ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• GRIZZLY ( LOWLOW x FOODSTAMP ) X PINKY ( 911 x LUNA ) = เป็น 2X EZ RIDER ครับ

สำหรับลูกสุนัขชุดนี้มีทั้งหมด 9 ตัว คือ ผู้ 2 เมีย 7 เป็นเเนวๆ EXTREEM

ในเรื่องราคาคือ 20,000 - 25,000 บาทไทยครับ (มีบริการส่งทั่วราชอาณาจักรครับ) ใบเพด UKC นะครับ

ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 36 วัน (รูปถ่ายตอนอายุ 35 วันครับ )

เบอร์โทร 086- 0080814 ผม x ครับ

หรือ MSN : XD_AUTO_MUMU@Hotmail.com ครับ
    ไฟล์แนบ
    ad.......jpg 97K
  • มาดูรายละเอียดของ GRIZZLY กันบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    GRIZLY.jpg 84K
  • ต่อไปของนาง PINKY ครับ
    ไฟล์แนบ
    PINKY.jpg 80K
  • M.1
    ไฟล์แนบ
    m.11.jpg 83K
    m.11111111.jpg 93K
  • M.2
    ไฟล์แนบ
    m.22.jpg 100K
    m.222.jpg 92K
  • มาดูตัวเมียกันบ้างครับ

F.1
    ไฟล์แนบ
    f.1.jpg 94K
  • F.2
    ไฟล์แนบ
    f.22.jpg 83K
    f.2222.jpg 96K
    f.222222222.jpg 94K
  • F.3
    ไฟล์แนบ
    f.3333.jpg 96K
  • F.4
    ไฟล์แนบ
    f.44444.jpg 89K
  • F.5
    ไฟล์แนบ
    f.5.jpg 97K
    f.5555555.jpg 102K
  • F.6
    ไฟล์แนบ
    f.6.jpg 80K
  • F.7
    ไฟล์แนบ
    f.77777.jpg 88K
  • :033::033::033: ขอขอบคุณพี่มาร์คมาเฟียสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ :033::033::033:
  • สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ......ง่ายๆครับ........น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ
  • ขออนุญาติปิดการขาย F.1 ครับ.........SOLD..........
    ไฟล์แนบ
    f.12.jpg 94K
  • ท้องใหญ่มากเลยเพ่ ไม่กลัวมันแตกเหรออายุแค่นี้ท้องใหญ่ไปหรือป่าว
  • มันเอ๊กซ์ตรีมตรงไหนครับ ช่วยบอกที ทั้งหน้าตาทั้งหุ่นของมัน
  • hi~~~ i want f1 or f5 can you give me she infor? and price~!!! msn:sizzle7909@hotmail.com thanks bro
  • ไอ้ sizzle คนนี้มันถามไปทั่วเลยไม่ต้องเมล์ไปหรอก มันไม่สุ้ราคาหรอก
    เอาแต่ของถูก
  • เออเจงขอผีตัวบนว่ะ เอ็กตรีมตรงไหนวะ
  • สภาพนี้ เอาไป 700 บาท ท่าใด้ตอบกลับมาด้วย หรือท่าถูกไป ผมให้ 1,000 บาท ขาดตัว
  • ไม่กลัวหรอกคับ.........พี่ผีคับมันกินเองคับพี่ผีผมเลี้ยงหมามา ไม่มียัด ไม่มีฉีดคับ.......
  • ยังยังไงค่ะเนี่ย.............

ทำไมมันอ้วนตุ๊บยังงี้ล่ะค่ะ

น่ารักดีนะ
  • สนใจโทรมาคุยกันคับพี่น้อง..............
  • พี่ XXX อิอิ ถ้าไม่มีคนช่วยเลี้ยงส่งมาโล้ด อิอิ เด่วช่วยเลี้ยงให้ ๕๕๕๕
    ชุดนี้ ตัวเมียสวยดี หน้ามัน แปลกดี ชอบเปงกานส่วนตัว

ขายหมดไวไว นะ ฉึกฉึก
  • ขายหมดไวไวนะ X เอาพ่อมันมาช่วยขายอิอิ

ลูกสุนัขชุดนี้ EXTREEM หรือป่าวแล้วแต่คนมองนะครับเอาพ่อลูกสุนัขตอนเด็กๆมาให้ชม

พร้อมตำแหน่งล่าสุด อันดับหนึ่งรุ่น EXTREEM 12เดือนขึ้นไป สุนัขในประเทศ งานนครปฐม นะครับฝากหลานๆด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GRIZZLYnew.jpg 106K
    GRIZZLYnewbaby1.jpg 108K
    DSC_0191.jpg 76K
  • ชอบf2 ว่ะท่านเอ็ก
  • แอบมาขายหมาอยู่นี่เอง ของที่สั่งจะได้ทันปีนี้ป่าววะไอ้จ่าเอ็กซ์

