ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Joan Jetts 6 Months ฝากให้คุณแต๊ก (ชลบุรี)
  • :)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0186_resize.jpg 56K
    IMG_0185_resize.jpg 52K
    IMG_0162_resize.jpg 57K
    IMG_0159_resize.jpg 59K
    IMG_0146_resize.jpg 55K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    IMG_0202_resize.jpg 115K
  • พี่แต๊บช่วยโทรหาโฟล์คที่ดิค้าบ มีอะไรจะคุยกับพี่หน่อยค้าบ
  • ท่าทางพี่แต๊กคงยังไม่ฟื้นอะครับศึกหนัก2วันติดๆ
  • โฮ้...หมาสามสาย
  • โอ๊ว.....เข้าใจเลี้ยงดีนะครับ หน้าตามันเหมือนกันเลย แสดงว่าท่านcosmiccafe
    ชอบสุนัขสไตล์พวกนี้นะครับเนี่ย

:015:
  • ขอบคุณนะครับคุณป๋อม ที่อัพเดทให้ดู
    ผมว่าผมส่งให้ไม่ผิดคนจริงๆ เลี้ยงได้ดีมากๆเลยครับ :063::063::063:
    ดูจากสถานที่และ ตัวjoan Jett เอง
    วันหลังต้องขอไปแวะเที่ยวที่บ้านหน่อยนะครับ
  • ต้องยกเครดิตให้พี่ก้องค่ะ ป๋อมเล่นด้วยอย่างเดียว อิอิ :)

ถ้าคุณแต๊กมาเที่ยวแวะมาเลยนะ ยินดีต้อนรับ :005:
  • งั้นผมฝากบอกคุณก้อง ด้วยล่ะกันครับ
    :063::063::063:

ถ้ามีโอกาสไป จะโทรบอกล่วงหน้านะครับ คุณป๋อม
  • ใช่ของ breeder แต๊กปะวะ!!..

งามแต้

Tom_Chonburi Cool Camp