญ่ได้ไง
    ขอให้แข็งแรงเหมือนพ่อ น่ารักเหมือนแม่
    ไม่รู้จะอวยพรอะไร แค่เป็นเด็กดีน่าจะพอใจแล้วนะสำหรับคุณพ่อคุณแม่
    เสี่ยเก็บกระทู้นี้ไว้ให้ลูกดูด้วยนะว่ามีใครมายินดีบ้าง
    เขาจะได้ภูมิใจว่ามีพ่อที่ดีเป็นที่รักของเพื่อนๆไง
    แค่นี้ล่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1760.jpgre.jpg 47K
  • :063:ยินดีด้วยนะครับพี่ยุทธ:063:
  • วันนี้นำสมาชิกตลอดชีพ ชมรม คนว่างงานฯ คนล่าสุด มาแสดงตัว ต่อเฮียๆ เจ็กๆ แล้วก็แปะๆ ทั้งหลายด้วยครับ

ต่อไปเวลาไปดำน้ำกันคงมีลิงทะโมนมาเพิ่มอีกหนึ่งหน่อบนเรือ หลังจากที่ทนทุกข์ทรมานจากแก๊งค์สามซ่า ของเฮียใหญ่ และตี๋ใหญ่ ของเฮียเหลียง ตอนนี้มโอกาสได้บรรจุเองแล้ว555

ขอบคุณมากครับ เคนยังไงจะเก็บกระทู้นี้ไว้ให้เจ้าตัวเล็กอ่าน แต่ไม่แน่ใจว่าจะยังอยู่รึเปล่า เพราะเจ้าของเว็บนี่ ซ่าส์เหลือเกิน ไม่รู้จะโดนปิดเว็บเมื่อไร :030:

สวัสดีครับคุณ นล เมื่อไรจะกลับมาซะที ทางนี้เค้ามีทายาทสืบตำนานฮากันหมดแล้วนะ

ไว้ว่างๆจะถ่ายจรวด เอ็กซ์โซเซ่ ลำล่าสุดมาฝากคุณ mr_jub นะครับ

ส่วนน้าเอก ต่อไปคิวน้านะ น้าเอก เน้นไปเลยวันตกไข่ นอนเยอะ เด๋วได้ลิงมาเข้าฝูงกัน 555

และขอแนะนำสมาชิกคนล่าสุด พี่lumpotorn หรือ พี่สารวัตรโก้ง เพื่อนใหม่ที่เพิ่งรู้จักมะวานนี้ในห้องแชทครับ ตอนแรกคิดว่าพี่เค้าเป็นตำรวจซะอีก ที่ไหนได้เป็นสารวัตร:032: ขอบคุณนะครับ
    ไฟล์แนบ
    R0012365.jpg 96K
    R0012391.jpg 103K
  • ยินดีด้วยน๊าพี่ยุทธ ขอให้หนูน้อยสุขภาพแข็งแรง

โตไวๆเน้อ
  • ดีใจจังน้องหน้าเหมือนแม่มากมาย แสดงว่าเกิดมามีบุญนะเนี้ย
    5555555555555
  • หน้าเหมือนแม่ แสดงว่าพ่อไม่โปรดิ้ววะ ฮา.............................
  • ลองบรีดกับหลายๆ แม่ดู
    หากไม่โปรดิ้วอีก ตอน ฮา...................................
  • โฮ้วววว ถ้า บรีด หลายแม่ ไม่แน่ใจว่า แม่แรก จะย อม หรอ ป๋า

หาเรื่อง ให้ เฮีย ยุทธ หัวแตก ล่ะม้างงง เนี่ย 5555+

ว่าแต่ John ใหญ่ ยังไม่ส่งมาให้ดูกันเลย จะดูว่า โตขึ้น อนาคต จะเกิดไหม 555+
  • ขอบคุณ จ้ะ น้อง azimoo

ส่วนชื่อ แม่เค้าตั้งแล้วครับ พี่โก้ง ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับคำแนะนำ:063:

น้าเคน นี่เข้าใจใช่ปะ เพราะว่าถ้าหน้าหล่อๆแบบพ่อ นี่จะลำบากผม เป็นห่วงผมใช่มั้ย ฮา.....กันเข้าไป:026:

พ่อโปรดิ้วซ์ ไอ่จ้อนใหญ่เฉยๆป๋า ผมเน้นพลังงาน ส่วนเรื่องบรีดหลายๆแม่ไม่ต้องห่วง ครับหยก เมียผมนี่อย่างกะทาส (ธาตุพนม) กราบแมร่ง เช้า เย็น เช้าเย็น:025:

ต่อไปตูจะไปดำน้ำแล้ว โว้ยยยยยย........:049:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3465.jpg 67K
    IMG_3489.jpg 80K
    IMG_3539.jpg 63K
    a465801.jpg 67K
  • ตอนนี้กำลังใช้สูตรพี่อยู่เนี่ย ลุ้นจริงๆ