ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • งานนี้ น้องบูม มาเที่ยวล่อซะหมดลายเลย เจอเซียน นัท เมืองเลย เข้าไปเหลือแต่ ตัวเลย เสื้อผ้าไม่เกียว :013::013::013:
    หวังว่าคงจะประทับใจสำหรับการมาเยี่ยมเยือนนะครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    p23.jpg 45K
    p32.jpg 45K
    p14.jpg 52K
    p53.jpg 37K
  • >>>> วันนี้สนุกเฮฮามากๆคราบ โอกาศหน้ามาเจอกันใหม่นะ สว่างคาวงจริงๆพี่น้องเมืองเลย.................
  • >>>> เดินทางปลอดภัยนะคราบ เช้านี้นอนหลับฝันดีทุกท่าน.............................
  • เอาขอมาพี่จัดให้
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 79K
    225.jpg 81K
    319.jpg 100K
    411.jpg 72K
    511.jpg 69K
  • .
    ไฟล์แนบ
    108.jpg 85K
    911.jpg 83K
    88.jpg 83K
    711.jpg 65K
    611.jpg 87K
  • .
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 95K
    1215.jpg 79K
    1114.jpg 78K
  • ตั้ม-เต้ มีใครจะเอาโช๊กจีอิล บ้างถามให้พี่หน่อยพี่ซื้อมา 5000 ขาย 3000 บาทโช๊กปรับสูงต่ำได้ถามให้พี่หน่อย
  • เพื่อนกัน มันทำกันได้นะ เพื่อนนัท ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมถาม พี่ตั้ม ทีสิคับ ว่าวันนั้นใครได้ตังค์ผมไปเยอะที่สุด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แค้นนี้ มาพิด"โลกวันไหนจะแก้แค้นก็ยังไม่ช้าเกินไปคับ หุหุหุ

เจอกันวันงานคับ บรรดา เซียน (เล่นซะยืมเงิน พี่เต้กะพี่แนน ซะเยอะเลย)
  • ความประทับใจ ครั้งนี้ ผมจะเก็บใว้จนวันตายคับ พี่ตั้ม

ความสุขล้วนๆ ผมยังไม่เคยเจอแบบนี้เลยคับ ผมจะไปเที่ยวหาอีกนะคับ

เดี๋ยวรอให้อะไรมันดีขึ้นก่อนนะคับ ช่วงนี้ ช็อตมากมายคับ

คราวหน้าเจอกันลานประลองที่เดิมนะคับ พี่ตั้ม พี่เต้ เพื่อนนัท จะเอาให้ตายกันไปข้างเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอเบอร์โทร เพื่อนนัท เพื่อนแคร์ น้องอู๋ น้องเบ้น หน่อยนะคับ
  • เหอๆ เช้านี้ยังมาวววววววววอยู่เลย:027:
  • ตื่นกันยังน้อ พี่ๆๆ น้องๆๆ
    กลับถึงขอนแก่นอย่างปลอดภัย
  • >>>> 555.. ไอ้คุณบูม ถามพี่ตั้มใหม่ซิเมื่อคืนไครเสียมาก.............................
  • >>>> ขอบคุณคราบพี่บอย รูปมีแต่สวยๆ....................
  • >>>> ครั้งหน้ามาเจอกันใหม่นะนัทน้อง ฮาดีพี่ชอบ....................
  • อานาคตมีสพิทบูลเมืองเลย(อีก15ปีเจอกัน)ตัวแทนน้องจ๋อมตอนปลดเกษียณ
    ไฟล์แนบ
    149.jpg 107K
    227.jpg 100K
    321.jpg 105K
  • ตอนเล่นมันสนุกพี่ แต่ต้องตื่นไปทำงานช่วยเพื่อนตั้งแต่แปดโมง นี้ก็เพิ่งกลับมาพักก่อนไม่ไหวจริงๆๆ แต่ยอมรับว่าสุดมัน

ขอ ยี่สิบ อุ้ยยยยยยอารมณ์ มันค้าง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • การพนัน เป็นสิ่งผิดกฎหมาย...

อบายมุขน่ะเลิกซะ แล้วหันมาเล่น...แทน
  • นัท ขอเบอร์โทร หน่อยสิคับ

:031:
  • ถ้าเมื่อคืน ผมอยู่ด้วยนะรับรอง มีฮาแน่ๆเลยคับ

:063::063::063::062:
  • ขอบคุณ พี่บอยครับมีแต่รูปสวยๆทั้งนั้น
  • ขอบอกว่าเมื่อคืนฮามากๆ
  • เมื่อวานสนุกมากๆคับ วันศุกร์ไปอีกไหมพี่ตั้ม555
  • 082-3063032 โทรมาได้เลย ฮี้วๆๆ
  • อัพล่าสุด เมื่อคืนนี้ สว่าง เลย พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG00738-20101212-2231.JPG 33K
    IMG00741-20101212-2233.JPG 33K
  • >>>> ฟื้นแล้วคราบ เมื่อคืนไครพลาดเสียใจแน่ๆ มันจริงขอบอก..........
  • ผมสิพลาดคับ พี่เต้ (เสียดายมากๆคับ)
  • ฝากให้บูม....กับบรรยากาศที่เมืองเลย
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 112K
    b3.jpg 112K
    b2.jpg 99K
    b1.jpg 99K
  • >>>>>กิจกรรมยามว่างบนรถ(รู้สึกว่าประธานจะกินเรียบ)
    ไฟล์แนบ
    kk1.jpg 113K
    kk2.jpg 101K
    kk3.jpg 102K
    kk4.jpg 108K
    kk5.jpg 108K
  • >>>>ประทับจัยกับอาหาร(แซ้บอีหหลี)
    ไฟล์แนบ
    kk6.jpg 104K
    kk7.jpg 100K
  • ขอบคุนมากๆคับสำหรับมิตรภาพอันดี

จะไปรบกวนบ่อยๆนะคับ

:063::063::063::062:
  • ไอ้คนใส่แว่นมันหล่อดีนะคับ

:031:
  • >>>> ตื่นกันหรือยังคราบพี่น้อง อากาศดีจริงๆเช้านี้.................
  • >>>> บูม มีสองคนนะที่ใส่แว่น แล้วคนไหนหล่อ แยกไม่ออกเลย ฮา............ๆ
  • สวัสดีคับทุกๆคน
  • เอ้าลืมบอกไปคับ คนใส่แว่นดำคับ

คนใส่แว่นน้ำตาล มองไปก็งั้นๆคับ พี่เต้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีคับ น้องเบ้น
  • สวัสดีคับพี่บูม ทำอะไรอยู่น้อ
  • พี่เต้คับวันศุกร์นี้ว่างไหมคับพี่ หิ้วเหล้าคับ5555

แล้วก็อยากคิดเลขเร็วอีกคับพี่เต้ ฮ่ามากๆ
  • พี่นัทคับกลับ จ.เลย วันศุกร์ไหมพี่ จะได้มีรายการเฮฮ่าบ้านพี่เต้อีกคับ
  • ต้อมแต้มน่ารักน่าชังจริงๆ พ่อก็หล่อแม่ก็สวย

มามามาพี่เต้ค่าชมคับพี่:o069::o003:
  • พิดโลกกับเลยมันห่างกันกี่โลเนี่ย เห็นไปกันบ่อยเหลือเกิน
  • ไม่ไกลหรอกคับ ป๋ามาร์ค

แต่ที่นั้นมีอะไรดีๆให้ไปสัมผัสคับผม

แม้ระยะทางจะแสนไกล แต่สุขใจเมื่อได้เจอกับ มิตรภาพ อันงามคับ

รักและคิดถึง พี่น้องทุกๆคนคับ
  • ไม่ไกลครับป๋ามาร์คประมาณ 200 กิโลเมตร

นายเบนช์หิวเหล้านี้มันแปลกๆๆแล้วนะ

พี่เต้วันนี้ขาดใครไม่มารายงานตัว พิทบูลเลยคนว่างงาน
  • แปลกอะไรอู๋ แล้วน้องจ๋อมจะว่างหรือปล่าวจะขอโง้คืน55555
  • ไม่ให้มันแปลกยังไง ตอนเค้ากินกันเห็นอยู่ห่างวงเหล้าเป็นกิโล

จะเอาโง้คืนหรอคงไม่ได้หรอกมีแต่จะโง้เพิ่ง 5555555555555555
  • นายหัวฟูรายงายตัวคัรบ นายเบ้นมีอาหารแปลกๆบอกว่าหิวเหล้า
    มีแต่คนเก่งทั้งนั้น อย่ามัวแต่โง่น่ะ มืดแล้วก็อมด้วยถึงจะมัน
  • เอางันเลยหรือพี่แคร์
  • ท่านประธานกะพี่เต้เงียบเลยนะคับ
  • อย่าคึกคะนองกันให้มากนะคับ เดี๋ยวเจอ เซี่ยน พิด"โลก จะหนาวกันนะคับ

มา พิด"โลก กันวันไหนเตรียมเงินกันมาให้เยอะๆนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่อม ไม่โง่ ไม่ไช่ บูม คับ
  • >>>> 555.. มาแก้มือกันได้เลยคราบเบ้น ขอบคุณคราบที่ชมน้องต๋อมมารับรางวัลเงินสด 50 บาทถ้วน...............