ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พัฒนาการ The Existence
  • พัฒนาการ The Existence ปัจจุบัน อายุ เกือบ 3 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    074_resize.JPG 117K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1409_resize.JPG 120K
    DSC09292_resize.JPG 102K
  • ต่อคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1493_resize.JPG 107K
    IMG_1873_resize.JPG 115K
  • สุดท้าย ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2587_resize.JPG 122K
  • หล่อมากๆเลยครับ
    โตขึ้นอนาคตสดใสแน่ๆ:013:
  • น่ารักเชียว
  • อยู่นครศรีฯ ครับผม
    ไฟล์แนบ
    552.jpg 50K
  • จะว่าหล่อหรือจะว่าน่ารักดีครับเนี้ย
  • :015:ลูกเต้าเหล่าใครครับ ลูกmuffin รึป่าว สวยครับ
  • ป่าวคับ ลูก T.I.P หลาน T.I คับ
    ขอบคุณคับ
  • สวยครับ
  • ตอนนี้น่ารัก โตขึ้นมาหล่อแน่นอน
  • ภาพด้านข้างนี่ลำตัวสั้นกระชับดีเลยครับ โตมาหล่อแน่ๆ :m001:
  • 2 เดือน 23 วัน แล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    ยาอี.jpg 87K
  • หมาสวยดีครับ รูปด้านข้างบึ๊กแต่เด็กเลย
  • ขอบคุณทุกคำชมนะครับ
    YA-E ลูก Muffin หน้าตาดูดุดันกว่า The Exist นะครับ
    ส่วนอายุไล่ไล่กัน:015:
  • มองเห็นอนาคตแสนสดใสเลยละครับท่าน
  • :013:หนักกี่โลแล้วเหรอคร๊าบบบ
  • จริงๆเหรอครับ คุณ Ae_fighting พูดให้ผมดีใจนะเนี่ย ขอบคุณนะครับ
    ส่วนน้ำหนัก ตอนนี้ประมาณ 11 โลกว่ากว่า
  • บ๋อดี้ได้เลยคับอัดอาหารอีกหน่อยสุกโกยแน่ๆๆเลยคับ ดูทีแลกไม่เท่าไรแต่ต้อนนี้สุดยอกอัดดีๆๆคับไปได้อีกคับ ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    rtaryn.jpg 97K
  • ขอบคุณมากคุณบอยที่แนะนำ ส่วนเจ้า Hell Boy ดูไม่เบื่อเลยครับ ค่อนข้างสมบรูณ์แบบเลยแหละ
    โชคดีปีใหม่ครับ:005: