ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o001:ยุดยาที่ไหนมี พื้นสแลค ขายมั่งครับ จะทำกรง:o030::o030:
  • ร้าน ตรงสาย1 ครับ กิติศักดิ์
  • ต้องไปสั่งไว้ก่อนด้วยนะ พักหลังที่ร้านไม่ค่อยมีของ
    หยกไอ้ตัวที่โพสต์หมาใครอะ
    ไฟล์แนบ
    061210.1.jpg 69K
  • อยู่ไหนนี่ พี่โต
  • ไม่รู้สิพี่ ชอบแนวนี้ ตาตี่ๆ:o028::o028::o028::o028:
  • กระทิงโหด ร้าย :o006:

http://www.youtube.com/watch?v=YoIQXvkFAI8&feature=related
  • พรุ้งนี้แล้วครับ พี่น้อง ไหนใครไปลพบุรีมั่ง :o018::o018:
  • หายไปไหนกานหมดนี่ แอบไปซุ่มที่ไหนกันป่าวนี่:m002::m002:
  • พรุ่งนี้มีไคไปมั้งครับ อยากรุ ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยย
  • เตรียมสาว ๆๆ มาประกวด Miss pitbull ที่ลพบุรีด้วยนะค่ะ
  • :o007::o007:เอ้าๆๆๆๆๆใครจะแปลงโฉมละนี่ๆๆๆๆๆพี่ดำช่วยที:o023::o023::o023:
  • เอาใครไปดีละทีนี้ น้องเมย์กลับกรุงเทพแล้วซะด้วยบุ้ง

นี่ว่าจะสั่งมาจากเกาหลีก็ยังไม่โตซะอีก
    ไฟล์แนบ
    014-2.jpg 33K
  • ขอขอบคุณ โตโต้ ดำ ไอบุ้ง และอีกคน(ลืมถามชื่อ) กลุ่มยุดยา

รอชมรูปอยู่เด้อ ส่งไฟล์ให้หน่อยจ้า กล้องป้าพรปัญญาอ่อน อิอิ

lumpotorn@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    perfect12.jpg 95K
    perfect.jpg 120K
  • 555 สว.โก้งแอบเนียน เจ้าของตัวจริงอยู่นี่เอง (อ้วนขึ้นเยอะ ต้องโทรให้มารับ ป้าพรจำมะด้ายยยยยยย)
    ไฟล์แนบ
    ขอบคุณ2.gif 9K
    aaa32.jpg 112K
  • อิอิอิ
  • :033::033:ต้องขอบคุณพี่ ๆ ท่านที่มาร่วมงานของกลุ่มลพบุรีในครั้งนี้ ถ้าไม่มีพวกท่านงานนี้ก็คงจะเกิดขึ้นไม่ได้...
    พวกเรากลุ่มพลบุรีรู้สึก ปลาบปลึ้ม เป็นอย่างมาก อะไรในงานที่ขาดตกบกพร่อง ประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย...
    เราจะเก็บข้อบกพร่องไว้แก้ไขครั้งต่อไปค่ะ ขอขอบพระคุณมากค่ะ:033::033:
  • ว่างจัดดดดดดดดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    Picture 127.jpg 44K
  • เปาน้อย 555+
    ไฟล์แนบ
    Picture 100.jpg 62K
  • สวัสดีพี่น้องชาวยุดยานะครับ เห็นเจ้าของบูทที่ยืนอยู่แล้วดูน่าเกรงขามดีนะครับพี่ฮ่าๆๆๆ

เห็นแต่ในรูป มาเห็นตัวจริงในงานสวยกว่าในรูปอีกนะครับเนี่ย :m001:
    ไฟล์แนบ
    perfect2.jpg 120K
  • ผม หยก ครับ ป้าพร ยินดีที่ได้รู้จักครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1247.JPG 123K
  • พี่โต อันนี้สายเลือดตัวที่ถาม ( ถามอย่างพี่ รูปร่างมันคล้ายสายแจมแจม ไหมแล้วสายแจมๆมันเล็กหรือใหญ่กว่านี้ )
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับพี่โต :o030: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19269&page=1#Item_36
    ไฟล์แนบ
    unpan021_1y.jpg 44K
  • ยาวๆเลยสำหรับการไล่สาย

เอาง่ายๆไว้เจอกันแล้วค่อยอธิบายดีกว่า

แต่ขอบอกให้เสียดายอย่างนึง ถ้าเจ้าอันปังตัวนี้เป็นหมาในฝัน

หยกพลาดหมาในฝันไปแล้วทั้งๆที่อีกวันสองวันมันก็จะมาอยู่ยุดยาแล้ว

ตัวที่พี่เสนอให้หยกนั่นแหละลูกเจ้าซีเกมส์ของชุดที่พี่กระทิงบรีดออกมาน่ะ

สายเลือดใกล้แจมๆเลยตอนนี้อย่างงามทุกตัวที่เห็นสามตัว

พี่เห็นแล้วยังจี๊ดเสียดายน่าเอาไว้เอง แต่บ้านพี่มีที่ว่างไว้ให้ลูกไอ้บีเจอีกที่เดียว

แต่ก็ยังดีใจที่หมาสวยๆมาอยู่ยุดยาอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    061210.5.jpg 67K
  • หรอพี่ อืม ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว ขอบคุณมากครับพี่โตๆๆๆ:o030:ถ้ามีโอกาศพี่เอาภาพของลูกซีเกมส์ มาอัพให้ชมมั่งนะพี่
  • แต่ เอ หยกพลาดตอนนั้น แต่ยังมีโอกาศนี่พี่ แล้วก็ไม่นานด้วย:o058::o058::o058:
  • หมาคุณโตสวยดีนะครับ ชาวอยุธยาใครมีเรดโนสพอแบ่งได้มั่งครับ อยากได้สูงๆโตๆครับ
  • พี่โ ตเสียดายไม่ได้ไปอดเห็นเพอเฟคเลย
  • หวัดดีครับพี่โต เสียดายจริงๆ อดเห็นไอ้เฟค วายลวดลายอวดสาวๆ
  • พอดีพึ่งจะย้ายมาอยู่อยุธยาครับ
    พักอยู่หมู่บ้านกรุงศรีครับ หลังโลลัสอยุธยาครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมเชาครับ
    นี้เจ้าลักกี้ครับ เพศเมีย
    mail ติดต่อพูดคุยกันนะครับ nata_zero-@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    320.jpg 53K
    226.jpg 54K
    141.jpg 47K
  • หยก ครับ กลุ่มอยุธยายินดีต้อนรับครับ ลักกี้ สวย ครับ:063::063:
  • อยากรู้จักพี่ๆในกลุ่ม หน้า 2 ครับ มีเบอร์โทรครับ ส่วนเบอร์ หยก 0885419889 ครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกคนเลย........อิอิ
    ผม บุ้ง ครับ
  • ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกๆคนครับ:065:
    ไฟล์แนบ
    061210.jpg 70K
  • *** โทษที่คร๊าบๆๆ วันงานไม่ได้ไปนั่งรำสุราด้วย
    ไว้จะไปแก้ตัววันหลังๆๆๆ ****
  • :พี่โต ไงแจ้งข่าว BERRY ด้วยนะพี่ :o030:
    ไฟล์แนบ
    berry11.jpg 13K
  • อัพ กัวตก
  • ยินดีที่รู้จักพี่น้องยุดยาทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02049.JPG 109K
  • คกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกๆท่าน ไว้ว่างๆเรามานั่งคุยกันที่ยุดยามั่งดีกว่า

แผลหายยังบุ้ง :o003:
  • อันนี้ให้หยกดู ลูกไอ่ซีเกมส์ที่พี่กระทิงบรีด

ไม่ค่อยชัดใช้มือถือ กลางคืนด้วย

ดูกระบอกปากดิ สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    SPM_A0153.jpg 41K
  • พี่โต จัดมั่งดิ สัญญาว่าไม่พลาดๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC021952.jpg 113K
  • อื้อหือ...................
  • รอนีสสสสสสสสสสส นึงใกล้แว้วพี่โต เริ่มจะแห้งๆๆรอนีสส
  • พี่โตคู่นี้พอไหวไหมพี่ ของผมน่าจะออกหลังจากของพี่นะครับ...เจ้าbig shot กับ G_cell รอดูอยู่ว่าจะท้องหรือเปล่า...ของพี่ออกมาขอชมบ้างนะพี่
    ไฟล์แนบ
    a10122010384.jpg 28K
  • bigshot เป็นหมาที่สวยงามสมส่วนมาก ดูตอนนี้ มันหล่อขึ้นเยอะเลย

พี่สมพงษ์ ผมเอาไว้ไปแอ่วเหนือก่อนดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    zaDSC_00862.jpg 65K
  • อยู่ที่ไหนนี่พี่โต
  • ถ้าเข้าเน็ต 99 เปอร์เซ็นต์อยู่ที่บ้านดิบุ้ง
    ไฟล์แนบ
    DSCF4497.jpg 61K
  • เดี่ยว ตกๆๆๆ

พี่โตเปนไงมั้ง ส่วนผมต้องตั้ง สติแปป อิอิ พอๆๆๆ

ใกล้จะได้ข่าวดียังพี่โต เรื่องเบอรี่ อ่ะ อยากเหงงง
  • เห็นด้วยเลย บุ้ง แจ้งข่าวด้วยนะพี่โต