หมดหมดไวไวนะน้อง อิอิอิ
  • โอ้โฮ หุ่นไม่ธรรมดาจริงๆ อนาคตไกล :o061::o046::o058:
  • ขอบคุณคับพี่กอล์ฟ.............
    ชอบก้อมาจิ้มไปเลยพี่ต้น.....อิอิ
    เด๋วส่งไปให้พร้อมกันกะของจ่าเจ๋งเลยนะพี่ติ่ง...........555
    ขอบคุณคับพี่ต้อม............

สำหรับเรื่องราคาที่พี่ๆน้องๆ นั้นขอต่อมานั้นถ้าเราให้ได้เราให้นะคับ.......ต้องขอโทษพี่ที่โทรเข้ามาสอบถามด้วยนะคับ สำหรับสองตัวนี้(ผมให้ไม่ได้จิงๆๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    f.55555552.jpg 102K
    f.444442.jpg 89K
  • หมาหุ่นแกลนแบบนี้กับราคานี้แพงไนนะ10000!ก้อเอาเหอะยิ่งโตก็หลุดฟอมหมดดูดีๆนะอย่าเลียจนเหลือแม่หมาตัวนี้ที่เขาขายทิ้ง9000ก่าๆไม่ใช่หลอ
  • โดยรวมดูดีครับพ่อหมาสวยมากเห็นตัวเป็นๆมาแล้วขอรูปลูกหมาหลายๆมุมหน่อยมองอย่างกลางๆนะครับดูจากสายเลือดและตัวลูกหมาเหมือนพ่อมันตอนเด็กเลย ส่วนราคาผมว่าสมราคาดีนะครับเป็นการคัดเจ้าของไปในตัว
    ขอให้หมดไวไวละกัน
  • เด๋ว 45 วันผมจะอัพเดตรูปเพิ่มเติมกันอีกทีนะครับ...........ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ
  • :003:มา กทม. วันไหนx

วัน พฤ ศุก เสาร์ ทิต พี่ ไป ออก บูท งาน สาม พาน ไป ป่าว :003:
  • อยากได้ จัง ครับ แต่ ตังไม่ พอ อ่ะ แงแง
    พี่ ครับ ขอถูกๆๆๆ ตัว ครับ 555
    ตัวผู้ ก๊สวย ตัวเมีย ก๊ แจ่ม
  • แม่หมาซื้อมาถูก ๆ ทำไมขายลูกสุนัขแพงจังล่ะคับท่านผมก็เป็นคนนึงที่ตอนแรกจะไปเอาแม่หมาตัวนี้ที่เจ้าของเก่าจะขาย

แต่ติดงานเลยไม่ได้ไปเอา ตอนแรกคุยกันไว้ 12,000 ต่อรองไป ๆ มา ๆ ไม่ถึงหมื่น ผมก็เสียดายอยู่

แม่หมาไม่ถึงหมื่นแต่ขายลูก 20000-25000 ผมว่าราคามันเว่อร์ไปนะ แต่อย่างว่าหมาคุณมันก็สิทธิ์ของคุณ

แต่ผมเห็นคอกอื่น ยกตัวอย่างเลยล่ะกันเช่น Newline หมาเขาสั่งเมืองนอกมา เขาขายแพง ๆ ก็ไม่แปลก

แต่นี่หมาคุณเจ้าของเก่าเขาโละทิ้ง ก็น่าจะขายราคาที่มันย่อมเยาว์กว่านี้หน่อยนะคับ
  • โหถ้าพี่ผีข้างบนพูดเป็นเรื่องจริงนี่เจ้าของกระทู้เป็นนักธุรกิจของจริงเลยนะเนี่ยเอาของที่คนอื่นทิ้ง
    มาทำเป็นเงินได้ขนาดนี้สุดยอดคับนับถือๆๆ
  • กูว่าไอ้หนึ่งนิวไลน์มันนักธุรกิจแล้วนะแต่ไอ้นี่แมร่ง นักธุรกิจขั้นเทพเลยเอาหมาที่เขาโละทิ้งไปหาพ่อสวยๆ ผสมแล้วเอาลูก

มาขายแพงๆแปลงสินทรัพย์ให้เป็นทุนของแท้เลยกูล่ะยอมรับมึงจริงๆเทพโคตรๆเลยว่ะ
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | December 15, 2010, 10:03 am
    แม่หมาซื้อมาถูก ๆ ทำไมขายลูกสุนัขแพงจังล่ะคับท่านผมก็เป็นคนนึงที่ตอนแรกจะไปเอาแม่หมาตัวนี้ที่เจ้าของเก่าจะขาย

แต่ติดงานเลยไม่ได้ไปเอา ตอนแรกคุยกันไว้ 12,000 ต่อรองไป ๆ มา ๆ ไม่ถึงหมื่น ผมก็เสียดายอยู่

แม่หมาไม่ถึงหมื่นแต่ขายลูก 20000-25000 ผมว่าราคามันเว่อร์ไปนะ แต่อย่างว่าหมาคุณมันก็สิทธิ์ของคุณ

แต่ผมเห็นคอกอื่น ยกตัวอย่างเลยล่ะกันเช่น Newline หมาเขาสั่งเมืองนอกมา เขาขายแพง ๆ ก็ไม่แปลก

แต่นี่หมาคุณเจ้าของเก่าเขาโละทิ้ง ก็น่าจะขายราคาที่มันย่อมเยาว์กว่านี้หน่อยนะคับ

*****************************************************************************************************************
    เเหมพี่ผีรู้จิงๆ เลยนะคับ.....เเต่รู้ผิดๆ หมาตัวนี้ผมซื้อมาราคาเท่าไหร่พี่ผีรู้ป่าวผมไม่รู้หรอกนะว่าเจ้าของเก่าเค้าขายเท่าไหร่เเต่ผมซื้อมาน่ะไม่ใช่ราคานั้นเเน่อย่ามาดิสเครดิสผมเลยนะ....เเล้วผมซื้อมาน่ะผมเสียค่ารักษาหมาตัวนี้มันเท่าไหร่รู้ป่าวกว่ามันจะเป็นสภาพนี้.....เเล้ว ราคาหมื่นกว่านะมีใบ UKC ป่าว....เเล้วที่ผมต้องขายในราคา 20000 - 25000 บาทอ่ะคับผมคิดว่ามันไม่เวอร์นะมันน่าจะสมน้ำสมเนื้อกับสายเลือด เเละคุณภาพของหมานะ....เพราะต้องมีค่าผสม ค่าอาหาร ค่านมเเพะ ค่าทำใบ UKC.....เเละอื่นๆอีกหลายอย่าง...ผมไม่รู้ว่าพี่ผีเป็นใคร เเละผมกำลังตอบโต้อยู่กับใคร...เเละไม่อาจรู้ได้เเน่ว่าพี่ผีเป็นใครเเต่ที่ผมต้องลงมาตอบก้อเพราะมันเป็นหน้าที่ของผมที่ถูกกล่าวหาผมต้องออกมาอธิบาย..เเล้วที่ผมตั้งราคา 20000 - 25000 อ่ะผมตั้งไว้เผื่อต่อรองอยู่เเล้วให้ได้ก้อให้ให้ไม่ได้ก้อไม่ให้ ไหวเท่าไหร่ก้อว่ามา....สุดท้ายนี้ผมขอขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะคับ
  • สนใจ f3 ครับ ส่งเมลไปแล้วครับ komin ยังไงรบกวนตอบกลับด้วยนะครับ
  • คุณ komin คับ ขอโทดนะคับไม่มีเมลชื่อคุณอ่ะคับ ผมส่งกลับไปเเต่ชื่อคนอื่นไม่มีชื่อคุณเลย ยังไงลองส่งมาใหม่นะคับ
  • komin999@hotmail.co.th ส่งใหม่ไปแล้วนะครับ
  • ลูกหมาหน้าตาน่ารักนะคับ ขอใ้ห้ขายหมดไวๆคับ:062::062::062:
  • มาช่วยเชียลูกๆครับ พากิ๊กมาด้วย ....
    ไฟล์แนบ
    Yepzo&GrizzZ.JPG 63K
  • ขอบคุณคับพี่กอล์ฟ.........ขอโทษนะคับสำหรับการจองลูกสุนัขนั้นต้องโอนมัดจำนะคับบบบไม่รับจองเฉยๆๆๆๆๆๆ............อิอิ
    ไฟล์แนบ
    f.2.jpg 74K
  • สำหรับรูปภาพที่พี่ๆน้องๆขอชมเพิ่มเติมนั้นเดี๋ยวอีกไม่กีวันจะอัพเดทให้ชมในกระทู้ใหม่นะคับ.......................086-0080814.....