ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถาม พิทบลูกาญเรื่องหนังสือหน่อยครับ
  • คือว่า ผมหาซื้อหนังสือ อาณาจักรสัตว์เลี้ยงในจังหวัดไม่ได้เลย

ไม่รู้ว่าร้านไหนมี พอดีพึ่งมาอยู่กาญอ่าครับ

เลยอยากทราบว่า มีร้านไหนที่ขายแล้วอยู่แถวไหนอ่าครับ

ขอบคุณมากครับ
  • สมัครสมาชิกซิครับ ไม่ต้องไปหาที่ไหนนอนรออ่านที่บ้านได้เลย
  • ถุถุถุถุถุถุถุถุ......ถูกต้องนะคับบบบบบบบบบบบ ล่อเล่งนะคับอิอิอิอิอิอิอิ
  • เดือนนี้อาจซื้อได้ยากหน่อย เพราะเจ้าเบิกสุดหล่อของผมขึ้นหน้าปก พร้อมฟรีปฏิทินปี 2554 ครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    Cover133 (3)2.jpg 120K
  • อยู่ในตัวเมืองหรือเปล่า แต่ผึ้งสั่งประจำที่ โลตัสสาขาย่อยที่-ท่าม่วงนะ แบบว่าบอกเขาไว้เลยว่าเอาทุกเดือน ให้เบอร์โทรเขาไว้ เขาจะโทรบอกว่ามาแล้ว เพราะจะมาแค่2-3เล่มเอง ถ้าแถวบ้านมีโลตัสเล็ก ก็ลองไปติดต่อพนักงานขายไว้ แต่ผึ้งได้ทุกเดือนนะ แต่ต้องสั่งแบบที่บอกละ
    ไฟล์แนบ
    20100307201559_IMG_0504[1]2.jpg 78K
  • สไตล์นี้ไม่น่าจะใช่ k-pop แล้ว นู๋คิดว่าน่าจะเหมือนพวก Hip จาโหดปายหนายยยเนี่ยย
  • เทสโก้ ...ตัวเมืองกาญจน์ได้เลยคับ .......จะมาช่วงวันที่ 20 ไปแล้วคับ :018:
  • พอดี ผมมาอยู่แค่ไม่กี่เดือนเองอะครับ

อยู่ตัวเมืองครับ ไปหาที่ กนกกาญก็ไม่มี

แต่โลตัส มันมีร้านหนังสือด้วยหรอครับ ผมไปเดิน หาแล้ว ไม่เหนมี หรือมันแอบอยู่ตรงไหนหว่า

เดียว ต้องไปดูใหม่

แต่ร้านหนังสือที่ใช่ๆ ตรงตลาด บขส. ก้อไม่เห็นมีเลย เมื่อวานผมไปดูมา
  • ไม่ใช่ k pop แน่นอนครับมาริซ่า ออกโหดแบบนี้คือไทยผสมอเมริกัน อิตาลี่หน่อยๆ จีนแต้จิ๋วนิดๆ ครับ...
  • อยู่ทางเข้าด้านหลังคับ ที่จอดรถด้านในเจอแน่นอนเพราะผมไปเดินเที่ยวทุกวัน เมื่อวานยังเจอเลยคับ หน้าปกเป็นเจ้าเบิก ของหลาเต็กนี่เองคับ:063::063::063: