ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เปิดรับผสมค้าบ Kingspace ลูกของ(Sphinx X Submarine)
    ตอนนี้เกือบ 15 เดือนแล้ว อยู่ชลบุรี
    ราคาคุยกัน
    ติดต่อ 089-8300010 โฟล์ค
    ไฟล์แนบ
    66 016.jpg 64K
  • สวยดีคับ (เพชรบุรี)
  • ด้านหน้า
    ไฟล์แนบ
    66 004.jpg 39K
  • ด้านข้าง
    ไฟล์แนบ
    66 019.jpg 37K
  • ขอดูสายเลือดหน่อยดิ
  • มันหนาดีจัง แล้วจะยิงใครอ่ะน้า อิ อิ
  • ถือปืนไม่คับ แล้วใครจะกล้าไปทับระเนีย
  • :063::063::063:
  • ตัวนี้เห็นตัวจริงที่งานมิตติ้งชลบุรี สวยครับ :063:
  • ถือปืนเพื่ออะไร งง อ๋อ หมาดื้อมากต้องถือปืนคุม
  • มันดือเลยต้องให้ปืนขู่มัน 555+
  • ปืดอัดลมคับเพื่อนๆๆ คิดมาก (เพชรบุรี)
  • อย่าเสือกเอารูป ถือปืนเหี้ยๆแบบนี้มาโชว์อีกนะไอ้สัต คนในนี้เขามีกันทั้งนั้นแหละ ไอ้เหี้ย โง่ชิบผาย เดี๋ยวใครหมั่นใส้ก็ตายห่าฟรีๆอยากมึงอะ ไอ้สัตนรกปืนมีทะเบียนป่าวไม่รู้ ไอ้เหี้ย เดี๋ยวแจ้งตำหรวจท้องที่ จับแม้ง เลยนิหนั่นใส้วะไอ้คนเหี้ยๆแบบนี้ ดีไม่ดีปืนปล่อม ไอ้สัต คนจริงมั้ยมึงอะ ชอบนักเหลอปืนอะ ( มึงแน่จริงมึงโทรมานะไอ้สัต เอาให้ตายไปข้างเลย กูละเกรียจนักคนอย่างพวกมึงเนี้ย ) มึงพวกเดียวกับ ไอ้เหี้ย จิ๊บ โจ๊ก ไผ่เขียวเขียวป่าวเนี้ย ไอ้เหี้ย โจรอย่างมึงมาเจอตำหรวจ อย่างกูซักรอบมาไอ้สัต )

กูนี้แหละคนจริงโทรมานะไอ้เจ้าของกระทูเนี้ย0838289772กราบขอโทษเพื่อนๆในเว็ปด้วยนะครับผมทราบดีว่าเพื่อนๆก็ไม่พอใจไอ้เหี้ยนี้
  • เข้ามาขายของในนี้ต้องทำตัวให้เขาสงสารครับไม่ใช่เข้ามาให้เขาหมั่นใส้ อย่าโง่สิครับ
  • อย่าเก่าเดี๋ยวก็นอนเน่าในดินให้คุยกับใส้เดือนสะนี้ไอ้เปรต ทำมาโชว์ปืน มึงนึกว่าคนในนี้เขาจะกลัวมึงเหลอไงไอ้เหี้ย
  • น้าผีพูดจริงครับ
  • รุนแรงแล้ว ทู้นี้ น้าผีก็โหดใช่ย่อย คนลงรูปก็เกรียนอีก
  • จัดกานแม้งเลยน้า แม้งเข้ามาเบ่งถือปืนในนี้ กูคนนึงแหละที่ไม่ยอมมึงเหมือนกัน ไอ้สัดเขาอยู่กันอย่างพี่น้อง ไอ้ห่านี้เข้ามานักเลง
    ผม บาส ราม2 ครับ ท่าจะมาเก่งมาเก๋ากับพี่น้องผมในนี้ เจอกับผมก่อนใด้นะ 088-6314633
  • ซวยไปคับเจ้าของกระทู้ ไม่รู้เจตนาหรือไม่แต่ในนี้ผู้ใหญ่ในวงการเค้าเยอะคับช้วยรมัดรวังรูปด้วยก็ดีครับ
  • นักเลงหว่ะ........................................
  • ท่ามึงไม่รีบออกมากราบขอโทษพวกกูในนี้นะเป็นเรืองแน่ เดี๋ยวพวกกูจะไปขอแรกลูกปืนถึงบ้านเลยไอ้เลว ไม่รู้การะเทสะ
  • เดี๋ยว พี่มาร์ค มามึงเป็นเรื่องแน่ไอ้นักเลงปืนโต
  • ใจเย็นคับพี่น้อง ให้เจ้าตัวเค้ามาแก้ตัวหรืออธิบายก่อนก็ดีครับ รักกัน ๆ
  • เค้าอาจจะไม่ได้ตั้งใจก็ได้ อาจจะเล่นปืนอยู่แล้วถือติดมือมา
    รอเค้าอธิบายก่อนไหม
  • อย่าเข้ามากร่างในนี้
  • ID มึงสร้างไม่นานนิทำไมถึงเก๋าจังละ หมามันดื่อเลยเอาปืนขู่มันมึงตลกเหลอไอเหี้ย

folkza1415สมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อJan 12th 2010
    เมื่อ5 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม23
    เริ่มหัวข้อพูดคุย2
    แสดงความเห็น5
  • ตอนถ่ายรูปถ่ายได้ ลงรูปเลือกได้ครับ
  • มาอ่านเจอแบบนี้แล้วรู้สึกแย่ครับ ผีก็แรง เจ้าของกระทู้ก็ไม่รู้คิดยังไง ชอบในสิ่งเดียวกันแท้ๆ
  • กูว่าให้มันไปซื้อรองเท้ามาใส่ก่อนดีกว่า
    หมายัง 14 เดือน ยังโตไม่เด็มเลย ร้อนเงิน? กู้ดิ หาตังซื้ออีแตะ ว่างั้น
  • :027:คิวผสมยาวเลยทีนี้
  • คนจริงแต่เสือกเป็นผี

ปืนของเล่นแต่พวกควายอย่างมึงมองเป็นปืนจริง ฮ่าๆๆๆๆๆ ตลกจริงๆไอ้พวกนักเลงไข่โต
  • ผมว่าแกคงไม่ได้มีเจตนาร้ายหรอกนะ ดูจากท่าทางและการแต่งตัว อาจเป็นช่วงเวลาที่เล่นอยู่กับหมาก็ได้ ยังไงน้าโฟร์คออกมาชี้แจงหน่อยก็ดีนะครับ หมาก็สวยดีครับ
  • ใจเย็นๆครับทุกคน
    ดูจากปืน ไม่น่าจะเป็นปืนจริงครับ น่าจะมีเหตุผลบางอย่างอย่างตามที่ คุณ FOLKZA บอกมา ถึงได้ถือติดมาด้วย
    แต่ถ้าจะให้พูดถึงในแง่ของความเหมาะสม ก็คงจะไม่เหมาะสมเท่าไร คราวหลังก็คัดรูปนิดนึงนะครับ
  • เอาหล่ะ....มันหยดหล่ะทีนี้
    มีให้ลุ้นตลอด....
    นี่แหล่ะpitbull zone
  • ใจเย็นก่อนดีกว่าไหม
    เจ้าของกระทู้ชี้เเจ้งด่วน
  • ผมว่านี่ไม่ใช่กระทู้แรกที่ ชอบเอาปืนมาโชร์กัน เห็นกันมาบ่อย ซึ่งมันไม่สมควร ไม่ว่าจะปืนจริงหรือไม่จริง ดูกันซักนิดก่อนที่จะเอารูปมาลง
  • มันต้องแบบนี้pitbullzoneeeeeeeeeeeeee
  • ฟิ้วๆๆๆ

5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    802.jpg 47K
  • อันนี้ยิ่งหนักกว่าอีกมาเป็นคู่เลย555555:021::021::021::021:
  • จิงๆๆแล้วพี่ๆน้องๆในนี้ไม่มีเจตนาหรือแสดงอำนาจบาทใหญ่หลอกนะคับ แต่บางคนในนี้ มองที่เจตนาคับ เพราะคุณก็รู้ว่าต้องถ่ายรูปลงเวปก็ไม่น้าที่จะถือปืนมาถ่ายหลอกคับ ไม่ว่าจะเป็นปืนจิงหรือปืนปลอมคับ ก็ถือว่าซวยไปคับท่าไม่ได้เจตนาคับแต่ถ้าเจตนาทุกคนในนี้ผมว่าไม่ยอมที่จะให้ใครมากร่างแน่ๆๆคับ เก็บไวเป็นบทเรียนคับ .................ผิดเป็นครูคับ.....ไม่ได้สอนนะคับแต่หวังดีคับ:o001:
  • ผมกราบขอโทดพวกน้าผ๊ด้วยค้าบผมเป็นเด็กไม่รู้เรื่อง ที่หลังผมจะไม่ทามแล้ว
    ขอโทดพวกน็ผีทุกท่านด้วยค้าบ ที่หลังจะไม่ทามอีก
  • ใช้ได้เลย อย่างนี้สิ เจ้าของกระทู้ ปรบมือให้ ดังๆๆเลย
  • นี่แหละคนจิงผิดก็ยอมรับผิดผมขอปรบมือให้เลย
  • สังคมพิทบูลเราน่าอยู่ขึ้นเยอะเลย:006::006::006::006::063::063:
  • แต่ผมไม่ยอมครับ 2สาวชุดแดงยังไง
    ต้องออกมาแจกเบอร์ด่วนเลย ไม่งั้น
    ..ค้างแน่เลย555+
    .......ขอชมที่กล้าออกมาขอโทดนี่สิลูกผู้ชาย.......
    ในนี้พี่ๆน้องๆ ไม่มีใครโกรธนานหลอกรักกันทุกคน:031:
  • ที่นี่คือ pitbullzone.com

บ้านหลังใหญ่ คนอยู่เยอะ เป็นแหล่งรวมความคิดเห็นให้เราเรียนรู้ ทุกอย่างมันเกิดขึ้นได้เสมอ
    อะไรควรอะไรไม่ควร ติติงกันได้ เชื่อไม่เชื่อก็อีกเรื่องหนึ่ง
    แต่หลายๆอย่างที่พี่น้องในนี้ช่วยกันสะท้อนออกมา เป็นวัฒนธรรมใหม่ของคนจริง

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • เสื้อแดงสองคนเป็นนักเลงแถวไหนครับจะไปดักทุบลากกลับบ้านซะหน่อย อิอิ ล้อเล่นน่ะคับ

ปรบมือให้ จขกท. ด้วยครับ :006::006::006:
  • เยี่ยมเลยครับ โฟล์ค ออกมาขอโทษอย่างนี้ลูกผู้ชายดี

:063: