ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • No step or stand by! ha ha
  • เล็กเอาไอ่ทูรัพจับไอ่หน้าม่วงก็กินหมูอะดิ 555555555555
  • อ่าวท่านจอนท์ยังไม่หายมาวววววอีกเหรอ หรือว่าเมื่อคืนเจ้จัดให้หนักอะคับท่าน อิอิอิอิอิอิอิ ล้อเล่งคับผม
  • ใช่เหรอ! พี่เก่งวันนั้นสกั๊ดมันเดินนะครับ หรือว่าผมตาฝาด! 555
  • ไอ่สกั๊ดมันเดินไม่เดินไม่รู้ เจ้าของมันกลับบ้านหรือยังแค่นั้นพอ ติดต่อก็ไม่ได้ ละจะเอาแรงที่ไหนมาลากว่ะเล็ก......555555
    อ้ายกุญแจอยู่บนเสาที่ตั้งกรงใส่หมูกดำไว้นะอ้าย พี่จอนท์จะแกล้งซะหน่อยเลยยาวเลย
  • อ่าวเล็กเงียบไปซะงั้น อาไรว้าาาาาาาาา
  • ว่ะเล็กนี้มันจะมาก็มาจะไปก็ไปซ่ะงั้น ตรูล่ะงง:m034:
  • ตั้มอัดไอ่อาก้าให้หนักเลยเน้อ เอาไว้เป็นตัวเลือกถ้ามีใครอยากจะจับกับบูลลี่น่ะิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=573
    อ้ายสมพงษ์ อ้ายเก่ง บ่อมีใครสนใจ๋ ไทโก้ เลยกะอ้าย เสียดาย แต่ไม่มีตังค์ :o005:
  • ตอนนี้ตี้บ้านคอกเต็มล่ะคับ ขุมพลังก็เพียบเลย อ้ายปุ้นตี้เหลือเบ้อคับผม 55555555555
  • เอามาแหมเมียได้ฮื้อไปนอนกับหมานอกบ้านแ่น่ๆคับผม:m111::m112:
  • ขอเพลงมาได้ที่ www.bugfmradio.com นะครับคลื่นของเชียงใหม่ กำลังจะเปิดเร็วๆนี้ครับ เปิดได้ทุกแนวครับ เพลใหม่เพลงเก่า ขอได้หมด ขอบคุณครับ
  • กลับมาแล้วๆๆ พี่เก่ง โทษที่เพิ่งเสร็จสิ้นกิจวัตรประจำวัน พาสิงส์เก้นเดินยาง 40 นาที + เลก้าเดิน 30 นาที ก็ว่าอยู่ น.น. ผมหายไป 5 กิโล
  • เอามาทำไมเดียว ทำอะไรก็ไม่ได้ เดินยางเส้น 2 เส้นไม่ถึงกิโลเมตรแค่นี้อ๊วกแตกแร้ว!! กร๊ากๆๆๆ ใหญ่ไม่ติดทหารวะ!!
  • ซ้อมสักหน่อยกลัวแพ้ไอ่ทูรัพ เด๋วโดนน้ำลายพ่อไอ่ทูรัพ 555
  • ตอนนี้ร่างกายเบิกฟิตมากครับอัตมาเล็ก แต่เจ้านายมันไม่รู้จะรอดเหรือเปล่า
    ไหน่จะปั้มดีวีดีออก พร้อมแพ็คเก็จวันที่ 25 เครียร์งบดุลบริษัทก่อนสิ้นปี กับอื่นๆ
    อีกมากมาย แต่ยังไงต้องพยายามเต็มที่ เพื่อจะได้ไปให้ได้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC09223.JPG 112K
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวล้านนาหมาแดงทุกท่านครับ...
  • ทางเหนือ :029: มีอาจารย์การลากหลายๆคน อย่าง พี่จอร์น พี่เก่ง ฯลฯ ผมมิบังอาจครับ อิอิ
    ยังไงพี่เต็ก มีเมล์ ปล่าวครับ เผื่อผมมีอะไรฝากมาให้พิจารณา อิอิอิ ขอบคุณครับ
    ... เล็ก.. ซ้อมไว้.. ทางเหนือขอเชียร์ไอ้เก้น.. นอกนั้น ขอเป็นศรัตรู..คู่แข่ง หุหุหุ:013: 5 ก.พ.53 :007:เจอกัน
  • DJ.ป๊อป.(Money)..พี่ขอเบอร์หน่อยครับ หรือโทรมาที่ 081-287 8707 สนใจเรื่องลงโฆษณา ในรายการวิทยุด้วยคน
  • * meyagi_xrel
    * CommentTime4 วันก่อน | December 18, 2010, 10:21 am

พี่ๆๆๆ...เด๋วนี้เชียงใหม่....มีแก๊งขโมยหมา....น่ะแถวบ้านโดนไปหลายตัวอ่ะ....
    ระวังกันด้วยน่ะคะ.......

อ้างถึงขอความคุณ meyagi_xrel: ขอ Confirm อีกหนึ่งเสียงครับ แถวบ้านโดนไปหลายตัวครับ :017:

ระวังกันสักนิดครับ
  • เบิกหนา มากเลยครับพี่เต็ก หุหุ
  • มันเอาหมาอะไรไปคับผม คงไม่ใช้พิทบูลแน่ๆเลย:m044:
  • ทำไม่เวลาเย็นๆหายกันไปไหนหมดคับเนี้ย:o010: เข้ามาที่ไหรเจอแต่เล้กจนจะเบื่อมันละเนี้ย:o015: ไม่อยากฟังมันโม้แล้ว:o016:
  • อ้ายใหญ่เมียผมก่ทำหนังสือโฆษณาบ่สนใจจ้วยน้องผ่องกาอ้ายยยยยยย:m019:
  • มันหยังมาเงียบแต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาแว้วไง:015:
  • http://www.rocksolidpits.com/tracks.html
  • โอโฮท่านหายไปเลยน่ะ แล้วอีตัวเมียของอ้ายใครปล่อยมันยังน่ะ สงสารมันว่ะพี่
  • พี่จอนท์ติดต่ออ้ายก็ไม่ได้โทรไปหลายรอบแล้วก็ไม่เปิดเครื่องอะพี่ ถ้าไม่ติดงานพรุ่งนี้ถ้าจะได้ไปหาที่บ้านซะละมั้ง พี่ว่างป่าวถ้าได้ไปจะไปรับอะพี่
  • สวัสดีครับพี่เก่ง ,พี่จอห์น แล้วก็พี่ๆทุกคน ผมเป็นน้องพี่เบสนะครับผมเอา"ฮาร์เลย์" อายุ2เดือนมาแนะนำตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    22122010041.jpg 55K
  • ใครโม้วะพี่เก่ง step one เท่าที่อ่านดูผมว่าพี่โคตรโม้เลย โพสไรระวังเข้าตัวนะขอรับ กร๊ากๆๆๆ
  • ทูรัพจะดับซ่าไอ่เก้นสงสัยตอนบ่ายแก่ๆๆ หรือว่าวันที่ 32 เดือน 13 ละมั้งพี่ กร๊ากๆๆ อีกรอบ เล่นกันเองนี่แหละไม่มีใครให้แหย่วะพี่
  • ทูรัพจะดับซ่าไอ่เก้นสงสัยตอนบ่ายแก่ๆๆ หรือว่าวันที่ 32 เดือน 13 ละมั้งพี่ กร๊ากๆๆ อีกรอบ เล่นกันเองนี่แหละไม่มีใครให้แหย่วะพี่
  • เฮ้ยพี่ว่าไอ่ฮาร์เลย์ไม่ต้องตัดหูแล้วให้หมอดามมันยังงั้นเลยสวดยวดดี.....55555555
  • ดับได้ไม่ได้เดี๋ยวก็รู้ อิอิอิอิอิอิอิ จะเอาให้กินเหล้าไม่อร่อยเลยแล้วกัน หุหุหุหุหุหุหุหุหุ
  • ได้เวลา BULLY SHOW !!!!

• อาก้าา เอา เอาาๆๆๆ อาก้า เอา เอาาๆๆๆ

• พี่เก่งไอ้อิ๊กคิวโดนทำร้ายร่างกายโดยบางแก้วแม่งอยากฆ่ามันว่ะพี่ แต่กกหูบางแก้วเลือดสาดกระจายสวนอิ๊คคิวโดนกัดตูดครับพี่คร๊าบ
    มันกำลังเดินดีๆๆๆแม่งมากัดสงสัยไม่อยากตายดีพี่ว่ามัย
  • ขอรบกวน พี่ๆน้า นิดนะคับ

คือพอมีใครรู้เบอร์โทรของ พี่น้ำ บ้างเปล่าคับ (ที่เลี้ยงหมาแดง ชื่อ มอนเต้อ คับผม)

ขอบคุนคับ

[boom pitsanulok]
  • งานประกวดสุนัข เชียงใหม่ สรุปได้วันแล้วนะครับ 12-13 ก.พ. 54 ครับ รบกวนช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ

สถานที่จัดงาน... อุทยานการค้ากาดสวนแ้ก้ว ถ.ห้วยแก้ว อ.เมือง จ.เชียงใหม่

งาน มีสองวัน มีเงินรางวัลร่วมๆ 50000- รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว นำไปบริจาค ซื้ออุปกรณ์การเรียน เครื่องกีฬา ให้เด็กๆ ที่ ปางมะผ้า แม่ฮ่องสอน นะครับ พี่น้องท่านใดว่างเชิญร่วมเดินทางไปบริจาคด้วยกันนะครับ

วันเสาร์ที่ 12 ก.พ. 54 All Breed Dog Show

ภาคเช้า เริ่ม 10.00 น. ...
    Hound Group และ ไทยบางแก้ว
    Non-Sporting Group
    Working Group

ภาคบ่าย เริ่ม 13.00 น
    Terrier Group
    Sporting Group
    Toy Group

ผู้ชนะ ในแต่ละกรุ๊ปและแต่ละรุ่น ไปชิง BIS BPIS BBIS All Breed ในวันที่ 13 ก.พ.54

วันอาทิตย์ที่ 13 ก.พ. 54 ไทยบางแก้ว , Pitbull , Toy Specialty

ภาคเช้า เริ่ม 10.00 น.
    ไทยบางแก้ว Specialty (เข้าชิงกับงาน All Breed)
    กิจกรรม ชิงรางวัล

ภาคบ่าย เริ่ม 13.00 น.
    Pitbull Specialty
    Toy Specialty

16.00 น. ชิง BIS BRIS BBIS All Breed

ตัดสินโดย กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ จาก สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทย ( KCTH )
    รางวัลงาน All Breed
    BIS 4000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    BPIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBPIS 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    BBIS 2000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ RBBIS 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ

รางวัลงาน Specialty ไทยบางแก้ว, Pitbull, Toy Specialty
    BISS 3000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    Puppy 1500- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ
    Baby 1500- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ R. 1000- พร้อมถ้วยเกีรยติยศ

สอบถามได้ที่
    ร้าน อันธิกา เพ็ทช็อป ตลาดการเกษตรหายยา โทร. 053-203819
    คุณเก่ง อันธิกาเพ็ทช็อป 089-6354535
    คุณED dogscollection 082-6947672

สมัครก่อนวันที่ 1 ก.พ. 54 300- สมัครหน้างาน 400-
  • อยากให้...บักเตี้ย ขายาวแบบนี้ :m009:จังเลยเว้ย
    ไฟล์แนบ
    f_106732245-a967df37.jpg 103K
  • บอกมันไปเกิดใหม่ดิ หรือให้มันกินยีราฟ ซัก 5 ตัวคงจะสูงมั้ง 555
  • เบอร์พระน้ำนะครับ ...
    089 261 8544
    083-2088125
    083-4812265

แต่ผมยังไม่เคยโทรไป
  • เอาล่ะพอตกเย็นมาเงียบว่ะ
    พี่จอนท์พื้นมันต้องเอียงตามรางหรือป่าวพี่ เหมือนหมาเดินขึ้นดอยป่าวอยากรู้คับผม
  • อีเมล์ผมครับพี่อาทิตย์ burghmvp@yahoo.com ขอคําแนะนําด้วยนะครับ

ลากวันที่ 26 คงสู้สงครามหมาแดงไม่ไหว แต่ขอกล้ามสวยไว้ก่อน ขนาดนั่งนิ่งๆ ก็เห็นได้...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC09239.JPG 118K
  • อย่าลืม........อาก้า...........น่ะท่านเต็ก ไม่ทำม่ะดาน่ะบลูลี่ตัวเนี้ย ดูมันลากเก๋งซะก่อนน่ากลัวจิ้งจิ้งจิ้ง อิอิอิอิอิิ:m021:
  • อยากจะกินLEOแกล้มกับการดูหมาลากเร็วๆแล้วซิ.....:o065:..... ยิ่งได้น้องๆพวกนี้มาเล่นน้ำใกล้ล่ะแม่......เอ้ยยยยยย:o027::o027:
    ไฟล์แนบ
    สาวลีโอ3.jpg 77K
    สาวลีโอ2.jpg 66K
    สาวลีโอ1.jpg 67K
    สาวลีโอ.jpg 64K
  • ขอบคุณที่แนะนำครับพี่เก่ง
  • อาก้าได้เจ้านายดี ไม่ใช่เรื่องแปลกถ้าเจ้านี่สามารถลาก SUV ได้สบายครับ...
  • เอ็ดอย่าเครียสสสสมาก ไม่เข้ามาคุยกันบ้างเลย วันที่26เอาใหม่เด้ออออออ