ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Robin...ลูกบิซมากี้....หมามุกดาหาร
  • อายุ11เดือนแล้วครับสั้นๆหนาๆตันๆ ของพี่คนรู้จักกันไปแอบถ่ายมาอวดมั่ง ส่วนตัวที่เห็นๆมาผมว่าตัวนี้ก็สวยไม่แพ้ใครในขบวนลูกบิ๊ซแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    sportday53 014.jpg 93K
  • ตาปรือๆเหลือกๆแบบนี้ แน่นอนตาเครื่องหมายการค้า
    ไฟล์แนบ
    sportday53 020.jpg 83K
  • หล่อครับเห็นแล้วยังอยากเซ้งต่อเลย55
    ไฟล์แนบ
    sportday53 023.jpg 75K
  • Big bone confirm:063::063:
  • ยาวๆเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    sportday53 018.jpg 84K
    sportday53 017.jpg 90K
    sportday53 016.jpg 94K
    sportday53 013.jpg 98K
  • หมดแล้วครับ ความสูงลองดูเทียบกับหัวเข่าคนเลี้ยงเอานะครับ เตี้ยอ้วนสั้นเหมือนหมูแน่นอน เห็นแล้วชอบจริงๆ เจ้าของบอกเอาไว้อายุถึงซะก่อนถีงจะเปิดรับผสมแถวๆ ใกล้ๆลาวนี่ล่ะ
  • เหลืออีกรูปครับ ไหนๆก็ถ่ายมาละ โชว์ความหนาครับ เดี๋ยวอายุถึงจะไปถ่ายมาให้ชมอีกนะครับ
    ปล.เห็นเจ้าของบอกว่าไอ้หมูนี่เป็นthird pickนะครับ
    ไฟล์แนบ
    sportday53 012.jpg 93K
  • Who is owner ? It very surprise! Who is mother? Sorry I can't write Thai because I use iPad not have Thai
    I like him I like biz
  • เจ้าของก็พ่อค้าในตัวเมืองนี่ล่ะครับ ตัวแม่ผมไม่ได้ถามรายละเอียดกับแกนะครับ แกเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนจริงๆ ถามซื้อยังไม่ขาย ใบเพ้ดก็ดันลืมขอแกดูซะอีกไม่รู้ยังอยู่เปล่า55 เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปถามให้นะครับ
  • :m001:งามอะไรอย่างนี้ครับ..ชอบๆ
  • ตัวนี้น่าจะเป็นลูก Biz Markie กับ Ivy

น่าจะ Male 2 ในลิงค์นี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12600&page=1#Item_0
  • ใช่แล้วครับ เป็นลูกของ Biz markie กับ Ivy ครับ

และนี่เป็นรูปตอนเล็ก ๆๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    110_3628.jpg 105K
    110_3623.jpg 83K
  • ส่วนตัวนี้เป็นตัวเมีย พี่น้องกัน ซึงผมได้เก็บไว้เองครับ

"Fanaticpit's Duang Jai"
    ไฟล์แนบ
    IMG_1818.jpg 110K
    IMG_1849.jpg 121K
    IMG_1823.jpg 112K
  • น้องดวงใจ...
  • กระดูกเบอเร่อเท่อเลย
    ***รูปน้าโครตน่ารักเลยน้าจักร5555
    ไฟล์แนบ
    3524.jpg 82K
  • :063::063::063:....โปรแกรมยอด กับ คนเลี้ยงเยี่ยมคับ นับถือ นับถือ :039:
  • อื้อหือ.....:063::063::063:
  • พี่จักรพี่เซอร์ไพร์ผมสองรอบเลยนะเนี่ยพี่ ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าพี่เป็นคนทำukcให้ผม
    รู้จักแต่จอมโจรไอเลิฟยู รอบ2นี่ก็วันนี้แหละพี่ fantasticคือพี่แถมมาแบบมีสาระเน้นๆ
    ของดีสุดๆ ผมทึ่งพี่จัง พี่เป็นผู้ชายไร้สาระที่โคตรมีสาระเลยพี่ เจ๋งจริงๆจอมโจรi love u
    พูดอะไรไม่เข้าหูก็ขอโทษนะครับพีแต่หมาพี่ชุดนี้สุดจริงๆผมชอบมากกกก
  • เท่ห์ป่าวครับพี่ผู้ชายไร้สาระที่โคตรมีสาระ คิดได้ไงเนี่ยสโลแกนนี้ คมจริงๆ555
  • สวยมากครับ ชุดนี้ผมผสมติดท้องเข้ามาให้น้องโบ๊ตเมือต้นปี ช่วงตอนลูกหมาเด็กๆมีหลายคนบอกชุดนี้ไม่ได้เรื่อง บางครั้งอย่าเพิ่งด่วนสรุป ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์กัน

ถ้าเป็นไปได้อยากให้เจ้าของพามาที่งานที่พัทยา ยังไงรบกวนฝากบอกเจ้าของเค้าด้วยนะครับ ผมอยากรวมบรรดาลูกของบิซในเมืองไทย
    ไฟล์แนบ
    biz_18months2.jpg 108K
  • อย่างหล่ออ่ะ.... ตัวเมียก็สวยไม่ใช่เล่นเลยครับ:063:
  • อยากได้เบอร์ครับ
  • :063::063:พี่ลบกวนขอเบอร์น้องprawitที่นำรูปเจ้าRobinมาลงหรือช่วยติดต่อกับหาผมที่086-3020755ขอบคุณมากกๆๆๆๆๆๆๆ:006::006:
  • พาออกกำลังกายให้เนื้อตัวกระชับ ไม่ย้วย อาจจะสวยกว่านี้เยอะครับ
  • :020:โตมาเอาเรื่องวะ เจ้าตัวนี้ กระดูกเบอเริ่มเลย
    ไฟล์แนบ
    Biffalo-Blue4.jpg 116K
  • สวยมากครับ :063::063:
  • จ้ำม่ำ อ้วน เตี้ยเลยอะ น่ากอดน่าฟัด
  • ทุกอย่างดีเยี่ยมแล้วครับ อยากเห็นกล้าม . . .
  • เพิ่งเข้ามา..ขอบคุณทุกความเห็นครับ ไว้อีกสักพักให้อายุได้ที่ จะไปขอเจ้าของเค้าถ่ายรูปมาให้ชมกันอีกนะครับ
    ปล.พี่จักรคงได้โทรไปหาเจ้าของแล้วนะครับ(ผมไม่ได้มีเอี่ยวกับเค้าน่ะ55 เห็นมันสวยเลยถ่ายมาให้ชมกันครับ)
  • สวยมากครับ อยู่มุกดาหารแถวไหนเหรอครับ
  • นี่ผลงานของตาจักรเองรึเนี่ย น่าร๊ากกจังเรย ว่างๆมีโอกาศขอแวะไปชมด้วยนะคะ

บ้านอยู่ที่มุกดาหารเหมือนกันคะ อันนาวานา รีสอร์ทแอนด์สปา
  • อยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่แถวๆ นปข มุกดาหารว่าง ๆ ขอแวะเข้าไปชมได้ไหมครับ แต่ที่มุกดูแล้วยังไม่มีกลุ่มคนเลี้ยงสักเท่าไหร่ หรือว่ามีกัน
    แล้วก็ไม่รู้ แต่ใครมี พิทบูล ช่วยมาลงกันเยอะๆหน่อยนะครับจะได้รู้จักกัน ให้มากกว่านี้ คนมุกดาหาร
  • บ้านแกอยู่ปากทางตลาดเทศบาลหนึ่งครับแต่ไม่แน่ใจว่าแกจะสดวกหรือเปล่า..ขอโทษจริงๆครับ ถ้าเป็นหมาผม พาเดินตลาดโต้รุ่งทุกวันแล้ว55
  • มุมขาหลังตึงไปหน่อยครับ ทำมุมไม่สวย
  • ไม่ใช่หมา
  • ใช่ครับมันคือสัตว์ประหลาด...
  • ขอขาข้างนึงไปต้มน้ำซุปได้ไหมคับเนี้ย

อะไรจะใหญ่ขนาดนั้นกระดูกเป็นกระดูกเลย
  • แต่มันปั๊กๆๆ น่ารักจริงๆ